League of Legends บิลด์ Lillia
บิลด์ Lillia ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 52.6%
- เกม
- 13,995
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 2.4%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 50.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 52.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 54.7% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 53.0% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 59.7% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 54.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -2.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 52.8% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:04 | |
| 12% | 52.7% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | 15:37 | |
| 12% | 51.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | 12:37 | |
| 8% | 52.4% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | 14:33 | |
| 6% | 48.5% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | 13:22 | |
| 4% | 65.1% | +1.6 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 56% | 53.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 52.7% | สูสี | |
| 10% | 53.8% | สูสี | |
| 7% | 51.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 56% | 53.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 22% | 54.0% | สูสี | |
| 9% | 45.5% | สูสี | |
| 5% | 45.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 7% | 22% | |
| 14% | 1% | |
| 5% | 8% | |
| 5% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 86% | 52.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:59 | |
| 13% | 52.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 10:41 | |
| <1% | 58.3% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 10:59 | |
| <1% | 33.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 12:14 | |
| <1% | 100.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 7:18 | |
| <1% | 100.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | ||
| <1% | 0.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 40% | 3,322 | |
| 15% | 1,209 | |
| 7% | 576 | |
| 7% | 538 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Riftmaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 67% | 53.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 | |
| 11% | 49.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:34 | |
| 9% | 56.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:35 | |
| 5% | 51.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:24 | |
| 4% | 76.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 14:44 | |
| 2% | 58.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 61.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 0.0% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 40% | 3,322 | |
| 15% | 1,209 | |
| 7% | 576 | |
| 7% | 538 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 55.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:45 | |
| 16% | 56.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:33 | |
| 11% | 66.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:58 | |
| 6% | 75.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 21:25 | |
| 5% | 57.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:45 | |
| 3% | 55.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 33.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 40% | 3,322 | |
| 15% | 1,209 | |
| 7% | 576 | |
| 7% | 538 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass ชนะบ่อยกว่า Rylai's Crystal Scepter ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.6 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 58.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:53 | |
| 23% | 64.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:57 | |
| 17% | 65.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:34 | |
| 10% | 77.9% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 27:08 | |
| 6% | 61.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:08 | |
| 6% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว | ||
| <1% | 0.0% | +2.5 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 5Bloodletter's Curse
Bloodletter's Curse ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.1 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 70.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:37 | |
| 11% | 57.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:01 | |
| 10% | 51.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:53 | |
| 10% | 71.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 9% | 65.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 31:31 | |
| 8% | 70.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:39 | |
| 7% | 61.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Cosmic Drive
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 30% | - | 36:59 | |
| 16% | - | 35:48 | |
| 9% | - | 34:17 | |
| 8% | - | 40:13 | |
| 8% | - | 34:60 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.6% | +4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.7% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.9% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 16.7% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 16.7% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 0.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 50.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 0.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.5% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.0% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 30.0% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.5% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -5.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 52.6% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 27.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 18.2% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.6% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 80.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.7% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 57.2% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.5% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.7% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 14.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 52.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 51.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 30.8% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.5% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 60.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองMagical Footwear + Triple Tonic
Magical Footwear + Triple Tonic ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 60.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 25.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 33.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 52.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 51.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 54.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 52.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.6% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 96% | 52.3% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 4% | 57.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 20.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 0.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 100.0% | -6.1 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.7% อัป W ก่อน: ชนะ 37.9% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 100% | 52.1% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 66.7% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 0.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 55.3%
- เกม
- 41,018
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.4
- อัตราการเลือก
- 9.2%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 50.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 52.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 54.7% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 53.0% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 59.7% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 54.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 55.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 55.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Riftmaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 56.1% | |
| 10% | 54.9% | |
| 7% | 52.7% | |
| 2% | 59.3% | |
| 1% | 56.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 58.7% | |
| 13% | 57.4% | |
| 9% | 64.8% | |
| 5% | 58.5% | |
| 2% | 58.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 63.7% | |
| 22% | 60.3% | |
| 12% | 62.0% | |
| 4% | 60.7% | |
| 3% | 58.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rylai's Crystal Scepter
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 58.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:53 | |
| 23% | 64.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:57 | |
| 17% | 65.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:34 | |
| 10% | 77.9% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 27:08 | |
| 6% | 61.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:08 | |
| 6% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว | ||
| <1% | 0.0% | +2.5 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 6Cosmic Drive
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 17% | 48.1% | |
| 9% | 55.2% | |
| 6% | 55.6% | |
| 5% | 58.8% | |
| 5% | 37.9% |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
แถวหลัก 2Legend: Haste
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
แถวหลัก 3Coup de Grace
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.4% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 96% | 52.3% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 4% | 57.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 20.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 0.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 100.0% | -6.1 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 100% | 52.1% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 66.7% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 0.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Lillia เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 44.5%
- เกม
- 8,441
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.5
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 46.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 45.8% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 41.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 47.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:27 | |
| 25% | 47.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:37 | |
| 10% | 40.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 13:29 | |
| 6% | 47.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:40 | |
| 5% | 48.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:18 | |
| 4% | 50.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 37% | 49.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 20% | 46.8% | สูสี | |
| 13% | 44.1% | สูสี | |
| 4% | 54.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 34% | 46.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 45.1% | สูสี | |
| 13% | 53.3% | สูสี | |
| 4% | 65.6% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 2% | 13% | |
| 13% | 2% | |
| 25% | 29% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 47.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:07 | |
| 41% | 45.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:30 | |
| 4% | 48.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:47 | |
| 4% | 47.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:33 | |
| 1% | 44.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:24 | |
| 1% | 44.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 25% | 889 | |
| 11% | 410 | |
| 11% | 384 | |
| 5% | 178 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Riftmaker
Riftmaker เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 49.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:50 | |
| 25% | 47.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:40 | |
| 18% | 50.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:55 | |
| 7% | 43.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:20 | |
| 2% | 50.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:01 | |
| 2% | 48.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 47.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 25% | 889 | |
| 11% | 410 | |
| 11% | 384 | |
| 5% | 178 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 54.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:33 | |
| 20% | 52.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:43 | |
| 14% | 51.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:48 | |
| 12% | 57.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:20 | |
| 5% | 58.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:35 | |
| 3% | 53.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 65.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 25% | 889 | |
| 11% | 410 | |
| 11% | 384 | |
| 5% | 178 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rylai's Crystal Scepter
Rylai's Crystal Scepter ชนะบ่อยกว่า Riftmaker ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 60.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:22 | |
| 19% | 50.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:07 | |
| 11% | 61.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:11 | |
| 11% | 60.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:42 | |
| 7% | 58.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:06 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 61.1% | 35:56 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 38% | - | 38:13 | |
| 17% | - | 43:45 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 46.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 46.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 41.9% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Presence of Mind
Presence of Mind ชนะบ่อยกว่า Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 45.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 46.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 42.0% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 46.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 42.1% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 46.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 45.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 46.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 42.4% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 45.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.8% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 41.5% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 45.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 47.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 45.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองManaflow Band + Celerity
Manaflow Band + Celerity ชนะบ่อยกว่า Waterwalking + Celerity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 44.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.2% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 45.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 41.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 62% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วโจมตี มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 44.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 47% | 47.4% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 45.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 45.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 45.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 47.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 87% | 46.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 12% | 44.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 44.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 48.2% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 42.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Lillia เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.0%
- เกม
- 1,945
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.5
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 50.7% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 44.1% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 53.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:44 | |
| 33% | 48.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:17 | |
| 9% | 40.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:25 | |
| 6% | 44.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:51 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 49.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 | |
| 35% | 48.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:04 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 151 | |
| 14% | 119 | |
| 5% | 41 | |
| 5% | 40 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 51.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:14 | |
| 19% | 59.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:54 | |
| 14% | 55.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:27 | |
| 7% | 48.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:57 | |
| 6% | 52.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:48 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 151 | |
| 14% | 119 | |
| 5% | 41 | |
| 5% | 40 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rylai's Crystal Scepter
Rylai's Crystal Scepter เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: 0.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ - ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 56.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:59 | |
| 19% | 54.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:49 | |
| 13% | 59.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:04 | |
| 10% | 57.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:40 | |
| 9% | 50.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:56 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 151 | |
| 14% | 119 | |
| 5% | 41 | |
| 5% | 40 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | 56.0% | 31:50 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 50.0% | 36:51 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.4% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 43.2% | -6.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 50.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.9% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 52.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 41.4% | -6.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 54.0% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 56.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.6% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 42.7% | -6.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 49.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 52.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 41.3% | -5.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 49.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.5% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 58.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 46.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 55.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองWaterwalking + Celerity
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 44.3% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 74% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วโจมตี มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 46.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 47% | 53.9% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 46.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 50.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 81% | 50.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 15% | 46.7% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 49.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 45.7% | -4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 45.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Lillia ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 42.1%
- เกม
- 1,724
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 44.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 38.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 39.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 57% | 46.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:35 | |
| 20% | 45.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:30 | |
| 16% | 47.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:26 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
Liandry's Torment ชนะบ่อยกว่า Blackfire Torch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 45.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:16 | |
| 38% | 44.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:19 | |
| 8% | 46.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:06 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 123 | |
| 6% | 35 | |
| 6% | 35 | |
| 6% | 33 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Rylai's Crystal Scepter
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rylai's Crystal Scepter เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.5 ต่อ 100 เกม) ส่วน Liandry's Torment ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 45.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:22 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 123 | |
| 6% | 35 | |
| 6% | 35 | |
| 6% | 33 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Cosmic Drive
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | 46.0% | 29:36 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 123 | |
| 6% | 35 | |
| 6% | 35 | |
| 6% | 33 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | 60.0% | 35:20 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 55.6% |
คีย์สโตนDark Harvest
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 45.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 44.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 40.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 43.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Taste of Blood
Taste of Blood ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 36% | 43.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 44.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 40.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 53.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 41.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 44.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 44.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 39.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 43.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
Ultimate Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 27% | 43.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 44.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 42.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 46.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 33.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 44.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 46.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 43.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 38.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองWaterwalking + Celerity
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 44.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 44.4% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 42.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 46.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 43.7% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 45.5% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 44.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 37.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 55% | 45.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 20% | 43.1% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 19% | 45.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 46.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 41.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 40.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Lillia อันดับต้น
ดูทั้งหมด 5,628เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
11,802 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- น้อยสุด 10% ตาย 5.3
- ท็อป 17% ฟาร์ม / นาที 7.0
- ท้ายสุด 24% โซโลคิล 1.1
- คิล
- 6.6 ท้ายสุด 31%
- แอสซิสต์
- 8.9 ท็อป 29%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 33%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท็อป 25%
- ดาเมจ / นาที
- 742 ท็อป 24%
- ทอง / นาที
- 440 ท็อป 42%
- วิชั่น / นาที
- 0.90 ท็อป 44%
- Control Ward ที่วาง
- 1.8 ท็อป 31%
- เฟิร์สบลัด
- 4% ท้ายสุด 25%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 6:55
- เลเวล 11 ที่ 16:21
- blue buff ก่อนใน 47% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:45
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 38% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Lillia ตำแหน่ง ป่า
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Lillia ตำแหน่ง ป่า
-
Lillia กับ Sett: +2.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.21-3.48) · 24,761 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Sion: +2.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.48-3.22) · 12,616 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Wukong: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-4.0) · 2,706 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lillia กับ Rumble: -6.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.9 ถึง -4.0) · 2,307 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ K'Sante: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.6 ถึง -2.4) · 7,809 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Ambessa: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -2.2) · 8,854 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lillia กับ Fizz: +2.33 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.47-3.19) · 13,153 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Talon: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.2) · 5,606 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Ekko: +1.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.69-2.55) · 11,088 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lillia กับ Orianna: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -3.7) · 6,767 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Mel: -4.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.50 ถึง -3.73) · 12,389 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Ryze: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -2.1) · 4,316 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lillia กับ Nilah: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.8-6.2) · 2,984 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Xayah: +1.95 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.19-2.72) · 16,666 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Miss Fortune: +1.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.11-2.09) · 43,274 เกม · วัดจริง
-
Lillia กับ Ezreal: -3.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.38 ถึง -3.24) · 30,709 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Corki: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -2.5) · 5,068 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Ashe: -1.64 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.29 ถึง -0.98) · 23,551 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lillia กับ Taric: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-5.3) · 3,215 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Leona: +3.56 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.95-4.18) · 25,940 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Rell: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-3.9) · 9,095 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lillia กับ Nidalee: -5.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.0 ถึง -2.8) · 798 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Lee Sin: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -2.7) · 1,743 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia กับ Skarner: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.5 ถึง -0.7) · 621 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกป่าอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM C #119
-
77 Lillia -
84 Shyvana -
78 Rammus -
77 Cho'Gath -
76 Briar -
74 Zac -
73 Amumu