League of Legends บิลด์ Teemo
บิลด์ Teemo เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.6%
- เกม
- 173,018
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.6
- อัตราการเลือก
- 3.4%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 51.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 52.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | 14:09 | |
| 32% | 51.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:14 | |
| 8% | 52.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:59 | |
| 4% | 55.9% | +0.7 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:07 | |
| 3% | 51.7% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | 11:07 | |
| 2% | 49.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.2% | +1.2 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 49% | 54.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 31% | 54.5% | สูสี | |
| 8% | 54.6% | สูสี | |
| 4% | 54.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 49% | 52.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 29% | 50.5% | สูสี | |
| 7% | 51.1% | สูสี | |
| 4% | 52.8% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 20% | 18% | |
| 8% | 6% | |
| 31% | 29% | |
| 8% | 7% | |
| 5% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 78% | 52.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:50 | |
| 9% | 50.8% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | 13:41 | |
| 5% | 50.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 12:48 | |
| 3% | 51.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:24 | |
| 2% | 54.4% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | 13:22 | |
| 1% | 47.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| 1% | 48.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 46.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 43% | 47,742 | |
| 9% | 10,110 | |
| 8% | 8,445 | |
| 3% | 3,331 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 57% | 53.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:40 | |
| 18% | 54.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:22 | |
| 9% | 53.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:26 | |
| 4% | 51.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:24 | |
| 2% | 55.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:38 | |
| 1% | 52.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 51.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 49.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 43% | 47,742 | |
| 9% | 10,110 | |
| 8% | 8,445 | |
| 3% | 3,331 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 56.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:02 | |
| 16% | 56.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:17 | |
| 16% | 55.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:04 | |
| 7% | 56.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:30 | |
| 3% | 57.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:18 | |
| 2% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| <1% | 58.7% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 43% | 47,742 | |
| 9% | 10,110 | |
| 8% | 8,445 | |
| 3% | 3,331 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Dusk and Dawn
Dusk and Dawn ชนะบ่อยกว่า Shadowflame ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 57.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:35 | |
| 16% | 60.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:59 | |
| 14% | 55.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:24 | |
| 9% | 55.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:08 | |
| 5% | 47.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:26 | |
| 3% | 56.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 59.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 62.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 47.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:49 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 25% | 50.4% | 40:28 | |
| 13% | 50.0% | 41:08 | |
| 12% | 52.0% | 41:09 | |
| 7% | 45.3% | 41:17 | |
| 7% | 52.0% | 40:51 |
คีย์สโตนFleet Footwork
Fleet Footwork ชนะบ่อยกว่า Press the Attack ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 51.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.5% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 52.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Absorb Life
Absorb Life ชนะบ่อยกว่า Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 51.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.5% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.7% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.6% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.6% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 52.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.1% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 50.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.7% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 52.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.0% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.9% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 51.0% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 50.8% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.3% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.9% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองOvergrowth + Bone Plating
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.6% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 51.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.3% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 51.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 51.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 81% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 12% | 52.8% | +1.6 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 6% | 50.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 47.4% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 48.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 37.9% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 51.1% อัป Q ก่อน: ชนะ 50.1% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 51.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.4% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.1% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 53.9%
- เกม
- 8,224
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.8
- อัตราการเลือก
- 5.6%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 51.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 70% | 54.8% | |
| 17% | 53.0% | |
| 7% | 54.8% | |
| 3% | 51.0% | |
| 1% | 56.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 70% | 54.0% | |
| 30% | 53.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 70% | 54.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 57.7% | |
| 16% | 56.8% | |
| 8% | 60.5% | |
| 4% | 51.0% | |
| 3% | 56.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 58.7% | |
| 15% | 60.3% | |
| 12% | 53.9% | |
| 8% | 55.3% | |
| 3% | 59.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 21% | 56.8% | |
| 10% | 51.8% | |
| 4% | 45.9% | |
| 4% | 67.6% | |
| 4% | 70.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Morellonomicon
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 15% | 42.4% | |
| 13% | 46.4% | |
| 9% | 60.0% | |
| 7% | 46.7% | |
| 6% | 53.8% |
คีย์สโตนPress the Attack
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
แถวหลัก 3Last Stand
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 55.7% |
EWQ
สกิลE > W > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 81% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 12% | 52.8% | +1.6 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 6% | 50.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 47.4% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 48.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 37.9% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 51.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.4% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.1% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Teemo ป่า
- ชนะ
- 50.4%
- เกม
- 29,130
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.4
- อัตราการเลือก
- 0.6%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 50.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.5% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 72% | 51.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:57 | |
| 11% | 49.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 9% | 50.1% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 12:45 | |
| 5% | 50.1% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | 14:21 | |
| 2% | 50.8% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 14:18 | |
| 1% | 48.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 49.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 65% | 53.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 50.2% | สูสี | |
| 9% | 51.4% | สูสี | |
| 5% | 52.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 67% | 51.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 10% | 49.7% | สูสี | |
| 6% | 50.8% | สูสี | |
| 4% | 50.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 41% | 35% | |
| 28% | 32% | |
| 9% | 6% | |
| 7% | 10% | |
| 6% | 4% | |
| 17% | 19% | |
| 9% | 10% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 50.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:48 | |
| 31% | 49.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 16% | 51.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:14 | |
| 10% | 52.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:28 | |
| 2% | 48.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:44 | |
| 1% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 48.3% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 49.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 4,555 | |
| 20% | 3,887 | |
| 10% | 1,973 | |
| 4% | 762 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 51.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:17 | |
| 38% | 52.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:52 | |
| 6% | 50.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:30 | |
| 3% | 51.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:12 | |
| 2% | 51.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:21 | |
| 2% | 52.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 74.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 4,555 | |
| 20% | 3,887 | |
| 10% | 1,973 | |
| 4% | 762 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 54.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:52 | |
| 25% | 56.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:10 | |
| 18% | 56.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:53 | |
| 5% | 63.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:17 | |
| 4% | 56.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:24 | |
| 3% | 53.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 75.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 56.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 4,555 | |
| 20% | 3,887 | |
| 10% | 1,973 | |
| 4% | 762 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rabadon's Deathcap เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.5 ต่อ 100 เกม) ส่วน Shadowflame ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 61.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:16 | |
| 16% | 56.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:24 | |
| 10% | 64.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:20 | |
| 10% | 56.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 8% | 63.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:51 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Void Staff เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.0 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 59.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:59 | |
| 22% | 61.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:16 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 28% | 60.1% | 40:38 | |
| 18% | 56.9% | 40:24 | |
| 9% | 54.8% | 40:52 | |
| 8% | - | 41:56 | |
| 6% | - | 40:32 |
คีย์สโตนDark Harvest
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 50.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 50.6% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.2% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.1% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.1% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.0% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 50.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 50.7% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 49.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.9% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.4% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.5% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.6% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 50.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.5% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.5% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 50.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 51.3% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.5% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 50.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองAxiom Arcanist + Absolute Focus
Axiom Arcanist + Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus + Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 50.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 48.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 50.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.5% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 50.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 77% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 17% | 51.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 5% | 48.1% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 45.7% | -6.0 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 40.0% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 52.0% อัป Q ก่อน: ชนะ 45.8% (สูสี)
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.4% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.1% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 51.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Teemo ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 51.2%
- เกม
- 28,258
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.1
- อัตราการเลือก
- 0.6%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 51.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 53.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:05 | |
| 15% | 51.5% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | 14:45 | |
| 6% | 49.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 14:15 | |
| 5% | 49.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 13:06 | |
| 1% | 48.8% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 17:14 | |
| 1% | 46.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 55.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 54.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 51.5% | สูสี | |
| 6% | 54.2% | สูสี | |
| 5% | 51.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 53.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 51.6% | สูสี | |
| 5% | 51.8% | สูสี | |
| 4% | 46.2% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 76% | 79% | |
| 9% | 7% | |
| 5% | 4% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 52.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:40 | |
| 22% | 51.3% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 14:50 | |
| 10% | 48.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | 14:20 | |
| 4% | 47.4% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | 14:01 | |
| 3% | 52.7% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | 13:54 | |
| 1% | 48.2% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 50.9% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 52.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 26% | 62.0% | 3,295 | |
| 10% | - | 1,310 | |
| 10% | - | 1,234 | |
| 7% | - | 892 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 55.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:38 | |
| 20% | 53.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:15 | |
| 8% | 52.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:15 | |
| 7% | 50.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:52 | |
| 5% | 55.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:57 | |
| 3% | 51.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| 2% | 54.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 57.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 26% | 62.0% | 3,295 | |
| 10% | - | 1,310 | |
| 10% | - | 1,234 | |
| 7% | - | 892 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 59.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:47 | |
| 15% | 57.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:54 | |
| 14% | 53.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:01 | |
| 8% | 55.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:54 | |
| 6% | 57.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:05 | |
| 5% | 55.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 60.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 71.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 26% | 62.0% | 3,295 | |
| 10% | - | 1,310 | |
| 10% | - | 1,234 | |
| 7% | - | 892 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Blackfire Torch
Blackfire Torch ชนะบ่อยกว่า Morellonomicon ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 57.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:19 | |
| 26% | 58.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:28 | |
| 12% | 64.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:44 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rabadon's Deathcap เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.6 ต่อ 100 เกม) ส่วน Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 57.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:32 | |
| 11% | 55.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 41:16 | |
| 9% | 62.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:49 | |
| 8% | 54.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 41:16 | |
| 7% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:50 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | - | 43:56 | |
| 10% | - | 44:46 | |
| 8% | - | 44:31 | |
| 8% | - | 44:07 | |
| 7% | - | 43:42 |
คีย์สโตนDark Harvest
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 52.4% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.9% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.3% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 53.0% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.4% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.3% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.5% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 52.4% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.7% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.5% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 50.5% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.8% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.6% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.6% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 52.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.8% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 51.3% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 52.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.6% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.8% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.5% | -0.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 52.3% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.5% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 47.0% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.0% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.9% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.5% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.2% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.5% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 51.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.9% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 51.7% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTranscendence + Axiom Arcanist
Transcendence + Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 52.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 48.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 6% | 53.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 52.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 49.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ +1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 53% | 51.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 33% | 52.4% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 7% | 51.8% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 6% | 54.3% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 54.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 52.1% อัป Q ก่อน: ชนะ 52.0% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.8% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Teemo เลนกลาง
- ชนะ
- 50.7%
- เกม
- 9,410
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.6
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDark Seal + Refillable Potion
Dark Seal + Refillable Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 51.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 38.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 52.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:11 | |
| 11% | 50.7% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 13:22 | |
| 11% | 50.8% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | 12:23 | |
| 5% | 48.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:51 | |
| 4% | 52.2% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 13:05 | |
| 3% | 43.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 54.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 60% | 55.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 54.0% | สูสี | |
| 10% | 52.9% | สูสี | |
| 5% | 51.2% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 64% | 50.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 42.5% | สูสี | |
| 8% | 50.0% | สูสี | |
| 5% | 40.9% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 60% | 64% | |
| 11% | 8% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:16 | |
| 15% | 46.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:04 | |
| 8% | 51.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:03 | |
| 5% | 52.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:47 | |
| 2% | 47.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 | |
| 1% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 74.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 32% | 1,894 | |
| 7% | 409 | |
| 6% | 369 | |
| 6% | 350 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 53.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:42 | |
| 24% | 56.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:20 | |
| 6% | 53.5% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:07 | |
| 5% | 53.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:36 | |
| 5% | 51.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:11 | |
| 4% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 32% | 1,894 | |
| 7% | 409 | |
| 6% | 369 | |
| 6% | 350 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 55.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:10 | |
| 22% | 60.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:31 | |
| 18% | 56.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:43 | |
| 8% | 55.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:40 | |
| 4% | 62.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:44 | |
| 3% | 55.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 59.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 72.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 32% | 1,894 | |
| 7% | 409 | |
| 6% | 369 | |
| 6% | 350 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rabadon's Deathcap เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.1 ต่อ 100 เกม) ส่วน Shadowflame ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 61.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:23 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
Void Staff ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 54.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:54 | |
| 11% | 51.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:59 | |
| 9% | 61.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:17 | |
| 6% | 49.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:37 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Stormsurge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 27% | - | 41:06 | |
| 11% | - | 40:20 | |
| 10% | - | 39:49 | |
| 9% | - | 41:14 | |
| 8% | - | 40:53 |
คีย์สโตนFleet Footwork
Fleet Footwork ชนะบ่อยกว่า Press the Attack ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 51.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 49.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 59.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Absorb Life
Absorb Life ชนะบ่อยกว่า Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 51.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 51.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 49.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 23% | 53.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 49.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 49.4% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 49.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 56.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 50.0% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 28% | 52.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUnflinching + Bone Plating
Unflinching + Bone Plating ชนะบ่อยกว่า Overgrowth + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 52.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 55.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 50.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 49.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 75% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 13% | 53.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 11% | 47.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 47.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 50.8% อัป Q ก่อน: ชนะ 55.7% (สูสี)
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 53.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Teemo เลนล่าง
- ชนะ
- 51.6%
- เกม
- 5,602
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.2
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDark Seal + Refillable Potion
Dark Seal + Refillable Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 51.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 51.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 56.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.9% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 53.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:12 | |
| 16% | 50.2% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 13:01 | |
| 14% | 57.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:34 | |
| 9% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:51 | |
| 2% | 47.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:20 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 53% | 57.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 54.5% | สูสี | |
| 13% | 60.1% | สูสี | |
| 9% | 55.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 53% | 56.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 51.1% | สูสี | |
| 13% | 52.7% | สูสี | |
| 9% | 53.8% | เกมไม่พอ |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 79% | 52.8% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:52 | |
| 8% | 45.9% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | 12:20 | |
| 5% | 48.6% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | 11:45 | |
| 4% | 47.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | 13:01 | |
| 1% | 58.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:07 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 46% | 54.7% | 1,851 | |
| 8% | - | 306 | |
| 3% | - | 102 | |
| 3% | - | 101 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 52.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:43 | |
| 33% | 53.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:49 | |
| 10% | 57.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:07 | |
| 4% | 44.5% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:16 | |
| 3% | 51.8% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:11 | |
| 2% | 51.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 56.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 46% | 54.7% | 1,851 | |
| 8% | - | 306 | |
| 3% | - | 102 | |
| 3% | - | 101 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 55.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:51 | |
| 27% | 53.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:11 | |
| 8% | 56.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:18 | |
| 6% | 53.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:03 | |
| 3% | 52.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:54 | |
| 3% | 55.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 77.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 46% | 54.7% | 1,851 | |
| 8% | - | 306 | |
| 3% | - | 102 | |
| 3% | - | 101 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 55.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:45 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 54.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:57 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Blackfire Torch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | - | 38:55 | |
| 11% | - | 40:21 | |
| 10% | - | 40:07 | |
| 9% | - | 40:06 | |
| 6% | - | 38:37 |
คีย์สโตนPress the Attack
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 50.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 54.9% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 45.9% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.7% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 56.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 53.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 45.3% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.7% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.3% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.1 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 50.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 54.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 56.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.2% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.3% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 27% | 49.0% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 55.2% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 51.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 53.6% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 46.3% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 51.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 51.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 47.8% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 54.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 54.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองAxiom Arcanist + Gathering Storm
Axiom Arcanist + Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band + Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -2.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 49.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 47.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 58.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 62.6% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 40.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 61.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 49.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 56.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 67% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 49.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 81% | 52.4% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 10% | 53.0% | -0.9 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 8% | 47.3% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 46.9% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 50.3% อัป Q ก่อน: ชนะ 40.0% (สูสี)
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 55.3% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 51.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Teemo อันดับต้น
ดูทั้งหมด 20,780เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
171,873 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 5% ดาเมจ / นาที 945
- ท็อป 7% ดาเมจของทีม 25%
- ท้ายสุด 26% มีส่วนร่วมคิล 34%
- คิล
- 5.7 ท้ายสุด 37%
- ตาย
- 7.2 มากสุด 36%
- แอสซิสต์
- 6.3 ท็อป 39%
- โซโลคิล
- 2.7 ท็อป 50%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.8 ท็อป 28%
- ทอง / นาที
- 406 ท็อป 42%
- วิชั่น / นาที
- 0.81 ท็อป 16%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 48%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:25
- เลเวล 11 ที่ 13:36
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 84% กายภาพ 16%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 41% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
28,951 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 3% ดาเมจ / นาที 824
- ท็อป 5% วิชั่น / นาที 1.00
- ท้ายสุด 15% มีส่วนร่วมคิล 42%
- คิล
- 5.8 ท้ายสุด 27%
- ตาย
- 6.5 มากสุด 38%
- แอสซิสต์
- 8.4 ท็อป 37%
- โซโลคิล
- 1.1 ท้ายสุด 31%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท็อป 9%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 28%
- ทอง / นาที
- 413 ท้ายสุด 31%
- Control Ward ที่วาง
- 1.3 ท็อป 46%
- เฟิร์สบลัด
- 4% ท้ายสุด 29%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:24
- เลเวล 11 ที่ 17:17
- blue buff ก่อนใน 48% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:58
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 90% กายภาพ 10%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 41% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
28,073 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 5% ดาเมจ / นาที 790
- ท็อป 6% ดาเมจของทีม 20%
- ท้ายสุด 23% มีส่วนร่วมคิล 43%
- คิล
- 4.6 ท้ายสุด 48%
- ตาย
- 8.1 น้อยสุด 49%
- แอสซิสต์
- 10.4 ท้ายสุด 46%
- โซโลคิล
- 0.7 ท้ายสุด 47%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.2 ท็อป 41%
- ทอง / นาที
- 344 ท้ายสุด 40%
- วิชั่น / นาที
- 2.18 ท็อป 41%
- Control Ward ที่วาง
- 4.4 ท้ายสุด 40%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท้ายสุด 46%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:34
- เลเวล 11 ที่ 21:35
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 92% กายภาพ 8%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
9,351 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 10% ดาเมจ / นาที 943
- ท็อป 17% ดาเมจของทีม 25%
- ท้ายสุด 14% มีส่วนร่วมคิล 39%
- คิล
- 6.2 ท้ายสุด 29%
- ตาย
- 7.4 มากสุด 24%
- แอสซิสต์
- 7.4 ท็อป 35%
- โซโลคิล
- 2.1 ท้ายสุด 33%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 48%
- ทอง / นาที
- 399 ท้ายสุด 32%
- วิชั่น / นาที
- 0.71 ท็อป 27%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 40%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท้ายสุด 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:22
- เลเวล 11 ที่ 15:16
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%ตายจาก
กายภาพ 48% เวท 45% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
5,566 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 9% วิชั่น / นาที 0.73
- ท็อป 22% ดาเมจ / นาที 893
- ท้ายสุด 13% มีส่วนร่วมคิล 43%
- คิล
- 6.6 ท้ายสุด 16%
- ตาย
- 7.6 มากสุด 41%
- แอสซิสต์
- 8.5 ท็อป 28%
- โซโลคิล
- 1.1 ท้ายสุด 31%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 32%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 48%
- ทอง / นาที
- 435 ท้ายสุด 30%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 46%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 43%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:38
- เลเวล 11 ที่ 18:44
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 86% กายภาพ 14%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Teemo ตำแหน่ง เลนบน
-
Varus: +5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-8.8) · 483 เกม · ข้อมูลรวม · 29% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille: +4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-7.2) · 1,576 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
K'Sante: +4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-7.1) · 1,629 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gnar: +4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-6.3) · 2,462 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Darius: +4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.0-5.1) · 8,264 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Warwick: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-6.8) · 786 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Riven: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-5.6) · 1,533 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-5.0) · 2,900 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jax: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.7) · 3,843 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.6) · 1,470 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Heimerdinger: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-4.0) · 2,550 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kayle: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-4.0) · 2,517 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Aatrox: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.6) · 4,061 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Garen: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-2.8) · 7,205 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.4) · 6,878 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Teemo ตำแหน่ง เลนบน
-
Teemo กับ Briar: +3.76 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.11-4.41) · 23,019 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Dr. Mundo: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.8) · 4,011 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Bel'Veth: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.3) · 8,865 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Qiyana: -5.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.16 ถึง -4.85) · 22,806 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Nidalee: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -3.8) · 4,850 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Lee Sin: -4.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.92 ถึง -3.79) · 31,336 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Sion: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.1) · 6,440 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Yasuo: +2.89 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.48-3.30) · 60,004 เกม · วัดจริง -
Teemo กับ Fizz: +2.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.80-3.05) · 24,875 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Gnar: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -1.1) · 323 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Orianna: -4.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.82 ถึง -3.87) · 9,975 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Azir: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -3.5) · 5,443 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Miss Fortune: +2.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.96-2.72) · 70,938 เกม · วัดจริง -
Teemo กับ Xayah: +1.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.98-2.36) · 20,336 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Kog'Maw: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.5) · 8,620 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Ezreal: -4.00 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.50 ถึง -3.51) · 41,167 เกม · วัดจริง -
Teemo กับ Varus: -2.11 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.92 ถึง -1.29) · 14,476 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Ashe: -2.05 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.57 ถึง -1.52) · 36,256 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Taric: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.9) · 4,696 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Leona: +2.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.81-2.86) · 36,237 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Milio: +2.10 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.29-2.92) · 14,545 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Teemo กับ Bard: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -3.3) · 7,209 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Yuumi: -3.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.81 ถึง -2.23) · 15,485 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo กับ Camille: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.6 ถึง -1.1) · 2,930 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน