League of Legends บิลด์ Sett
Tier A · 69 #11 เลนบน แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 51.3%
- เกม
- 859,968
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.3
- อัตราการเลือก
- 4.4%


ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Black Cleaver, Stridebreaker | 30% | 108,592 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Stridebreaker | 12% | 43,816 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Spear of Shojin, Stridebreaker | 6% | 20,500 |
|---|
  Black Cleaver, Blade of The Ruined King, Stridebreaker | 5% | 18,810 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail
Overlord's Bloodmail เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Black Cleaver, Stridebreaker | 30% | 108,592 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Stridebreaker | 12% | 43,816 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Spear of Shojin, Stridebreaker | 6% | 20,500 |
|---|
  Black Cleaver, Blade of The Ruined King, Stridebreaker | 5% | 18,810 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Warmog's Armor
Warmog's Armor เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Black Cleaver, Stridebreaker | 30% | 108,592 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Stridebreaker | 12% | 43,816 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Spear of Shojin, Stridebreaker | 6% | 20,500 |
|---|
  Black Cleaver, Blade of The Ruined King, Stridebreaker | 5% | 18,810 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 5Black Cleaver
Black Cleaver ชนะบ่อยกว่า Spear of Shojin ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Spear of Shojin
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 51.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 10% | 50.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 3% | 48.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 48.5% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 47.3% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 47.9% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9W
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 54.1%
- เกม
- 9,957
- ผลต่ออัตราชนะ
- +4.2
- อัตราการเลือก
- 1.2%

ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail

ไอเทมชิ้นที่ 3Warmog's Armor

ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage

ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin

ไอเทมชิ้นที่ 6Stridebreaker
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
QWE
สกิลQ > W > E
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 51.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 10% | 50.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 3% | 48.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 48.5% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 47.3% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 47.9% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 52.5%
- เกม
- 22,784
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 0.1%

ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Black Cleaver, Stridebreaker | 22% | 2,156 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Stridebreaker | 20% | 1,925 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Warmog's Armor, Stridebreaker | 7% | 712 |
|---|
  Black Cleaver, Blade of The Ruined King, Stridebreaker | 6% | 567 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Black Cleaver, Stridebreaker | 22% | 2,156 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Stridebreaker | 20% | 1,925 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Warmog's Armor, Stridebreaker | 7% | 712 |
|---|
  Black Cleaver, Blade of The Ruined King, Stridebreaker | 6% | 567 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Warmog's Armor
Warmog's Armor เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Black Cleaver, Stridebreaker | 22% | 2,156 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Stridebreaker | 20% | 1,925 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Warmog's Armor, Stridebreaker | 7% | 712 |
|---|
  Black Cleaver, Blade of The Ruined King, Stridebreaker | 6% | 567 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
ไอเทมชิ้นที่ 4 หลัง Warmog's Armor: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Sterak's Gage | 54% | 63.1% | 30:55 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 81% | 53.2% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 13% | 49.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 4% | 48.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 2% | 43.3% | -6.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 52.0% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9W
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 64.3%
- เกม
- 1,141
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.3
- อัตราการเลือก
- 5.3%

รองเท้าBoots of Swiftness
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Boots of Swiftness | 100% | 64.3% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker

ไอเทมชิ้นที่ 2Overlord's Bloodmail

ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage

ไอเทมชิ้นที่ 4Warmog's Armor

ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
QWE
สกิลQ > W > E
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 81% | 53.2% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 13% | 49.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 4% | 48.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 2% | 43.3% | -6.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 52.0% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- E
- Q
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- W
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
บิลด์ Sett เลนล่าง
แพตช์ 16.20 - ชนะ
- 48.9%
- เกม
- 4,877
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 86% | 50.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 12% | 52.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 92% | 50.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 5% | 56.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
WQE
สกิลW > Q > E
W > Q > E ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 79% | 51.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 14% | 50.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 4% | 49.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 2% | 51.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2E
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18W
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
838,871 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 6% เฟิร์สบลัด 21%
- ท็อป 10% ดาเมจ / นาที 899
- ท้ายสุด 6% Control Ward ที่วาง 0.4
- คิล
- 7.0 ท็อป 26%
- ตาย
- 7.4 มากสุด 31%
- แอสซิสต์
- 5.4 ท้ายสุด 34%
- โซโลคิล
- 3.4 ท็อป 15%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 39%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 20%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.1 ท้ายสุด 35%
- ทอง / นาที
- 409 ท็อป 37%
- วิชั่น / นาที
- 0.75 ท้ายสุด 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:26
- เลเวล 11 ที่ 13:24
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +20-4 ทอง +171+176+107
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%
ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
22,747 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 7% เฟิร์สบลัด 19%
- ท็อป 23% โซโลคิล 3.1
- ท้ายสุด 14% Control Ward ที่วาง 0.4
- คิล
- 7.6 ท็อป 45%
- ตาย
- 7.3 มากสุด 31%
- แอสซิสต์
- 6.1 ท้ายสุด 37%
- มีส่วนร่วมคิล
- 40% ท้ายสุด 27%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 40%
- ดาเมจ / นาที
- 883 ท็อป 31%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.1 ท้ายสุด 42%
- ทอง / นาที
- 419 ท็อป 43%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 34%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:20
- เลเวล 11 ที่ 14:58
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม 0-2-5 ทอง +141+169+145
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
4,495 เกม แพตช์ 16.20 เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 8% เฟิร์สบลัด 19%
- ท็อป 23% โซโลคิล 1.6
- ท้ายสุด 1% Control Ward ที่วาง 0.3
- คิล
- 8.9 ท็อป 27%
- ตาย
- 8.3 มากสุด 16%
- แอสซิสต์
- 7.5 ท้ายสุด 43%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 43%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท็อป 35%
- ดาเมจ / นาที
- 870 ท็อป 23%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.5 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 441 ท็อป 49%
- วิชั่น / นาที
- 0.60 ท้ายสุด 13%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:39
- เลเวล 11 ที่ 19:02
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -5-7-11 ทอง +41-11-115
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%
ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Sett ตำแหน่ง เลนบน
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+5.7 Taric: +5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-11.2) · 101 เกม · ข้อมูลรวม · 66% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.6 Rumble: +5.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.2-7.0) · 4,661 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.6 Tristana: +5.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.7-8.4) · 935 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.4 K'Sante: +5.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.48-6.38) · 10,398 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.4 Fizz: +5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-9.3) · 436 เกม · ข้อมูลรวม · 31% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.3 Lillia: +5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-9.2) · 398 เกม · ข้อมูลรวม · 33% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.3 Rammus: +5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-9.9) · 246 เกม · ข้อมูลรวม · 45% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Rengar: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-8.3) · 759 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Vi: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-9.4) · 328 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.1 Irelia: +5.14 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.39-5.88) · 16,980 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.1 Varus: +5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.2-7.1) · 2,297 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.7 Shyvana: +4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-7.7) · 833 เกม · ข้อมูลรวม · 19% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.6 Kayn: +4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.6-6.7) · 2,069 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.6 Yasuo: +4.56 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.80-5.32) · 16,399 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.3 Olaf: +4.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.35-5.34) · 9,440 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.3 Xin Zhao: +4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-7.3) · 825 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Ivern: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-8.1) · 432 เกม · ข้อมูลรวม · 32% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.1 Galio: +4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-7.0) · 901 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.0 Cho'Gath: +3.96 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.22-4.71) · 16,931 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.9 Skarner: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-7.7) · 458 เกม · ข้อมูลรวม · 30% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Sejuani: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-6.9) · 771 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.7 Ashe: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-6.2) · 1,262 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.6 Viktor: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-7.1) · 566 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.6 Yone: +3.58 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.09-4.08) · 38,344 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Cassiopeia: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-6.3) · 1,026 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Jayce: +3.46 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.47-4.44) · 9,712 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Ambessa: +3.31 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.38-4.24) · 10,869 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Lissandra: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-5.9) · 1,183 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Riven: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.3) · 7,991 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.1 Caitlyn: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-5.9) · 1,036 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Gwen: +2.88 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.90-3.86) · 9,701 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Shen: +2.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.03-3.63) · 14,639 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Fiora: +2.76 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.00-3.51) · 16,614 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.7 Darius: +2.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.26-3.10) · 53,875 เกม · วัดจริง -
+2.6 Udyr: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-4.8) · 1,633 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Akali: +2.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.33-3.17) · 11,151 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Wukong: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.8) · 3,222 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Gragas: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.2) · 7,255 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Camille: +1.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.99-2.90) · 10,305 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Yorick: +1.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.08-2.54) · 17,737 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Tahm Kench: +1.72 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.86-2.57) · 12,981 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Pantheon: +1.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.59-2.15) · 15,535 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Gangplank: +1.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.42-2.08) · 13,696 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Trundle: +1.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.35-2.15) · 11,692 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.1 Garen: +1.15 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.65-1.64) · 39,428 เกม · วัดจริง -
+1.0 Jax: +1.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.43-1.66) · 25,365 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.0 Gnar: +0.98 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.12-1.84) · 12,840 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+0.9 Tryndamere: +0.91 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.18-1.64) · 17,603 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-5.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-0.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-0.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-0.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-0.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
+10.1 ได้เปรียบ
vs
+9.9 ได้เปรียบ
vs
+9.3 ได้เปรียบ
vs
+8.5 ได้เปรียบ
vs
+7.4 ได้เปรียบ
vs
+7.3 ได้เปรียบ
vs
+6.9 ได้เปรียบ
vs
+6.9 ได้เปรียบ
vs
+6.9 ได้เปรียบ
vs
+6.5 ได้เปรียบ
vs
+6.4 ได้เปรียบ
vs
+6.3 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+5.8 ได้เปรียบ
vs
+5.8 ได้เปรียบ
vs
+5.7 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Sett ตำแหน่ง เลนบน
ป่า -
+3.8 Sett กับ Lillia: +3.80 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.15-4.45) · 23,103 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Sett กับ Shyvana: +3.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.68-3.97) · 23,153 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Sett กับ Rammus: +2.97 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.06-3.88) · 11,435 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.3 Sett กับ Qiyana: -6.31 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.92 ถึง -5.71) · 26,738 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.0 Sett กับ Lee Sin: -5.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.56 ถึง -4.52) · 36,810 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.9 Sett กับ Rengar: -4.86 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.70 ถึง -4.02) · 13,599 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.4 Sett กับ Heimerdinger: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.8) · 4,854 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Sett กับ Malzahar: +2.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.75-2.81) · 34,746 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Sett กับ Fizz: +2.18 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.63-2.73) · 32,664 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-8.8 Sett กับ K'Sante: -8.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.6 ถึง -5.0) · 451 เกม · ข้อมูลรวม · 31% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.7 Sett กับ Urgot: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -0.3) · 621 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.6 Sett กับ Orianna: -3.63 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.45 ถึง -2.81) · 14,308 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+2.5 Sett กับ Kog'Maw: +2.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.58-3.38) · 11,691 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Sett กับ Ziggs: +1.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.10-2.78) · 13,681 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.5 Sett กับ Nilah: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.8) · 4,998 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.0 Sett กับ Ezreal: -4.05 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.49 ถึง -3.60) · 50,076 เกม · วัดจริง -
-2.7 Sett กับ Corki: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -1.4) · 5,663 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.1 Sett กับ Lucian: -2.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.66 ถึง -1.47) · 28,033 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+2.3 Sett กับ Zyra: +2.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.62-2.89) · 24,465 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Sett กับ Taric: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.5) · 5,604 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Sett กับ Leona: +2.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.53-2.54) · 39,115 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.8 Sett กับ Camille: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -2.2) · 3,419 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.4 Sett กับ Yuumi: -3.38 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.09 ถึง -2.68) · 19,327 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.0 Sett กับ Bard: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -2.0) · 9,332 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง