League of Legends บิลด์ Viktor
Tier B · 53 #46 เลนกลาง แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 49.1%
- เกม
- 476,730
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.9
- อัตราการเลือก
- 2.5%


ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Zhonya's Hourglass | 17% | 36,972 |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Shadowflame | 9% | 20,488 |
|---|
  Blackfire Torch, Zhonya's Hourglass, Liandry's Torment | 6% | 13,502 |
|---|
  Blackfire Torch, Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass | 6% | 13,054 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Zhonya's Hourglass | 17% | 36,972 |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Shadowflame | 9% | 20,488 |
|---|
  Blackfire Torch, Zhonya's Hourglass, Liandry's Torment | 6% | 13,502 |
|---|
  Blackfire Torch, Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass | 6% | 13,054 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Zhonya's Hourglass | 17% | 36,972 |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Shadowflame | 9% | 20,488 |
|---|
  Blackfire Torch, Zhonya's Hourglass, Liandry's Torment | 6% | 13,502 |
|---|
  Blackfire Torch, Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass | 6% | 13,054 |
|---|


ไอเทมชิ้นที่ 5Cryptbloom
Cryptbloom ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 98% | 49.1% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 2% | 46.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 40.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| QWEQ + W + E | <1% | 38.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
- ชนะ
- 50.3%
- เกม
- 13,271
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.1
- อัตราการเลือก
- 2.9%

รองเท้าPlated Steelcaps
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Plated Steelcaps | 100% | 50.3% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch

ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass

ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap

ไอเทมชิ้นที่ 6Shadowflame
EQW
สกิลE > Q > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 98% | 49.1% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 2% | 46.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 40.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| QWEQ + W + E | <1% | 38.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
บิลด์ Viktor เลนล่าง
- ชนะ
- 49.7%
- เกม
- 109,715
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.3
- อัตราการเลือก
- 0.6%

ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Zhonya's Hourglass | 15% | - | 8,869 |
|---|
  Blackfire Torch, Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass | 10% | - | 6,034 |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Shadowflame | 9% | 55.7% | 5,610 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Shadowflame, Luden's Echo | 7% | - | 4,435 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Zhonya's Hourglass | 15% | - | 8,869 |
|---|
  Blackfire Torch, Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass | 10% | - | 6,034 |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Shadowflame | 9% | 55.7% | 5,610 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Shadowflame, Luden's Echo | 7% | - | 4,435 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Zhonya's Hourglass | 15% | - | 8,869 |
|---|
  Blackfire Torch, Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass | 10% | - | 6,034 |
|---|
  Blackfire Torch, Lich Bane, Shadowflame | 9% | 55.7% | 5,610 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Shadowflame, Luden's Echo | 7% | - | 4,435 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Banshee's Veil
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Banshee's Veil เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.0 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ

ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 98% | 50.3% | +5.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 2% | 44.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 41.9% | -6.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | <1% | 36.8% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
บิลด์ Viktor เลนบน
- ชนะ
- 48.9%
- เกม
- 18,087
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 0.1%




ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Zhonya's Hourglass เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.8 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
ไอเทมชิ้นที่ 4 หลัง Rabadon's Deathcap: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Zhonya's Hourglass | 38% | 62.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:10 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 6Shadowflame

ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 90% | 48.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 10% | 49.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 91% | 49.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 9% | 47.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
477,049 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 8% Control Ward ที่วาง 1.2
- ท็อป 9% ดาเมจของทีม 25%
- ท้ายสุด 12% เฟิร์สบลัด 5%
- คิล
- 6.0 ท้ายสุด 27%
- ตาย
- 6.4 น้อยสุด 30%
- แอสซิสต์
- 7.3 ท็อป 39%
- โซโลคิล
- 1.8 ท้ายสุด 23%
- มีส่วนร่วมคิล
- 40% ท้ายสุด 31%
- ดาเมจ / นาที
- 939 ท็อป 12%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.0 ท็อป 16%
- ทอง / นาที
- 400 ท้ายสุด 37%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 39%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:13
- เลเวล 11 ที่ 14:35
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +4+6+8 ทอง -93-181-237
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%
ตายจาก
กายภาพ 49% เวท 44% จริง 7%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
109,873 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 13% ดาเมจ / นาที 910
- ท็อป 14% ดาเมจของทีม 24%
- ท้ายสุด 8% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 6.5 ท้ายสุด 22%
- ตาย
- 6.9 น้อยสุด 28%
- แอสซิสต์
- 8.8 ท็อป 32%
- โซโลคิล
- 1.0 ท้ายสุด 25%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.9 ท็อป 19%
- ทอง / นาที
- 434 ท้ายสุด 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 42%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท็อป 14%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:13
- เลเวล 11 ที่ 17:54
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -1+10 ทอง -191-238-346
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%
ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
18,089 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 8% Control Ward ที่วาง 1.0
- ท็อป 11% ดาเมจของทีม 24%
- ท้ายสุด 12% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 5.2 ท้ายสุด 28%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 43%
- แอสซิสต์
- 6.3 ท็อป 42%
- โซโลคิล
- 2.2 ท้ายสุด 29%
- มีส่วนร่วมคิล
- 34% ท้ายสุด 24%
- ดาเมจ / นาที
- 887 ท็อป 16%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.9 ท็อป 19%
- ทอง / นาที
- 389 ท้ายสุด 33%
- วิชั่น / นาที
- 0.77 ท็อป 37%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:22
- เลเวล 11 ที่ 13:28
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +4+7+9 ทอง -47-115-182
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%
ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 40% จริง 7% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Viktor ตำแหน่ง เลนกลาง
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-2.2 Twisted Fate: -2.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.20 ถึง -1.25) · 9,820 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.1 Akali: -2.10 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.81 ถึง -1.38) · 18,574 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.1 Locke: -2.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.86 ถึง -1.28) · 15,264 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.0 Ziggs: -2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.9 ถึง -0.1) · 2,433 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.9 LeBlanc: -1.91 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.80 ถึง -1.03) · 11,951 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.9 Aurelion Sol: -1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.3 ถึง -0.4) · 4,379 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Zoe: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.0 ถึง -0.5) · 5,696 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.7 Ahri: -1.70 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.31 ถึง -1.09) · 25,426 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.7 Syndra: -1.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.29 ถึง -1.02) · 23,296 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.4 Vladimir: -1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.5 ถึง -0.3) · 7,956 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.2 Irelia: -1.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.3 ถึง -0.1) · 7,153 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-0.8 Malzahar: -0.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -1.56 ถึง -0.11) · 18,039 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-0.8 Sylas: -0.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -1.61 ถึง -0.01) · 14,683 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-5.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
+9.9 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+5.3 ได้เปรียบ
vs
+5.3 ได้เปรียบ
vs
+4.9 ได้เปรียบ
vs
+4.7 ได้เปรียบ
vs
+4.5 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+3.6 ได้เปรียบ
vs
+3.5 ได้เปรียบ
vs
+2.5 ได้เปรียบ
vs
+1.9 ได้เปรียบ
vs
+1.8 ได้เปรียบ
vs
+1.4 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Viktor ตำแหน่ง เลนกลาง
เลนบน -
+2.2 Viktor กับ Singed: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.6) · 4,622 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Viktor กับ Mordekaiser: +1.87 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.10-2.65) · 16,218 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Viktor กับ Garen: +1.80 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.09-2.51) · 19,671 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.2 Viktor กับ K'Sante: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -3.1) · 7,853 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.7 Viktor กับ Cassiopeia: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -0.8) · 938 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.3 Viktor กับ Gnar: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.1) · 7,375 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+3.2 Viktor กับ Briar: +3.21 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.37-4.05) · 13,824 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Viktor กับ Rammus: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.2) · 5,856 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Viktor กับ Warwick: +2.92 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.14-3.70) · 15,914 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.9 Viktor กับ Qiyana: -5.90 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.72 ถึง -5.08) · 14,240 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.7 Viktor กับ Locke: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -1.8) · 2,411 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.3 Viktor กับ Lee Sin: -2.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.91 ถึง -1.74) · 29,854 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.6 Viktor กับ Nilah: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-5.5) · 2,644 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Viktor กับ Kog'Maw: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.0) · 5,437 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Viktor กับ Xayah: +1.30 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.52-2.08) · 16,028 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.4 Viktor กับ Ezreal: -3.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.97 ถึง -2.84) · 31,706 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.8 Viktor กับ Corki: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.3) · 4,366 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Viktor กับ Ashe: -1.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.51 ถึง -1.17) · 22,161 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+2.9 Viktor กับ Taric: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-4.7) · 2,836 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Viktor กับ Leona: +2.36 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.69-3.02) · 22,513 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Viktor กับ Thresh: +1.78 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.21-2.35) · 31,477 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.7 Viktor กับ Mel: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -4.3) · 4,804 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.7 Viktor กับ Zoe: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -0.6) · 1,834 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.7 Viktor กับ Yuumi: -2.73 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.64 ถึง -1.82) · 11,591 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง