League of Legends บิลด์ Wukong
บิลด์ Wukong ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 52.5%
- เกม
- 528,684
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.5
- อัตราการเลือก
- 3.0%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 52.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 53.1% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.2% | +0.9 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 53.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:60 | |
| 41% | 53.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:40 | |
| 2% | 58.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 16:21 | |
| 1% | 55.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 15:17 | |
| 1% | 53.8% | -2.9 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:47 | |
| <1% | 49.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 61% | 56.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 54.9% | สูสี | |
| 2% | 61.0% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 59.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 59% | 52.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 48.0% | สูสี | |
| 1% | 52.5% | สูสี | |
| 1% | 55.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 16% | 59% | |
| 61% | 19% | |
| 5% | 24% | |
| 43% | 30% | |
| 17% | 14% | |
| 6% | 3% | |
| 62% | 61% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 89% | 53.0% | +4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 4% | 51.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | 10:46 | |
| 3% | 48.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | 11:39 | |
| 1% | 47.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 12:10 | |
| 1% | 53.6% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 11:35 | |
| <1% | 51.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 46.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| <1% | 51.1% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 47% | - | 128,843 | |
| 10% | 72.9% | 27,054 | |
| 8% | - | 21,338 | |
| 5% | - | 13,960 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 70% | 54.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:51 | |
| 8% | 54.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:59 | |
| 7% | 53.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:54 | |
| 3% | 52.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:52 | |
| 3% | 49.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 21:03 | |
| 2% | 52.7% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 47% | - | 128,843 | |
| 10% | 72.9% | 27,054 | |
| 8% | - | 21,338 | |
| 5% | - | 13,960 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Guardian Angel
Guardian Angel เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 58.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 | |
| 12% | 62.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:19 | |
| 12% | 57.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:06 | |
| 9% | 54.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:32 | |
| 4% | 57.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:58 | |
| 2% | 56.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 60.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 52.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 47% | - | 128,843 | |
| 10% | 72.9% | 27,054 | |
| 8% | - | 21,338 | |
| 5% | - | 13,960 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Sterak's Gage เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.0 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 61.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:28 | |
| 18% | 59.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:36 | |
| 13% | 63.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:32 | |
| 7% | 61.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 64.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:15 | |
| 2% | 56.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.9% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Death's Dance เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Sterak's Gage ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 62.3% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 36:06 | |
| 13% | 57.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 11% | 55.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:03 | |
| 8% | 58.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:20 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Sundered Sky
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | 54.0% | 39:21 | |
| 12% | 52.8% | 40:21 | |
| 8% | 42.3% | 40:34 | |
| 8% | 53.0% | 39:50 | |
| 6% | 47.4% | 39:45 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 52.8% | +4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.6% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.2% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.9% | -5.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.1% | -5.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.8% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.5% | -6.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 52.8% | +4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.4% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.7% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.0% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.6% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 46.5% | -6.2 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.7% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.4% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.4% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.1% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.0% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.9% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.2% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 53.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 52.0% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 52.3% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.4% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.3% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.5% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 53.1% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 51.6% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 48.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 1% | 49.7% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.0% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองJack Of All Trades + Cash Back
Jack Of All Trades + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 53.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.6% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.1% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.5% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.5% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 52.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 90% | 52.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 52.2% | -0.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 3% | 51.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 48.2% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 49.2% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 49.8% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.6% อัป E ก่อน: ชนะ 51.7% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.5% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
- ชนะ
- 59.1%
- เกม
- 7,130
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.5
- อัตราการเลือก
- 1.5%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 52.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 53.1% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.2% | +0.9 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าGluttonous Greaves
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 59.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 59.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 59.4% | |
| 7% | 56.5% | |
| 3% | 63.7% | |
| 2% | 56.4% | |
| 1% | 44.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 51% | 61.8% | |
| 24% | 61.3% | |
| 5% | 60.1% | |
| 4% | 55.2% | |
| 2% | 59.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sundered Sky
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 27% | 61.7% | |
| 25% | 61.9% | |
| 10% | 61.1% | |
| 7% | 58.4% | |
| 4% | 63.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 58.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 | |
| 12% | 62.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:19 | |
| 12% | 57.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:06 | |
| 9% | 54.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:32 | |
| 4% | 57.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:58 | |
| 2% | 56.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 60.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 52.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
ไอเทมชิ้นที่ 6Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 14% | 62.5% | |
| 10% | 25.0% | |
| 6% | 42.9% | |
| 5% | 66.7% | |
| 5% | 50.0% |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
แถวหลัก 3Coup de Grace
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.2% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 90% | 52.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 52.2% | -0.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 3% | 51.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 48.2% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 49.2% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 49.8% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.5% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
บิลด์ Wukong เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.2%
- เกม
- 67,356
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.2
- อัตราการเลือก
- 0.4%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 49.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 62% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:18 | |
| 31% | 51.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:53 | |
| 3% | 59.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:01 | |
| 2% | 55.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:23 | |
| 2% | 54.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:31 | |
| 1% | 53.8% | -2.7 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 54.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 52.7% | สูสี | |
| 2% | 60.3% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 59.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 20% | 48.1% | สูสี | |
| 2% | 54.4% | สูสี | |
| 1% | 62.5% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 11% | 54% | |
| 63% | 20% | |
| 4% | 21% | |
| 29% | 17% | |
| 12% | 9% | |
| 58% | 56% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 51.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:42 | |
| 24% | 51.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:23 | |
| 4% | 50.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:27 | |
| 3% | 51.7% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 12:43 | |
| 2% | 51.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:24 | |
| 1% | 48.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 5,605 | |
| 4% | 1,456 | |
| 4% | 1,431 | |
| 4% | 1,152 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Profane Hydra
Profane Hydra เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 53.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:00 | |
| 14% | 55.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:57 | |
| 10% | 53.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:19 | |
| 8% | 53.9% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:13 | |
| 6% | 52.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:32 | |
| 4% | 53.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 55.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 5,605 | |
| 4% | 1,456 | |
| 4% | 1,431 | |
| 4% | 1,152 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Black Cleaver
Black Cleaver เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 57.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:32 | |
| 15% | 56.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:53 | |
| 7% | 53.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:41 | |
| 6% | 58.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:51 | |
| 5% | 58.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:22 | |
| 3% | 58.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 59.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 59.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 5,605 | |
| 4% | 1,456 | |
| 4% | 1,431 | |
| 4% | 1,152 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
Sterak's Gage ชนะบ่อยกว่า Maw of Malmortius ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 54.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:52 | |
| 11% | 62.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:02 | |
| 8% | 57.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:02 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 57.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:24 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 47.9% | 38:20 | |
| 9% | - | 37:22 | |
| 7% | - | 38:52 | |
| 6% | - | 38:59 | |
| 4% | - | 35:39 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 51.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.1% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 51.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.2% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
Legend: Bloodline ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 49.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.7% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 49.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 51.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองSecond Wind + Overgrowth
Second Wind + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 50.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 51.1% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 53.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 56.2% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 50.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.4% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 50.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.5% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 52.1% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.1% | +1.2 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 91% | 51.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 6% | 50.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 49.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 53.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.9% อัป E ก่อน: ชนะ 51.0% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 57.1%
- เกม
- 912
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.5
- อัตราการเลือก
- 1.5%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 49.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 58.4% | |
| 37% | 56.2% | |
| 4% | 64.5% | |
| 2% | 61.1% | |
| 1% | 71.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 63% | 58.3% | |
| 20% | 58.0% | |
| 6% | 57.4% | |
| 2% | 47.1% | |
| 2% | 56.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 36% | 58.2% | |
| 21% | 57.4% | |
| 6% | 54.0% | |
| 5% | 67.6% | |
| 4% | 60.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 32% | 56.9% | |
| 10% | 69.2% | |
| 7% | 75.0% | |
| 4% | 77.3% | |
| 4% | 70.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Maw of Malmortius
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 11% | 62.5% | |
| 9% | 68.4% | |
| 7% | 78.6% | |
| 5% | 70.0% | |
| 4% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 16% | 63.6% | |
| 10% | 85.7% | |
| 6% | 50.0% | |
| 4% | 66.7% | |
| 3% | 0.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Sundered Sky
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 47.9% | 38:20 | |
| 9% | - | 37:22 | |
| 7% | - | 38:52 | |
| 6% | - | 38:59 | |
| 4% | - | 35:39 |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
แถวหลัก 3Last Stand
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 48% | 57.2% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 91% | 51.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 6% | 50.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 49.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 53.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Wukong เลนกลาง
- ชนะ
- 50.0%
- เกม
- 8,820
- ผลต่ออัตราชนะ
- 0.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 51.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:48 | |
| 30% | 52.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:58 | |
| 7% | 54.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:11 | |
| 6% | 55.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:22 | |
| 4% | 48.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:13 | |
| 3% | 52.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 56.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 52.1% | สูสี | |
| 6% | 63.7% | สูสี | |
| 5% | 55.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 60% | 46.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 6% | 49.0% | เกมไม่พอ | |
| 6% | 28.6% | เกมไม่พอ | |
| 4% | 43.3% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 43% | 6% | |
| 23% | 60% | |
| 6% | 22% | |
| 18% | 10% | |
| 35% | 31% | |
| 6% | 3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
Trinity Force เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 51.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:23 | |
| 28% | 52.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:03 | |
| 11% | 53.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:43 | |
| 7% | 46.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:28 | |
| 4% | 50.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:17 | |
| 3% | 48.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | ||
| 2% | 53.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 331 | |
| 6% | 260 | |
| 4% | 204 | |
| 4% | 181 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 54.4% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:34 | |
| 13% | 52.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:18 | |
| 12% | 56.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:14 | |
| 9% | 49.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:43 | |
| 6% | 55.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:38 | |
| 4% | 57.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 47.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 47.4% | -4.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 331 | |
| 6% | 260 | |
| 4% | 204 | |
| 4% | 181 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
Death's Dance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:38 | |
| 11% | 57.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:56 | |
| 11% | 57.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:07 | |
| 7% | 55.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:20 | |
| 7% | 53.3% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:37 | |
| 6% | 56.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 61.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 57.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 331 | |
| 6% | 260 | |
| 4% | 204 | |
| 4% | 181 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Maw of Malmortius
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 11% | 64.3% | 30:42 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 54.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:37 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | - | 37:33 | |
| 7% | - | 36:55 | |
| 6% | - | 38:36 | |
| 6% | - | 35:52 | |
| 6% | - | 37:45 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 46% | 50.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 60.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Taste of Blood
Taste of Blood ชนะบ่อยกว่า Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 50.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 46% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.6% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 50.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 51.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.5% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 58.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 50.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 52.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Legend: Alacrity
Coup de Grace + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 50.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 50.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 82% | 50.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 13% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 48.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.8% อัป E ก่อน: ชนะ 47.4% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 50.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.3% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Wukong เลนล่าง
- ชนะ
- 50.0%
- เกม
- 1,617
- ผลต่ออัตราชนะ
- 0.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 49.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 49.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 39.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 45.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:05 | |
| 30% | 53.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:06 | |
| 10% | 57.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:21 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Profane Hydra
Profane Hydra ชนะบ่อยกว่า Trinity Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 48.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:07 | |
| 21% | 50.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:10 | |
| 11% | 52.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:17 | |
| 8% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:23 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | 62.5% | 66 | |
| 6% | 54.8% | 62 | |
| 5% | - | 48 | |
| 5% | - | 43 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Trinity Force
Trinity Force ชนะบ่อยกว่า Black Cleaver ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 49.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:27 | |
| 16% | 56.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:27 | |
| 12% | 55.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:20 | |
| 9% | 61.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:51 | |
| 7% | 42.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:09 | |
| 6% | 58.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 46.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | 62.5% | 66 | |
| 6% | 54.8% | 62 | |
| 5% | - | 48 | |
| 5% | - | 43 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
Death's Dance ชนะบ่อยกว่า Eclipse ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 49.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:11 | |
| 10% | 55.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:32 | |
| 10% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:59 | |
| 8% | 53.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:14 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | 62.5% | 66 | |
| 6% | 54.8% | 62 | |
| 5% | - | 48 | |
| 5% | - | 43 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 57.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:04 |
คีย์สโตนPress the Attack
Press the Attack ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 51.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 49.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 50.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 49.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 52.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 44.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 29% | 50.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 48.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 49.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 58.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 30% | 48.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 47.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 48.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.8% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUltimate Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 48.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 49.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 53.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 41.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 50.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 48.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 52.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 86% | 50.0% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 7% | 57.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 46.4% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 48.0% อัป E ก่อน: ชนะ 50.0% (เกมไม่พอ)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 50.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.0% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 39.7% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Wukong อันดับต้น
ดูทั้งหมด 11,917เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
526,707 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- น้อยสุด 5% ตาย 5.4
- ท็อป 11% วิชั่น / นาที 0.93
- ท้ายสุด 35% ดาเมจ / นาที 616
- คิล
- 7.1 ท็อป 43%
- แอสซิสต์
- 8.3 ท็อป 41%
- โซโลคิล
- 1.3 ท็อป 42%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 30%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท้ายสุด 35%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 46%
- ทอง / นาที
- 431 ท็อป 41%
- Control Ward ที่วาง
- 1.8 ท็อป 12%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท็อป 32%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:10
- เลเวล 11 ที่ 17:00
- blue buff ก่อนใน 52% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:32
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 15% กายภาพ 85%ตายจาก
กายภาพ 48% เวท 41% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
66,914 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 9% โซโลคิล 3.6
- ท็อป 9% เฟิร์สบลัด 21%
- ท้ายสุด 40% Control Ward ที่วาง 0.5
- คิล
- 7.4 ท็อป 19%
- ตาย
- 6.6 น้อยสุด 37%
- แอสซิสต์
- 5.6 ท้ายสุด 41%
- มีส่วนร่วมคิล
- 37% ท็อป 28%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 45%
- ดาเมจ / นาที
- 795 ท้ายสุด 42%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 49%
- ทอง / นาที
- 420 ท็อป 21%
- วิชั่น / นาที
- 0.76 ท้ายสุด 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:33
- เลเวล 11 ที่ 13:24
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 16% กายภาพ 84%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 37% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
8,679 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 6% โซโลคิล 3.7
- ท็อป 11% เฟิร์สบลัด 17%
- ท้ายสุด 38% ฟาร์ม / นาที 6.0
- คิล
- 8.9 ท็อป 15%
- ตาย
- 7.0 มากสุด 43%
- แอสซิสต์
- 6.2 ท้ายสุด 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท็อป 36%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 43%
- ดาเมจ / นาที
- 821 ท้ายสุด 42%
- ทอง / นาที
- 429 ท็อป 28%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 30%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท้ายสุด 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:29
- เลเวล 11 ที่ 15:06
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 15% กายภาพ 85%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 40% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
1,564 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 7% เฟิร์สบลัด 21%
- ท็อป 12% โซโลคิล 1.9
- ท้ายสุด 29% แอสซิสต์ 6.9
- คิล
- 9.4 ท็อป 19%
- ตาย
- 7.2 น้อยสุด 37%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 39%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 40%
- ดาเมจ / นาที
- 774 ท้ายสุด 34%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 45%
- ทอง / นาที
- 460 ท็อป 30%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท็อป 38%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 37%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:40
- เลเวล 11 ที่ 18:37
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 14% กายภาพ 86%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Wukong ตำแหน่ง ป่า
-
Camille: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-9.7) · 236 เกม · ข้อมูลรวม · 46% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.8-6.2) · 6,068 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kai'Sa: +4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-9.5) · 229 เกม · ข้อมูลรวม · 47% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Riven: +4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-8.9) · 293 เกม · ข้อมูลรวม · 41% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kha'Zix: +4.45 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.59-5.32) · 12,567 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi: +4.42 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.84-5.00) · 28,025 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nocturne: +4.31 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.56-5.07) · 16,407 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Hecarim: +4.20 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.23-5.16) · 10,085 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vi: +4.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.19-4.84) · 13,902 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kayn: +3.80 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.23-4.37) · 29,060 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Skarner: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-5.7) · 2,152 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Talon: +3.69 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.72-4.66) · 9,910 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nidalee: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-5.1) · 3,620 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Graves: +3.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.72-4.28) · 15,506 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kindred: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-4.7) · 6,400 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jarvan IV: +3.29 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.62-3.96) · 20,913 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sylas: +3.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.41-4.04) · 14,221 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gragas: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.4) · 1,576 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-5.6) · 1,354 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viego: +2.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.09-3.32) · 25,136 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Karthus: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.4) · 3,024 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Malphite: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.1) · 3,660 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-4.4) · 2,180 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao: +2.20 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.23-3.16) · 10,067 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Evelynn: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.1) · 7,065 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Diana: +1.85 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.89-2.81) · 10,143 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nunu & Willump: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.9) · 5,626 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rammus: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-2.9) · 5,237 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Shaco: +1.54 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.68-2.39) · 13,008 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Udyr: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.9) · 4,613 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Wukong ตำแหน่ง ป่า
-
Wukong กับ Warwick: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.2) · 3,585 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Mordekaiser: +2.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.38-2.68) · 23,629 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Teemo: +1.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.98-2.26) · 24,112 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ K'Sante: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -4.2) · 7,094 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Jayce: -3.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.37 ถึง -2.44) · 10,229 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Rumble: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.6 ถึง -1.7) · 4,370 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Ekko: +1.79 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.00-2.58) · 15,615 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Ahri: +1.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.08-2.25) · 29,436 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Yasuo: +1.65 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.20-2.10) · 50,998 เกม · วัดจริง
-
Wukong กับ Mel: -4.27 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.03 ถึง -3.51) · 16,784 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Qiyana: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -2.4) · 5,081 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Cassiopeia: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -2.3) · 4,724 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Miss Fortune: +1.46 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.98-1.94) · 44,456 เกม · วัดจริง -
Wukong กับ Xayah: +1.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.64-2.18) · 16,605 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Jinx: +1.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.52-1.56) · 37,580 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Ezreal: -4.18 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.74 ถึง -3.62) · 32,208 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Corki: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.6 ถึง -1.8) · 4,632 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Varus: -1.80 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.66 ถึง -0.95) · 13,327 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Taric: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-4.4) · 3,130 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Sona: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.1) · 6,493 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Braum: +1.77 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.83-2.72) · 10,734 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Nidalee: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.0 ถึง -3.6) · 1,081 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Vi: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.2 ถึง -1.8) · 718 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Lee Sin: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -2.0) · 1,343 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน