League of Legends บิลด์ Viktor
บิลด์ Viktor เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 50.2%
- เกม
- 131,585
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 2.8%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 52.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:46 | |
| 23% | 49.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 12:06 | |
| 13% | 47.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 13:52 | |
| 5% | 53.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:48 | |
| 3% | 52.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:36 | |
| <1% | 58.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 56% | 53.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 51.4% | สูสี | |
| 7% | 54.7% | สูสี | |
| 7% | 46.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 52% | 51.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 50.3% | สูสี | |
| 19% | 49.7% | สูสี | |
| 4% | 49.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 7% | 23% | |
| 7% | <1% | |
| 39% | 33% | |
| 56% | 52% | |
| 23% | 19% | |
| 20% | 23% | |
| 17% | 19% | |
| 76% | 77% | |
| 7% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 75% | 50.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:42 | |
| 22% | 49.6% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 11:24 | |
| 2% | 47.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 11:13 | |
| <1% | 50.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:26 | |
| <1% | 54.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:55 | |
| <1% | 56.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 47.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 50.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 13,600 | |
| 7% | 5,285 | |
| 6% | 4,758 | |
| 6% | 4,447 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 53.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:03 | |
| 20% | 53.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:39 | |
| 17% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:37 | |
| 11% | 50.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:30 | |
| 6% | 49.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:37 | |
| 2% | 50.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 81.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 53.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 13,600 | |
| 7% | 5,285 | |
| 6% | 4,758 | |
| 6% | 4,447 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 54.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:02 | |
| 19% | 54.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:28 | |
| 14% | 58.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:41 | |
| 8% | 59.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:53 | |
| 4% | 53.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:35 | |
| 4% | 50.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 80.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 59.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 13,600 | |
| 7% | 5,285 | |
| 6% | 4,758 | |
| 6% | 4,447 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Cryptbloom
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Cryptbloom เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 58.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:29 | |
| 18% | 54.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:57 | |
| 14% | 63.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:59 | |
| 6% | 74.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 4% | 58.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 67.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 57.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:21 | |
| 18% | 58.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:32 | |
| 14% | 58.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:35 | |
| 9% | 56.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:44 | |
| 6% | 51.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:07 | |
| 6% | 67.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 4% | 51.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 56.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 58.1% | 39:12 | |
| 17% | 43.6% | 39:14 | |
| 10% | 52.9% | 38:09 | |
| 10% | 48.4% | 41:18 | |
| 8% | - | 40:33 |
คีย์สโตนArcane Comet
Arcane Comet ชนะบ่อยกว่า Deathfire Touch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.5% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.4% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 50.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.2% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.1% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.3% | +5.3 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 49.7% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองUnflinching + Bone Plating
Unflinching + Bone Plating ชนะบ่อยกว่า Shield Bash + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 50.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.6% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.5% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.4% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.8% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 50.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 50.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.3% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 50.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 50.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 98% | 50.4% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 2% | 46.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 41.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | <1% | 33.3% | -6.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 50.4% อัป Q ก่อน: ชนะ 44.4% (ชนะมากกว่า)
ลำดับการอัปเกรดสกิล: E > Q > W > R
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
สเปลล์Flash + Ghost
Flash + Ghost ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.7% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.0% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.4% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.3% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 52.6%
- เกม
- 3,419
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.1
- อัตราการเลือก
- 2.8%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 52.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 76% | 53.3% | |
| 17% | 51.8% | |
| 5% | 46.8% | |
| 1% | 60.0% | |
| <1% | 46.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 58.2% | |
| 24% | 52.0% | |
| 14% | 54.8% | |
| 11% | 51.0% | |
| 10% | 55.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 58.5% | |
| 19% | 60.8% | |
| 12% | 55.4% | |
| 5% | 57.1% | |
| 4% | 54.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 28% | 60.0% | |
| 14% | 59.0% | |
| 13% | 56.9% | |
| 9% | 52.1% | |
| 3% | 62.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 63.2% | |
| 9% | 60.0% | |
| 7% | 66.7% | |
| 5% | 55.6% | |
| 4% | 71.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Shadowflame
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 58.1% | 39:12 | |
| 17% | 43.6% | 39:14 | |
| 10% | 52.9% | 38:09 | |
| 10% | 48.4% | 41:18 | |
| 8% | - | 40:33 |
คีย์สโตนDeathfire Touch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
แถวหลัก 2Transcendence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
แถวหลัก 3Scorch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 52.0% |
EQW
สกิลE > Q > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 98% | 50.4% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 2% | 46.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 41.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | <1% | 33.3% | -6.6 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
สเปลล์Flash + Ghost
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.7% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.0% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.4% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.3% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Viktor เลนล่าง
- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 25,992
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.1
- อัตราการเลือก
- 0.5%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 51.1% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
Boots of Swiftness ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 79% | 51.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:34 | |
| 12% | 50.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:00 | |
| 5% | 52.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:28 | |
| 2% | 53.2% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | 14:03 | |
| 1% | 48.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:02 | |
| <1% | 56.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 78% | 52.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 52.3% | สูสี | |
| 5% | 49.4% | สูสี | |
| 2% | 54.2% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 76% | 50.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 47.8% | สูสี | |
| 4% | 49.0% | สูสี | |
| 4% | 56.1% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 40% | 34% | |
| 2% | 5% | |
| 77% | 79% | |
| 25% | 22% | |
| 8% | 10% | |
| 13% | 15% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 76% | 51.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:23 | |
| 22% | 49.3% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 11:20 | |
| 1% | 54.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:05 | |
| <1% | 58.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:03 | |
| <1% | 47.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:25 | |
| <1% | 38.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 46.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 48.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 3,106 | |
| 13% | - | 2,223 | |
| 7% | 58.3% | 1,222 | |
| 7% | - | 1,221 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 52.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:56 | |
| 24% | 51.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:30 | |
| 12% | 52.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:12 | |
| 8% | 52.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:03 | |
| 3% | 52.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:06 | |
| 1% | 59.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 78.7% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 53.6% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 3,106 | |
| 13% | - | 2,223 | |
| 7% | 58.3% | 1,222 | |
| 7% | - | 1,221 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 52.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:34 | |
| 23% | 54.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:05 | |
| 21% | 56.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:46 | |
| 6% | 57.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:30 | |
| 4% | 53.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:25 | |
| 3% | 46.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 80.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 58.2% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 3,106 | |
| 13% | - | 2,223 | |
| 7% | 58.3% | 1,222 | |
| 7% | - | 1,221 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Void Staff เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 53.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:38 | |
| 14% | 50.2% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | 30:28 | |
| 11% | 58.5% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | 30:34 | |
| 7% | 55.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:27 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 53.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:09 | |
| 18% | 55.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:50 | |
| 18% | 51.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:50 | |
| 9% | 58.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:55 | |
| 5% | 57.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:17 | |
| 4% | 73.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 4% | 58.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 42.7% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | 60.3% | 38:36 | |
| 12% | 50.0% | 37:42 | |
| 11% | 48.5% | 38:38 | |
| 10% | - | 40:11 | |
| 9% | - | 39:24 |
คีย์สโตนDeathfire Touch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 51.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.7% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.3% | -4.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 51.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 68.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 34.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.4% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 51.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 59.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.5% | -5.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 51.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 57.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 51.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 50.8% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองShield Bash + Overgrowth
Shield Bash + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Shield Bash + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 51.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 51.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 50.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.9% | +1.8 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 50.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +6.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 98% | 51.6% | +6.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 2% | 44.4% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 40.0% | -6.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 51.2% อัป Q ก่อน: ชนะ 33.3% (ชนะมากกว่า)
ลำดับการอัปเกรดสกิล: E > Q > W > R
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
สเปลล์Flash + Ghost
Flash + Ghost ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 51.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.0% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Viktor เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.1%
- เกม
- 18,624
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.8
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 48.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 57% | 49.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:22 | |
| 17% | 48.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:06 | |
| 16% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:54 | |
| 5% | 51.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:30 | |
| 4% | 51.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:39 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 44% | 49.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 13% | 46.8% | สูสี | |
| 11% | 51.7% | สูสี | |
| 8% | 54.2% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 50.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 44.7% | สูสี | |
| 11% | 51.7% | สูสี | |
| 10% | 55.1% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 1% | 10% | |
| 8% | 1% | |
| 23% | 19% | |
| 19% | 22% | |
| 11% | 14% | |
| 6% | 8% | |
| 13% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 67% | 49.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:05 | |
| 17% | 48.5% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 11:47 | |
| 11% | 47.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 2% | 53.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:56 | |
| 1% | 52.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:27 | |
| 1% | 45.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 12% | 60.0% | 957 | |
| 9% | - | 676 | |
| 6% | - | 503 | |
| 5% | - | 360 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 52.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:14 | |
| 26% | 49.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:14 | |
| 10% | 49.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:54 | |
| 9% | 51.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:59 | |
| 4% | 48.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:55 | |
| 4% | 48.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 49.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 56.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 12% | 60.0% | 957 | |
| 9% | - | 676 | |
| 6% | - | 503 | |
| 5% | - | 360 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 53.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:32 | |
| 20% | 54.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:46 | |
| 12% | 59.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:52 | |
| 8% | 52.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:22 | |
| 7% | 56.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:38 | |
| 6% | 53.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 83.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 61.8% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 12% | 60.0% | 957 | |
| 9% | - | 676 | |
| 6% | - | 503 | |
| 5% | - | 360 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Zhonya's Hourglass เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.8 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 62.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:10 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 27% | 57.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:37 | |
| 17% | 59.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:58 | |
| 14% | 60.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:34 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | - | 40:21 | |
| 16% | - | 41:47 | |
| 16% | - | 40:45 | |
| 13% | - | 40:17 |
คีย์สโตนDeathfire Touch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 49.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 39.2% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 48.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 39.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 48.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 49.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 37.8% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.9% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 49.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.6% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 35.9% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 48.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองShield Bash + Overgrowth
Shield Bash + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Shield Bash + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 49.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 48.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 48.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 48.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 49.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 91% | 49.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 9% | 47.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 49.4% อัป Q ก่อน: ชนะ 50.0% (สูสี)
ลำดับการอัปเกรดสกิล: E > Q > W > R
- Q
- E
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
ลำดับการอัปเกรดสกิลEQWR
สเปลล์Flash + Ghost
Flash + Ghost ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 48.1% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.0% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 49.0% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 50.6% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Viktor อันดับต้น
ดูทั้งหมด 10,152เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
127,727 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 7% ดาเมจของทีม 26%
- ท็อป 7% ดาเมจ / นาที 957
- ท้ายสุด 13% เฟิร์สบลัด 5%
- คิล
- 6.2 ท้ายสุด 29%
- ตาย
- 6.3 น้อยสุด 24%
- แอสซิสต์
- 7.3 ท็อป 36%
- โซโลคิล
- 1.8 ท้ายสุด 25%
- มีส่วนร่วมคิล
- 41% ท้ายสุด 37%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.1 ท็อป 16%
- ทอง / นาที
- 404 ท้ายสุด 39%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 39%
- Control Ward ที่วาง
- 1.2 ท็อป 9%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:12
- เลเวล 11 ที่ 14:32
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%ตายจาก
กายภาพ 49% เวท 44% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
25,208 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 13% ดาเมจ / นาที 931
- ท็อป 13% Control Ward ที่วาง 0.9
- ท้ายสุด 9% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 6.6 ท้ายสุด 16%
- ตาย
- 6.8 น้อยสุด 27%
- แอสซิสต์
- 8.8 ท็อป 22%
- โซโลคิล
- 1.0 ท้ายสุด 24%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 42%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 15%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.9 ท็อป 21%
- ทอง / นาที
- 438 ท้ายสุด 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:12
- เลเวล 11 ที่ 17:49
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
18,089 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 8% Control Ward ที่วาง 1.0
- ท็อป 11% ดาเมจของทีม 24%
- ท้ายสุด 12% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 5.2 ท้ายสุด 28%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 43%
- แอสซิสต์
- 6.3 ท็อป 42%
- โซโลคิล
- 2.2 ท้ายสุด 29%
- มีส่วนร่วมคิล
- 34% ท้ายสุด 24%
- ดาเมจ / นาที
- 887 ท็อป 16%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.9 ท็อป 19%
- ทอง / นาที
- 389 ท้ายสุด 33%
- วิชั่น / นาที
- 0.77 ท็อป 37%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:22
- เลเวล 11 ที่ 13:28
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 40% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Viktor ตำแหน่ง เลนกลาง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Viktor ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Viktor กับ Singed: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.6) · 4,770 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Mordekaiser: +2.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.25-2.79) · 16,664 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Garen: +1.80 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.10-2.50) · 20,300 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ K'Sante: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -3.0) · 8,015 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Cassiopeia: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -1.2) · 969 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Gnar: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.1) · 7,588 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ Briar: +3.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.42-4.07) · 14,231 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Rammus: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.4) · 6,012 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Warwick: +2.93 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.16-3.70) · 16,437 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ Qiyana: -6.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.81 ถึง -5.20) · 14,627 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Locke: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -1.9) · 2,473 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Lee Sin: -2.29 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.87 ถึง -1.72) · 30,488 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ Nilah: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-5.5) · 2,740 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Kog'Maw: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.1) · 5,580 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Xayah: +1.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.48-2.03) · 16,467 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ Ezreal: -3.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.99 ถึง -2.88) · 32,495 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Corki: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.4) · 4,496 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Ashe: -1.89 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.55 ถึง -1.23) · 22,801 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ Taric: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-4.6) · 2,938 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Leona: +2.39 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.73-3.05) · 23,137 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Thresh: +1.75 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.19-2.31) · 32,270 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Viktor กับ Mel: -5.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -4.2) · 4,960 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Yuumi: -2.78 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.68 ถึง -1.88) · 11,903 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor กับ Zoe: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -0.6) · 1,878 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกเลนกลางอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM S #3
-
62 Viktor -
77 Ekko -
75 Xerath -
74 Fizz -
74 Veigar -
73 Malzahar -
73 Vladimir