League of Legends บิลด์ Rell
บิลด์ Rell ซัพพอร์ต
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.7%
- เกม
- 301,287
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.7
- อัตราการเลือก
- 1.5%
ไอเทมเริ่มต้นRuby Crystal + Health Potion x2 + World Atlas
Ruby Crystal + Health Potion x2 + World Atlas ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.1 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.3% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 51.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:48 | |
| 20% | 51.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:32 | |
| 13% | 55.0% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | 10:03 | |
| 7% | 55.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:19 | |
| <1% | 43.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | 16:01 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 54.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 56.9% | ชนะมากกว่า | |
| 7% | 52.9% | สูสี | |
| 5% | 56.5% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 32% | 50.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 31% | 53.4% | ชนะมากกว่า | |
| 10% | 53.3% | ชนะมากกว่า | |
| 6% | 54.9% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 57% | 32% | |
| 7% | 31% | |
| 27% | 18% | |
| 2% | 11% | |
| 6% | 2% | |
| 48% | 51% | |
| 26% | 24% | |
| 58% | 59% | |
| 9% | 10% | |
| 5% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
Locket of the Iron Solari เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 52.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:49 | |
| 34% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:49 | |
| 3% | 47.2% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 15:26 | |
| 2% | 54.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| 2% | 52.9% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 13:03 | |
| 2% | 52.4% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 53.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 22,931 | |
| 18% | 17,295 | |
| 7% | 6,511 | |
| 5% | 5,112 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Zeke's Convergence
Zeke's Convergence เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 54.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:42 | |
| 21% | 58.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:06 | |
| 19% | 51.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:23 | |
| 17% | 54.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:45 | |
| 3% | 57.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:41 | |
| 3% | 58.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 55.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 22,931 | |
| 18% | 17,295 | |
| 7% | 6,511 | |
| 5% | 5,112 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 61.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:28 | |
| 18% | 57.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:43 | |
| 14% | 61.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:21 | |
| 11% | 59.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:25 | |
| 9% | 59.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:26 | |
| 6% | 57.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 62.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 64.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 22,931 | |
| 18% | 17,295 | |
| 7% | 6,511 | |
| 5% | 5,112 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Frozen Heart
Frozen Heart ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 60.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:57 | |
| 23% | 62.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:00 | |
| 18% | 58.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:25 | |
| 6% | 61.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 59.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:07 | |
| 5% | 55.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 59.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Protoplasm Harness
Protoplasm Harness ชนะบ่อยกว่า Kaenic Rookern ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 47.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:59 | |
| 13% | 51.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:41 | |
| 11% | 56.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:12 | |
| 8% | 54.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:23 | |
| 8% | 56.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:57 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Kaenic Rookern
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | - | 43:13 | |
| 11% | - | 44:08 | |
| 11% | - | 44:39 | |
| 11% | - | 43:57 | |
| 7% | - | 42:25 |
คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.9% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.4% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.4% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 49.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.7% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Second Wind
Second Wind ชนะบ่อยกว่า Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.8% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Unflinching
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.1% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.9% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.1% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.1% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.0 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 52.2% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 49.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Jack Of All Trades
Magical Footwear + Jack Of All Trades ชนะบ่อยกว่า Hextech Flashtraption + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 51.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.7% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 52.7% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.9% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.6% | +0.3 ต่างกันชัดเจน |
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 78% | 52.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 15% | 50.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 4% | 51.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 49.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 1% | 53.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | <1% | 49.8% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป W ก่อน: ชนะ 52.0% อัป Q ก่อน: ชนะ 50.5% (สูสี)
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Heal
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 49% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Flash + Ignite มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.4% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 51.4% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 52.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 55.6%
- เกม
- 22,896
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.4
- อัตราการเลือก
- 8.2%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.3% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 55.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Zeke's Convergence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 55.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Locket of the Iron Solari
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 42% | 56.0% | |
| 36% | 58.9% | |
| 7% | 52.4% | |
| 5% | 63.3% | |
| 4% | 59.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 28% | 61.9% | |
| 17% | 61.0% | |
| 13% | 58.5% | |
| 8% | 68.1% | |
| 3% | 54.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Protoplasm Harness
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 21% | 61.2% | |
| 19% | 60.6% | |
| 19% | 63.0% | |
| 5% | 55.8% | |
| 4% | 59.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Thornmail
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 60.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:57 | |
| 23% | 62.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:00 | |
| 18% | 58.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:25 | |
| 6% | 61.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 59.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:07 | |
| 5% | 55.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 59.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Kaenic Rookern
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 47.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:59 | |
| 13% | 51.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:41 | |
| 11% | 56.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:12 | |
| 8% | 54.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:23 | |
| 8% | 56.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:57 |
คีย์สโตนAftershock
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
แถวหลัก 1Shield Bash
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
แถวหลัก 2Bone Plating
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
แถวหลัก 3Unflinching
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 55.4% |
WEQ
สกิลW > E > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 78% | 52.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 15% | 50.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 4% | 51.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 49.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 1% | 53.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | <1% | 49.8% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Heal
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 49% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Flash + Ignite มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.4% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 51.4% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 52.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Rell อันดับต้น
ดูทั้งหมด 4,722เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
293,593 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 1% แอสซิสต์ 17.4
- ท็อป 1% มีส่วนร่วมคิล 58%
- ท้ายสุด 6% ฟาร์ม / นาที 1.0
- คิล
- 2.1 ท้ายสุด 9%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 12%
- โซโลคิล
- 0.2 ท้ายสุด 8%
- ดาเมจของทีม
- 9% ท้ายสุด 8%
- ดาเมจ / นาที
- 335 ท้ายสุด 8%
- ทอง / นาที
- 311 ท้ายสุด 10%
- วิชั่น / นาที
- 2.41 ท็อป 10%
- Control Ward ที่วาง
- 7.8 ท็อป 5%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท้ายสุด 31%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:48
- เลเวล 11 ที่ 22:03
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 77% กายภาพ 23%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 36% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rell ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rell ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Rell กับ Singed: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-5.3) · 3,328 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Teemo: +1.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.56-2.31) · 12,863 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Fiora: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.7) · 5,635 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Karma: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.5 ถึง -1.5) · 578 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ K'Sante: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -3.5) · 4,184 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Rumble: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -0.6) · 2,724 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Zyra: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-5.4) · 3,501 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Lillia: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-4.4) · 9,220 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Briar: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.1) · 8,745 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Qiyana: -5.30 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.23 ถึง -4.37) · 11,293 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Nautilus: -5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.4 ถึง -0.7) · 303 เกม · ข้อมูลรวม · 40% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Lee Sin: -4.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.89 ถึง -3.24) · 14,466 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Neeko: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-6.0) · 956 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Vel'Koz: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.8) · 2,926 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Lux: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.8) · 8,411 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Azir: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -2.3) · 2,941 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Mel: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -2.0) · 6,217 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Akali: -2.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.09 ถึง -1.58) · 17,529 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Ziggs: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.9) · 3,700 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Miss Fortune: +3.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.75-3.75) · 43,613 เกม · วัดจริง -
Rell กับ Swain: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.4) · 3,617 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rell กับ Ezreal: -4.11 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.01 ถึง -3.21) · 12,089 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Caitlyn: -3.30 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.03 ถึง -2.57) · 18,690 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rell กับ Ashe: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -1.6) · 8,179 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน