League of Legends บิลด์ Rell
Tier A · 71 #12 ซัพพอร์ต แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
บิลด์ Rell ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 51.7%
- เกม
- 301,287
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.7
- อัตราการเลือก
- 1.5%


ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
Locket of the Iron Solari เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Knight's Vow, Locket of the Iron Solari | 24% | 22,931 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Locket of the Iron Solari | 18% | 17,295 |
|---|
  Bandlepipes, Zeke's Convergence, Locket of the Iron Solari | 7% | 6,511 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Knight's Vow | 5% | 5,112 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Zeke's Convergence
Zeke's Convergence เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Knight's Vow, Locket of the Iron Solari | 24% | 22,931 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Locket of the Iron Solari | 18% | 17,295 |
|---|
  Bandlepipes, Zeke's Convergence, Locket of the Iron Solari | 7% | 6,511 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Knight's Vow | 5% | 5,112 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Knight's Vow, Locket of the Iron Solari | 24% | 22,931 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Locket of the Iron Solari | 18% | 17,295 |
|---|
  Bandlepipes, Zeke's Convergence, Locket of the Iron Solari | 7% | 6,511 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Knight's Vow | 5% | 5,112 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Frozen Heart
Frozen Heart ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Protoplasm Harness
Protoplasm Harness ชนะบ่อยกว่า Kaenic Rookern ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Kaenic Rookern
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| WEQW + E + Q | 78% | 52.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 15% | 50.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 4% | 51.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 1% | 49.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 1% | 53.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 49.8% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
บิลด์ Rell ป่า
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 44.9%
- เกม
- 768
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.4
- อัตราการเลือก
- 0.0%

รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Plated Steelcaps | 59% | 43.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:16 |
|---|
Mercury's Treads | 24% | 48.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:05 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
ไอเทมชิ้นที่ 4: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Thornmail | 13% | 41.2% | 33:41 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean

คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Aftershock | 68% | 42.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Shield Bash | 68% | 43.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Bone Plating
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Bone Plating | 58% | 42.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Conditioning | 14% | 48.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Unflinching
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Unflinching | 60% | 42.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Overgrowth | 10% | 46.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Precision | 41% | 45.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Inspiration | 32% | 40.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
เร่งสกิล | 75% | 43.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วโจมตี | 19% | 45.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 71% | 44.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 16% | 50.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 82% | 43.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| WEQW + E + Q | 63% | 43.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 12% | 43.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
บิลด์ Rell เลนกลาง
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 41.2%
- เกม
- 388
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.4
- อัตราการเลือก
- 0.0%

คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Grasp of the Undying | 46% | 52.9% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Aftershock | 28% | 36.5% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Shield Bash | 56% | 44.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Bone Plating
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Bone Plating | 48% | 44.5% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Overgrowth | 43% | 52.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Unflinching | 25% | 37.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Precision | 56% | 46.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
เร่งสกิล | 55% | 42.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 50% | 41.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 58% | 42.4% |
|---|
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| WEQW + E + Q | 63% | 43.2% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
293,593 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 1% แอสซิสต์ 17.4
- ท็อป 1% มีส่วนร่วมคิล 58%
- ท้ายสุด 6% ฟาร์ม / นาที 1.0
- คิล
- 2.1 ท้ายสุด 9%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 12%
- โซโลคิล
- 0.2 ท้ายสุด 8%
- ดาเมจของทีม
- 9% ท้ายสุด 8%
- ดาเมจ / นาที
- 335 ท้ายสุด 8%
- ทอง / นาที
- 311 ท้ายสุด 10%
- วิชั่น / นาที
- 2.41 ท็อป 10%
- Control Ward ที่วาง
- 7.8 ท็อป 5%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท้ายสุด 31%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:48
- เลเวล 11 ที่ 22:03
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม 0-1-2 ทอง -77-130-178
ดาเมจที่ทำ
เวท 77% กายภาพ 23%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 36% จริง 8%
เพื่อนร่วมทีม
ซัพพอร์ต แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 164 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rell ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
เลนบน -
+3.7 Rell กับ Singed: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-5.3) · 3,328 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Rell กับ Teemo: +1.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.56-2.31) · 12,863 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Rell กับ Fiora: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.7) · 5,635 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.0 Rell กับ Karma: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.5 ถึง -1.5) · 578 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.0 Rell กับ K'Sante: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -3.5) · 4,184 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.5 Rell กับ Rumble: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -0.6) · 2,724 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+3.8 Rell กับ Zyra: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-5.4) · 3,501 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Rell กับ Lillia: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-4.4) · 9,220 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Rell กับ Briar: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.1) · 8,747 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.3 Rell กับ Qiyana: -5.30 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.22 ถึง -4.37) · 11,294 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.1 Rell กับ Nautilus: -5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.4 ถึง -0.7) · 303 เกม · ข้อมูลรวม · 40% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.1 Rell กับ Lee Sin: -4.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.89 ถึง -3.24) · 14,466 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+3.1 Rell กับ Neeko: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-6.0) · 956 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Rell กับ Vel'Koz: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.8) · 2,926 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.7 Rell กับ Lux: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.8) · 8,411 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.0 Rell กับ Azir: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -2.3) · 2,941 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.2 Rell กับ Mel: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.0) · 6,218 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.3 Rell กับ Akali: -2.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.09 ถึง -1.58) · 17,533 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.3 Rell กับ Ziggs: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.9) · 3,700 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Rell กับ Miss Fortune: +3.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.75-3.75) · 43,613 เกม · วัดจริง -
+2.9 Rell กับ Swain: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.4) · 3,618 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.1 Rell กับ Ezreal: -4.11 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.01 ถึง -3.21) · 12,089 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.3 Rell กับ Caitlyn: -3.30 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.04 ถึง -2.57) · 18,690 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.6 Rell กับ Ashe: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -1.6) · 8,179 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง