League of Legends บิลด์ Xin Zhao
บิลด์ Xin Zhao ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 50.4%
- เกม
- 317,333
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.4
- อัตราการเลือก
- 1.6%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 50.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.5% | +1.4 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 50.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:44 | |
| 38% | 52.1% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 15:06 | |
| 3% | 48.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | 13:13 | |
| 3% | 54.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:01 | |
| 1% | 52.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 14:13 | |
| <1% | 52.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | ||
| <1% | 49.4% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 53.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 13% | 51.4% | สูสี | |
| 2% | 48.4% | สูสี | |
| 2% | 55.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 52% | 53.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 47.3% | สูสี | |
| 2% | 56.1% | สูสี | |
| 2% | 48.2% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 13% | 52% | |
| 55% | 17% | |
| 2% | 13% | |
| 34% | 25% | |
| 3% | 10% | |
| 10% | 9% | |
| 44% | 45% | |
| 44% | 46% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Titanic Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 52% | 51.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:18 | |
| 18% | 50.0% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | 11:09 | |
| 14% | 48.7% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 11:14 | |
| 3% | 48.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 11:52 | |
| 2% | 51.3% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | 11:07 | |
| 2% | 50.0% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 50.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 50.1% | +0.1 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 42,129 | |
| 6% | 8,127 | |
| 5% | 7,482 | |
| 4% | 5,679 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 53.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:41 | |
| 14% | 52.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:26 | |
| 9% | 52.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:49 | |
| 6% | 51.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:08 | |
| 4% | 52.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:54 | |
| 2% | 52.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 51.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 42,129 | |
| 6% | 8,127 | |
| 5% | 7,482 | |
| 4% | 5,679 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Guardian Angel
Guardian Angel เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 58.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:05 | |
| 9% | 63.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:26 | |
| 9% | 56.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:17 | |
| 5% | 58.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:10 | |
| 5% | 54.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:22 | |
| 4% | 54.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 42,129 | |
| 6% | 8,127 | |
| 5% | 7,482 | |
| 4% | 5,679 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Spirit Visage เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 62.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:09 | |
| 13% | 57.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:23 | |
| 9% | 67.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:22 | |
| 6% | 63.7% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:36 | |
| 6% | 66.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Death's Dance เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.6 ต่อ 100 เกม) ส่วน Sterak's Gage ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 61.1% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:43 | |
| 15% | 62.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 13% | 63.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:07 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Sundered Sky
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | 49.8% | 39:03 | |
| 7% | 47.3% | 39:42 | |
| 7% | 51.2% | 38:43 | |
| 6% | 44.8% | 39:55 | |
| 5% | 50.3% | 39:28 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 50.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.3% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.6% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.8% | -5.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 50.7% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.3% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.2% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 44.9% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.2% | -6.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 50.7% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.1% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.1% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.5% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.6% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.2% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 50.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 51.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.1% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.6% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.8% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.3% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.8% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองMagical Footwear + Approach Velocity
Magical Footwear + Approach Velocity ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 50.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.4% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 47.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 78% | 51.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 12% | 50.3% | -0.6 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 4% | 46.6% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 2% | 47.0% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 2% | 48.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 2% | 47.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป W ก่อน: ชนะ 50.4% อัป Q ก่อน: ชนะ 46.2% (ชนะมากกว่า)
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.3% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 50.8%
- เกม
- 24,638
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.7
- อัตราการเลือก
- 8.5%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 50.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.5% | +1.4 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 53% | 50.3% | |
| 38% | 52.5% | |
| 6% | 54.0% | |
| 3% | 52.5% | |
| <1% | 54.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 50.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 67% | 53.5% | |
| 12% | 49.9% | |
| 6% | 49.1% | |
| 4% | 50.7% | |
| 4% | 51.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Titanic Hydra
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 52% | 51.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:18 | |
| 18% | 50.0% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | 11:09 | |
| 14% | 48.7% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 11:14 | |
| 3% | 48.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 11:52 | |
| 2% | 51.3% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | 11:07 | |
| 2% | 50.0% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 50.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 50.1% | +0.1 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 60.3% | |
| 23% | 59.9% | |
| 14% | 60.1% | |
| 9% | 63.9% | |
| 5% | 66.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Black Cleaver
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 53.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:41 | |
| 14% | 52.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:26 | |
| 9% | 52.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:49 | |
| 6% | 51.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:08 | |
| 4% | 52.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:54 | |
| 2% | 52.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 51.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 54.5% | |
| 9% | 44.4% | |
| 9% | 60.0% | |
| 7% | 50.0% | |
| 4% | 36.8% |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
แถวหลัก 3Coup de Grace
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 50.7% |
WEQ
สกิลW > E > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 78% | 51.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 12% | 50.3% | -0.6 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 4% | 46.6% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 2% | 47.0% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 2% | 48.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 2% | 47.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Smite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.3% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Xin Zhao เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 48.7%
- เกม
- 21,529
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.2
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
Doran's Ring + Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+4.0 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 47.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 51.7% | +4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 46.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.4% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 49% | 48.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 15:15 | |
| 24% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:09 | |
| 15% | 48.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 9% | 56.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:58 | |
| 2% | 57.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:31 | |
| 2% | 53.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 49.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 46.7% | สูสี | |
| 6% | 51.8% | สูสี | |
| 6% | 51.6% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 39% | 53.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 45.0% | สูสี | |
| 11% | 54.0% | สูสี | |
| 7% | 57.8% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 47% | 14% | |
| 6% | 39% | |
| 3% | 12% | |
| 17% | 11% | |
| 1% | 6% | |
| 20% | 17% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 50.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:28 | |
| 12% | 48.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:04 | |
| 5% | 49.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:11 | |
| 5% | 46.2% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 13:31 | |
| 4% | 52.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 11:24 | |
| 4% | 46.9% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 51.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 971 | |
| 10% | 883 | |
| 6% | 522 | |
| 3% | 305 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 53.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:18 | |
| 9% | 54.8% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:42 | |
| 8% | 51.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:37 | |
| 6% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:25 | |
| 5% | 55.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 | |
| 4% | 52.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 51.8% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 45.7% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 971 | |
| 10% | 883 | |
| 6% | 522 | |
| 3% | 305 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
Death's Dance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 56.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:50 | |
| 12% | 58.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:33 | |
| 10% | 60.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:43 | |
| 6% | 55.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:47 | |
| 5% | 57.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:41 | |
| 5% | 55.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 55.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.4% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 971 | |
| 10% | 883 | |
| 6% | 522 | |
| 3% | 305 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 51.0% | 30:11 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spirit Visage
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 11% | 55.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:41 | |
| 10% | 53.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:43 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 11% | - | 37:08 | |
| 8% | - | 37:52 | |
| 5% | - | 40:17 | |
| 5% | - | 36:15 | |
| 4% | - | 35:22 |
คีย์สโตนElectrocute
Electrocute ชนะบ่อยกว่า Hail of Blades ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.2 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 47.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 47.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 46.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 54.3% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 48.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 47.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.1% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 48.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.6% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.1% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 58.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 47.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 47.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 49.7% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.6% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.5% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.4 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 29% | 47.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 47.6% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 49.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 50.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Alacrity
Cut Down + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -2.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 47.0% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.3% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 48.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 49.8% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 48.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 53% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 48.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 49.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
W > Q > E ชนะบ่อยกว่า W > E > Q ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 63% | 48.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 20% | 50.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 6% | 51.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 40.3% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 4% | 46.1% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 3% | 46.5% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป W ก่อน: ชนะ 46.5% อัป E ก่อน: ชนะ 46.3% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 50.1% | +4.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 43.6% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.1% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.6% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.8% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Xin Zhao เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 50.1%
- เกม
- 19,125
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.1
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 52.2% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 47.6% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 46.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 36.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 50.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:28 | |
| 25% | 53.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:41 | |
| 20% | 50.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 12:49 | |
| 19% | 50.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:24 | |
| 2% | 53.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:36 | |
| 2% | 54.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 24% | 52.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 53.3% | สูสี | |
| 16% | 53.8% | สูสี | |
| 13% | 50.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 36% | 52.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 58.4% | สูสี | |
| 14% | 52.0% | สูสี | |
| 4% | 42.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 13% | 36% | |
| 24% | 4% | |
| 3% | 8% | |
| 11% | 7% | |
| 10% | 13% | |
| 16% | 14% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 49% | 51.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 11% | 45.5% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | 11:21 | |
| 6% | 49.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 11:23 | |
| 5% | 49.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 11:24 | |
| 5% | 54.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:08 | |
| 5% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 49.4% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 51.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 1,278 | |
| 10% | 63.5% | 854 | |
| 5% | - | 453 | |
| 3% | - | 257 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 54.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:49 | |
| 18% | 51.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:29 | |
| 7% | 53.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:48 | |
| 5% | 49.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:42 | |
| 3% | 48.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:30 | |
| 3% | 55.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 52.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 1,278 | |
| 10% | 63.5% | 854 | |
| 5% | - | 453 | |
| 3% | - | 257 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Riftmaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 19% | 58.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:43 | |
| 11% | 55.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:10 | |
| 10% | 57.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:47 | |
| 7% | 58.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:02 | |
| 6% | 58.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:07 | |
| 6% | 59.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 53.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 56.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 1,278 | |
| 10% | 63.5% | 854 | |
| 5% | - | 453 | |
| 3% | - | 257 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 54.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:17 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 30% | 62.3% | 33:10 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 39:40 | |
| 8% | - | 34:60 | |
| 8% | - | 36:27 | |
| 4% | - | 38:08 | |
| 3% | - | 38:22 |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 49.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 47.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.0% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.6% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.2% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 53.5% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 49.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 47.3% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.6% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.5% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 49.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 47.1% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.0% | +4.6 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 47.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Alacrity
Cut Down + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 49.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 51.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.5% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 49.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 49.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 71% | 49.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 14% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 5% | 52.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 4% | 47.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 3% | 46.3% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 3% | 44.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป W ก่อน: ชนะ 50.0% อัป E ก่อน: ชนะ 44.4% (สูสี)
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 49.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 57.7%
- เกม
- 633
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 3.6%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 52.2% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 47.6% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 46.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 36.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 50.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:28 | |
| 25% | 53.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:41 | |
| 20% | 50.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 12:49 | |
| 19% | 50.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:24 | |
| 2% | 53.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:36 | |
| 2% | 54.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 1Nashor's Tooth
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 77% | 59.7% | |
| 23% | 51.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 77% | 59.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Riftmaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 52% | 58.0% | |
| 14% | 60.3% | |
| 6% | 62.5% | |
| 4% | 73.3% | |
| 4% | 93.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Statikk Shiv
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 49% | 51.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 11% | 45.5% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | 11:21 | |
| 6% | 49.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 11:23 | |
| 5% | 49.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 11:24 | |
| 5% | 54.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:08 | |
| 5% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 49.4% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 51.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 50.0% | |
| 13% | 66.7% | |
| 8% | 66.7% | |
| 8% | 66.7% | |
| 7% | 40.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Spirit Visage
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 30% | 62.3% | 33:10 |
คีย์สโตนHail of Blades
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
แถวหลัก 1Sudden Impact
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 54.0% |
WEQ
สกิลW > E > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 71% | 49.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 14% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 5% | 52.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 4% | 47.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 3% | 46.3% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 3% | 44.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 49.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Xin Zhao ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 45.0%
- เกม
- 4,430
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.4
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 45.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 39.5% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
Boots of Swiftness ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 46.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:39 | |
| 22% | 44.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:41 | |
| 18% | 44.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:51 | |
| 10% | 46.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:29 | |
| 6% | 47.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:25 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 36% | 52.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 43.2% | สูสี | |
| 6% | 43.9% | สูสี | |
| 5% | 45.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 28% | 47.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 35.8% | สูสี | |
| 16% | 36.4% | สูสี | |
| 8% | 55.9% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 5% | 28% | |
| 36% | 16% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 43.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:32 | |
| 17% | 44.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:53 | |
| 15% | 46.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:38 | |
| 6% | 45.5% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:56 | |
| 5% | 43.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:33 | |
| 3% | 47.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 49.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 43.8% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 4% | 65 | |
| 2% | 32 | |
| 2% | 32 | |
| 2% | 31 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
Black Cleaver ชนะบ่อยกว่า The Collector ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 12% | 48.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:55 | |
| 10% | 47.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:18 | |
| 8% | 41.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:27 | |
| 7% | 49.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:23 | |
| 7% | 48.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:48 | |
| 7% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 47.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 42.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 4% | 65 | |
| 2% | 32 | |
| 2% | 32 | |
| 2% | 31 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sundered Sky
Sundered Sky ชนะบ่อยกว่า Lord Dominik's Regards ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.2 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 8% | 43.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:18 | |
| 6% | 46.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:45 | |
| 6% | 47.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:54 | |
| 6% | 46.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:35 | |
| 5% | 52.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 4% | 65 | |
| 2% | 32 | |
| 2% | 32 | |
| 2% | 31 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 8% | 50.0% | 32:32 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 10% | 46.7% | 37:47 |
คีย์สโตนElectrocute
Electrocute ชนะบ่อยกว่า Hail of Blades ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ +1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 45.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 39.2% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 44.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 45.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.1% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 45.6% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 42.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 46.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 41.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 41.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 43.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 46.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 42.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 44.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 40.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 38.4% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 45.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 43.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 42.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 42.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองLegend: Alacrity + Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 46.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 44.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 38.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 43.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 44.1% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 45.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 45.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 42.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 36.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 56% | 45.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 16% | 44.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 8% | 42.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 7% | 40.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 42.8% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 7% | 46.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Heal
Flash + Heal ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 43.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 45.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Xin Zhao อันดับต้น
ดูทั้งหมด 3,692เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
306,732 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 12% Control Ward ที่วาง 1.8
- ท็อป 16% วิชั่น / นาที 0.92
- ท็อป 50% คิล 6.7
- ตาย
- 6.4 น้อยสุด 45%
- แอสซิสต์
- 8.6 ท็อป 35%
- โซโลคิล
- 1.3 ท็อป 48%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 30%
- ดาเมจของทีม
- 18% ท็อป 34%
- ดาเมจ / นาที
- 686 ท็อป 37%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 46%
- ทอง / นาที
- 427 ท็อป 47%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท็อป 19%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:19
- เลเวล 11 ที่ 17:08
- blue buff ก่อนใน 46% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:41
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 10% กายภาพ 90%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 35% จริง 10%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
20,598 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 19% โซโลคิล 3.3
- ท็อป 23% ดาเมจของทีม 23%
- ท้ายสุด 5% Control Ward ที่วาง 0.4
- คิล
- 6.6 ท็อป 37%
- ตาย
- 7.9 มากสุด 14%
- แอสซิสต์
- 5.3 ท้ายสุด 31%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 34%
- ดาเมจ / นาที
- 859 ท็อป 27%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท้ายสุด 48%
- ทอง / นาที
- 410 ท็อป 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.73 ท้ายสุด 30%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 29%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:37
- เลเวล 11 ที่ 14:04
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 17% กายภาพ 83%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 34% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
18,475 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 5% โซโลคิล 3.7
- ท็อป 8% เฟิร์สบลัด 18%
- มากสุด 9% ตาย 8.1
- คิล
- 8.4 ท็อป 23%
- แอสซิสต์
- 5.7 ท้ายสุด 24%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท้ายสุด 47%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 12%
- ดาเมจ / นาที
- 911 ท็อป 19%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.1 ท้ายสุด 45%
- ทอง / นาที
- 427 ท็อป 30%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท็อป 43%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 12%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:29
- เลเวล 11 ที่ 15:16
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 18% กายภาพ 82%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Xin Zhao ตำแหน่ง ป่า
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Xin Zhao ตำแหน่ง ป่า
-
Xin Zhao กับ Singed: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-4.0) · 3,572 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Heimerdinger: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.4) · 5,195 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Sion: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.1) · 6,447 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Udyr: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.7 ถึง -1.3) · 746 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Kayn: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.7 ถึง -0.4) · 766 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Riven: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -1.8) · 3,281 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Vex: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.4) · 7,174 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Hwei: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.2) · 6,962 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Aurelion Sol: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-3.4) · 4,072 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Qiyana: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -2.3) · 3,060 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Mel: -3.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.62 ถึง -2.70) · 10,507 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Talon: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -1.3) · 1,960 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Kog'Maw: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-5.0) · 4,716 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Xayah: +2.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.28-3.25) · 9,998 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Twitch: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-2.6) · 9,456 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Ezreal: -4.13 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.83 ถึง -3.43) · 20,429 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Draven: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.5 ถึง -0.8) · 5,342 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Lucian: -1.77 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.69 ถึง -0.84) · 11,505 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Zilean: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.0) · 3,769 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Leona: +2.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.41-3.09) · 14,054 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Taric: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-4.4) · 1,855 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Xin Zhao กับ Lee Sin: -8.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -11.1 ถึง -5.5) · 994 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Rammus: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.9 ถึง -0.2) · 302 เกม · ข้อมูลรวม · 40% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao กับ Vi: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.2 ถึง -0.4) · 429 เกม · ข้อมูลรวม · 32% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกป่าอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM C #83
-
56 Xin Zhao -
76 Cho'Gath -
72 Lillia -
68 Briar -
68 Warwick -
65 Wukong -
63 Master Yi