League of Legends บิลด์ Sett
บิลด์ Sett เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.9%
- เกม
- 42,195
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.9
- อัตราการเลือก
- 4.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 52.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 27.8% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 28.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 0.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 51.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:17 | |
| 23% | 55.9% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | 14:36 | |
| 15% | 56.7% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | 13:24 | |
| 1% | 52.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | 12:60 | |
| <1% | 70.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:07 | |
| <1% | 25.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 74% | 54.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 58.0% | ชนะมากกว่า | |
| 9% | 50.1% | สูสี | |
| 1% | 59.6% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 54% | 54.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 24% | 50.8% | สูสี | |
| 18% | 59.2% | สูสี | |
| 1% | 47.1% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 74% | 24% | |
| 9% | 54% | |
| 12% | 18% | |
| 23% | 26% | |
| 43% | 45% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 78% | 53.4% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:51 | |
| 15% | 52.8% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | 12:55 | |
| 2% | 43.0% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | 12:20 | |
| 2% | 46.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 12:24 | |
| 1% | 44.4% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | 13:15 | |
| 1% | 47.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 75.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 25.0% | +0.4 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 5,777 | |
| 14% | 2,714 | |
| 6% | 1,088 | |
| 5% | 991 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 56.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:00 | |
| 11% | 52.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:15 | |
| 5% | 56.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:11 | |
| 4% | 54.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:36 | |
| 2% | 59.5% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 46.7% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 62.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 42.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 5,777 | |
| 14% | 2,714 | |
| 6% | 1,088 | |
| 5% | 991 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 60.5% | เกมน้อยเกินไป | 26:46 | |
| 22% | 54.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:06 | |
| 9% | 62.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:09 | |
| 8% | 65.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:29 | |
| 8% | 63.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:60 | |
| 2% | 58.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 45.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 5,777 | |
| 14% | 2,714 | |
| 6% | 1,088 | |
| 5% | 991 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Warmog's Armor
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Warmog's Armor เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Overlord's Bloodmail ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 60.7% | เกมน้อยเกินไป | 32:11 | |
| 25% | 46.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:51 | |
| 19% | 79.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:31 | |
| 11% | 42.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:45 | |
| 3% | 16.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 40.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 100.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Spear of Shojin ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 62.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:60 | |
| 18% | 65.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:33 | |
| 16% | 56.8% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | 35:37 | |
| 7% | 52.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:03 | |
| 6% | 75.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 58.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:03 | |
| 4% | 70.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 75.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Hullbreaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | - | 38:59 | |
| 10% | - | 38:38 | |
| 7% | - | 41:07 | |
| 7% | - | 40:57 | |
| 7% | - | 39:03 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 52.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.5% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 47.6% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 65.2% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 60.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 0.0% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -6.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 52.4% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.9% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.2% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 61.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 25.0% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 25.0% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.7% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 47.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.3% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.8% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.5% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.5% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 45.3% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.3% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.9% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.9% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 52.4% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 38.1% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 70.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
รูนรองShield Bash + Overgrowth
Shield Bash + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Second Wind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 54.0% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 54.5% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.2% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.2% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 55.4% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.2% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 58.5% | +1.7 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 30.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 52.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.2% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 86% | 52.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 9% | 51.7% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 3% | 44.7% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 50.9% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 40.0% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 37.5% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2E
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.4% อัป W ก่อน: ชนะ 48.6% (ชนะมากกว่า)
- E
- E
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 52.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.3% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.5% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.7% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 33.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 54.1%
- เกม
- 9,957
- ผลต่ออัตราชนะ
- +4.2
- อัตราการเลือก
- 1.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 52.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 27.8% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 28.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 0.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 54.7% | |
| 27% | 52.7% | |
| 18% | 56.7% | |
| 2% | 53.4% | |
| 1% | 60.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Heartsteel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 88% | 54.2% | |
| 12% | 53.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 88% | 54.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Warmog's Armor
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 26% | 62.0% | |
| 20% | 60.9% | |
| 16% | 58.4% | |
| 11% | 57.5% | |
| 7% | 57.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 63.0% | |
| 13% | 57.3% | |
| 12% | 59.4% | |
| 8% | 68.3% | |
| 8% | 53.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 56.4% | |
| 8% | 59.4% | |
| 8% | 73.8% | |
| 7% | 63.6% | |
| 7% | 60.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Stridebreaker
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 78% | 53.4% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:51 | |
| 15% | 52.8% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | 12:55 | |
| 2% | 43.0% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | 12:20 | |
| 2% | 46.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 12:24 | |
| 1% | 44.4% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | 13:15 | |
| 1% | 47.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 75.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 25.0% | +0.4 ต่างกันชัดเจน |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
แถวหลัก 1Demolish
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
แถวหลัก 2Second Wind
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
แถวหลัก 3Overgrowth
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 54.5% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 86% | 52.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 9% | 51.7% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 3% | 44.7% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 50.9% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 40.0% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 37.5% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
- E
- E
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- W
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 52.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.3% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.5% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.7% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 33.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Sett เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 52.5%
- เกม
- 22,937
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 54.5% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 49.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 53.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.7% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 54.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:21 | |
| 31% | 48.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 11:32 | |
| 22% | 58.7% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:08 | |
| 4% | 50.6% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | 11:45 | |
| 2% | 57.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:17 | |
| 1% | 40.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 57.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 62.4% | ชนะมากกว่า | |
| 11% | 45.8% | สูสี | |
| 3% | 52.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 46% | 53.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 59.7% | ชนะมากกว่า | |
| 10% | 50.7% | สูสี | |
| 3% | 51.8% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 47% | 10% | |
| 11% | 46% | |
| 13% | 11% | |
| 5% | 4% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 80% | 53.7% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:46 | |
| 8% | 52.1% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | 12:50 | |
| 3% | 49.7% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | 12:14 | |
| 1% | 51.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | 12:21 | |
| 1% | 49.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:00 | |
| 1% | 50.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 47.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 48.9% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 2,156 | |
| 20% | 1,925 | |
| 7% | 712 | |
| 6% | 567 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 57.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:57 | |
| 25% | 54.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:46 | |
| 7% | 55.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:11 | |
| 7% | 53.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:35 | |
| 4% | 59.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:46 | |
| 3% | 54.0% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 2,156 | |
| 20% | 1,925 | |
| 7% | 712 | |
| 6% | 567 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Warmog's Armor
Warmog's Armor เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 59.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:30 | |
| 22% | 60.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:35 | |
| 13% | 58.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:32 | |
| 8% | 63.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:10 | |
| 6% | 52.0% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:30 | |
| 3% | 58.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 60.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 52.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 2,156 | |
| 20% | 1,925 | |
| 7% | 712 | |
| 6% | 567 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 54% | 63.1% | 30:55 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 16% | 61.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:29 | |
| 15% | 61.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:57 | |
| 14% | 55.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:39 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 40:02 | |
| 10% | - | 37:06 | |
| 7% | - | 41:52 | |
| 7% | - | 42:04 | |
| 7% | - | 40:11 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 52.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.3% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 50.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.3% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 52.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.4% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.2% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 52.7% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.7% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.2% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 52.8% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 56.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.4% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.0% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 52.7% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 58.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองShield Bash + Second Wind
Shield Bash + Second Wind ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Second Wind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 52.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 54.3% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 56.8% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 55.9% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 53.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 52.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 52.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 53.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 81% | 53.2% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 13% | 49.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 4% | 48.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 2% | 43.3% | -6.2 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 52.0% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9W
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 53.4% อัป W ก่อน: ชนะ 49.5% (สูสี)
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 53.0% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 48.2% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.9% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.4% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 64.3%
- เกม
- 1,141
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.3
- อัตราการเลือก
- 5.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 54.5% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 49.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 53.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.7% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าBoots of Swiftness
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 64.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 99% | 64.3% | |
| 1% | 66.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 99% | 64.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 68.3% | |
| 26% | 67.3% | |
| 19% | 62.8% | |
| 5% | 65.0% | |
| 5% | 71.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Warmog's Armor
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 23% | 59.8% | |
| 15% | 69.0% | |
| 11% | 65.9% | |
| 7% | 63.0% | |
| 2% | 55.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 19% | 43.5% | |
| 13% | 68.8% | |
| 5% | 83.3% | |
| 3% | 50.0% | |
| 3% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 40:02 | |
| 10% | - | 37:06 | |
| 7% | - | 41:52 | |
| 7% | - | 42:04 | |
| 7% | - | 40:11 |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
แถวหลัก 3Last Stand
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 64.7% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 81% | 53.2% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 13% | 49.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 4% | 48.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 2% | 43.3% | -6.2 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 52.0% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 53.0% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 48.2% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.9% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.4% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Sett ป่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 48.0%
- เกม
- 15,776
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.8
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling
Gustwalker Hatchling ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 32% | 46.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 48.8% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 47.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 49.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 45.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 49.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:40 | |
| 24% | 46.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:04 | |
| 16% | 48.3% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | 15:05 | |
| 3% | 45.7% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:05 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 39% | 47.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 27% | 49.4% | สูสี | |
| 5% | 46.8% | สูสี | |
| 2% | 58.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 53.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 46.4% | สูสี | |
| 7% | 40.7% | สูสี | |
| 2% | 46.7% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 27% | 7% | |
| 5% | 25% | |
| 39% | 43% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 48.6% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:20 | |
| 11% | 44.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 12:38 | |
| 6% | 48.2% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | 11:47 | |
| 3% | 49.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | 12:23 | |
| 3% | 46.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | 10:37 | |
| 2% | 51.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 39.7% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 51.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 1,578 | |
| 14% | 1,025 | |
| 5% | 346 | |
| 5% | 321 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 50.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:15 | |
| 18% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:47 | |
| 9% | 47.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:13 | |
| 5% | 50.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:36 | |
| 4% | 50.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:09 | |
| 3% | 51.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 42.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| 2% | 52.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 1,578 | |
| 14% | 1,025 | |
| 5% | 346 | |
| 5% | 321 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Warmog's Armor
Warmog's Armor เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 27% | 53.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:17 | |
| 24% | 57.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:09 | |
| 13% | 53.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:08 | |
| 4% | 58.1% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:25 | |
| 4% | 58.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:31 | |
| 3% | 52.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 49.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 1,578 | |
| 14% | 1,025 | |
| 5% | 346 | |
| 5% | 321 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
Sterak's Gage ชนะบ่อยกว่า Black Cleaver ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 60.5% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:19 | |
| 16% | 58.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:45 | |
| 10% | 59.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:43 | |
| 9% | 61.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:03 | |
| 8% | 62.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:12 | |
| 4% | 50.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 53.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 31% | 61.0% | 37:26 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | - | 40:45 | |
| 12% | - | 41:01 | |
| 7% | - | 40:08 | |
| 6% | - | 42:09 | |
| 5% | - | 41:33 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 48.8% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 47.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 42.9% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 45.9% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 48.5% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.1% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 41.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 42.8% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.8% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 48.7% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.3% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 43.4% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 42.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 45.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.7% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.7% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 48.7% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.9% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 40.0% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.0% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.1% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.5% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 48.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 47.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 46.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUnflinching + Shield Bash
Unflinching + Shield Bash ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Second Wind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.4 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 48.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 57.2% | +3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 48.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 46.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.1% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 48.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 43.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 48.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 44.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 83% | 48.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 9% | 48.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 6% | 47.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 42.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 51.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 48.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Sett เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.7%
- เกม
- 4,476
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Shield + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 51.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 50.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 52.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 51.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:19 | |
| 29% | 48.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:41 | |
| 13% | 56.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:15 | |
| 4% | 49.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:30 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 33% | 51.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 28% | 58.5% | สูสี | |
| 5% | 57.9% | เกมไม่พอ | |
| 3% | 44.1% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 37% | 51.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 24% | 55.6% | สูสี | |
| 12% | 44.8% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 50.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 5% | 24% | |
| 28% | 12% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 80% | 51.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:22 | |
| 7% | 50.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:12 | |
| 2% | 56.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:37 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 520 | |
| 18% | 414 | |
| 9% | 208 | |
| 6% | 125 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 53.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:02 | |
| 23% | 51.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:54 | |
| 7% | 48.6% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:53 | |
| 6% | 52.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:09 | |
| 4% | 52.7% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:33 | |
| 3% | 54.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 46.1% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 520 | |
| 18% | 414 | |
| 9% | 208 | |
| 6% | 125 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage
Sterak's Gage เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 56.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:35 | |
| 20% | 55.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:42 | |
| 12% | 51.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:54 | |
| 6% | 58.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:02 | |
| 5% | 61.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:55 | |
| 4% | 53.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 520 | |
| 18% | 414 | |
| 9% | 208 | |
| 6% | 125 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Overlord's Bloodmail
Overlord's Bloodmail ชนะบ่อยกว่า Sterak's Gage ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 52.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:04 | |
| 14% | 56.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:32 | |
| 12% | 64.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:39 | |
| 10% | 56.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:50 | |
| 10% | 62.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:44 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 25% | 54.1% | 34:30 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Warmog's Armor
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | - | 37:17 | |
| 11% | - | 38:42 | |
| 8% | - | 40:03 | |
| 8% | - | 37:20 | |
| 6% | - | 37:13 |
คีย์สโตนFleet Footwork
Fleet Footwork ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 44.1% | -4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.3% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 57.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.7% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.2% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 42.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.2% | -6.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 51.4% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.9% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 38.0% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.7% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.5% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 48.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.4% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 34.0% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 51.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองShield Bash + Second Wind
Shield Bash + Second Wind ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Second Wind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 50.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 53.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 51.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 47.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 76% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 17% | 51.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 4% | 49.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 2% | 51.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9W
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 59.2% อัป W ก่อน: ชนะ 42.3% (เกมไม่พอ)
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Ghost
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 60% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Flash + Ignite มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 51.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Sett อันดับต้น
ดูทั้งหมด 21,120เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
36,248 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 8% เฟิร์สบลัด 22%
- ท็อป 12% ดาเมจ / นาที 898
- ท้ายสุด 2% Control Ward ที่วาง 0.4
- คิล
- 7.1 ท็อป 26%
- ตาย
- 7.3 มากสุด 27%
- แอสซิสต์
- 5.3 ท้ายสุด 36%
- โซโลคิล
- 3.5 ท็อป 17%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 38%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 23%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.2 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 411 ท็อป 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.74 ท้ายสุด 32%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:26
- เลเวล 11 ที่ 13:22
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
22,747 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 7% เฟิร์สบลัด 19%
- ท็อป 23% โซโลคิล 3.1
- ท้ายสุด 14% Control Ward ที่วาง 0.4
- คิล
- 7.6 ท็อป 45%
- ตาย
- 7.3 มากสุด 31%
- แอสซิสต์
- 6.1 ท้ายสุด 37%
- มีส่วนร่วมคิล
- 40% ท้ายสุด 27%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 40%
- ดาเมจ / นาที
- 883 ท็อป 31%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.1 ท้ายสุด 42%
- ทอง / นาที
- 419 ท็อป 43%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 34%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:20
- เลเวล 11 ที่ 14:58
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
4,436 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 8% เฟิร์สบลัด 21%
- ท็อป 22% โซโลคิล 1.6
- ท้ายสุด 2% Control Ward ที่วาง 0.2
- คิล
- 8.9 ท็อป 27%
- ตาย
- 8.4 มากสุด 12%
- แอสซิสต์
- 7.6 ท้ายสุด 49%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 43%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท็อป 33%
- ดาเมจ / นาที
- 883 ท็อป 22%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.5 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 443 ท็อป 45%
- วิชั่น / นาที
- 0.61 ท้ายสุด 15%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:39
- เลเวล 11 ที่ 19:04
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Sett ตำแหน่ง เลนบน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Sett ตำแหน่ง เลนบน
-
Sett กับ Lillia: +3.82 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.17-4.46) · 23,215 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Shyvana: +3.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.67-3.96) · 23,272 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Rammus: +2.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.04-3.85) · 11,490 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ Qiyana: -6.29 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.89 ถึง -5.69) · 26,843 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Lee Sin: -5.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.53 ถึง -4.50) · 36,949 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Rengar: -4.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.67 ถึง -4.00) · 13,674 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ Heimerdinger: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.7) · 4,895 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Malzahar: +2.29 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.76-2.82) · 34,935 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Fizz: +2.17 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.62-2.72) · 32,795 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ K'Sante: -8.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.5 ถึง -4.9) · 452 เกม · ข้อมูลรวม · 31% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Urgot: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -0.4) · 629 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Orianna: -3.58 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.40 ถึง -2.76) · 14,397 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ Kog'Maw: +2.45 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.55-3.35) · 11,765 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Ziggs: +1.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.11-2.78) · 13,736 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Nilah: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.9) · 5,033 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ Ezreal: -4.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.52 ถึง -3.62) · 50,314 เกม · วัดจริง -
Sett กับ Corki: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -1.5) · 5,692 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Lucian: -2.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.67 ถึง -1.49) · 28,163 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ Zyra: +2.27 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.64-2.90) · 24,593 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Taric: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.5) · 5,639 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Leona: +2.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.54-2.54) · 39,323 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sett กับ Camille: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -2.2) · 3,428 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Yuumi: -3.42 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.13 ถึง -2.71) · 19,397 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sett กับ Bard: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -2.0) · 9,379 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน