League of Legends บิลด์ Garen
Tier A · 71 #7 เลนบน แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 51.5%
- เกม
- 729,666
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.5
- อัตราการเลือก
- 4.0%


ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mortal Reminder, Phantom Dancer, Stridebreaker | 29% | 115,194 |
|---|
  Phantom Dancer, Dead Man's Plate, Stridebreaker | 11% | 43,393 |
|---|
  Infinity Edge, Phantom Dancer, Stridebreaker | 6% | 24,318 |
|---|
  Phantom Dancer, Youmuu's Ghostblade, Stridebreaker | 6% | 22,787 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Youmuu's Ghostblade
Youmuu's Ghostblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mortal Reminder, Phantom Dancer, Stridebreaker | 29% | 115,194 |
|---|
  Phantom Dancer, Dead Man's Plate, Stridebreaker | 11% | 43,393 |
|---|
  Infinity Edge, Phantom Dancer, Stridebreaker | 6% | 24,318 |
|---|
  Phantom Dancer, Youmuu's Ghostblade, Stridebreaker | 6% | 22,787 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Phantom Dancer
Phantom Dancer เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mortal Reminder, Phantom Dancer, Stridebreaker | 29% | 115,194 |
|---|
  Phantom Dancer, Dead Man's Plate, Stridebreaker | 11% | 43,393 |
|---|
  Infinity Edge, Phantom Dancer, Stridebreaker | 6% | 24,318 |
|---|
  Phantom Dancer, Youmuu's Ghostblade, Stridebreaker | 6% | 22,787 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
Sterak's Gage ชนะบ่อยกว่า Dead Man's Plate ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Force of Nature ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Infinity Edge
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 89% | 52.1% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 9% | 48.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 1% | 47.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 44.5% | -6.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 44.2% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 43.1% | -6.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 56.1%
- เกม
- 2,941
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.5
- อัตราการเลือก
- 0.4%

รองเท้าMercury's Treads
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Mercury's Treads | 100% | 56.1% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker

ไอเทมชิ้นที่ 2Phantom Dancer
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Phantom Dancer | 100% | 56.2% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Mortal Reminder

ไอเทมชิ้นที่ 4Force of Nature

ไอเทมชิ้นที่ 5Infinity Edge

ไอเทมชิ้นที่ 6Dead Man's Plate
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
EQW
สกิลE > Q > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 89% | 52.1% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 9% | 48.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 1% | 47.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 44.5% | -6.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 44.2% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 43.1% | -6.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 52.3%
- เกม
- 46,178
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.2
- อัตราการเลือก
- 0.3%



ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mortal Reminder, Phantom Dancer, Stridebreaker | 24% | 6,378 |
|---|
  Phantom Dancer, Dead Man's Plate, Stridebreaker | 12% | 3,058 |
|---|
  Phantom Dancer, Youmuu's Ghostblade, Stridebreaker | 9% | 2,432 |
|---|
  Infinity Edge, Phantom Dancer, Stridebreaker | 5% | 1,375 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Youmuu's Ghostblade
Youmuu's Ghostblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mortal Reminder, Phantom Dancer, Stridebreaker | 24% | 6,378 |
|---|
  Phantom Dancer, Dead Man's Plate, Stridebreaker | 12% | 3,058 |
|---|
  Phantom Dancer, Youmuu's Ghostblade, Stridebreaker | 9% | 2,432 |
|---|
  Infinity Edge, Phantom Dancer, Stridebreaker | 5% | 1,375 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
Voltaic Cyclosword เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mortal Reminder, Phantom Dancer, Stridebreaker | 24% | 6,378 |
|---|
  Phantom Dancer, Dead Man's Plate, Stridebreaker | 12% | 3,058 |
|---|
  Phantom Dancer, Youmuu's Ghostblade, Stridebreaker | 9% | 2,432 |
|---|
  Infinity Edge, Phantom Dancer, Stridebreaker | 5% | 1,375 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Lord Dominik's Regards เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.8 ต่อ 100 เกม) ส่วน Dead Man's Plate ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ

ไอเทมชิ้นที่ 5Infinity Edge
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Lord Dominik's Regards: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Infinity Edge | 14% | 75.8% | 33:50 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 85% | 52.8% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 12% | 51.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 2% | 47.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 45.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 42.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 59.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 59.0%
- เกม
- 3,367
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.9
- อัตราการเลือก
- 7.2%

รองเท้าBoots of Swiftness
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Boots of Swiftness | 100% | 59.0% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker

ไอเทมชิ้นที่ 2Phantom Dancer
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Phantom Dancer | 99% | 58.9% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Mortal Reminder

ไอเทมชิ้นที่ 4Dead Man's Plate

ไอเทมชิ้นที่ 5Force of Nature

ไอเทมชิ้นที่ 6Infinity Edge
EQW
สกิลE > Q > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 85% | 52.8% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 12% | 51.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 2% | 47.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 45.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 42.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 59.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
730,647 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 8% ทอง / นาที 431
- ท็อป 12% ฟาร์ม / นาที 7.1
- ท้ายสุด 7% แอสซิสต์ 4.5
- คิล
- 7.2 ท็อป 20%
- ตาย
- 6.2 น้อยสุด 18%
- โซโลคิล
- 3.1 ท็อป 30%
- มีส่วนร่วมคิล
- 34% ท้ายสุด 28%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 39%
- ดาเมจ / นาที
- 792 ท้ายสุด 40%
- วิชั่น / นาที
- 0.79 ท็อป 25%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 10%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท็อป 47%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:25
- เลเวล 11 ที่ 13:10
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -1+1+3 ทอง -20+104+315
ดาเมจที่ทำ
เวท 0% กายภาพ 100%
ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 33% จริง 10%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
46,878 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- น้อยสุด 9% ตาย 5.8
- ท็อป 9% ฟาร์ม / นาที 7.2
- ท้ายสุด 8% แอสซิสต์ 5.0
- คิล
- 7.9 ท็อป 35%
- โซโลคิล
- 2.8 ท็อป 34%
- มีส่วนร่วมคิล
- 39% ท้ายสุด 15%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 29%
- ดาเมจ / นาที
- 774 ท้ายสุด 28%
- ทอง / นาที
- 445 ท็อป 9%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 32%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 21%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท้ายสุด 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:15
- เลเวล 11 ที่ 14:28
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม 0+2+6 ทอง +33+208+461
ดาเมจที่ทำ
เวท 0% กายภาพ 100%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 35% จริง 9% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Garen ตำแหน่ง เลนบน
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+5.6 Fizz: +5.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-9.6) · 392 เกม · ข้อมูลรวม · 34% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.5 Ivern: +5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-9.9) · 267 เกม · ข้อมูลรวม · 43% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.3 Nautilus: +5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-9.6) · 308 เกม · ข้อมูลรวม · 39% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.3 Gragas: +5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.0-6.5) · 5,629 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Nidalee: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-10.1) · 202 เกม · ข้อมูลรวม · 50% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Elise: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-9.6) · 280 เกม · ข้อมูลรวม · 42% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Ezreal: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-9.3) · 367 เกม · ข้อมูลรวม · 35% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Karthus: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-9.4) · 322 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Katarina: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-9.5) · 306 เกม · ข้อมูลรวม · 40% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.1 Mel: +5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-9.4) · 326 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.1 Lucian: +5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-9.6) · 265 เกม · ข้อมูลรวม · 43% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.0 Diana: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-8.9) · 436 เกม · ข้อมูลรวม · 31% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.0 Rammus: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-9.8) · 200 เกม · ข้อมูลรวม · 50% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.0 Syndra: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-9.5) · 255 เกม · ข้อมูลรวม · 44% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.7 Viktor: +4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-8.5) · 458 เกม · ข้อมูลรวม · 30% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.5 Caitlyn: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-7.6) · 790 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.5 Akali: +4.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.49-5.45) · 9,690 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.4 Gwen: +4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.4-5.5) · 8,420 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.4 Lillia: +4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-8.6) · 346 เกม · ข้อมูลรวม · 37% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.3 Udyr: +4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-6.7) · 1,507 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.3 Corki: +4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-7.5) · 745 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Yasuo: +4.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.41-5.06) · 13,748 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Naafiri: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-7.2) · 921 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Jayce: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.2-5.2) · 9,050 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Poppy: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-6.2) · 2,188 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Veigar: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-7.2) · 823 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.0 Ekko: +4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-7.2) · 731 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.9 Kayn: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-6.2) · 1,533 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Zed: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-6.3) · 1,398 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Rumble: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-5.0) · 3,907 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Smolder: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-5.8) · 1,542 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Tristana: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-6.6) · 772 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Olaf: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.4-4.5) · 8,757 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Nasus: +3.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.80-4.02) · 25,494 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Irelia: +3.39 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.49-4.28) · 11,745 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Ryze: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-6.1) · 1,091 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Ambessa: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-4.4) · 9,089 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Zaahen: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.3) · 8,433 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Yone: +3.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.47-3.62) · 28,589 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Renekton: +2.96 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.23-3.69) · 17,884 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Malzahar: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.9) · 2,332 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Varus: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-4.7) · 1,991 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Aatrox: +2.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.61-3.12) · 16,712 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Gnar: +2.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.29-3.26) · 9,657 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Master Yi: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-4.2) · 2,385 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Illaoi: +2.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.27-2.88) · 14,574 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Dr. Mundo: +2.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.23-2.90) · 13,588 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Heimerdinger: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.1) · 7,384 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Vladimir: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.8) · 2,754 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Kennen: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-3.2) · 4,737 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Trundle: +1.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.68-2.65) · 9,704 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Kled: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.0) · 5,039 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Gangplank: +1.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.52-2.30) · 11,862 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Pantheon: +1.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.42-2.29) · 10,750 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Ornn: +1.33 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.38-2.28) · 10,464 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Shen: +1.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.38-2.15) · 12,097 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Fiora: +1.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.35-2.15) · 11,730 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-4.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
+10.1 ได้เปรียบ
vs
+9.8 ได้เปรียบ
vs
+8.5 ได้เปรียบ
vs
+8.2 ได้เปรียบ
vs
+7.2 ได้เปรียบ
vs
+7.2 ได้เปรียบ
vs
+6.9 ได้เปรียบ
vs
+6.8 ได้เปรียบ
vs
+6.5 ได้เปรียบ
vs
+6.5 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+6.0 ได้เปรียบ
vs
+6.0 ได้เปรียบ
vs
+5.8 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Garen ตำแหน่ง เลนบน
ป่า -
+3.7 Garen กับ Rammus: +3.73 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.73-4.72) · 9,565 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Garen กับ Sion: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.7) · 4,958 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Garen กับ Sejuani: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.1) · 8,728 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.3 Garen กับ Qiyana: -6.27 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.91 ถึง -5.62) · 23,640 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.6 Garen กับ Lee Sin: -4.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.16 ถึง -4.05) · 32,310 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.4 Garen กับ Rengar: -4.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.33 ถึง -3.52) · 11,748 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.5 Garen กับ Veigar: +2.54 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.00-3.09) · 33,847 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Garen กับ Hwei: +2.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.55-3.14) · 15,228 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Garen กับ Xerath: +1.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.26-2.42) · 29,088 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.6 Garen กับ Gnar: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.2 ถึง 0.0) · 250 เกม · ข้อมูลรวม · 44% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.3 Garen กับ Ryze: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -2.1) · 6,485 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.2 Garen กับ Azir: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.0) · 6,174 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+2.7 Garen กับ Kog'Maw: +2.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.68-3.63) · 10,033 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Garen กับ Nilah: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.8) · 4,205 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Garen กับ Ziggs: +1.44 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.55-2.34) · 11,940 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.5 Garen กับ Ezreal: -3.51 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.99 ถึง -3.03) · 43,755 เกม · วัดจริง -
-2.6 Garen กับ Corki: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -1.3) · 5,064 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.0 Garen กับ Lucian: -2.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.68 ถึง -1.41) · 24,391 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+2.3 Garen กับ Zyra: +2.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.64-2.99) · 21,511 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Garen กับ Zilean: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.3) · 8,138 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Garen กับ Vel'Koz: +2.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.40-2.76) · 21,040 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.6 Garen กับ Camille: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -1.9) · 2,909 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 Garen กับ Yuumi: -3.13 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.90 ถึง -2.36) · 16,348 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.3 Garen กับ Bard: -2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.3 ถึง -1.2) · 8,460 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง