League of Legends บิลด์ Nunu & Willump
Tier B · 53 #47 ป่า แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 49.6%
- เกม
- 216,913
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.4
- อัตราการเลือก
- 1.1%



ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Shadowflame, Stormsurge | 10% | 10,303 |
|---|
  Spirit Visage, Dead Man's Plate, Liandry's Torment | 8% | 8,430 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Shadowflame, Stormsurge | 6% | 6,660 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Hextech Rocketbelt, Shadowflame | 5% | 4,971 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Dead Man's Plate
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Shadowflame, Stormsurge | 10% | 10,303 |
|---|
  Spirit Visage, Dead Man's Plate, Liandry's Torment | 8% | 8,430 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Shadowflame, Stormsurge | 6% | 6,660 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Hextech Rocketbelt, Shadowflame | 5% | 4,971 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Spirit Visage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Shadowflame, Stormsurge | 10% | 10,303 |
|---|
  Spirit Visage, Dead Man's Plate, Liandry's Torment | 8% | 8,430 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Shadowflame, Stormsurge | 6% | 6,660 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Hextech Rocketbelt, Shadowflame | 5% | 4,971 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Frozen Heart
Frozen Heart ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Void Staff เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ

ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 85% | 50.3% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 13% | 47.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 2% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 42.4% | -6.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 37.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 40.4% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 52.4%
- เกม
- 5,245
- ผลต่ออัตราชนะ
- +4.8
- อัตราการเลือก
- 2.6%

ไอเทมชิ้นที่ 1Sunfire Aegis

ไอเทมชิ้นที่ 2Thornmail
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Thornmail | 98% | 52.3% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Spirit Visage

ไอเทมชิ้นที่ 4Dead Man's Plate
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้

ไอเทมชิ้นที่ 5Liandry's Torment

ไอเทมชิ้นที่ 6Jak'Sho, The Protean
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
QEW
สกิลQ > E > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 85% | 50.3% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 13% | 47.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 2% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 42.4% | -6.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 37.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 40.4% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Nunu & Willump เลนกลาง
- ชนะ
- 49.1%
- เกม
- 19,242
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.8
- อัตราการเลือก
- 0.1%


ไอเทมชิ้นที่ 1Stormsurge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Stormsurge | 78% | 49.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:14 |
|---|
Hextech Rocketbelt | 13% | 47.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:04 |
|---|
Luden's Echo | 2% | 45.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 |
|---|
Liandry's Torment | 1% | 47.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:53 |
|---|
Mejai's Soulstealer | 1% | 68.8% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 10:04 |
|---|
Rod of Ages | 1% | 42.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Hextech Rocketbelt, Stormsurge | 21% | 1,717 |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass, Stormsurge | 18% | 1,470 |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Shadowflame, Stormsurge | 15% | 1,266 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Shadowflame, Stormsurge | 6% | 516 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Hextech Rocketbelt
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Hextech Rocketbelt, Stormsurge | 21% | 1,717 |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass, Stormsurge | 18% | 1,470 |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Shadowflame, Stormsurge | 15% | 1,266 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Shadowflame, Stormsurge | 6% | 516 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Hextech Rocketbelt, Stormsurge | 21% | 1,717 |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Zhonya's Hourglass, Stormsurge | 18% | 1,470 |
|---|
  Hextech Rocketbelt, Shadowflame, Stormsurge | 15% | 1,266 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Shadowflame, Stormsurge | 6% | 516 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ไอเทมชิ้นที่ 4 หลัง Shadowflame: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Zhonya's Hourglass | 36% | 50.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:59 |
|---|
Rabadon's Deathcap | 29% | 58.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:53 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Rabadon's Deathcap: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Zhonya's Hourglass | 31% | 45.3% | 33:47 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Banshee's Veil

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 97% | 49.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 3% | 44.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
EQW
สกิลE > Q > W
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ E > Q > W เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-2.8 ต่อ 100 เกม) ส่วน Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 88% | 50.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| QWEQ + W + E | 6% | 40.9% | -6.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 5% | 41.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EQWE + Q + W | 1% | 44.1% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 40.9% | -6.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
211,578 เกม เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 3% มีส่วนร่วมคิล 52%
- ท็อป 7% แอสซิสต์ 11.7
- ท้ายสุด 15% วิชั่น / นาที 0.78
- คิล
- 6.1 ท้ายสุด 39%
- ตาย
- 6.8 มากสุด 35%
- โซโลคิล
- 1.0 ท้ายสุด 28%
- ดาเมจของทีม
- 16% ท้ายสุด 19%
- ดาเมจ / นาที
- 587 ท้ายสุด 22%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.9 ท้ายสุด 26%
- ทอง / นาที
- 409 ท้ายสุด 36%
- Control Ward ที่วาง
- 1.1 ท้ายสุด 47%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท็อป 36%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:18
- เลเวล 11 ที่ 17:12
- blue buff ก่อนใน 44% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:30
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -3-5-8 ทอง -91-224-472
ดาเมจที่ทำ
เวท 93% กายภาพ 7%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
19,062 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% มีส่วนร่วมคิล 52%
- ท็อป 12% แอสซิสต์ 9.7
- ท้ายสุด 7% วิชั่น / นาที 0.59
- คิล
- 8.5 ท็อป 21%
- ตาย
- 7.3 มากสุด 30%
- โซโลคิล
- 2.7 ท็อป 40%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 44%
- ดาเมจ / นาที
- 831 ท้ายสุด 44%
- ฟาร์ม / นาที
- 4.9 ท้ายสุด 9%
- ทอง / นาที
- 389 ท้ายสุด 26%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท็อป 29%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท็อป 37%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:47
- เลเวล 11 ที่ 16:01
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -16-26-37 ทอง -155-335-605
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%
ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 40% จริง 6% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Nunu & Willump ตำแหน่ง ป่า
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-1.3 Wukong: -1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.5 ถึง -0.1) · 6,334 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-4.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+5.8 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+4.0 ได้เปรียบ
vs
+3.8 ได้เปรียบ
vs
+3.5 ได้เปรียบ
vs
+3.1 ได้เปรียบ
vs
+1.9 ได้เปรียบ
vs
+1.6 ได้เปรียบ
vs
+1.3 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Nunu & Willump ตำแหน่ง ป่า
เลนบน -
+3.1 Nunu & Willump กับ Wukong: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-5.8) · 1,165 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Nunu & Willump กับ Tryndamere: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.0) · 4,940 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.5 Nunu & Willump กับ Yorick: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.9) · 4,892 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.1 Nunu & Willump กับ K'Sante: -5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -3.3) · 2,675 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.8 Nunu & Willump กับ Graves: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -0.1) · 226 เกม · ข้อมูลรวม · 47% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.5 Nunu & Willump กับ Rengar: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.6 ถึง -0.3) · 354 เกม · ข้อมูลรวม · 36% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+1.8 Nunu & Willump กับ Ekko: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.1) · 5,840 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Nunu & Willump กับ Yasuo: +1.64 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.98-2.31) · 23,792 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Nunu & Willump กับ Veigar: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-2.4) · 8,921 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.2 Nunu & Willump กับ Azir: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -3.0) · 1,814 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.0 Nunu & Willump กับ Mel: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -2.8) · 6,641 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.7 Nunu & Willump กับ Qiyana: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -0.9) · 3,062 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.8 Nunu & Willump กับ Zeri: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-5.4) · 3,678 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Nunu & Willump กับ Nilah: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.8) · 1,343 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Nunu & Willump กับ Xayah: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.2) · 6,878 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.0 Nunu & Willump กับ Ezreal: -5.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.92 ถึง -4.16) · 12,758 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.9 Nunu & Willump กับ Corki: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -0.8) · 2,000 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.2 Nunu & Willump กับ Ashe: -2.16 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.12 ถึง -1.20) · 10,754 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+3.3 Nunu & Willump กับ Taric: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.7) · 1,421 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Nunu & Willump กับ Janna: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.7) · 3,358 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Nunu & Willump กับ Braum: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-4.4) · 4,434 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-8.0 Nunu & Willump กับ Lee Sin: -8.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -11.3 ถึง -4.5) · 608 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.8 Nunu & Willump กับ Bard: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -3.0) · 2,756 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.0 Nunu & Willump กับ Neeko: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -2.3) · 2,989 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง