League of Legends บิลด์ Camille
บิลด์ Camille เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 49.8%
- เกม
- 260,776
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.2
- อัตราการเลือก
- 1.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Bow + Health Potion x2
Doran's Bow + Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 49.4% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 50.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:51 | |
| 31% | 51.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:05 | |
| 3% | 55.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:55 | |
| 2% | 53.1% | -1.2 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 16:27 | |
| 1% | 58.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:49 | |
| <1% | 46.3% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 60% | 52.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 51.2% | สูสี | |
| 2% | 54.9% | สูสี | |
| 1% | 59.6% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 53% | 52.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 47.5% | สูสี | |
| 2% | 50.6% | สูสี | |
| 1% | 49.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 60% | 16% | |
| 9% | 53% | |
| 2% | 14% | |
| 28% | 18% | |
| 11% | 9% | |
| 10% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 95% | 50.4% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:55 | |
| 4% | 44.5% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | 13:48 | |
| <1% | 44.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 14:60 | |
| <1% | 53.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:31 | |
| <1% | 35.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 14:04 | |
| <1% | 36.5% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 44.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 48% | - | 45,768 | |
| 18% | 59.3% | 16,986 | |
| 15% | - | 14,663 | |
| 6% | - | 6,030 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Ravenous Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 88% | 53.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:24 | |
| 4% | 49.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:24 | |
| 2% | 49.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:59 | |
| 2% | 51.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:60 | |
| 1% | 49.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 23:06 | |
| 1% | 51.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 48% | - | 45,768 | |
| 18% | 59.3% | 16,986 | |
| 15% | - | 14,663 | |
| 6% | - | 6,030 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage
Sterak's Gage เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 49% | 56.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:32 | |
| 18% | 59.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:14 | |
| 16% | 57.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:22 | |
| 6% | 55.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:44 | |
| 3% | 57.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:03 | |
| 2% | 62.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 55.5% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 55.1% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 48% | - | 45,768 | |
| 18% | 59.3% | 16,986 | |
| 15% | - | 14,663 | |
| 6% | - | 6,030 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Guardian Angel เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Sterak's Gage ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 58.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:42 | |
| 26% | 61.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:15 | |
| 8% | 66.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:50 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Death's Dance เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 57.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:12 | |
| 21% | 57.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:54 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Spear of Shojin
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 55.8% | 39:51 | |
| 12% | 49.1% | 39:45 | |
| 11% | 49.0% | 38:01 | |
| 7% | - | 38:34 | |
| 6% | - | 40:24 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 49.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 48.1% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.1% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 49.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.6% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Second Wind
Second Wind ชนะบ่อยกว่า Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.0% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 48.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.9% | +4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 48.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 52.0% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 48.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.1% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.2% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.1% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 50.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 47.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 48.7% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTriple Tonic + Cash Back
Triple Tonic + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.0% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.1% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 49.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.4% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.1% | +0.6 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 49.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -2.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 48.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 52.1% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | +1.3 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 50.1% | +5.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 43.3% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 1% | 45.8% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 47.1% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 38.6% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.9% อัป W ก่อน: ชนะ 39.3% (สูสี)
- W
- Q
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Ignite + Barrier
Ignite + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 48.7% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.6% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.7% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.5% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.2% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 52.3%
- เกม
- 11,214
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 4.6%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 49.4% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 52.9% | |
| 35% | 53.0% | |
| 5% | 56.1% | |
| 2% | 58.2% | |
| 1% | 67.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 99% | 52.7% | |
| 1% | 53.2% | |
| <1% | 50.0% | |
| <1% | 25.0% | |
| <1% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Ravenous Hydra
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 94% | 54.5% | |
| 1% | 52.2% | |
| 1% | 51.6% | |
| 1% | 48.8% | |
| <1% | 37.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 46% | 57.1% | |
| 20% | 60.0% | |
| 20% | 61.5% | |
| 6% | 57.7% | |
| 3% | 60.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 57.4% | |
| 16% | 62.5% | |
| 13% | 63.3% | |
| 9% | 55.3% | |
| 1% | 56.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 37% | 66.8% | |
| 11% | 62.1% | |
| 6% | 60.0% | |
| 4% | 56.5% | |
| 4% | 69.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Spear of Shojin
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 10% | 55.6% | |
| 6% | 40.0% | |
| 5% | 75.0% | |
| 3% | 66.7% | |
| 2% | 50.0% |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
แถวหลัก 1Shield Bash
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
แถวหลัก 2Second Wind
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
แถวหลัก 3Overgrowth
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 52.4% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 50.1% | +5.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 43.3% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 1% | 45.8% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 47.1% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 38.6% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
- W
- Q
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Ignite + Barrier
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 48.7% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.6% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.7% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.5% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.2% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Camille ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.20- ชนะ
- 45.3%
- เกม
- 124,383
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.6
- อัตราการเลือก
- 0.6%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+4.1 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 45.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 42.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.8% | +4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 45.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:27 | |
| 20% | 47.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:15 | |
| 10% | 47.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:24 | |
| 10% | 49.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:25 | |
| 1% | 48.2% | -1.5 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 14:06 | |
| <1% | 48.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 68% | 48.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 8% | 47.3% | สูสี | |
| 7% | 51.1% | ชนะมากกว่า | |
| 7% | 47.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 42% | 48.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 32% | 41.4% | สูสี | |
| 9% | 49.1% | สูสี | |
| 9% | 48.8% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 68% | 32% | |
| 7% | 42% | |
| 1% | 5% | |
| 4% | 6% | |
| 32% | 30% | |
| 7% | 9% | |
| 25% | 24% | |
| 6% | 5% | |
| 7% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 45.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:34 | |
| 22% | 45.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:38 | |
| 22% | 45.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 12:15 | |
| 5% | 48.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:01 | |
| 5% | 46.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:43 | |
| 2% | 47.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 44.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 50.2% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 6,963 | |
| 10% | 4,342 | |
| 7% | 2,792 | |
| 6% | 2,384 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Sundered Sky
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 47.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:27 | |
| 19% | 46.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:00 | |
| 17% | 49.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:05 | |
| 10% | 47.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:08 | |
| 6% | 49.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:03 | |
| 3% | 45.5% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.1% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 6,963 | |
| 10% | 4,342 | |
| 7% | 2,792 | |
| 6% | 2,384 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
Voltaic Cyclosword เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 27% | 51.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:07 | |
| 19% | 50.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:07 | |
| 10% | 49.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:03 | |
| 7% | 55.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:10 | |
| 6% | 50.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:19 | |
| 5% | 47.8% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 50.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 6,963 | |
| 10% | 4,342 | |
| 7% | 2,792 | |
| 6% | 2,384 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 53.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:49 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 48.6% | 38:49 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Trinity Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 41:29 | |
| 10% | - | 42:42 | |
| 10% | - | 40:26 | |
| 7% | - | 39:55 | |
| 6% | - | 42:27 |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 45.9% | +4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 41.5% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.2% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.1% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 34.9% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 45.9% | +4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 41.5% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 39.8% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.5% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.1% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 45.5% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Deep Ward
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 45.8% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 41.4% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 36.9% | -5.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.5% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 45.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 41.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.8% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 38.5% | -6.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.6% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.1% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 45.8% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 42.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 43.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองUnflinching + Bone Plating
Unflinching + Bone Plating ชนะบ่อยกว่า Shield Bash + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 45.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 45.8% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 42.1% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.5% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 45.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 45.8% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 42.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.2% | -0.3 ต่างกันชัดเจน |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 85% | 45.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 8% | 48.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 5% | 41.1% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 1% | 44.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 45.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 41.2% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.0% อัป E ก่อน: ชนะ 49.1% (สูสี)
สเปลล์Exhaust + Ignite
Exhaust + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 45.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.6% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.8% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.6% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Camille เลนกลาง
- ชนะ
- 50.0%
- เกม
- 5,004
- ผลต่ออัตราชนะ
- 0.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 49.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 47.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 49.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:54 | |
| 36% | 52.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:14 | |
| 8% | 54.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:24 | |
| 6% | 49.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:38 | |
| 2% | 54.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:35 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 44% | 55.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 48.5% | สูสี | |
| 7% | 52.6% | สูสี | |
| 4% | 44.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 53.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 43.2% | เกมไม่พอ | |
| 7% | 48.3% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 50.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 17% | 57% | |
| 44% | 9% | |
| 3% | 18% | |
| 29% | 19% | |
| 72% | 77% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 88% | 49.8% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:25 | |
| 7% | 51.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | 12:50 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 44% | - | 873 | |
| 15% | 61.6% | 297 | |
| 9% | 60.6% | 176 | |
| 8% | 84.1% | 156 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Ravenous Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 74% | 53.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:49 | |
| 8% | 54.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:04 | |
| 6% | 47.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:51 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 44% | - | 873 | |
| 15% | 61.6% | 297 | |
| 9% | 60.6% | 176 | |
| 8% | 84.1% | 156 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Maw of Malmortius
Maw of Malmortius เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 57.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:38 | |
| 16% | 54.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:26 | |
| 9% | 57.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:18 | |
| 9% | 53.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:08 | |
| 5% | 53.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:49 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 44% | - | 873 | |
| 15% | 61.6% | 297 | |
| 9% | 60.6% | 176 | |
| 8% | 84.1% | 156 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
Sterak's Gage ชนะบ่อยกว่า Spear of Shojin ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 55.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:21 | |
| 17% | 55.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:28 | |
| 16% | 56.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:42 | |
| 14% | 60.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:31 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 32% | 57.4% | 36:10 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 50.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 51.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Bone Plating
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 36% | 50.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 49.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.7% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.7% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 31% | 49.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 50.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 49.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.3% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 50.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 50.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.1% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Biscuit Delivery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 51.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 50.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 49.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 51.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 92% | 51.0% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 38.5% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.7% อัป E ก่อน: ชนะ 50.0% (เกมไม่พอ)
- W
- Q
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 50.6% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 45.7% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Camille อันดับต้น
ดูทั้งหมด 6,346เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
256,317 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 33% คิล 6.8
- ท็อป 34% มีส่วนร่วมคิล 37%
- ท้ายสุด 44% วิชั่น / นาที 0.75
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 42%
- แอสซิสต์
- 5.7 ท้ายสุด 45%
- โซโลคิล
- 2.9 ท็อป 37%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 40%
- ดาเมจ / นาที
- 836 ท็อป 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท้ายสุด 45%
- ทอง / นาที
- 405 ท็อป 42%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 42%
- เฟิร์สบลัด
- 14% ท็อป 37%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:29
- เลเวล 11 ที่ 13:50
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 9% กายภาพ 91%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 34% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
121,752 เกม แพตช์ 16.20เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 4% เฟิร์สบลัด 14%
- ท็อป 10% วิชั่น / นาที 2.36
- มากสุด 11% ตาย 9.5
- คิล
- 5.4 ท็อป 34%
- แอสซิสต์
- 11.2 ท็อป 40%
- โซโลคิล
- 1.0 ท็อป 34%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 37%
- ดาเมจของทีม
- 16% ท้ายสุด 44%
- ดาเมจ / นาที
- 599 ท้ายสุด 47%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.3 ท้ายสุด 13%
- ทอง / นาที
- 348 ท้ายสุด 48%
- Control Ward ที่วาง
- 6.6 ท็อป 12%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 9:34
- เลเวล 11 ที่ 22:18
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
4,962 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 24% เฟิร์สบลัด 14%
- ท็อป 26% โซโลคิล 3.1
- ท้ายสุด 36% ฟาร์ม / นาที 6.0
- คิล
- 8.2 ท็อป 30%
- ตาย
- 7.0 มากสุด 44%
- แอสซิสต์
- 6.4 ท้ายสุด 46%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท็อป 30%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 47%
- ดาเมจ / นาที
- 846 ท็อป 48%
- ทอง / นาที
- 420 ท็อป 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.67 ท็อป 47%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 39%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:30
- เลเวล 11 ที่ 15:26
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 6% กายภาพ 94%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 36% จริง 11%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Camille ตำแหน่ง เลนบน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Camille ตำแหน่ง เลนบน
-
Camille กับ Zac: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-5.1) · 3,580 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Lillia: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-4.6) · 7,354 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Mordekaiser: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-6.2) · 946 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Olaf: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -0.3) · 614 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Qiyana: -3.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.40 ถึง -2.42) · 9,948 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Rengar: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -1.8) · 4,422 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Vladimir: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.5) · 5,769 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Aurelion Sol: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-4.1) · 3,300 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Aurora: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.9) · 3,331 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Azir: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -1.5) · 2,439 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Mel: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.0) · 6,453 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Ryze: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.2) · 2,803 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Kog'Maw: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.4) · 3,785 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Xayah: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.0) · 8,693 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Smolder: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.1) · 6,417 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Ashe: -3.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.17 ถึง -2.30) · 11,220 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Ezreal: -2.87 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.65 ถึง -2.10) · 16,784 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Vayne: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.4 ถึง -0.8) · 5,599 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Taric: +4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-6.3) · 1,658 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Janna: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.8) · 4,911 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Zilean: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.7) · 3,385 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Camille กับ Sett: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.4 ถึง -1.1) · 776 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Yuumi: -2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.5 ถึง -1.1) · 6,412 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille กับ Pyke: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.3 ถึง -1.0) · 7,262 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน