League of Legends บิลด์ Zilean
บิลด์ Zilean ซัพพอร์ต
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.2%
- เกม
- 185,401
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.2
- อัตราการเลือก
- 1.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.3% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 51.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:28 | |
| 14% | 52.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:39 | |
| 7% | 51.5% | -2.3 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 15:44 | |
| 1% | 53.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:31 | |
| 1% | 50.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 14:54 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 53.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 54.2% | สูสี | |
| 6% | 52.8% | สูสี | |
| 1% | 51.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 51.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 53.4% | สูสี | |
| 6% | 51.9% | สูสี | |
| 2% | 57.0% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 10% | 11% | |
| 30% | 31% | |
| 12% | 11% | |
| 7% | 7% | |
| 6% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Shurelya's Battlesong
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 51.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:20 | |
| 11% | 50.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 8% | 51.4% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 14:09 | |
| 7% | 52.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:26 | |
| 4% | 52.5% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | 13:43 | |
| 4% | 51.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.0% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 64.6% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 13,650 | |
| 7% | 4,661 | |
| 4% | 2,571 | |
| 3% | 1,659 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bandlepipes
Bandlepipes เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 52.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:01 | |
| 21% | 54.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:01 | |
| 9% | 54.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:23 | |
| 9% | 51.3% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:59 | |
| 6% | 53.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:06 | |
| 6% | 55.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 54.4% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.6% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 13,650 | |
| 7% | 4,661 | |
| 4% | 2,571 | |
| 3% | 1,659 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Locket of the Iron Solari
Locket of the Iron Solari เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 58.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:44 | |
| 18% | 57.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:57 | |
| 8% | 57.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:27 | |
| 7% | 57.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:47 | |
| 6% | 54.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:35 | |
| 5% | 57.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 60.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 69.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 13,650 | |
| 7% | 4,661 | |
| 4% | 2,571 | |
| 3% | 1,659 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Redemption
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Redemption เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Cosmic Drive ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 60.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:13 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rabadon's Deathcap เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Locket of the Iron Solari ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 12% | 43.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 42:04 | |
| 10% | 47.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 42:47 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Cosmic Drive
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | - | 45:22 | |
| 7% | - | 47:43 |
คีย์สโตนSummon Aery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 51.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 50.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 52.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.1% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.9% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.8% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.7% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.5% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.5% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.0% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.0% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Waterwalking ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 51.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 51.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.3% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.1% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.3% | +2.1 ต่างกันชัดเจน |
สายรองDomination
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.2 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 50.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 51.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองRelentless Hunter + Taste of Blood
Relentless Hunter + Taste of Blood ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter + Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 51.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.8% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.5% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.9% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.0% | +2.6 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 51.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 50.7% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.4% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 53.1% | +1.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.4% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 51.7% | +0.6 ต่างกันชัดเจน |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 60% | 52.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 13% | 50.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 13% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 13% | 54.3% | +2.7 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 53.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 47.5% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.2% อัป E ก่อน: ชนะ 53.0% (สูสี)
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Heal ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 51.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 57.1%
- เกม
- 1,472
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.8
- อัตราการเลือก
- 0.9%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.3% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 85% | 56.0% | |
| 10% | 62.7% | |
| 3% | 63.4% | |
| 2% | 63.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 85% | 56.9% | |
| 15% | 57.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Knight's Vow
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 85% | 56.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Bandlepipes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 36% | 60.6% | |
| 24% | 62.3% | |
| 9% | 54.5% | |
| 6% | 62.8% | |
| 6% | 66.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Shurelya's Battlesong
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 51.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:20 | |
| 11% | 50.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 8% | 51.4% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 14:09 | |
| 7% | 52.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:26 | |
| 4% | 52.5% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | 13:43 | |
| 4% | 51.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.0% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 64.6% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Imperial Mandate
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 52.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:01 | |
| 21% | 54.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:01 | |
| 9% | 54.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:23 | |
| 9% | 51.3% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:59 | |
| 6% | 53.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:06 | |
| 6% | 55.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 54.4% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.6% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Cosmic Drive
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 60.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:13 |
คีย์สโตนSummon Aery
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
แถวหลัก 2Transcendence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
แถวหลัก 3Scorch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 55.3% |
EWQ
สกิลE > W > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 60% | 52.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 13% | 50.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 13% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 13% | 54.3% | +2.7 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 53.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 47.5% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Exhaust + Flash
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 51.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zilean เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 52.8%
- เกม
- 14,399
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.4
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 53.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 72% | 53.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:24 | |
| 18% | 50.7% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 14:47 | |
| 6% | 51.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | 13:24 | |
| 3% | 54.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:33 | |
| 1% | 50.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:38 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 58% | 55.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 53.5% | สูสี | |
| 5% | 48.7% | สูสี | |
| 2% | 51.8% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 54.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 49.8% | สูสี | |
| 5% | 50.7% | สูสี | |
| 5% | 60.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 22% | 26% | |
| 4% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
Rod of Ages เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 53.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:54 | |
| 22% | 53.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:15 | |
| 15% | 51.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:46 | |
| 5% | 56.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:01 | |
| 3% | 48.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:45 | |
| 1% | 52.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 681 | |
| 7% | 381 | |
| 6% | 341 | |
| 6% | 335 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Archangel's Staff
Archangel's Staff เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 55.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:59 | |
| 22% | 55.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:04 | |
| 10% | 50.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:52 | |
| 8% | 54.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:15 | |
| 7% | 55.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:07 | |
| 3% | 56.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 57.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 72.2% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 681 | |
| 7% | 381 | |
| 6% | 341 | |
| 6% | 335 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shurelya's Battlesong
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 59.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:23 | |
| 19% | 58.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:14 | |
| 12% | 60.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:05 | |
| 5% | 54.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:20 | |
| 5% | 73.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 24:39 | |
| 5% | 55.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 54.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 55.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 681 | |
| 7% | 381 | |
| 6% | 341 | |
| 6% | 335 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Imperial Mandate
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 48% | 57.1% | 33:21 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | 34.2% | 38:14 |
คีย์สโตนSummon Aery
Summon Aery ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 53.5% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 38% | 52.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 53.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.3% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 53.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.0% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 53.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 51.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 57.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 52.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 54.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 51.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 56.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Triple Tonic
Magical Footwear + Triple Tonic ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ -2.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 52.7% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 31% | 51.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 56.1% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 57.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 59.3% | +3.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 53.8% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 36% | 51.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 53.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 52.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 56.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 52.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 53.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 72% | 52.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 26% | 53.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 49.3% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.9% อัป E ก่อน: ชนะ 37.5% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 53.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 60.4%
- เกม
- 718
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.7
- อัตราการเลือก
- 5.5%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 53.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 60.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 90% | 60.8% | |
| 10% | 57.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Archangel's Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 90% | 60.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Cosmic Drive
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 40% | 63.0% | |
| 27% | 68.5% | |
| 8% | 52.9% | |
| 7% | 60.0% | |
| 3% | 78.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Imperial Mandate
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 68.1% | |
| 16% | 47.6% | |
| 8% | 81.8% | |
| 6% | 50.0% | |
| 4% | 80.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Shurelya's Battlesong
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 59.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:23 | |
| 19% | 58.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:14 | |
| 12% | 60.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:05 | |
| 5% | 54.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:20 | |
| 5% | 73.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 24:39 | |
| 5% | 55.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 54.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 55.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | 34.2% | 38:14 |
คีย์สโตนSummon Aery
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
แถวหลัก 2Transcendence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
แถวหลัก 3Waterwalking
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 56.2% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 72% | 52.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 26% | 53.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 49.3% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Barrier
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 53.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zilean เลนบน
- ชนะ
- 52.0%
- เกม
- 11,599
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.7
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 53.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 67.4% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 62.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 75% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:60 | |
| 11% | 52.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:17 | |
| 11% | 54.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:29 | |
| 1% | 57.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:45 | |
| 1% | 45.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 13:58 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 54.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 10% | 54.3% | สูสี | |
| 9% | 57.9% | สูสี | |
| 1% | 46.0% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 60% | 55.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 10% | 57.0% | สูสี | |
| 9% | 49.1% | สูสี | |
| 3% | 62.5% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 14% | 17% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Archangel's Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 53.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:27 | |
| 17% | 52.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| 10% | 50.8% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | 13:03 | |
| 4% | 56.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:19 | |
| 2% | 52.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 | |
| 1% | 52.4% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 13% | 585 | |
| 9% | 439 | |
| 6% | 293 | |
| 4% | 204 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Cosmic Drive
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 56.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:15 | |
| 18% | 55.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:32 | |
| 8% | 54.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:41 | |
| 8% | 59.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:51 | |
| 7% | 55.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:51 | |
| 5% | 50.8% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.3% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 63.1% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 13% | 585 | |
| 9% | 439 | |
| 6% | 293 | |
| 4% | 204 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Horizon Focus
Horizon Focus เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 19% | 58.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:38 | |
| 19% | 61.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:41 | |
| 14% | 60.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:37 | |
| 5% | 62.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:53 | |
| 5% | 58.2% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:17 | |
| 5% | 54.9% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 53.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 72.9% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 13% | 585 | |
| 9% | 439 | |
| 6% | 293 | |
| 4% | 204 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Imperial Mandate
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 54.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:43 | |
| 14% | 60.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:28 | |
| 10% | 61.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:37 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | 46.7% | 40:16 |
คีย์สโตนSummon Aery
Summon Aery ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 52.6% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 28% | 51.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 65.4% | +7.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.9% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+6.2 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 52.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.2% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 63.0% | +6.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.7% | -6.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 52.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 58.3% | +5.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.0% | -5.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.6% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 52.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 53.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 58.8% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.6% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 52.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 52.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 55.7% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTriple Tonic + Jack Of All Trades
Triple Tonic + Jack Of All Trades ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -2.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 53.8% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 30% | 50.1% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 55.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 57.4% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 54.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 59.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 51% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Adaptive Force มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 53.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 51.6% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 51.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 52.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 54.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 52.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 51.9% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 52.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+6.4 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 73% | 52.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 23% | 52.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 2% | 58.8% | +6.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 43.1% | -4.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.9% อัป E ก่อน: ชนะ 55.6% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Teleport
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 53.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 52.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zilean เลนล่าง
- ชนะ
- 50.9%
- เกม
- 1,422
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.4
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + Tear of the Goddess
Health Potion x2 + Tear of the Goddess ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 57.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 36.1% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:07 | |
| 35% | 49.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:12 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Archangel's Staff
Archangel's Staff ชนะบ่อยกว่า Luden's Echo ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -3.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 50.7% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:03 | |
| 30% | 50.1% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | 12:37 | |
| 11% | 52.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:11 | |
| 7% | 59.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:59 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 62 | |
| 5% | 38 | |
| 5% | 36 | |
| 4% | 32 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Cosmic Drive
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Cosmic Drive เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Archangel's Staff ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 53.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:51 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 62 | |
| 5% | 38 | |
| 5% | 36 | |
| 4% | 32 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Imperial Mandate
Imperial Mandate ชนะบ่อยกว่า Cosmic Drive ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 54.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:04 | |
| 15% | 52.3% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:50 | |
| 11% | 61.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:02 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 62 | |
| 5% | 38 | |
| 5% | 36 | |
| 4% | 32 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 48.0% | 33:09 |
คีย์สโตนArcane Comet
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 50.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 48.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 63.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 48.5% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 64.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 49.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 42.7% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 50.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 47.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 45.6% | -4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 65.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 49.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 46.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 53.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTriple Tonic + Cash Back
Triple Tonic + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 50.8% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 47.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 43.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 52.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 48.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 56.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 49.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 50.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 55.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 67% | 52.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 31% | 47.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 42.0% อัป E ก่อน: ชนะ 50.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 48.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.7% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 66.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Zilean อันดับต้น
ดูทั้งหมด 6,992เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
185,036 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- น้อยสุด 2% ตาย 5.5
- ท็อป 10% แอสซิสต์ 15.2
- ท้ายสุด 5% เฟิร์สบลัด 4%
- คิล
- 2.1 ท้ายสุด 9%
- โซโลคิล
- 0.2 ท้ายสุด 9%
- มีส่วนร่วมคิล
- 52% ท็อป 12%
- ดาเมจของทีม
- 10% ท้ายสุด 10%
- ดาเมจ / นาที
- 365 ท้ายสุด 11%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.6 ท้ายสุด 21%
- ทอง / นาที
- 311 ท้ายสุด 11%
- วิชั่น / นาที
- 2.32 ท็อป 17%
- Control Ward ที่วาง
- 6.7 ท็อป 12%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:14
- เลเวล 11 ที่ 20:47
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 89% กายภาพ 11%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 40% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
14,251 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- น้อยสุด 1% ตาย 4.5
- ท็อป 3% แอสซิสต์ 11.7
- ท้ายสุด 1% โซโลคิล 0.6
- คิล
- 3.1 ท้ายสุด 2%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 14%
- ดาเมจของทีม
- 15% ท้ายสุด 4%
- ดาเมจ / นาที
- 547 ท้ายสุด 4%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 37%
- ทอง / นาที
- 349 ท้ายสุด 10%
- วิชั่น / นาที
- 0.72 ท็อป 21%
- Control Ward ที่วาง
- 1.2 ท็อป 4%
- เฟิร์สบลัด
- 3% ท้ายสุด 2%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:16
- เลเวล 11 ที่ 14:47
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 92% กายภาพ 8%ตายจาก
กายภาพ 49% เวท 45% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
11,728 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 1% ตาย 4.8
- ท็อป 2% แอสซิสต์ 10.6
- ท้ายสุด 1% โซโลคิล 0.9
- คิล
- 2.6 ท้ายสุด 2%
- มีส่วนร่วมคิล
- 39% ท็อป 16%
- ดาเมจของทีม
- 15% ท้ายสุด 3%
- ดาเมจ / นาที
- 538 ท้ายสุด 4%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.7 ท้ายสุด 19%
- ทอง / นาที
- 337 ท้ายสุด 8%
- วิชั่น / นาที
- 0.80 ท็อป 18%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท็อป 10%
- เฟิร์สบลัด
- 4% ท้ายสุด 2%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:28
- เลเวล 11 ที่ 13:38
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 89% กายภาพ 11%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 40% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
1,466 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- น้อยสุด 1% ตาย 5.4
- ท็อป 2% แอสซิสต์ 12.4
- ท้ายสุด 3% คิล 3.9
- โซโลคิล
- 0.4 ท้ายสุด 4%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 25%
- ดาเมจของทีม
- 15% ท้ายสุด 7%
- ดาเมจ / นาที
- 567 ท้ายสุด 9%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.6 ท้ายสุด 27%
- ทอง / นาที
- 382 ท้ายสุด 10%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท็อป 35%
- Control Ward ที่วาง
- 1.1 ท็อป 4%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท้ายสุด 4%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:12
- เลเวล 11 ที่ 17:50
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 93% กายภาพ 7%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 40% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Zilean ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Xerath: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.1) · 2,909 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rakan: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.8) · 3,509 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Alistar: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.3) · 3,793 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Brand: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.4) · 3,436 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nautilus: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-2.7) · 8,800 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Yuumi: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.1) · 4,657 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Morgana: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.8) · 6,567 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lulu: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.4) · 9,249 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lux: +1.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.38-2.26) · 10,657 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Zilean ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Zilean กับ Singed: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-5.3) · 2,307 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Dr. Mundo: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.4) · 4,315 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Garen: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-2.9) · 7,903 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ K'Sante: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.7 ถึง -3.0) · 2,635 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Jayce: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.9) · 4,609 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Gnar: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -1.0) · 2,668 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ Briar: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.6) · 5,838 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Warwick: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.4) · 6,819 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Shyvana: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.6) · 5,018 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ Qiyana: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -3.5) · 6,906 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Kindred: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -2.3) · 2,355 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Nidalee: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -0.6) · 1,493 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ Vel'Koz: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-5.8) · 1,773 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Xerath: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-4.2) · 3,799 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Fizz: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.3) · 6,440 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ Azir: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -1.6) · 1,860 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Mel: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -2.0) · 3,759 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Cassiopeia: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -1.2) · 1,589 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ Senna: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-7.7) · 609 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Kog'Maw: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.9) · 2,839 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Miss Fortune: +1.61 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.72-2.49) · 13,002 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zilean กับ Kalista: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -1.9) · 2,175 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Ezreal: -3.75 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.67 ถึง -2.83) · 11,838 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zilean กับ Corki: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -1.1) · 1,666 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน