League of Legends บิลด์ Naafiri
บิลด์ Naafiri ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 50.5%
- เกม
- 87,882
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.5
- อัตราการเลือก
- 1.8%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 50.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 51.5% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 48.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 50.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:58 | |
| 22% | 51.1% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | 17:19 | |
| 16% | 52.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | 18:07 | |
| 6% | 54.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:39 | |
| 1% | 50.1% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:14 | |
| <1% | 51.9% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 51.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 31% | 53.5% | ชนะมากกว่า | |
| 7% | 50.9% | สูสี | |
| 5% | 55.0% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 50.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 31% | 54.0% | ชนะมากกว่า | |
| 8% | 45.5% | สูสี | |
| 5% | 56.5% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 7% | 31% | |
| 31% | 8% | |
| 2% | 14% | |
| 42% | 31% | |
| 13% | 18% | |
| 8% | 12% | |
| 16% | 14% | |
| 30% | 32% | |
| 84% | 85% | |
| 14% | 13% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 68% | 51.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:33 | |
| 21% | 50.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 9:56 | |
| 8% | 49.3% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | 10:39 | |
| 1% | 50.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:58 | |
| 1% | 50.2% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | 9:48 | |
| <1% | 46.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 43.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 51.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 27% | 16,804 | |
| 8% | 5,086 | |
| 7% | 4,624 | |
| 4% | 2,568 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 51.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:10 | |
| 26% | 52.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:12 | |
| 14% | 51.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:25 | |
| 3% | 50.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:41 | |
| 3% | 49.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:02 | |
| 2% | 50.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.6% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 27% | 16,804 | |
| 8% | 5,086 | |
| 7% | 4,624 | |
| 4% | 2,568 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Spear of Shojin
Spear of Shojin เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 55.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:35 | |
| 14% | 55.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:21 | |
| 9% | 54.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:31 | |
| 8% | 57.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:36 | |
| 7% | 55.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:42 | |
| 7% | 56.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 52.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 64.3% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 27% | 16,804 | |
| 8% | 5,086 | |
| 7% | 4,624 | |
| 4% | 2,568 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 59.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:50 | |
| 18% | 68.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:53 | |
| 11% | 58.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
Death's Dance ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 60.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:12 | |
| 17% | 59.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 14% | 63.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:58 | |
| 12% | 61.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:02 | |
| 10% | 58.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:48 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | 50.4% | 37:06 | |
| 12% | 55.2% | 36:08 | |
| 11% | 54.3% | 37:27 | |
| 7% | 53.2% | 36:19 | |
| 6% | 49.4% | 37:58 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.3% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 46.9% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.8% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.1% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.9% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 51.3% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 47.1% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.3% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.5% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.8% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -6.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 59.3% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +2.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.1% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 52.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.6% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Coup de Grace
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 51.2% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.3% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.2% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.6% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 51.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.6% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 46.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 2% | 47.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.7% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTriple Tonic + Cash Back
Triple Tonic + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.3% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.6% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.6% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.4% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 49.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-1.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 44.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 49.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 50.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.3% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 50.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 49.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 46.8% | -6.4 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 35.7% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 51.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 47.4% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.0% อัป E ก่อน: ชนะ 46.9% (สูสี)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Smite + Ignite
Smite + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Smite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.4% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 54.2%
- เกม
- 5,316
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.8
- อัตราการเลือก
- 6.7%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 50.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 51.5% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 48.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 54.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 54.2% | |
| <1% | 36.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 54.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 56.5% | |
| 9% | 57.5% | |
| 8% | 61.3% | |
| 7% | 54.5% | |
| 3% | 71.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 28% | 63.4% | |
| 16% | 58.3% | |
| 14% | 59.9% | |
| 10% | 57.1% | |
| 6% | 54.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Maw of Malmortius
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 14% | 57.4% | |
| 14% | 59.0% | |
| 9% | 59.1% | |
| 7% | 47.2% | |
| 5% | 51.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Edge of Night
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 60.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:12 | |
| 17% | 59.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 14% | 63.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:58 | |
| 12% | 61.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:02 | |
| 10% | 58.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:48 |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
แถวหลัก 3Coup de Grace
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 53.5% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 50.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 49.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 46.8% | -6.4 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 35.7% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 51.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 47.4% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Smite + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.4% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Naafiri เลนกลาง
- ชนะ
- 50.6%
- เกม
- 35,323
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.5
- อัตราการเลือก
- 0.7%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 44.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 50.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:03 | |
| 26% | 53.5% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 12:27 | |
| 24% | 49.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:16 | |
| 10% | 50.0% | +1.1 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 13:23 | |
| 1% | 57.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:24 | |
| <1% | 47.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 37% | 51.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 54.1% | สูสี | |
| 20% | 52.4% | สูสี | |
| 14% | 46.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 37% | 53.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 33% | 52.3% | สูสี | |
| 24% | 54.9% | สูสี | |
| 3% | 54.9% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 14% | 37% | |
| 20% | 3% | |
| 2% | 12% | |
| 14% | 8% | |
| 37% | 33% | |
| 20% | 24% | |
| 51% | 54% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 62% | 50.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:34 | |
| 18% | 52.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:34 | |
| 16% | 49.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:23 | |
| 1% | 50.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:51 | |
| 1% | 50.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:44 | |
| 1% | 51.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 44.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 47.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 19% | 4,712 | |
| 9% | 2,271 | |
| 9% | 2,239 | |
| 5% | 1,262 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Axiom Arc
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 51.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:22 | |
| 18% | 52.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:17 | |
| 10% | 48.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:06 | |
| 5% | 54.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:24 | |
| 5% | 49.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 | |
| 4% | 52.0% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 58.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 19% | 4,712 | |
| 9% | 2,271 | |
| 9% | 2,239 | |
| 5% | 1,262 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Hubris
Hubris เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ 0.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 53.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:31 | |
| 13% | 56.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:31 | |
| 9% | 51.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:32 | |
| 9% | 55.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:18 | |
| 6% | 59.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:48 | |
| 5% | 55.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 53.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 19% | 4,712 | |
| 9% | 2,271 | |
| 9% | 2,239 | |
| 5% | 1,262 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Serylda's Grudge
Serylda's Grudge ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 58.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:03 | |
| 25% | 56.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:24 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
Edge of Night ชนะบ่อยกว่า Death's Dance ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 59.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:09 | |
| 22% | 57.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:03 | |
| 17% | 54.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:25 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 47.6% | 38:28 | |
| 18% | 43.8% | 37:56 | |
| 7% | - | 39:23 | |
| 6% | - | 39:59 | |
| 6% | - | 38:50 |
คีย์สโตนDeathfire Touch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 50.2% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 24% | 50.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.8% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 50.4% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 37% | 51.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.6% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 51.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 50.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 23% | 50.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.0% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.8% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 50.3% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 38% | 51.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 61.2% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.7% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Legend: Haste
Presence of Mind + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 51.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 43% | 50.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.6% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.1% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 92% | 50.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 49.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 53.6% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | <1% | 32.3% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 38.7% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 38.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.5% อัป W ก่อน: ชนะ 25.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 50.8% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.6% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 62.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.5% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Naafiri เลนบน
- ชนะ
- 51.7%
- เกม
- 8,757
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.4
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นLong Sword + Refillable Potion
Long Sword + Refillable Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 51.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:35 | |
| 25% | 49.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:05 | |
| 15% | 55.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:05 | |
| 11% | 53.7% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | 14:60 | |
| 2% | 56.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:25 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 42% | 50.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 34% | 50.4% | สูสี | |
| 13% | 53.8% | สูสี | |
| 4% | 51.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 55.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 28% | 53.3% | สูสี | |
| 13% | 57.4% | สูสี | |
| 8% | 53.5% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 34% | 8% | |
| 4% | 28% | |
| 2% | 13% | |
| 23% | 13% | |
| 18% | 27% | |
| 30% | 25% | |
| 69% | 73% | |
| 26% | 30% | |
| 10% | 13% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
Eclipse เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 51.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:52 | |
| 38% | 50.9% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | 10:43 | |
| 6% | 54.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:40 | |
| 3% | 44.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 11:51 | |
| 2% | 48.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:12 | |
| 1% | 47.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 55.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 9% | 528 | |
| 7% | 453 | |
| 7% | 452 | |
| 5% | 309 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
Black Cleaver เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 52.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:25 | |
| 19% | 54.1% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:37 | |
| 18% | 53.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:50 | |
| 9% | 49.3% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:57 | |
| 7% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:09 | |
| 5% | 53.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 54.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 58.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 9% | 528 | |
| 7% | 453 | |
| 7% | 452 | |
| 5% | 309 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
Voltaic Cyclosword เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 54.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:22 | |
| 13% | 55.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:21 | |
| 13% | 55.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:35 | |
| 9% | 56.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:31 | |
| 8% | 53.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:19 | |
| 7% | 53.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 46.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 61.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 9% | 528 | |
| 7% | 453 | |
| 7% | 452 | |
| 5% | 309 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 62.7% | 30:00 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Death's Dance ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 16% | 55.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:42 | |
| 15% | 55.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:20 | |
| 13% | 58.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:08 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 24% | - | 38:14 | |
| 12% | - | 38:05 | |
| 8% | - | 36:59 | |
| 7% | - | 38:44 | |
| 6% | - | 35:34 |
คีย์สโตนElectrocute
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 36% | 52.7% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 30% | 52.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 45.7% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 52.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 52.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 52.5% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 45.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.6% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 64.0% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 52.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 52.5% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 45.3% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 52.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 54.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 53.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 52.5% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 45.9% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 47.2% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.9% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 52.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 52.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Legend: Haste
Presence of Mind + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 51.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 56.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.1% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 69.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 62.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ +2.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 52.2% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 46.8% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 58.6% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 51.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 52.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 92% | 51.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 8% | 48.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.5% อัป W ก่อน: ชนะ 40.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.9% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Naafiri เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.1%
- เกม
- 5,131
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 49.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 46.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -2.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 46.8% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:26 | |
| 28% | 50.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:00 | |
| 19% | 49.5% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | 13:33 | |
| 8% | 53.4% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 2% | 61.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:12 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 29% | 46.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 20% | 52.8% | สูสี | |
| 20% | 51.1% | สูสี | |
| 2% | 26.9% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 29% | 47.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 51.0% | สูสี | |
| 11% | 64.9% | เกมไม่พอ | |
| 8% | 45.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 20% | 8% | |
| 2% | 11% | |
| 2% | 9% | |
| 19% | 25% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 47.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:25 | |
| 30% | 49.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:18 | |
| 14% | 48.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:02 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 423 | |
| 13% | 398 | |
| 7% | 200 | |
| 5% | 166 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Axiom Arc
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 50.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:13 | |
| 25% | 48.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:00 | |
| 5% | 46.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:58 | |
| 5% | 52.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:07 | |
| 5% | 49.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:57 | |
| 4% | 53.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 49.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 423 | |
| 13% | 398 | |
| 7% | 200 | |
| 5% | 166 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Serylda's Grudge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 51.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:04 | |
| 13% | 54.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:52 | |
| 13% | 52.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:22 | |
| 10% | 56.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:17 | |
| 4% | 43.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 49.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 47.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 46.8% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 423 | |
| 13% | 398 | |
| 7% | 200 | |
| 5% | 166 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Edge of Night
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 52.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:02 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 28% | 54.5% | 33:04 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | - | 37:19 | |
| 14% | - | 34:59 | |
| 12% | - | 35:32 | |
| 7% | - | 34:46 | |
| 6% | - | 38:44 |
คีย์สโตนDark Harvest
Dark Harvest ชนะบ่อยกว่า Electrocute ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -3.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 45.7% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 50.4% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 52.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 46.8% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 50.9% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 53.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.8% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -2.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 46.6% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 51.2% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 52.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.6% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
Ultimate Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -3.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 45.8% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 49.3% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 52.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 59.0% | +3.9 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 47.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 52.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
Cut Down + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 44.7% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 48.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 52.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 48.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
W > Q > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 88% | 49.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 10% | 48.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 42.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.2% อัป W ก่อน: ชนะ 0.0% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Teleport
Flash + Teleport ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 48.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 47.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 44.5% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Naafiri อันดับต้น
ดูทั้งหมด 7,609เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
87,208 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 19% คิล 8.2
- ท็อป 19% Control Ward ที่วาง 1.8
- ท้ายสุด 44% แอสซิสต์ 7.6
- ตาย
- 5.7 น้อยสุด 20%
- โซโลคิล
- 1.7 ท็อป 22%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 25%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท็อป 31%
- ดาเมจ / นาที
- 713 ท็อป 29%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 28%
- ทอง / นาที
- 450 ท็อป 24%
- วิชั่น / นาที
- 0.90 ท็อป 28%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท็อป 24%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:04
- เลเวล 11 ที่ 16:49
- blue buff ก่อนใน 42% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:50
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 0% กายภาพ 100%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 35% จริง 10%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
35,041 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 12% คิล 9.2
- ท็อป 14% โซโลคิล 3.5
- ท้ายสุด 41% แอสซิสต์ 6.2
- ตาย
- 6.5 น้อยสุด 35%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท็อป 24%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 25%
- ดาเมจ / นาที
- 897 ท็อป 25%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.5 ท็อป 39%
- ทอง / นาที
- 431 ท็อป 23%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 32%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 48%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 22%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:13
- เลเวล 11 ที่ 14:59
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 5% กายภาพ 95%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
8,686 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 8% คิล 8.0
- ท็อป 8% โซโลคิล 3.7
- ท้ายสุด 43% แอสซิสต์ 5.5
- ตาย
- 6.3 น้อยสุด 22%
- มีส่วนร่วมคิล
- 39% ท็อป 15%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 10%
- ดาเมจ / นาที
- 899 ท็อป 12%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.0 ท็อป 18%
- ทอง / นาที
- 430 ท็อป 10%
- วิชั่น / นาที
- 0.80 ท็อป 22%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 45%
- เฟิร์สบลัด
- 19% ท็อป 17%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:17
- เลเวล 11 ที่ 13:13
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 5% กายภาพ 95%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 34% จริง 10%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
4,944 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 6% โซโลคิล 2.2
- ท็อป 11% คิล 10.0
- ท้ายสุด 27% Control Ward ที่วาง 0.5
- ตาย
- 7.4 น้อยสุด 49%
- แอสซิสต์
- 7.0 ท้ายสุด 33%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 28%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 21%
- ดาเมจ / นาที
- 895 ท็อป 17%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 36%
- ทอง / นาที
- 465 ท็อป 25%
- วิชั่น / นาที
- 0.67 ท็อป 46%
- เฟิร์สบลัด
- 18% ท็อป 16%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:29
- เลเวล 11 ที่ 18:37
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 4% กายภาพ 96%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 34% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Naafiri ตำแหน่ง ป่า
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Naafiri ตำแหน่ง ป่า
-
Naafiri กับ Illaoi: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.7) · 4,510 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Mordekaiser: +2.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.06-3.00) · 10,414 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Fiora: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.2) · 4,122 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Shyvana: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.7 ถึง -0.9) · 284 เกม · ข้อมูลรวม · 41% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ K'Sante: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -3.7) · 3,575 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Riven: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -1.2) · 2,406 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Vex: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-4.2) · 5,236 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Xerath: +2.70 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.73-3.67) · 10,471 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Aurora: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.0) · 3,173 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Qiyana: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -1.0) · 2,348 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Mel: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.1 ถึง -1.9) · 7,799 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Cassiopeia: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -0.7) · 2,127 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Kog'Maw: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.6) · 3,359 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Miss Fortune: +1.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.89-2.35) · 19,188 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Xayah: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.4) · 7,090 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Ezreal: -3.12 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.91 ถึง -2.33) · 16,098 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Lucian: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.2 ถึง -1.1) · 9,097 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Tristana: -1.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.64 ถึง -0.78) · 11,528 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Zyra: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.5) · 4,975 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Zilean: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.9) · 2,633 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Leona: +1.64 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.67-2.60) · 10,632 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Naafiri กับ Ivern: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.5 ถึง -0.5) · 265 เกม · ข้อมูลรวม · 43% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Lee Sin: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.6 ถึง -1.7) · 874 เกม · ข้อมูลรวม · 19% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri กับ Yuumi: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -2.1) · 5,620 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกป่าอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM D #172
-
64 Naafiri -
84 Rammus -
83 Shyvana -
81 Cho'Gath -
80 Briar -
79 Lillia -
79 Wukong