League of Legends บิลด์ Zed
บิลด์ Zed เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 48.9%
- เกม
- 204,649
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 4.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 48.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 49.7% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.6% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 49.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:13 | |
| 21% | 46.9% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 13:28 | |
| 9% | 53.8% | +1.5 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 12:48 | |
| 4% | 47.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 13:40 | |
| <1% | 48.1% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | 13:27 | |
| <1% | 46.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 13% | 46.1% | สูสี | |
| 9% | 55.6% | ชนะมากกว่า | |
| 9% | 50.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 33% | 48.7% | สูสี | |
| 8% | 53.9% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 40.3% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 13% | 33% | |
| 67% | 57% | |
| 2% | 11% | |
| 9% | 1% | |
| 24% | 21% | |
| 31% | 29% | |
| 40% | 39% | |
| 47% | 48% | |
| 87% | 88% | |
| 15% | 16% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 50.3% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:45 | |
| 16% | 47.8% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 9:52 | |
| 15% | 46.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 10:41 | |
| 2% | 49.8% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | 10:49 | |
| 1% | 50.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:49 | |
| 1% | 45.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 46.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 45.7% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 22,373 | |
| 11% | 16,553 | |
| 7% | 9,566 | |
| 6% | 8,959 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 51.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:20 | |
| 22% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:27 | |
| 18% | 50.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:07 | |
| 5% | 46.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:55 | |
| 4% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:44 | |
| 3% | 54.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 48.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 48.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 22,373 | |
| 11% | 16,553 | |
| 7% | 9,566 | |
| 6% | 8,959 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Axiom Arc
Axiom Arc เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 54.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:13 | |
| 19% | 55.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:18 | |
| 17% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:30 | |
| 9% | 54.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:46 | |
| 7% | 49.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:37 | |
| 6% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 54.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 52.6% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 22,373 | |
| 11% | 16,553 | |
| 7% | 9,566 | |
| 6% | 8,959 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
Lord Dominik's Regards ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 56.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:42 | |
| 15% | 61.4% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:09 | |
| 10% | 60.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:43 | |
| 8% | 55.3% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| 7% | 56.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 5% | 55.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 57.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 59.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:13 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
Edge of Night ชนะบ่อยกว่า Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 62.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:49 | |
| 22% | 61.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:57 | |
| 10% | 56.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:07 | |
| 9% | 57.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:06 | |
| 6% | 66.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| 6% | 54.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 52.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 67.6% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 52.4% | 37:08 | |
| 10% | 49.2% | 36:38 | |
| 10% | 51.4% | 35:24 | |
| 8% | 55.0% | 34:60 | |
| 7% | 44.5% | 36:35 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 50.9% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 46.9% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 47.9% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.5% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.3% | -6.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.7% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 34.2% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 50.9% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 46.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 20% | 47.3% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 48.0% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.5% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.3% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.7% | +0.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.0% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 46.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.4% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.0% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.0% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.3% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 46.8% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 32% | 51.0% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.9% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.5% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.6% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.9% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 49.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 47.4% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | +0.4 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 50.6% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 46.1% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.6% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.2% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 49.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 49.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 48.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.1% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.9% | +0.3 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 49.3% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 44.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 45.7% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 43.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 43.6% | -5.2 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 37.0% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.1% อัป E ก่อน: ชนะ 42.7% (ชนะมากกว่า)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Teleport
Flash + Teleport ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 48.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.1% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 54.3%
- เกม
- 9,570
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.8
- อัตราการเลือก
- 5.5%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 48.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 49.7% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.6% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 54.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 54.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 55.7% | |
| 27% | 54.1% | |
| 8% | 58.7% | |
| 5% | 50.6% | |
| 3% | 48.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 58.3% | |
| 16% | 57.8% | |
| 13% | 55.0% | |
| 7% | 61.6% | |
| 6% | 48.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Endless Hunger
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 60.3% | |
| 11% | 54.7% | |
| 10% | 58.4% | |
| 10% | 62.2% | |
| 9% | 57.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 15% | 55.6% | |
| 9% | 56.5% | |
| 9% | 65.1% | |
| 8% | 65.0% | |
| 6% | 61.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 16% | 43.2% | |
| 7% | 48.8% | |
| 6% | 44.7% | |
| 6% | 40.5% | |
| 5% | 54.8% |
คีย์สโตนFirst Strike
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
แถวหลัก 1Cash Back
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
แถวหลัก 2Triple Tonic
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 55.3% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 49.3% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 44.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 45.7% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 43.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 43.6% | -5.2 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 37.0% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Teleport
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 48.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.1% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zed ป่า
- ชนะ
- 47.3%
- เกม
- 57,895
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.6
- อัตราการเลือก
- 1.1%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling + Health Potion
Mosstomper Seedling + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 46.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 48.0% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 46.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 47.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 81% | 47.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:53 | |
| 7% | 51.2% | +1.6 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:57 | |
| 7% | 48.6% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 17:11 | |
| 4% | 44.6% | +0.7 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 16:41 | |
| 1% | 45.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:56 | |
| <1% | 32.7% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 77% | 48.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 7% | 47.8% | สูสี | |
| 7% | 53.1% | ชนะมากกว่า | |
| 3% | 50.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 73% | 47.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 50.4% | สูสี | |
| 5% | 54.5% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 31.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 3% | 15% | |
| 1% | 7% | |
| 7% | 1% | |
| 27% | 33% | |
| 34% | 30% | |
| 13% | 17% | |
| 77% | 73% | |
| 24% | 26% | |
| 28% | 27% | |
| 47% | 46% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 57% | 47.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:26 | |
| 28% | 47.4% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 9:54 | |
| 8% | 41.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | 10:48 | |
| 2% | 47.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:28 | |
| 1% | 49.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:54 | |
| 1% | 41.9% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 45.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 43.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 7,335 | |
| 9% | 4,270 | |
| 8% | 3,916 | |
| 6% | 2,642 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 49.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:18 | |
| 25% | 48.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:15 | |
| 21% | 47.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:07 | |
| 5% | 42.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:29 | |
| 3% | 45.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:44 | |
| 2% | 41.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 59.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 7,335 | |
| 9% | 4,270 | |
| 8% | 3,916 | |
| 6% | 2,642 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Edge of Night
Edge of Night เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 51.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:10 | |
| 17% | 48.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:21 | |
| 15% | 50.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:57 | |
| 12% | 49.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:08 | |
| 11% | 52.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:15 | |
| 6% | 50.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 47.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 7,335 | |
| 9% | 4,270 | |
| 8% | 3,916 | |
| 6% | 2,642 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 52.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:30 | |
| 19% | 55.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:09 | |
| 15% | 59.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:05 | |
| 10% | 51.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 55.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:16 | |
| 22% | 61.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:52 | |
| 12% | 59.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:12 | |
| 12% | 55.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:04 | |
| 7% | 67.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 54.9% | 35:31 | |
| 15% | 55.3% | 34:21 | |
| 10% | 57.4% | 34:13 | |
| 8% | 48.5% | 35:02 | |
| 6% | 43.5% | 35:23 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 48.8% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 44.0% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 44.0% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 45.9% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.2% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 34.0% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.4% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 28.6% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 48.8% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 44.5% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 43.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.8% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 39.1% | -5.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.7% | -5.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 26.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 48.9% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 44.3% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 43.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 44.6% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.8% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Cosmic Insight
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 48.7% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 44.2% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 43.8% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.1% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.3% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.8% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.0% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 48.6% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 45.4% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 44.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.3% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.6% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTreasure Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 48.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 36.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 47.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 45.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 47.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 47.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 47.3% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 43.7% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 46.7% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 48.5% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 51.1% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 42.1% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16W
- 17R
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 47.8% อัป E ก่อน: ชนะ 46.7% (สูสี)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- W
- R
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 47.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.9% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zed เลนบน
- ชนะ
- 51.5%
- เกม
- 12,983
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.3
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 49.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 52.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 75% | 51.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:52 | |
| 9% | 56.0% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | 13:25 | |
| 9% | 51.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:27 | |
| 7% | 50.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:10 | |
| 1% | 45.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:24 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 69% | 52.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 54.7% | สูสี | |
| 9% | 56.4% | สูสี | |
| 3% | 48.6% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 66% | 53.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 55.9% | สูสี | |
| 9% | 52.3% | สูสี | |
| 3% | 38.9% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 3% | 17% | |
| 14% | 3% | |
| 1% | 9% | |
| 39% | 33% | |
| 14% | 18% | |
| 82% | 85% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 52.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:02 | |
| 27% | 48.1% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 10:57 | |
| 5% | 50.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 9:59 | |
| 3% | 58.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 1% | 55.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:30 | |
| 1% | 48.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 56.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 52.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,737 | |
| 7% | 709 | |
| 7% | 702 | |
| 5% | 513 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 54.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:08 | |
| 21% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:27 | |
| 13% | 53.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:40 | |
| 6% | 49.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:08 | |
| 6% | 46.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:43 | |
| 5% | 47.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 47.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,737 | |
| 7% | 709 | |
| 7% | 702 | |
| 5% | 513 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Axiom Arc
Axiom Arc เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 54.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:15 | |
| 14% | 55.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:03 | |
| 11% | 60.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:56 | |
| 9% | 57.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:46 | |
| 7% | 53.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:20 | |
| 5% | 54.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 54.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 58.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,737 | |
| 7% | 709 | |
| 7% | 702 | |
| 5% | 513 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Serylda's Grudge
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Serylda's Grudge เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.5 ต่อ 100 เกม) ส่วน Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 71.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 21% | 67.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:06 | |
| 15% | 60.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:36 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 73.9% | 32:06 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | - | 34:01 | |
| 13% | - | 36:07 | |
| 13% | - | 34:22 | |
| 9% | - | 36:30 | |
| 7% | - | 34:17 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 52.7% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 46.4% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 49.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.3% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 52.8% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 46.5% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 50.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.9% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 69.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 52.9% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 46.8% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 49.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 41.5% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 35.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 36% | 52.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 53.0% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 46.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.5% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 52.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 48.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.5% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.6% | -0.9 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองPresence of Mind + Cut Down
Presence of Mind + Cut Down ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 52.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 57.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 51.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 51.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 50.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 51.2% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 47.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 39.7% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 53.0% อัป E ก่อน: ชนะ 37.5% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 50.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.9% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zed เลนล่าง
- ชนะ
- 51.4%
- เกม
- 2,583
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.8
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 51.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 56.3% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 23% | 49.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 54.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 57.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 52.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:35 | |
| 12% | 59.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:19 | |
| 6% | 50.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:26 | |
| 4% | 58.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:02 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 72% | 53.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 60.9% | สูสี | |
| 6% | 63.3% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 22.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 74% | 48.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 10% | 41.7% | เกมไม่พอ | |
| 10% | 52.2% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 33.3% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 1% | 11% | |
| 2% | 10% | |
| 6% | 1% | |
| 5% | 2% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 53.2% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:55 | |
| 25% | 53.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:06 | |
| 4% | 37.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:35 | |
| 3% | 55.4% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:10 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 307 | |
| 11% | 55.8% | 218 | |
| 8% | - | 166 | |
| 7% | - | 149 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 52.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:25 | |
| 23% | 55.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:09 | |
| 23% | 55.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:12 | |
| 6% | 47.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:42 | |
| 3% | 58.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:53 | |
| 3% | 42.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 307 | |
| 11% | 55.8% | 218 | |
| 8% | - | 166 | |
| 7% | - | 149 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Axiom Arc
Axiom Arc เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:19 | |
| 18% | 58.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:17 | |
| 12% | 60.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:27 | |
| 9% | 52.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:51 | |
| 6% | 60.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:31 | |
| 6% | 60.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 46.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 61.8% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 307 | |
| 11% | 55.8% | 218 | |
| 8% | - | 166 | |
| 7% | - | 149 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Lord Dominik's Regards เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 66.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 62.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:29 | |
| 12% | 73.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:44 | |
| 9% | 72.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:52 | |
| 6% | 69.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Endless Hunger
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | - | 35:37 | |
| 11% | - | 34:18 | |
| 11% | - | 35:11 | |
| 9% | - | 34:49 | |
| 9% | - | 33:01 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +6.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 55.6% | +6.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 47.6% | -5.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 49.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.8% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 55.7% | +5.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 47.1% | -5.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 49.5% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.2% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +6.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 55.6% | +6.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.9% | -5.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 49.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 57.0% | +5.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 47.8% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 20% | 52.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.3% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 40.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 60.6% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 36.7% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 54.2% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 49.3% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 54.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 54.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 51.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 56.3% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 96% | 52.6% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 50.0% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 47.9% อัป E ก่อน: ชนะ 0.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Teleport
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 60% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Flash + Ignite มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 51.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 26% | 55.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 57.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Zed อันดับต้น
ดูทั้งหมด 22,121เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
201,441 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 9% ดาเมจ / นาที 947
- ท็อป 11% ทอง / นาที 444
- ท้ายสุด 24% แอสซิสต์ 5.6
- คิล
- 9.1 ท็อป 14%
- ตาย
- 6.9 มากสุด 48%
- โซโลคิล
- 3.6 ท็อป 12%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท้ายสุด 47%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 13%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท้ายสุด 49%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท้ายสุด 49%
- Control Ward ที่วาง
- 0.8 ท็อป 39%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท้ายสุด 25%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:15
- เลเวล 11 ที่ 14:45
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
57,038 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 4% ทอง / นาที 479
- ท็อป 5% ดาเมจ / นาที 822
- ท้ายสุด 28% แอสซิสต์ 7.0
- คิล
- 9.1 ท็อป 9%
- ตาย
- 6.8 มากสุด 29%
- โซโลคิล
- 2.2 ท็อป 6%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 45%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท็อป 10%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 36%
- วิชั่น / นาที
- 0.86 ท็อป 47%
- Control Ward ที่วาง
- 1.4 ท็อป 34%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท้ายสุด 41%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 6:59
- เลเวล 11 ที่ 16:37
- blue buff ก่อนใน 57% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 8:29
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 38% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
12,789 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 4% ดาเมจ / นาที 954
- ท็อป 4% ทอง / นาที 449
- ท้ายสุด 15% เฟิร์สบลัด 8%
- คิล
- 7.9 ท็อป 10%
- ตาย
- 6.5 น้อยสุด 36%
- แอสซิสต์
- 4.9 ท้ายสุด 22%
- โซโลคิล
- 3.7 ท็อป 10%
- มีส่วนร่วมคิล
- 36% ท็อป 43%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 5%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 34%
- วิชั่น / นาที
- 0.76 ท็อป 50%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 50%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:21
- เลเวล 11 ที่ 13:08
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 38% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
2,540 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 5% โซโลคิล 2.3
- ท็อป 8% ดาเมจ / นาที 960
- ท้ายสุด 20% แอสซิสต์ 6.5
- คิล
- 9.3 ท็อป 24%
- ตาย
- 7.3 น้อยสุด 45%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 33%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 10%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท็อป 50%
- ทอง / นาที
- 482 ท็อป 15%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 40%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 28%
- เฟิร์สบลัด
- 8% ท้ายสุด 21%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:15
- เลเวล 11 ที่ 18:08
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 38% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Zed ตำแหน่ง เลนกลาง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Zed ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Zed กับ Mordekaiser: +2.72 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.25-3.19) · 46,015 เกม · วัดจริง -
Zed กับ Kayle: +2.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.48-3.27) · 11,991 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Teemo: +2.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.80-2.76) · 43,396 เกม · วัดจริง
-
Zed กับ K'Sante: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -3.6) · 9,181 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Jayce: -3.55 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.33 ถึง -2.77) · 15,757 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Ambessa: -3.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.44 ถึง -2.56) · 10,710 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Lillia: +4.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.49-4.64) · 29,703 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Shyvana: +3.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.62-4.06) · 18,776 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Karthus: +2.86 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.92-3.79) · 10,911 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Qiyana: -7.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.37 ถึง -6.80) · 15,317 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Rengar: -5.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.83 ถึง -5.06) · 12,100 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Lee Sin: -4.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.15 ถึง -4.09) · 34,694 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Aurelion Sol: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-5.2) · 4,148 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Kog'Maw: +3.44 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.46-4.41) · 9,989 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Hwei: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.5) · 7,061 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Ezreal: -3.42 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.88 ถึง -2.95) · 46,554 เกม · วัดจริง -
Zed กับ Draven: -2.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.18 ถึง -1.49) · 13,418 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Corki: -2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.3 ถึง -0.8) · 5,918 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Taric: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.9) · 4,600 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Zyra: +3.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.62-3.89) · 24,162 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Sona: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-3.7) · 9,001 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Mel: -4.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.85 ถึง -3.17) · 13,452 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Orianna: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.1 ถึง -0.1) · 891 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Pyke: -2.85 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.53 ถึง -2.17) · 20,892 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน