League of Legends บิลด์ Maokai
บิลด์ Maokai ซัพพอร์ต
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 50.6%
- เกม
- 185,102
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.6
- อัตราการเลือก
- 1.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.5% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 57.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 52.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:00 | |
| 26% | 50.3% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 12:27 | |
| 16% | 51.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:05 | |
| 7% | 50.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | 13:23 | |
| 1% | 48.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 16:41 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 36% | 54.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 28% | 53.4% | สูสี | |
| 7% | 50.7% | สูสี | |
| 5% | 52.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 38% | 52.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 22% | 51.9% | สูสี | |
| 11% | 46.5% | สูสี | |
| 5% | 48.5% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 28% | 11% | |
| 7% | 22% | |
| 9% | 21% | |
| 37% | 26% | |
| 18% | 11% | |
| 36% | 38% | |
| 24% | 26% | |
| 9% | 7% | |
| 46% | 48% | |
| 6% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 51.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:47 | |
| 10% | 53.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:39 | |
| 9% | 51.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | 14:11 | |
| 8% | 48.2% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 14:58 | |
| 4% | 48.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 15:05 | |
| 3% | 53.5% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 54.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 54.2% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 7,126 | |
| 9% | 5,456 | |
| 7% | 3,957 | |
| 5% | 2,939 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bandlepipes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 50.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:05 | |
| 20% | 54.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:40 | |
| 11% | 54.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:21 | |
| 8% | 53.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:10 | |
| 6% | 57.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:04 | |
| 6% | 53.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 56.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 7,126 | |
| 9% | 5,456 | |
| 7% | 3,957 | |
| 5% | 2,939 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
Knight's Vow เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 56.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:48 | |
| 21% | 55.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:02 | |
| 14% | 56.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:35 | |
| 7% | 58.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:37 | |
| 7% | 60.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:40 | |
| 4% | 60.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 56.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 58.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 7,126 | |
| 9% | 5,456 | |
| 7% | 3,957 | |
| 5% | 2,939 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Thornmail เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Spirit Visage ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 58.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:37 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 60.0% | 40:55 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Unending Despair
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 9% | - | 42:35 | |
| 8% | - | 45:21 | |
| 8% | - | 45:50 | |
| 7% | - | 44:37 | |
| 6% | - | 45:37 |
คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 51.4% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.2% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.9% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.0% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Font of Life
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.4% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.5% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.4% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.3% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.5% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Bone Plating
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 51.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.1% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Unflinching
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 51.1% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 47.1% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.2% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.6% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 51.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.1% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 49.7% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.7% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองHextech Flashtraption + Biscuit Delivery
Hextech Flashtraption + Biscuit Delivery ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.4% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 50.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 50.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.0% | +0.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า ความเร็วเคลื่อนที่ ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 51.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 49.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 51.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.5% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 78% | 52.2% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 9% | 48.9% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 6% | 48.1% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 5% | 50.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 2% | 49.3% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 49.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.7% อัป E ก่อน: ชนะ 48.4% (ชนะมากกว่า)
- W
- Q
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 51.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.8% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 57.5%
- เกม
- 6,541
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 3.8%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.5% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 57.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 54% | 58.2% | |
| 24% | 57.0% | |
| 16% | 54.9% | |
| 5% | 63.2% | |
| <1% | 66.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 87% | 57.3% | |
| 13% | 58.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Knight's Vow
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 87% | 57.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Bandlepipes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 63.9% | |
| 22% | 56.6% | |
| 11% | 60.8% | |
| 9% | 64.5% | |
| 8% | 58.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 57.9% | |
| 16% | 64.4% | |
| 10% | 52.6% | |
| 8% | 51.7% | |
| 5% | 42.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 26% | 55.6% | |
| 9% | 33.3% | |
| 9% | 66.7% | |
| 6% | 75.0% | |
| 4% | 33.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Unending Despair
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 60.0% | 40:55 |
คีย์สโตนAftershock
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
แถวหลัก 1Font of Life
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
แถวหลัก 2Bone Plating
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
แถวหลัก 3Unflinching
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 57.0% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 78% | 52.2% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 9% | 48.9% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 6% | 48.1% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 5% | 50.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 2% | 49.3% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 49.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
- W
- Q
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Exhaust + Flash
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 51.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.8% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Maokai ป่า
- ชนะ
- 51.3%
- เกม
- 42,882
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.3
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling + Health Potion
Mosstomper Seedling + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 25% | 50.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 52.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 51.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 50.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 51.6% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:11 | |
| 30% | 51.1% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 29% | 52.5% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | 14:30 | |
| 5% | 53.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:36 | |
| 2% | 46.4% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:12 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 35% | 53.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 24% | 53.8% | สูสี | |
| 12% | 52.6% | สูสี | |
| 3% | 57.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 38% | 52.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 50.8% | สูสี | |
| 8% | 51.0% | สูสี | |
| 3% | 53.4% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 35% | 8% | |
| 12% | 38% | |
| 19% | 39% | |
| 27% | 15% | |
| 23% | 11% | |
| 3% | 13% | |
| 27% | 18% | |
| 9% | 2% | |
| 1% | 5% | |
| 50% | 53% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:23 | |
| 22% | 52.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:36 | |
| 5% | 52.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:12 | |
| 4% | 51.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:55 | |
| 2% | 51.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:15 | |
| 1% | 54.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 41.7% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 54.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 3,062 | |
| 6% | 1,358 | |
| 6% | 1,231 | |
| 4% | 862 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Unending Despair
Unending Despair เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 52.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:24 | |
| 16% | 54.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:36 | |
| 14% | 52.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:42 | |
| 11% | 52.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:02 | |
| 9% | 53.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:33 | |
| 5% | 56.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 51.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 52.8% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 3,062 | |
| 6% | 1,358 | |
| 6% | 1,231 | |
| 4% | 862 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Spirit Visage
Spirit Visage เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 56.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 | |
| 13% | 57.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:04 | |
| 13% | 55.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:52 | |
| 11% | 53.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:02 | |
| 7% | 59.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:26 | |
| 7% | 57.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 52.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 64.3% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 3,062 | |
| 6% | 1,358 | |
| 6% | 1,231 | |
| 4% | 862 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Protoplasm Harness
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Protoplasm Harness เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Spirit Visage ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 62.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:05 | |
| 19% | 58.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:09 | |
| 8% | 53.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:34 | |
| 8% | 71.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
Jak'Sho, The Protean ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 59.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:19 | |
| 10% | 59.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:47 | |
| 8% | 56.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:43 | |
| 8% | 68.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:05 | |
| 7% | 58.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:42 | |
| 5% | 62.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 61.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 62.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Randuin's Omen
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 40:19 | |
| 8% | - | 40:44 | |
| 8% | - | 41:27 | |
| 7% | - | 39:26 | |
| 7% | - | 40:37 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
Grasp of the Undying ชนะบ่อยกว่า Aftershock ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 51.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 50.5% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 51.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.5% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Font of Life
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 51.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 50.5% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 52.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.9% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Conditioning
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 52.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 50.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.1% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.1% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Revitalize
Revitalize ชนะบ่อยกว่า Overgrowth ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 51.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 50.5% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.7% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.1% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.3% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 52.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 50.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 51.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองLegend: Haste + Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 52.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า เร่งสกิล ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 51.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 51.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.5% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 51.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 68% | 51.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 29% | 50.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 2% | 49.7% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 49.0% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 44.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.2% อัป E ก่อน: ชนะ 42.9% (สูสี)
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 51.2% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Maokai เลนบน
- ชนะ
- 49.4%
- เกม
- 32,575
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.5
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Shield + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 49.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 51.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 48.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 50.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:25 | |
| 31% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:54 | |
| 7% | 51.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:54 | |
| 3% | 51.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:31 | |
| <1% | 49.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:04 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 52.1% | สูสี | |
| 5% | 55.6% | สูสี | |
| 2% | 49.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 50% | 53.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 45.9% | สูสี | |
| 5% | 45.4% | สูสี | |
| 2% | 53.1% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 57% | 17% | |
| 11% | 50% | |
| 12% | 42% | |
| 29% | 9% | |
| 22% | 39% | |
| 29% | 15% | |
| 40% | 29% | |
| 9% | 4% | |
| 7% | 3% | |
| 12% | 10% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Unending Despair
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 50.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:54 | |
| 22% | 50.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:59 | |
| 20% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:05 | |
| 10% | 51.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:11 | |
| 6% | 51.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| 5% | 50.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 48.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 56.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 1,403 | |
| 6% | 737 | |
| 5% | 660 | |
| 4% | 467 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Winter's Approach
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 54.2% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:20 | |
| 15% | 52.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:48 | |
| 14% | 49.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:03 | |
| 13% | 54.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:24 | |
| 5% | 55.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:38 | |
| 5% | 49.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 1,403 | |
| 6% | 737 | |
| 5% | 660 | |
| 4% | 467 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Spirit Visage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 58.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:24 | |
| 18% | 57.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:59 | |
| 17% | 54.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:08 | |
| 8% | 56.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:39 | |
| 4% | 52.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:04 | |
| 4% | 55.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 69.7% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 1,403 | |
| 6% | 737 | |
| 5% | 660 | |
| 4% | 467 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 54.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:34 | |
| 21% | 63.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:26 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Frozen Heart
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 60.5% | 38:13 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | - | 41:30 | |
| 14% | - | 40:29 | |
| 10% | - | 41:45 | |
| 9% | - | 43:25 | |
| 9% | - | 46:59 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.4% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 44.9% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.5% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 38.3% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.8% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Demolish
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 50.2% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 45.6% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 36.8% | -6.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Second Wind
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.2% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.8% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 49.3% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 45.5% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.3% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 31.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.5% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 48.9% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 44.5% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.9% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.5% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 49.5% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.7% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTranscendence + Gathering Storm
Transcendence + Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 50.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 49.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 47.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 50.2% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 46.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.2% | -0.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 49.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 90% | 50.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 9% | 49.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 44.0% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.7% อัป E ก่อน: ชนะ 33.3% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 49.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.6% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Maokai อันดับต้น
ดูทั้งหมด 3,672เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
181,270 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 15% แอสซิสต์ 14.6
- น้อยสุด 19% ตาย 7.1
- ท้ายสุด 12% ทอง / นาที 315
- คิล
- 2.6 ท้ายสุด 13%
- โซโลคิล
- 0.3 ท้ายสุด 12%
- มีส่วนร่วมคิล
- 50% ท็อป 19%
- ดาเมจของทีม
- 13% ท้ายสุด 18%
- ดาเมจ / นาที
- 471 ท้ายสุด 18%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.4 ท้ายสุด 16%
- วิชั่น / นาที
- 2.21 ท็อป 31%
- Control Ward ที่วาง
- 6.0 ท็อป 22%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท้ายสุด 31%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:42
- เลเวล 11 ที่ 21:58
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 86% กายภาพ 14%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
41,822 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 5% แอสซิสต์ 12.1
- ท็อป 6% Control Ward ที่วาง 2.0
- ท้ายสุด 5% โซโลคิล 0.5
- คิล
- 4.1 ท้ายสุด 8%
- ตาย
- 5.7 น้อยสุด 10%
- มีส่วนร่วมคิล
- 49% ท็อป 13%
- ดาเมจของทีม
- 16% ท้ายสุด 28%
- ดาเมจ / นาที
- 617 ท้ายสุด 35%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.8 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 391 ท้ายสุด 25%
- วิชั่น / นาที
- 0.88 ท็อป 25%
- เฟิร์สบลัด
- 4% ท้ายสุด 42%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:21
- เลเวล 11 ที่ 17:41
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 90% กายภาพ 10%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 38% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
32,321 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 8% แอสซิสต์ 9.2
- น้อยสุด 10% ตาย 5.8
- ท้ายสุด 6% คิล 3.6
- โซโลคิล
- 1.4 ท้ายสุด 7%
- มีส่วนร่วมคิล
- 38% ท็อป 24%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท้ายสุด 22%
- ดาเมจ / นาที
- 731 ท้ายสุด 23%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.9 ท้ายสุด 22%
- ทอง / นาที
- 354 ท้ายสุด 14%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท้ายสุด 11%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 41%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท้ายสุด 12%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:29
- เลเวล 11 ที่ 13:37
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 86% กายภาพ 14%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 37% จริง 9%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Maokai ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Poppy: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-4.8) · 1,568 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xerath: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.8) · 2,751 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Karma: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.1) · 3,975 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nautilus: +1.00 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.02-1.98) · 9,799 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Maokai ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Maokai กับ Mordekaiser: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.8) · 8,114 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Illaoi: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.9) · 3,858 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Teemo: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.0) · 9,487 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ K'Sante: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -2.9) · 2,254 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Riven: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -1.0) · 2,122 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Gnar: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.0) · 2,565 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ Zyra: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-5.5) · 1,879 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Shyvana: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.5) · 4,944 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Briar: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.2) · 6,140 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ Qiyana: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -3.4) · 6,204 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Lee Sin: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -2.6) · 8,593 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Rengar: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -1.9) · 3,069 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ Vel'Koz: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-5.5) · 1,701 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Hwei: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.6) · 3,318 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Fizz: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.6) · 6,552 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ Azir: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -1.9) · 1,745 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Neeko: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.5 ถึง -0.6) · 583 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Cassiopeia: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -0.8) · 1,581 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ Ziggs: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.9) · 2,549 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Kog'Maw: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-4.7) · 2,222 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Miss Fortune: +2.56 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.83-3.28) · 19,977 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Maokai กับ Ezreal: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -3.4) · 9,587 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Ashe: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -1.7) · 6,803 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai กับ Vayne: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.1 ถึง -0.5) · 5,607 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน