League of Legends บิลด์ Wukong
บิลด์ Wukong ป่า
- ชนะ
- 52.3%
- เกม
- 97,798
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.3
- อัตราการเลือก
- 2.9%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 52.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 52.8% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 53.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:03 | |
| 41% | 52.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:41 | |
| 2% | 59.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:52 | |
| 1% | 53.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 15:20 | |
| 1% | 51.7% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | 14:12 | |
| <1% | 52.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 71% | 56.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 55.0% | สูสี | |
| 2% | 66.0% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 61.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 69% | 52.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 48.0% | สูสี | |
| 1% | 40.7% | สูสี | |
| 1% | 40.9% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 18% | 69% | |
| 71% | 21% | |
| 7% | 29% | |
| 50% | 34% | |
| 21% | 17% | |
| 7% | 4% | |
| 91% | 92% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 89% | 52.5% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:36 | |
| 5% | 51.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 10:46 | |
| 3% | 48.4% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | 11:35 | |
| 1% | 46.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 12:04 | |
| 1% | 49.0% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | 11:28 | |
| <1% | 51.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| <1% | 50.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 52.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 47% | - | 27,189 | |
| 11% | 72.6% | 6,376 | |
| 9% | - | 4,938 | |
| 4% | - | 2,107 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 70% | 54.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:48 | |
| 8% | 53.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:50 | |
| 7% | 53.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:01 | |
| 4% | 53.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:51 | |
| 3% | 48.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:09 | |
| 3% | 52.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 55.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 47% | - | 27,189 | |
| 11% | 72.6% | 6,376 | |
| 9% | - | 4,938 | |
| 4% | - | 2,107 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Guardian Angel
Guardian Angel เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 58.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 | |
| 13% | 63.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:19 | |
| 11% | 57.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:07 | |
| 10% | 54.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:27 | |
| 3% | 54.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:02 | |
| 2% | 57.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 62.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 47.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 47% | - | 27,189 | |
| 11% | 72.6% | 6,376 | |
| 9% | - | 4,938 | |
| 4% | - | 2,107 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Sterak's Gage เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 62.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:23 | |
| 19% | 59.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:31 | |
| 14% | 63.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:38 | |
| 6% | 54.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:09 | |
| 4% | 67.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Chempunk Chainsword
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Chempunk Chainsword เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (0.0 ต่อ 100 เกม) ส่วน Sterak's Gage ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 59.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:05 | |
| 14% | 59.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:58 | |
| 14% | 55.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Sundered Sky
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | 53.4% | 39:28 | |
| 13% | 50.4% | 41:05 | |
| 7% | - | 39:25 | |
| 6% | - | 39:25 | |
| 5% | - | 39:48 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 52.4% | +4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.8% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.9% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.5% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -6.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.6% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 50.4% | +0.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 52.4% | +4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.5% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.4% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.0% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.8% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.3% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.3% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.8% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.9% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.7% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.7% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.5% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 52.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 51.7% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 53.0% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.2% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.3% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 52.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.5% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 1% | 51.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองJack Of All Trades + Cash Back
Jack Of All Trades + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.4% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.4% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.3% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 52.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 52.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 3% | 51.9% | -1.2 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 55.2% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 38.4% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 40.3% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.7% อัป E ก่อน: ชนะ 52.7% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.2% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.9% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.2% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.2% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Wukong เลนบน
- ชนะ
- 50.3%
- เกม
- 12,831
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 0.4%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.6% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.6% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 51.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:20 | |
| 30% | 51.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:46 | |
| 2% | 55.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:16 | |
| 2% | 52.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:38 | |
| 2% | 58.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:15 | |
| 1% | 49.4% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 76% | 53.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 51.8% | สูสี | |
| 2% | 55.7% | สูสี | |
| 2% | 52.3% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 52.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 26% | 46.2% | สูสี | |
| 2% | 57.7% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 45.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 76% | 26% | |
| 12% | 62% | |
| 5% | 25% | |
| 35% | 21% | |
| 69% | 64% | |
| 6% | 4% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Trinity Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 52.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:39 | |
| 24% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:28 | |
| 5% | 51.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:33 | |
| 3% | 51.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:39 | |
| 2% | 51.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:06 | |
| 1% | 40.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,281 | |
| 5% | 357 | |
| 4% | 291 | |
| 4% | 247 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 52.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:57 | |
| 13% | 57.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:10 | |
| 10% | 53.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:21 | |
| 7% | 53.3% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:25 | |
| 6% | 52.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:49 | |
| 4% | 48.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,281 | |
| 5% | 357 | |
| 4% | 291 | |
| 4% | 247 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 58.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:41 | |
| 15% | 54.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:14 | |
| 7% | 58.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:22 | |
| 5% | 56.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:51 | |
| 4% | 62.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:07 | |
| 3% | 56.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 60.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,281 | |
| 5% | 357 | |
| 4% | 291 | |
| 4% | 247 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
Sterak's Gage ชนะบ่อยกว่า Maw of Malmortius ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 60.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:42 | |
| 20% | 55.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:00 | |
| 12% | 63.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:04 | |
| 8% | 62.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 64.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:50 | |
| 9% | 52.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:36 | |
| 9% | 54.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:32 | |
| 7% | 58.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:47 | |
| 6% | 48.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:36 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Maw of Malmortius
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | - | 40:41 | |
| 10% | - | 39:22 | |
| 6% | - | 38:37 | |
| 6% | - | 41:12 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.3% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 63.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
Legend: Bloodline ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 47.3% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 45.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 38.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 52.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 47.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 43.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 50.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 47.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองSecond Wind + Overgrowth
Second Wind + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.4 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 50.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.7% | +3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 55.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 58.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.6% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 61.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 50.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 52.4% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.7% | +1.2 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 91% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 5% | 51.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 49.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 38.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.1% อัป E ก่อน: ชนะ 47.1% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 43.2% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 59.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 62.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Wukong เลนกลาง
- ชนะ
- 50.2%
- เกม
- 1,690
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.1
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 51.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 49.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.6% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 48.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:49 | |
| 30% | 53.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:08 | |
| 7% | 59.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:12 | |
| 6% | 54.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:22 | |
| 4% | 42.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:28 | |
| 4% | 56.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 48.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:52 | |
| 26% | 50.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:06 | |
| 10% | 58.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:46 | |
| 9% | 51.8% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:08 | |
| 6% | 54.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:22 | |
| 3% | 44.1% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว | ||
| 2% | 43.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 67 | |
| 6% | 58 | |
| 4% | 40 | |
| 4% | 38 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 50.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:01 | |
| 14% | 60.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:21 | |
| 10% | 53.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:05 | |
| 9% | 51.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:11 | |
| 7% | 61.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:00 | |
| 5% | 49.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 43.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 47.4% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 67 | |
| 6% | 58 | |
| 4% | 40 | |
| 4% | 38 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Profane Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 58.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:08 | |
| 11% | 56.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:48 | |
| 10% | 55.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:28 | |
| 6% | 63.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:12 | |
| 6% | 58.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:45 | |
| 5% | 45.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 64.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 48.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 67 | |
| 6% | 58 | |
| 4% | 40 | |
| 4% | 38 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 16% | 53.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:40 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Lord Dominik's Regards
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 100% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Guardian Angel มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | 47.4% | 35:26 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 46% | 49.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 50.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 47% | 49.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 50.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 43% | 48.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 60.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 50.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 47.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 53.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 41.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 50.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 47.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 48.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 63.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 43.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 53.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 83% | 51.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 11% | 45.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 5% | 51.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.4% อัป E ก่อน: ชนะ 40.0% (เกมไม่พอ)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 50.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 36.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Wukong ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 49.5%
- เกม
- 1,443
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 49.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.3% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:53 | |
| 28% | 49.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:00 | |
| 14% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:20 | |
| 8% | 57.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:51 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Black Cleaver
Black Cleaver ชนะบ่อยกว่า Eclipse ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 51.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:30 | |
| 18% | 47.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:01 | |
| 13% | 49.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:54 | |
| 11% | 45.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:30 | |
| 9% | 57.3% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:08 | |
| 2% | 65.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 47.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | - | 45 | |
| 5% | - | 36 | |
| 4% | 38.9% | 30 | |
| 4% | - | 29 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Sundered Sky
Sundered Sky ชนะบ่อยกว่า Black Cleaver ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +2.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 55.4% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | 22:25 | |
| 15% | 44.7% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:16 | |
| 9% | 50.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:25 | |
| 6% | 51.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:32 | |
| 5% | 66.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:50 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | - | 45 | |
| 5% | - | 36 | |
| 4% | 38.9% | 30 | |
| 4% | - | 29 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 19% | 50.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:53 | |
| 9% | 52.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:31 | |
| 8% | 55.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:03 | |
| 7% | 57.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:47 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | - | 45 | |
| 5% | - | 36 | |
| 4% | 38.9% | 30 | |
| 4% | - | 29 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | 68.2% | 32:59 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 24% | 90.0% | 37:16 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 49.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.9% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 48.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 50.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 48.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 50.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 47.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 47.5% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 57.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 64.5% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 49.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.3% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 49.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 48.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 49.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 56.5% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 49.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.0% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 33.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 46.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 58.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 45.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 80% | 47.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 9% | 56.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 8% | 62.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 2% | 62.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 47.1% อัป E ก่อน: ชนะ 65.5% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 48.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 57.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Wukong เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 1,753
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.5
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 49.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 49.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 38.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 46.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:06 | |
| 30% | 53.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:06 | |
| 10% | 57.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:21 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Profane Hydra
Profane Hydra ชนะบ่อยกว่า Trinity Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 48.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:07 | |
| 21% | 50.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:08 | |
| 11% | 52.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:17 | |
| 8% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:23 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | 62.5% | 66 | |
| 6% | - | 62 | |
| 5% | - | 48 | |
| 4% | - | 43 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Trinity Force
Trinity Force ชนะบ่อยกว่า Black Cleaver ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 49.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:26 | |
| 16% | 56.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:28 | |
| 12% | 55.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:20 | |
| 9% | 61.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:51 | |
| 7% | 42.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:19 | |
| 6% | 47.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 58.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | 62.5% | 66 | |
| 6% | - | 62 | |
| 5% | - | 48 | |
| 4% | - | 43 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
Death's Dance ชนะบ่อยกว่า Eclipse ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 49.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:11 | |
| 10% | 55.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:32 | |
| 10% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:59 | |
| 8% | 53.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:18 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 7% | 62.5% | 66 | |
| 6% | - | 62 | |
| 5% | - | 48 | |
| 4% | - | 43 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 57.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:04 |
คีย์สโตนPress the Attack
Press the Attack ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 50.7% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 49.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 49.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 49.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 52.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 41.5% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 30% | 50.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 48.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 56.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 55.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 30% | 48.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 47.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 49.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUltimate Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 48.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 49.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 53.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 41.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 48.6% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 52.3% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 86% | 49.8% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 7% | 54.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 46.7% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 53.1% อัป E ก่อน: ชนะ 60.0% (เกมไม่พอ)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.9% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 41.3% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Wukong อันดับต้น
ดูทั้งหมด 12,037เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
92,097 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- น้อยสุด 7% ตาย 5.4
- ท็อป 17% Control Ward ที่วาง 1.9
- ท้ายสุด 21% ดาเมจ / นาที 611
- คิล
- 7.0 ท้ายสุด 43%
- แอสซิสต์
- 8.2 ท็อป 42%
- โซโลคิล
- 1.3 ท้ายสุด 48%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 42%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท้ายสุด 24%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท้ายสุด 45%
- ทอง / นาที
- 431 ท้ายสุด 42%
- วิชั่น / นาที
- 0.94 ท็อป 18%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท็อป 39%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:09
- เลเวล 11 ที่ 17:00
- blue buff ก่อนใน 51% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:31
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 15% กายภาพ 85%ตายจาก
กายภาพ 48% เวท 41% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
12,151 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 10% โซโลคิล 3.6
- ท็อป 13% เฟิร์สบลัด 20%
- ท้ายสุด 33% ดาเมจ / นาที 787
- คิล
- 7.3 ท็อป 19%
- ตาย
- 6.6 น้อยสุด 40%
- แอสซิสต์
- 5.5 ท้ายสุด 44%
- มีส่วนร่วมคิล
- 37% ท็อป 32%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 39%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท้ายสุด 45%
- ทอง / นาที
- 418 ท็อป 23%
- วิชั่น / นาที
- 0.75 ท้ายสุด 42%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 37%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:33
- เลเวล 11 ที่ 13:27
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 16% กายภาพ 84%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 38% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
1,592 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 9% โซโลคิล 3.6
- ท็อป 14% เฟิร์สบลัด 17%
- ท้ายสุด 30% ฟาร์ม / นาที 6.0
- คิล
- 8.6 ท็อป 21%
- ตาย
- 7.1 มากสุด 36%
- แอสซิสต์
- 6.1 ท้ายสุด 42%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท็อป 44%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 32%
- ดาเมจ / นาที
- 807 ท้ายสุด 31%
- ทอง / นาที
- 426 ท็อป 37%
- วิชั่น / นาที
- 0.71 ท็อป 29%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:28
- เลเวล 11 ที่ 15:17
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 15% กายภาพ 85%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 40% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
1,377 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 4% เฟิร์สบลัด 15%
- ท็อป 10% โซโลคิล 1.4
- ท้ายสุด 31% Control Ward ที่วาง 4.2
- คิล
- 6.3 ท็อป 16%
- ตาย
- 8.0 น้อยสุด 45%
- แอสซิสต์
- 9.7 ท้ายสุด 31%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 48%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท็อป 41%
- ดาเมจ / นาที
- 633 ท็อป 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.2 ท็อป 39%
- ทอง / นาที
- 371 ท็อป 16%
- วิชั่น / นาที
- 2.24 ท็อป 33%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:23
- เลเวล 11 ที่ 21:03
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 16% กายภาพ 84%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 41% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
1,694 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 7% เฟิร์สบลัด 21%
- ท็อป 11% โซโลคิล 1.9
- ท้ายสุด 28% แอสซิสต์ 6.9
- คิล
- 9.4 ท็อป 18%
- ตาย
- 7.2 น้อยสุด 41%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 38%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 41%
- ดาเมจ / นาที
- 774 ท้ายสุด 36%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 47%
- ทอง / นาที
- 460 ท็อป 29%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท็อป 39%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 35%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:40
- เลเวล 11 ที่ 18:39
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 14% กายภาพ 86%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Wukong ตำแหน่ง ป่า
-
Jarvan IV: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.9) · 4,052 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Darius: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-6.6) · 691 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kha'Zix: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-5.2) · 2,238 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Graves: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-5.0) · 2,976 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nocturne: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.8) · 2,890 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Shaco: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.8) · 2,314 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.2) · 2,717 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viego: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-3.3) · 4,437 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Wukong ตำแหน่ง ป่า
-
Wukong กับ Mordekaiser: +1.97 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.37-2.58) · 26,659 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Warwick: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-3.4) · 4,081 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Singed: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.7) · 6,943 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ K'Sante: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -3.9) · 8,026 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Rumble: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -2.0) · 4,963 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Jayce: -3.31 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.22 ถึง -2.39) · 11,479 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Ekko: +1.77 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.02-2.51) · 17,537 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Malzahar: +1.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.07-2.34) · 24,461 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Yasuo: +1.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.23-2.08) · 57,447 เกม · วัดจริง
-
Wukong กับ Mel: -4.09 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.81 ถึง -3.37) · 18,759 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Cassiopeia: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -2.5) · 5,373 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Qiyana: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -2.3) · 5,713 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Miss Fortune: +1.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.95-1.86) · 49,973 เกม · วัดจริง -
Wukong กับ Xayah: +1.21 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.49-1.93) · 18,904 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Jinx: +1.11 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.62-1.60) · 42,209 เกม · วัดจริง
-
Wukong กับ Kindred: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -0.8) · 293 เกม · ข้อมูลรวม · 41% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Ezreal: -4.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.59 ถึง -3.53) · 36,400 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Corki: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -2.2) · 5,295 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Taric: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.1) · 3,540 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Sona: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.0) · 7,373 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Braum: +1.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.78-2.56) · 12,096 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Wukong กับ Nidalee: -5.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.5 ถึง -3.3) · 1,203 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Vi: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -2.2) · 811 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Wukong กับ Lee Sin: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.6 ถึง -2.9) · 1,512 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน