League of Legends บิลด์ Singed
บิลด์ Singed เลนบน
- ชนะ
- 52.2%
- เกม
- 44,478
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.1
- อัตราการเลือก
- 0.9%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 52.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.7% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.1% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 69% | 52.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:00 | |
| 20% | 51.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:48 | |
| 8% | 52.0% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | 12:51 | |
| 2% | 55.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:25 | |
| 1% | 56.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:46 | |
| <1% | 55.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 53.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 31% | 54.5% | สูสี | |
| 3% | 55.1% | สูสี | |
| 2% | 63.1% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 70% | 53.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 55.1% | สูสี | |
| 6% | 43.4% | สูสี | |
| 2% | 51.2% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 31% | 6% | |
| 5% | 26% | |
| 3% | 21% | |
| 35% | 18% | |
| 63% | 70% | |
| 8% | 2% | |
| 14% | 17% | |
| 31% | 33% | |
| 7% | 5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rylai's Crystal Scepter
Rylai's Crystal Scepter เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 67% | 53.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:48 | |
| 26% | 52.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:08 | |
| 1% | 51.3% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 12:20 | |
| 1% | 47.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 11:17 | |
| 1% | 45.5% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | 11:39 | |
| <1% | 48.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 53.8% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว | ||
| <1% | 54.0% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 28% | 8,729 | |
| 21% | 6,693 | |
| 9% | 2,911 | |
| 5% | 1,453 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 54.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:11 | |
| 20% | 53.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:34 | |
| 6% | 50.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:15 | |
| 5% | 51.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:34 | |
| 4% | 57.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:54 | |
| 2% | 54.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 56.7% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 28% | 8,729 | |
| 21% | 6,693 | |
| 9% | 2,911 | |
| 5% | 1,453 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Protoplasm Harness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 58.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:33 | |
| 21% | 55.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:23 | |
| 9% | 58.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:06 | |
| 8% | 55.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:22 | |
| 5% | 53.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:54 | |
| 5% | 54.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 79.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 62.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 28% | 8,729 | |
| 21% | 6,693 | |
| 9% | 2,911 | |
| 5% | 1,453 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Dead Man's Plate
Dead Man's Plate ชนะบ่อยกว่า Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 57.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:42 | |
| 26% | 61.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:10 | |
| 9% | 64.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:08 | |
| 6% | 74.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 5% | 60.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:27 | |
| 4% | 54.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 61.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 62.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
Jak'Sho, The Protean ชนะบ่อยกว่า Riftmaker ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 58.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:55 | |
| 16% | 65.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:51 | |
| 14% | 54.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:01 | |
| 12% | 53.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:34 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Riftmaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 50.7% | 38:18 | |
| 10% | - | 39:09 | |
| 9% | - | 38:03 | |
| 9% | - | 37:37 | |
| 9% | - | 38:48 |
คีย์สโตนConqueror
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.3 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 53.3% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 29% | 51.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.1% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.3% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Presence of Mind
Presence of Mind ชนะบ่อยกว่า Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (-1.5 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 53.2% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 28% | 51.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.8% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.7% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 53.2% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 26% | 50.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.6% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.3% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.2% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Last Stand ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.5 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.7% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 27% | 51.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 54.5% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.1% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 53.3% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 27% | 50.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 52.6% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.5% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCelerity + Gathering Storm
Celerity + Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Celerity + Nimbus Cloak ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 50.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 63.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 58% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วเคลื่อนที่ มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 52.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 45% | 51.8% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 52.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 52.4% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 53.4% | +1.7 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 97% | 52.4% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 52.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 47.1% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 53.0% อัป E ก่อน: ชนะ 50.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Ghost + Ignite
Ghost + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Ghost ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 52.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 53.3% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 54.5% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 51.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Singed เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 53.3%
- เกม
- 16,114
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.9
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDark Seal + Refillable Potion
Dark Seal + Refillable Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 55.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 53.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.2% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 54.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 7:57 | |
| 20% | 52.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 8:53 | |
| 10% | 56.2% | +3.3 ต่างกันชัดเจน | 9:53 | |
| 4% | 56.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:51 | |
| 3% | 55.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:44 | |
| 3% | 56.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 56.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 60.9% | สูสี | |
| 9% | 56.1% | สูสี | |
| 3% | 60.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 42% | 53.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 26% | 56.7% | สูสี | |
| 2% | 40.6% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 38.7% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 9% | 26% | |
| 16% | 1% | |
| 3% | 17% | |
| 23% | 13% | |
| 1% | 7% | |
| 8% | 3% | |
| 65% | 60% | |
| 47% | 42% | |
| 10% | 7% | |
| 6% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rylai's Crystal Scepter
Rylai's Crystal Scepter เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 55.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:33 | |
| 25% | 54.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:50 | |
| 10% | 54.8% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 11:27 | |
| 1% | 53.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:60 | |
| 1% | 53.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:54 | |
| 1% | 45.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | ||
| 1% | 51.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 58.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 1,439 | |
| 12% | 1,006 | |
| 5% | 433 | |
| 5% | 378 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 56.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:45 | |
| 22% | 55.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:13 | |
| 7% | 53.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:33 | |
| 6% | 55.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:07 | |
| 4% | 56.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:24 | |
| 3% | 48.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 78.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 46.9% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 1,439 | |
| 12% | 1,006 | |
| 5% | 433 | |
| 5% | 378 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Protoplasm Harness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 58.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:12 | |
| 14% | 55.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:47 | |
| 12% | 58.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:13 | |
| 8% | 56.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:59 | |
| 7% | 57.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:27 | |
| 6% | 62.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 77.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 59.2% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 1,439 | |
| 12% | 1,006 | |
| 5% | 433 | |
| 5% | 378 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Dead Man's Plate
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 61.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | 62.7% | 34:33 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Riftmaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 37:14 | |
| 13% | - | 35:52 | |
| 9% | - | 35:23 | |
| 7% | - | 36:44 | |
| 7% | - | 35:14 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 54.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 53.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 56.2% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.2% | -5.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 54.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 53.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.2% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 55.2% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.9% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 54.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 53.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.2% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 56.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.4% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 54.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 54.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 53.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.0% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 54.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 54.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCelerity + Nimbus Cloak
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 54.6% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 55.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 54.1% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 48% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วเคลื่อนที่ มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 54.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 43% | 53.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 53.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 54.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 54.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 94% | 54.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 54.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Ghost ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 53.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 55.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 55.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.8% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Singed เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 2,933
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 52.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 53.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 72% | 53.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 8:28 | |
| 14% | 48.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:43 | |
| 6% | 51.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:18 | |
| 5% | 56.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 11:47 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 56.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 52.3% | สูสี | |
| 4% | 52.0% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 21.4% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 52% | 46.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 51.1% | เกมไม่พอ | |
| 6% | 29.4% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 85.7% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 2% | 16% | |
| 2% | 15% | |
| 18% | 6% | |
| 27% | 17% | |
| 6% | <1% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 53.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:39 | |
| 26% | 48.9% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | 11:39 | |
| 5% | 59.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:31 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 313 | |
| 10% | 181 | |
| 7% | 130 | |
| 3% | 58 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Rylai's Crystal Scepter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 53.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:12 | |
| 23% | 50.8% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:10 | |
| 8% | 52.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:11 | |
| 5% | 65.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 18:17 | |
| 5% | 55.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:13 | |
| 4% | 57.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 50.7% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 313 | |
| 10% | 181 | |
| 7% | 130 | |
| 3% | 58 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Riftmaker
Riftmaker เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ - ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 53.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:03 | |
| 15% | 54.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:60 | |
| 11% | 55.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:44 | |
| 10% | 53.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:39 | |
| 7% | 57.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:46 | |
| 7% | 62.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 313 | |
| 10% | 181 | |
| 7% | 130 | |
| 3% | 58 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Dead Man's Plate
Dead Man's Plate ชนะบ่อยกว่า Protoplasm Harness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 14% | 50.6% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:56 | |
| 13% | 54.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:05 | |
| 8% | 45.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:12 | |
| 8% | 65.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:48 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Riftmaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | 72.6% | 33:39 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | - | 36:49 | |
| 10% | - | 37:11 | |
| 8% | - | 35:47 | |
| 8% | - | 37:45 | |
| 8% | - | 37:01 |
คีย์สโตนFleet Footwork
Fleet Footwork ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (-2.4 เทียบกับ -2.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 53.3% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 31% | 49.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.6% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.1% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.8 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 53.3% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 33% | 49.4% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 53.0% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 31% | 49.2% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 54.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.3 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 53.4% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 33% | 48.9% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 53.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 54.2% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 38.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 54.2% | +3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 33% | 50.2% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 48.6% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCelerity + Nimbus Cloak
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 51.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 77% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วเคลื่อนที่ มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 52.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 48% | 50.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 48.2% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 54.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 54.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 97% | 52.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 54.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
สเปลล์Flash + Ghost
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 52.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 38.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Singed อันดับต้น
ดูทั้งหมด 7,638เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
43,432 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 2% ฟาร์ม / นาที 7.8
- ท็อป 15% แอสซิสต์ 8.0
- ท้ายสุด 13% โซโลคิล 1.8
- คิล
- 4.7 ท้ายสุด 16%
- ตาย
- 7.1 มากสุด 39%
- มีส่วนร่วมคิล
- 37% ท็อป 36%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 31%
- ดาเมจ / นาที
- 793 ท้ายสุด 39%
- ทอง / นาที
- 413 ท็อป 32%
- วิชั่น / นาที
- 0.75 ท้ายสุด 40%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 49%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 43%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:36
- เลเวล 11 ที่ 13:41
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 33% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
15,279 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 4% ฟาร์ม / นาที 7.4
- ท็อป 13% แอสซิสต์ 9.7
- ท้ายสุด 15% โซโลคิล 1.5
- คิล
- 5.7 ท้ายสุด 23%
- ตาย
- 6.2 น้อยสุด 23%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 14%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 29%
- ดาเมจ / นาที
- 786 ท้ายสุด 30%
- ทอง / นาที
- 421 ท็อป 40%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 40%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 43%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท็อป 43%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:35
- เลเวล 11 ที่ 15:18
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
2,885 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 12% มีส่วนร่วมคิล 49%
- ท็อป 12% ฟาร์ม / นาที 7.1
- ท้ายสุด 14% โซโลคิล 0.7
- คิล
- 6.8 ท้ายสุด 31%
- ตาย
- 7.3 น้อยสุด 45%
- แอสซิสต์
- 10.4 ท็อป 16%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท็อป 50%
- ดาเมจ / นาที
- 816 ท็อป 47%
- ทอง / นาที
- 454 ท็อป 36%
- วิชั่น / นาที
- 0.61 ท้ายสุด 16%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 21%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 35%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:46
- เลเวล 11 ที่ 18:41
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 95% กายภาพ 5%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 35% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Singed ตำแหน่ง เลนบน
-
Yone: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-5.6) · 1,673 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mordekaiser: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-5.2) · 1,841 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-5.7) · 1,091 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Singed ตำแหน่ง เลนบน
-
Singed กับ Tryndamere: +4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-7.0) · 1,202 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Shyvana: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.4) · 4,877 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Briar: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.1) · 5,970 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Qiyana: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -4.1) · 7,229 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Skarner: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -0.3) · 824 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Lee Sin: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -2.1) · 9,154 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Vex: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.6) · 3,321 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Yasuo: +1.89 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.06-2.71) · 14,840 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Veigar: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.0) · 6,646 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Mel: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -3.3) · 4,887 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Ryze: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -2.2) · 1,471 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Orianna: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -2.1) · 3,095 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Sivir: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-4.2) · 3,850 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Miss Fortune: +2.38 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.57-3.20) · 15,431 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Kog'Maw: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-4.0) · 2,572 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Ezreal: -4.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.19 ถึง -3.28) · 10,980 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Corki: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -0.6) · 1,536 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Ashe: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -1.6) · 8,799 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Taric: +5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.8-8.0) · 1,189 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Rell: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-5.2) · 2,992 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Sona: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-5.2) · 2,289 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Singed กับ Camille: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.1 ถึง -0.2) · 898 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Bard: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -0.6) · 2,470 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed กับ Neeko: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -0.3) · 2,323 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน