League of Legends บิลด์ Vel'Koz
บิลด์ Vel'Koz ซัพพอร์ต
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 330,768
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.1
- อัตราการเลือก
- 1.8%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
Boots of Swiftness ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 51.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:27 | |
| 14% | 52.2% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 14:23 | |
| 7% | 53.4% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | 14:26 | |
| 1% | 50.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | 17:03 | |
| <1% | 48.5% | +1.0 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 16:48 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 53.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 53.7% | สูสี | |
| 6% | 55.4% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 51.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 52.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 52.7% | สูสี | |
| 5% | 55.2% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 52.4% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 22% | 18% | |
| 35% | 37% | |
| 24% | 26% | |
| 62% | 63% | |
| 11% | 12% | |
| 6% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 51.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:14 | |
| 15% | 52.2% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 13:29 | |
| 3% | 52.4% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 15:07 | |
| 3% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:12 | |
| 2% | 53.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | 12:12 | |
| 1% | 54.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 53.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 16,092 | |
| 13% | 13,896 | |
| 7% | 7,362 | |
| 7% | 7,003 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 52.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:42 | |
| 21% | 51.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:39 | |
| 14% | 52.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:46 | |
| 9% | 53.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:47 | |
| 2% | 51.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:39 | |
| 2% | 48.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 73.7% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 45.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 16,092 | |
| 13% | 13,896 | |
| 7% | 7,362 | |
| 7% | 7,003 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Horizon Focus
Horizon Focus เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 51.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:17 | |
| 19% | 52.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:43 | |
| 15% | 51.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:43 | |
| 11% | 54.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:03 | |
| 8% | 53.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:33 | |
| 5% | 48.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 54.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 71.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 16,092 | |
| 13% | 13,896 | |
| 7% | 7,362 | |
| 7% | 7,003 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Liandry's Torment
Liandry's Torment ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 54.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:47 | |
| 18% | 53.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:39 | |
| 13% | 54.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:55 | |
| 12% | 51.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:33 | |
| 9% | 52.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:55 | |
| 7% | 50.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rabadon's Deathcap เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Liandry's Torment ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 50.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 41:23 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 45.8% | 45:49 | |
| 10% | - | 44:54 | |
| 8% | - | 46:03 | |
| 7% | - | 48:19 | |
| 6% | - | 45:24 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.9% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.6% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 52.2% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.2% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.3 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 50.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 52.1% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 50.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.3% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTaste of Blood + Deep Ward
Taste of Blood + Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter + Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 51.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.1% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 51.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.4% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.3% | +0.2 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 90% | 51.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 8% | 49.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 48.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 46.1% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 48.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 44.4% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.2% อัป W ก่อน: ชนะ 44.2% (ชนะมากกว่า)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Heal
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 51.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 50.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.1% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 58.1%
- เกม
- 1,421
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.4
- อัตราการเลือก
- 0.5%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 51% | 57.5% | |
| 31% | 58.1% | |
| 16% | 58.5% | |
| 1% | 87.5% | |
| <1% | 100.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 62% | 56.5% | |
| 38% | 61.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Horizon Focus
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 62% | 56.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 57.7% | |
| 15% | 49.4% | |
| 15% | 55.8% | |
| 13% | 65.8% | |
| 10% | 59.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Morellonomicon
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 53.1% | |
| 19% | 52.0% | |
| 10% | 38.5% | |
| 10% | 69.2% | |
| 6% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Luden's Echo
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 51.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:14 | |
| 15% | 52.2% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 13:29 | |
| 3% | 52.4% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 15:07 | |
| 3% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:12 | |
| 2% | 53.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | 12:12 | |
| 1% | 54.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 53.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Shadowflame
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 52.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:42 | |
| 21% | 51.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:39 | |
| 14% | 52.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:46 | |
| 9% | 53.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:47 | |
| 2% | 51.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:39 | |
| 2% | 48.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 73.7% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 45.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
คีย์สโตนArcane Comet
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
แถวหลัก 2Transcendence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
แถวหลัก 3Gathering Storm
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 61.7% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 90% | 51.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 8% | 49.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 48.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 46.1% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 48.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 44.4% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Heal
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 51.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 50.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.1% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Vel'Koz เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.3%
- เกม
- 100,461
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.3
- อัตราการเลือก
- 0.6%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 51.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.0% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.7% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 51.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:11 | |
| 15% | 52.9% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | 12:21 | |
| 8% | 53.4% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 12:19 | |
| 3% | 51.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:29 | |
| 1% | 48.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:58 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 59% | 52.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 55.0% | ชนะมากกว่า | |
| 7% | 51.8% | สูสี | |
| 2% | 52.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 58% | 51.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 54.4% | สูสี | |
| 7% | 53.7% | สูสี | |
| 4% | 54.3% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 32% | 27% | |
| 4% | 9% | |
| 21% | 25% | |
| 52% | 54% | |
| 12% | 11% | |
| 9% | 10% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 68% | 51.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 24% | 52.5% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | 11:14 | |
| 3% | 52.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 1% | 53.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:26 | |
| 1% | 53.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:23 | |
| 1% | 51.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 47.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 63.9% | +4.2 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 12,038 | |
| 16% | 8,208 | |
| 5% | 2,381 | |
| 4% | 2,185 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 52.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:24 | |
| 12% | 49.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:55 | |
| 6% | 55.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:52 | |
| 6% | 53.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:03 | |
| 4% | 54.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:10 | |
| 3% | 58.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | ||
| 1% | 75.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 52.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 12,038 | |
| 16% | 8,208 | |
| 5% | 2,381 | |
| 4% | 2,185 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -2.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 53.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:15 | |
| 26% | 56.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:00 | |
| 16% | 54.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:31 | |
| 5% | 51.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:45 | |
| 4% | 55.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:37 | |
| 4% | 55.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 57.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 75.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 12,038 | |
| 16% | 8,208 | |
| 5% | 2,381 | |
| 4% | 2,185 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Banshee's Veil
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Banshee's Veil เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.0 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 54.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:14 | |
| 13% | 54.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:02 | |
| 8% | 58.2% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | 32:21 | |
| 8% | 57.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:47 | |
| 6% | 74.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 5% | 57.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 51.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 56.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
Void Staff ชนะบ่อยกว่า Liandry's Torment ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 55.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:49 | |
| 13% | 54.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:45 | |
| 12% | 54.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:27 | |
| 11% | 54.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:04 | |
| 10% | 53.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:38 | |
| 6% | 53.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 63.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 5% | 54.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 54.0% | 40:07 | |
| 11% | - | 40:29 | |
| 11% | - | 39:58 | |
| 9% | - | 40:51 | |
| 9% | - | 41:22 |
คีย์สโตนArcane Comet
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.6% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.7% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.3% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 51.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.1% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 51.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.6% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 57.1% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.7 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 52.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 50.4% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.6% | +2.7 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
Coup de Grace + Triumph ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 52.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 51.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.9% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 51.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.3% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 51.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 53.0% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 86% | 51.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 10% | 51.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 3% | 47.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 51.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 50.7% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 40.3% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.3% อัป W ก่อน: ชนะ 53.8% (สูสี)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 51.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 53.0% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 57.0%
- เกม
- 1,994
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.8
- อัตราการเลือก
- 2.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 51.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.0% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.7% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 58.3% | |
| 24% | 55.8% | |
| 13% | 55.3% | |
| 8% | 61.7% | |
| 5% | 55.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 59% | 57.2% | |
| 30% | 56.6% | |
| 4% | 56.0% | |
| 4% | 50.0% | |
| 1% | 60.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 41% | 57.2% | |
| 18% | 54.4% | |
| 11% | 54.3% | |
| 8% | 59.0% | |
| 7% | 67.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 59.2% | |
| 25% | 60.0% | |
| 6% | 62.9% | |
| 5% | 60.9% | |
| 5% | 63.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 28% | 63.6% | |
| 11% | 56.0% | |
| 9% | 56.8% | |
| 3% | 66.7% | |
| 3% | 26.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Liandry's Torment
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 55.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:49 | |
| 13% | 54.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:45 | |
| 12% | 54.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:27 | |
| 11% | 54.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:04 | |
| 10% | 53.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:38 | |
| 6% | 53.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 63.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 5% | 54.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Banshee's Veil
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 54.0% | 40:07 | |
| 11% | - | 40:29 | |
| 11% | - | 39:58 | |
| 9% | - | 40:51 | |
| 9% | - | 41:22 |
คีย์สโตนArcane Comet
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
แถวหลัก 2Transcendence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
แถวหลัก 3Scorch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 56.4% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 86% | 51.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 10% | 51.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 3% | 47.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 51.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 50.7% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 40.3% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 51.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 53.0% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Vel'Koz เลนล่าง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 54.0%
- เกม
- 44,813
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.8
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 54.2% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.8% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.8% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าBoots of Swiftness
Boots of Swiftness ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 53.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:27 | |
| 31% | 54.6% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | 12:17 | |
| 9% | 55.1% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | 12:28 | |
| 1% | 56.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:32 | |
| 1% | 57.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:23 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 48% | 54.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 55.3% | สูสี | |
| 7% | 55.4% | สูสี | |
| 2% | 60.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 48% | 54.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 55.7% | สูสี | |
| 7% | 52.6% | สูสี | |
| 2% | 65.9% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 6% | 12% | |
| 30% | 24% | |
| 11% | 12% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
Blackfire Torch เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 52.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:57 | |
| 46% | 55.4% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | 11:14 | |
| 3% | 53.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:05 | |
| 1% | 56.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:11 | |
| 1% | 49.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:17 | |
| 1% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | ||
| <1% | 55.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 18% | 57.6% | 4,643 | |
| 14% | 57.7% | 3,718 | |
| 9% | 53.8% | 2,378 | |
| 6% | - | 1,693 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 53.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:08 | |
| 11% | 55.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:45 | |
| 6% | 52.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:38 | |
| 6% | 55.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:35 | |
| 3% | 60.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:18 | |
| 2% | 73.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 2% | 59.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 56.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 18% | 57.6% | 4,643 | |
| 14% | 57.7% | 3,718 | |
| 9% | 53.8% | 2,378 | |
| 6% | - | 1,693 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 55.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:59 | |
| 19% | 51.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:28 | |
| 15% | 55.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:41 | |
| 6% | 56.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:02 | |
| 4% | 51.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:22 | |
| 4% | 57.0% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 76.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 3% | 58.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 18% | 57.6% | 4,643 | |
| 14% | 57.7% | 3,718 | |
| 9% | 53.8% | 2,378 | |
| 6% | - | 1,693 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 52.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:02 | |
| 12% | 54.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:24 | |
| 7% | 54.8% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | 30:29 | |
| 7% | 49.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 51.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 77.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 6% | 58.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:35 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Cryptbloom
Cryptbloom ชนะบ่อยกว่า Liandry's Torment ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 55.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:16 | |
| 15% | 55.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:39 | |
| 11% | 55.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:46 | |
| 11% | 50.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:18 | |
| 10% | 55.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:13 | |
| 10% | 50.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 63.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 4% | 56.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Horizon Focus
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 54.6% | 39:56 | |
| 11% | 51.8% | 39:41 | |
| 10% | 47.6% | 39:28 | |
| 10% | 53.5% | 38:30 | |
| 9% | 50.3% | 38:58 |
คีย์สโตนArcane Comet
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 54.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.4% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 56.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 54.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 55.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.5% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 54.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.8% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 53.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 53.6% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 40% | 55.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 59.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 55.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 53.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 52.2% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 52.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
Coup de Grace + Triumph ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 54.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 55.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 57.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 58.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 53.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 55.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 55.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 54.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 55.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 58.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 53.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 55.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 93% | 54.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 5% | 53.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 2% | 50.2% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 44.4% | -4.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 56.4% อัป W ก่อน: ชนะ 54.1% (สูสี)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Teleport
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 54.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 54.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 51.9% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 59.9%
- เกม
- 832
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.4
- อัตราการเลือก
- 2.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 54.2% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.8% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.8% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 59.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 60.0% | |
| <1% | 25.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Horizon Focus
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 60.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 32% | 61.9% | |
| 30% | 65.6% | |
| 16% | 58.1% | |
| 8% | 65.4% | |
| 4% | 44.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 59.6% | |
| 19% | 52.4% | |
| 9% | 66.7% | |
| 5% | 43.8% | |
| 5% | 33.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Luden's Echo
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 52.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:57 | |
| 46% | 55.4% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | 11:14 | |
| 3% | 53.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:05 | |
| 1% | 56.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:11 | |
| 1% | 49.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:17 | |
| 1% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | ||
| <1% | 55.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Shadowflame
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 53.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:08 | |
| 11% | 55.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:45 | |
| 6% | 52.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:38 | |
| 6% | 55.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:35 | |
| 3% | 60.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:18 | |
| 2% | 73.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 2% | 59.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 56.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
คีย์สโตนArcane Comet
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
แถวหลัก 2Transcendence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
แถวหลัก 3Gathering Storm
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 93% | 54.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 5% | 53.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 2% | 50.2% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 44.4% | -4.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Teleport
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 54.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 54.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 51.9% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Vel'Koz เลนบน
- ชนะ
- 51.7%
- เกม
- 10,851
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.4
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 52.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.8% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 56.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 52.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:29 | |
| 23% | 53.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:40 | |
| 18% | 52.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:06 | |
| 2% | 57.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:22 | |
| 1% | 50.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:51 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 45% | 54.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 58.0% | สูสี | |
| 13% | 53.9% | สูสี | |
| 2% | 48.3% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 44% | 49.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 48.0% | สูสี | |
| 15% | 55.1% | สูสี | |
| 4% | 43.9% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 5% | 8% | |
| 39% | 42% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blackfire Torch
Blackfire Torch เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -3.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 51.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:20 | |
| 28% | 53.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:35 | |
| 4% | 54.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:51 | |
| 4% | 54.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:04 | |
| 2% | 53.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:58 | |
| 2% | 55.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 749 | |
| 8% | 457 | |
| 5% | 254 | |
| 4% | 220 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -3.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 52.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:57 | |
| 18% | 51.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:06 | |
| 14% | 54.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:52 | |
| 8% | 56.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:05 | |
| 4% | 52.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:28 | |
| 4% | 57.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 749 | |
| 8% | 457 | |
| 5% | 254 | |
| 4% | 220 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -3.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 53.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:54 | |
| 22% | 51.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:32 | |
| 16% | 56.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:36 | |
| 7% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:34 | |
| 5% | 53.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:52 | |
| 5% | 57.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 82.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 48.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 749 | |
| 8% | 457 | |
| 5% | 254 | |
| 4% | 220 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 32% | 51.8% | 31:35 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Banshee's Veil
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 60.7% | 35:43 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 41:06 | |
| 14% | - | 42:08 | |
| 11% | - | 42:37 | |
| 9% | - | 39:44 | |
| 9% | - | 40:17 |
คีย์สโตนDeathfire Touch
Deathfire Touch ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 52.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 55.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.7% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Nimbus Cloak
Nimbus Cloak ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 52.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.5% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.2% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 52.9% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.9% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.6% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 40.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 52.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 53.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.3% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 51.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 53.4% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 52.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 55.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUltimate Hunter + Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.5% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 54.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 52.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 52.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
W > Q > E ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 78% | 52.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 15% | 53.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 6% | 48.4% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 53.0% อัป W ก่อน: ชนะ 50.9% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ghost
Flash + Ghost ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 52.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 53.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 55.7% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 50.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.1% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Vel'Koz ป่า
แพตช์ 16.20- ชนะ
- 37.9%
- เกม
- 174
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 40.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 33.9% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:23 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 45% | 26.9% | 12:05 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 12 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 30% | 33.3% | 21:30 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 12 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | 36.4% | 27:08 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 12 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 14% | 25.0% |
คีย์สโตนDark Harvest
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 44.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 31.3% | -5.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 45.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 29.8% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 27.1% |
สายรองDomination
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 30.6% |
รูนรองUltimate Hunter + Cheap Shot
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 90% | 30.8% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 29.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 31.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 35.1% |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 38.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 36.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Vel'Koz อันดับต้น
ดูทั้งหมด 16,023เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
327,129 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 2% ดาเมจ / นาที 826
- ท็อป 3% ดาเมจของทีม 21%
- ท้ายสุด 21% เฟิร์สบลัด 6%
- คิล
- 5.2 ท็อป 41%
- ตาย
- 7.5 น้อยสุด 28%
- แอสซิสต์
- 11.4 ท็อป 38%
- โซโลคิล
- 0.9 ท็อป 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 42%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.9 ท้ายสุด 37%
- ทอง / นาที
- 345 ท้ายสุด 42%
- วิชั่น / นาที
- 2.30 ท็อป 22%
- Control Ward ที่วาง
- 6.4 ท็อป 16%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:19
- เลเวล 11 ที่ 21:16
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 42% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
99,314 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 2% Control Ward ที่วาง 1.3
- ท็อป 3% ดาเมจของทีม 26%
- ท้ายสุด 16% เฟิร์สบลัด 6%
- คิล
- 7.6 ท็อป 41%
- ตาย
- 6.3 น้อยสุด 26%
- แอสซิสต์
- 7.5 ท็อป 36%
- โซโลคิล
- 2.5 ท็อป 47%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท็อป 34%
- ดาเมจ / นาที
- 1,000 ท็อป 3%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 42%
- ทอง / นาที
- 404 ท้ายสุด 42%
- วิชั่น / นาที
- 0.74 ท็อป 13%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:11
- เลเวล 11 ที่ 14:28
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%ตายจาก
กายภาพ 47% เวท 46% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
44,255 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 2% ดาเมจของทีม 25%
- ท็อป 2% Control Ward ที่วาง 1.1
- ท้ายสุด 14% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 8.1 ท็อป 45%
- ตาย
- 6.3 น้อยสุด 9%
- แอสซิสต์
- 8.6 ท็อป 36%
- โซโลคิล
- 1.4 ท็อป 37%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 27%
- ดาเมจ / นาที
- 994 ท็อป 3%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 30%
- ทอง / นาที
- 442 ท็อป 49%
- วิชั่น / นาที
- 0.71 ท็อป 19%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:09
- เลเวล 11 ที่ 17:44
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 42% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
10,861 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 1% Control Ward ที่วาง 1.6
- ท็อป 2% ดาเมจ / นาที 992
- ท้ายสุด 30% เฟิร์สบลัด 9%
- คิล
- 7.4 ท็อป 17%
- ตาย
- 6.5 น้อยสุด 35%
- แอสซิสต์
- 6.7 ท็อป 34%
- โซโลคิล
- 3.6 ท็อป 13%
- มีส่วนร่วมคิล
- 39% ท็อป 17%
- ดาเมจของทีม
- 26% ท็อป 3%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 48%
- ทอง / นาที
- 402 ท็อป 47%
- วิชั่น / นาที
- 0.91 ท็อป 2%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:19
- เลเวล 11 ที่ 12:59
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 41% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Vel'Koz ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Ashe: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-5.3) · 2,408 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Malphite: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-5.3) · 1,960 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Neeko: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.5) · 3,708 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renata Glasc: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.7) · 2,525 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-5.5) · 1,118 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lulu: +2.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.81-3.50) · 13,206 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Bard: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.8) · 3,948 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Senna: +2.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.25-3.24) · 9,454 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Pantheon: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.4) · 6,419 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lux: +2.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.43-2.61) · 27,343 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Morgana: +2.00 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.20-2.79) · 14,973 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Brand: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.0) · 7,538 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Braum: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.1) · 5,625 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nautilus: +1.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.69-2.18) · 17,053 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Tahm Kench: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-2.6) · 5,813 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh: +0.79 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.07-1.51) · 18,521 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Seraphine: +0.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.02-1.41) · 19,588 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Vel'Koz ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Vel'Koz กับ Ornn: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.2) · 5,689 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Fiora: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-3.8) · 6,051 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Dr. Mundo: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-3.4) · 8,378 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Thresh: -8.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -13.3 ถึง -2.8) · 144 เกม · ข้อมูลรวม · 58% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Lulu: -7.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.3 ถึง -1.7) · 140 เกม · ข้อมูลรวม · 59% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ K'Sante: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -3.4) · 4,237 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Warwick: +3.38 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.55-4.21) · 14,158 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Rammus: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.5) · 4,622 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Bel'Veth: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.3) · 4,295 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Qiyana: -5.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.14 ถึง -4.36) · 12,237 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Nidalee: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -2.0) · 2,196 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Lee Sin: -3.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.28 ถึง -2.66) · 15,112 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Vladimir: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.3) · 6,917 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Xerath: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.2) · 7,734 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Fizz: +1.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.68-2.53) · 11,384 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Azir: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -2.7) · 2,835 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Mel: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -3.3) · 8,096 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Orianna: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -2.8) · 4,984 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Swain: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.6) · 3,665 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Jhin: +1.77 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.29-2.26) · 46,427 เกม · วัดจริง -
Vel'Koz กับ Twitch: +1.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-2.0) · 9,647 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Vel'Koz กับ Lucian: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -2.6) · 7,826 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Kalista: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.4) · 3,158 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vel'Koz กับ Ezreal: -3.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.63 ถึง -2.40) · 26,799 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน