League of Legends บิลด์ Zed
บิลด์ Zed เลนกลาง
- ชนะ
- 49.0%
- เกม
- 107,390
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 4.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 48.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.3% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.3% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:13 | |
| 21% | 46.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 13:27 | |
| 9% | 54.2% | +1.6 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 12:45 | |
| 4% | 48.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:41 | |
| <1% | 46.9% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | 13:14 | |
| <1% | 47.1% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 13% | 46.4% | สูสี | |
| 9% | 55.6% | ชนะมากกว่า | |
| 9% | 50.2% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 50.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 33% | 49.1% | สูสี | |
| 8% | 54.8% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 43.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 13% | 33% | |
| 66% | 57% | |
| 2% | 11% | |
| 9% | 1% | |
| 24% | 21% | |
| 31% | 29% | |
| 46% | 48% | |
| 86% | 88% | |
| 40% | 38% | |
| 23% | 24% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 50.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:45 | |
| 16% | 47.9% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 9:53 | |
| 15% | 46.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 10:40 | |
| 2% | 50.5% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | 10:50 | |
| 1% | 51.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:47 | |
| 1% | 47.4% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 43.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 45.4% | -0.7 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 11,877 | |
| 11% | 8,614 | |
| 6% | 5,004 | |
| 6% | 4,689 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 51.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:19 | |
| 22% | 49.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:26 | |
| 18% | 50.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:06 | |
| 5% | 46.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:51 | |
| 4% | 47.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:40 | |
| 3% | 55.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 48.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 57.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 11,877 | |
| 11% | 8,614 | |
| 6% | 5,004 | |
| 6% | 4,689 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Axiom Arc
Axiom Arc เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 54.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:11 | |
| 19% | 55.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:19 | |
| 17% | 51.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:27 | |
| 9% | 54.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:45 | |
| 6% | 50.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:33 | |
| 6% | 49.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 54.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 51.4% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 11,877 | |
| 11% | 8,614 | |
| 6% | 5,004 | |
| 6% | 4,689 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
Lord Dominik's Regards ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 57.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:44 | |
| 15% | 61.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:15 | |
| 10% | 60.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:43 | |
| 8% | 54.1% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 7% | 56.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 5% | 54.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 57.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 59.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:14 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
Edge of Night ชนะบ่อยกว่า Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 63.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:51 | |
| 22% | 57.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:55 | |
| 10% | 57.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:06 | |
| 8% | 56.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:03 | |
| 6% | 66.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| 6% | 52.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 52.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 64.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | 53.3% | 37:06 | |
| 10% | 53.3% | 35:14 | |
| 10% | 46.8% | 36:20 | |
| 8% | 54.1% | 34:53 | |
| 7% | 47.8% | 36:51 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 51.1% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 46.8% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 48.0% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.9% | -7.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.2% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.5% | -6.4 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.0% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 46.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 20% | 47.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.2% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.3% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.3% | +0.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.1% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 46.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.4% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.9% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.2% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.7% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.2% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 46.8% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 33% | 51.1% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.0% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.0% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.0% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.7% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.1% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 47.6% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 50.6% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 2% | 47.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.5% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.1% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.7% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 49.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 49.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 48.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.0% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.3% | +0.3 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 49.4% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 44.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 45.1% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 44.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 42.1% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 34.9% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.1% อัป E ก่อน: ชนะ 44.0% (สูสี)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Teleport
Flash + Teleport ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 49.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.3% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zed ป่า
- ชนะ
- 47.0%
- เกม
- 30,392
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.8
- อัตราการเลือก
- 1.1%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 46.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 47.9% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 46.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 47.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 81% | 47.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:51 | |
| 7% | 50.5% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 13:50 | |
| 7% | 48.6% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 16:53 | |
| 4% | 44.0% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | 16:41 | |
| 1% | 45.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:36 | |
| <1% | 35.0% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 76% | 48.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 7% | 47.4% | สูสี | |
| 7% | 52.7% | สูสี | |
| 3% | 50.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 73% | 46.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 49.4% | สูสี | |
| 6% | 54.1% | สูสี | |
| 1% | 26.8% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 3% | 15% | |
| 27% | 34% | |
| 1% | 7% | |
| 7% | 1% | |
| 35% | 30% | |
| 13% | 17% | |
| 23% | 27% | |
| 76% | 73% | |
| 86% | 88% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 57% | 48.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:27 | |
| 29% | 46.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | 9:55 | |
| 8% | 42.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | 10:46 | |
| 3% | 46.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:27 | |
| 1% | 49.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:59 | |
| 1% | 44.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 45.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 39.6% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 3,626 | |
| 9% | 2,230 | |
| 9% | 2,038 | |
| 6% | 1,375 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 49.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:19 | |
| 25% | 47.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:16 | |
| 21% | 47.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:06 | |
| 5% | 43.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:31 | |
| 3% | 46.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:42 | |
| 2% | 43.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 44.6% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 3,626 | |
| 9% | 2,230 | |
| 9% | 2,038 | |
| 6% | 1,375 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Edge of Night
Edge of Night เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 51.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:10 | |
| 17% | 48.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:24 | |
| 15% | 50.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:59 | |
| 12% | 49.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:04 | |
| 11% | 52.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:15 | |
| 6% | 49.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 46.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 3,626 | |
| 9% | 2,230 | |
| 9% | 2,038 | |
| 6% | 1,375 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 52.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:32 | |
| 19% | 56.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:08 | |
| 15% | 62.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:07 | |
| 10% | 47.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 26:55 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 57.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:16 | |
| 22% | 62.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:53 | |
| 11% | 58.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:14 | |
| 11% | 59.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:05 | |
| 7% | 72.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 55.5% | 36:01 | |
| 15% | 52.3% | 34:24 | |
| 9% | 59.9% | 34:19 | |
| 8% | 50.9% | 34:45 | |
| 6% | 44.9% | 35:02 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 48.7% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 44.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 43.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.9% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 28.6% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.7% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 30.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 48.7% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 44.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 43.1% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.8% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 39.7% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.2% | -6.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 27.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 48.7% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 44.3% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 43.5% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.1% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.5% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.8% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Cosmic Insight
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 48.5% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 44.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 43.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.1% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.9% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 48.5% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 45.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 43.7% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.3% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTreasure Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 48.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 47.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 45.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 42.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 47.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 47.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 47.2% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 43.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 48.0% | -4.3 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 55.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 50.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 43.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16W
- 17R
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.7% อัป E ก่อน: ชนะ 50.8% (สูสี)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- W
- R
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 47.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.1% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.5% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zed เลนบน
- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 6,833
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.9
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 49.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 61.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 75% | 51.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:55 | |
| 9% | 55.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:34 | |
| 9% | 50.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:28 | |
| 7% | 51.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:05 | |
| 1% | 35.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 16:43 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 68% | 53.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 13% | 55.0% | สูสี | |
| 9% | 51.9% | สูสี | |
| 3% | 43.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 67% | 51.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 50.0% | สูสี | |
| 8% | 57.4% | เกมไม่พอ | |
| 3% | 41.2% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 3% | 18% | |
| 13% | 3% | |
| 1% | 10% | |
| 14% | 20% | |
| 42% | 47% | |
| 81% | 85% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 51.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:02 | |
| 27% | 48.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 10:60 | |
| 6% | 52.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:05 | |
| 3% | 56.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:49 | |
| 1% | 54.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:29 | |
| 1% | 45.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 57.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 53.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 877 | |
| 7% | 356 | |
| 7% | 335 | |
| 5% | 266 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 55.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:07 | |
| 21% | 52.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:26 | |
| 13% | 50.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:44 | |
| 6% | 49.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 | |
| 6% | 46.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:51 | |
| 5% | 48.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 40.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 877 | |
| 7% | 356 | |
| 7% | 335 | |
| 5% | 266 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Axiom Arc
Axiom Arc เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 54.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:20 | |
| 14% | 54.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:59 | |
| 11% | 59.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:59 | |
| 8% | 57.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:44 | |
| 7% | 56.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:28 | |
| 5% | 52.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 55.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 58.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 877 | |
| 7% | 356 | |
| 7% | 335 | |
| 5% | 266 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Edge of Night
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Edge of Night เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.5 ต่อ 100 เกม) ส่วน Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 69.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 19% | 64.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:06 | |
| 15% | 64.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:30 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ +1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 61.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:17 | |
| 14% | 61.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:05 | |
| 12% | 52.0% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:57 | |
| 12% | 62.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:55 | |
| 7% | 73.1% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:05 | |
| 5% | 65.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 58.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 59.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 36:10 | |
| 14% | - | 33:50 | |
| 13% | - | 34:28 | |
| 8% | - | 35:49 | |
| 8% | - | 35:18 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 52.7% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 47.5% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.4% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 52.9% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 47.8% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 49.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 45.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 44.3% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 58.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 52.8% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 47.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 48.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.8% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cosmic Insight
Cosmic Insight ชนะบ่อยกว่า Jack Of All Trades ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ +1.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 36% | 51.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 53.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 47.2% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 47.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 49.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.3% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 52.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 49.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.4% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองPresence of Mind + Legend: Haste
Presence of Mind + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 52.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 57.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 34.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 51.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 51.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 96% | 51.1% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 51.1% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 41.5% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.9% อัป E ก่อน: ชนะ 40.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 51.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Zed เลนล่าง
- ชนะ
- 50.6%
- เกม
- 1,365
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.3
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 49.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 55.1% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 45.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 59.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 50.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:30 | |
| 11% | 58.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:25 | |
| 7% | 47.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:17 | |
| 4% | 60.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:30 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 62% | 50.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:04 | |
| 25% | 52.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:09 | |
| 4% | 32.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:35 | |
| 3% | 68.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:17 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 16% | - | 171 | |
| 10% | 61.5% | 106 | |
| 9% | - | 97 | |
| 7% | - | 77 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 51.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:31 | |
| 24% | 55.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:57 | |
| 23% | 51.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:23 | |
| 6% | 45.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:49 | |
| 3% | 56.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:53 | |
| 3% | 34.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 16% | - | 171 | |
| 10% | 61.5% | 106 | |
| 9% | - | 97 | |
| 7% | - | 77 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Axiom Arc
Axiom Arc เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:13 | |
| 17% | 57.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:10 | |
| 12% | 54.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:11 | |
| 8% | 53.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:07 | |
| 7% | 57.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:20 | |
| 6% | 62.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 48.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 59.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 16% | - | 171 | |
| 10% | 61.5% | 106 | |
| 9% | - | 97 | |
| 7% | - | 77 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Edge of Night
Edge of Night ชนะบ่อยกว่า Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 63.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:05 | |
| 16% | 59.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:49 | |
| 13% | 60.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:13 | |
| 10% | 58.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:38 | |
| 8% | 56.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:06 | |
| 7% | 49.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | ||
| 6% | 61.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Endless Hunger
Endless Hunger ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 62.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:20 | |
| 11% | 73.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:19 | |
| 10% | 67.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:11 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 36:19 | |
| 13% | - | 35:31 | |
| 11% | - | 34:18 | |
| 9% | - | 34:05 | |
| 8% | - | 34:40 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 52.9% | +5.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 48.1% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 46.7% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 53.1% | +5.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 48.1% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 48.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 53.2% | +5.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.8% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 47.6% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 54.8% | +4.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 47.9% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 19% | 48.8% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 39.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 63.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 51.6% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 48.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 53.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 56.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.5% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.8% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 49.1% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 56.7% | +2.3 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 50.9% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 60.0% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.9% อัป E ก่อน: ชนะ 0.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Teleport
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 62% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Flash + Ignite มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 27% | 56.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Zed อันดับต้น
ดูทั้งหมด 21,933เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
103,666 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 11% ดาเมจ / นาที 946
- ท็อป 12% โซโลคิล 3.6
- ท้ายสุด 24% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 9.1 ท็อป 15%
- ตาย
- 6.9 มากสุด 47%
- แอสซิสต์
- 5.6 ท้ายสุด 24%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท้ายสุด 45%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 16%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท้ายสุด 46%
- ทอง / นาที
- 444 ท็อป 12%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท้ายสุด 46%
- Control Ward ที่วาง
- 0.8 ท็อป 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:15
- เลเวล 11 ที่ 14:44
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
29,296 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 4% ทอง / นาที 479
- ท็อป 6% ดาเมจ / นาที 820
- มากสุด 20% ตาย 6.8
- คิล
- 9.1 ท็อป 11%
- แอสซิสต์
- 7.0 ท้ายสุด 25%
- โซโลคิล
- 2.2 ท็อป 7%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 40%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท็อป 11%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.86 ท้ายสุด 45%
- Control Ward ที่วาง
- 1.4 ท็อป 40%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท้ายสุด 36%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:00
- เลเวล 11 ที่ 16:38
- blue buff ก่อนใน 56% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 8:29
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 38% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
6,587 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 4% ดาเมจ / นาที 953
- ท็อป 4% ทอง / นาที 449
- ท้ายสุด 15% เฟิร์สบลัด 7%
- คิล
- 7.9 ท็อป 9%
- ตาย
- 6.6 น้อยสุด 40%
- แอสซิสต์
- 4.9 ท้ายสุด 21%
- โซโลคิล
- 3.7 ท็อป 9%
- มีส่วนร่วมคิล
- 36% ท็อป 45%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 6%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.76 ท้ายสุด 47%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:21
- เลเวล 11 ที่ 13:08
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 38% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
1,310 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 4% โซโลคิล 2.3
- ท็อป 9% ดาเมจ / นาที 946
- ท้ายสุด 21% เฟิร์สบลัด 9%
- คิล
- 9.1 ท็อป 29%
- ตาย
- 7.3 น้อยสุด 46%
- แอสซิสต์
- 6.5 ท้ายสุด 21%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท้ายสุด 26%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 15%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท้ายสุด 42%
- ทอง / นาที
- 479 ท็อป 20%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 36%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 27%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:15
- เลเวล 11 ที่ 18:06
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 38% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Zed ตำแหน่ง เลนกลาง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Zed ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Zed กับ Mordekaiser: +2.72 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.25-3.19) · 46,013 เกม · วัดจริง -
Zed กับ Kayle: +2.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.47-3.26) · 11,990 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Teemo: +2.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.80-2.76) · 43,396 เกม · วัดจริง
-
Zed กับ K'Sante: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -3.6) · 9,180 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Jayce: -3.55 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.33 ถึง -2.77) · 15,757 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Ambessa: -3.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.44 ถึง -2.56) · 10,710 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Lillia: +4.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.49-4.64) · 29,703 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Shyvana: +3.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.63-4.06) · 18,775 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Karthus: +2.86 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.92-3.80) · 10,910 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Qiyana: -7.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.37 ถึง -6.80) · 15,317 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Rengar: -5.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.83 ถึง -5.06) · 12,100 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Lee Sin: -4.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.15 ถึง -4.09) · 34,693 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Aurelion Sol: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-5.2) · 4,148 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Kog'Maw: +3.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.46-4.41) · 9,988 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Hwei: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.5) · 7,061 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Ezreal: -3.42 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.88 ถึง -2.95) · 46,553 เกม · วัดจริง -
Zed กับ Draven: -2.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.18 ถึง -1.49) · 13,418 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Corki: -2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.3 ถึง -0.8) · 5,918 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Taric: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.9) · 4,600 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Zyra: +3.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.62-3.89) · 24,162 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Sona: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-3.8) · 8,999 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Zed กับ Mel: -4.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.85 ถึง -3.17) · 13,452 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Orianna: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.1 ถึง -0.1) · 891 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed กับ Pyke: -2.85 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.53 ถึง -2.17) · 20,892 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน