League of Legends บิลด์ Master Yi
Tier A · 67 #20 ป่า แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 50.9%
- เกม
- 170,609
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.9
- อัตราการเลือก
- 4.8%


ไอเทมชิ้นที่ 1Kraken Slayer
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Kraken Slayer, The Collector | 22% | 27,084 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Kraken Slayer | 18% | 21,142 |
|---|
  Infinity Edge, Kraken Slayer, The Collector | 7% | 8,858 |
|---|
  Experimental Hexplate, Guinsoo's Rageblade, Kraken Slayer | 5% | 5,678 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
Guinsoo's Rageblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Kraken Slayer, The Collector | 22% | 27,084 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Kraken Slayer | 18% | 21,142 |
|---|
  Infinity Edge, Kraken Slayer, The Collector | 7% | 8,858 |
|---|
  Experimental Hexplate, Guinsoo's Rageblade, Kraken Slayer | 5% | 5,678 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
Death's Dance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Kraken Slayer, The Collector | 22% | 27,084 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Kraken Slayer | 18% | 21,142 |
|---|
  Infinity Edge, Kraken Slayer, The Collector | 7% | 8,858 |
|---|
  Experimental Hexplate, Guinsoo's Rageblade, Kraken Slayer | 5% | 5,678 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Wit's End
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Wit's End เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Death's Dance ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ

ไอเทมชิ้นที่ 5Experimental Hexplate
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Experimental Hexplate เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 51.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 4% | 51.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 2% | 49.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 48.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 57.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 57.1%
- เกม
- 11,825
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.3
- อัตราการเลือก
- 9.2%

รองเท้าGluttonous Greaves
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Gluttonous Greaves | 100% | 57.1% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Kraken Slayer
ไอเทมชิ้นที่ 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Kraken Slayer | 100% | 57.1% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade

ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards

ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel

ไอเทมชิ้นที่ 6Blade of The Ruined King
QEW
สกิลQ > E > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 51.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 4% | 51.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 2% | 49.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 48.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 57.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Master Yi เลนกลาง
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 14,446
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 0.1%

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 92% | 49.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 8% | 53.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 97% | 50.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 2% | 48.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 82% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 12% | 52.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 3% | 42.8% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 2% | 46.7% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | 1% | 54.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 44.1% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
บิลด์ Master Yi เลนล่าง
- ชนะ
- 51.5%
- เกม
- 1,710
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%


ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
Lord Dominik's Regards ชนะบ่อยกว่า Infinity Edge ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Immortal Shieldbow
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Immortal Shieldbow | 23% | 64.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:08 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 84% | 51.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 12% | 62.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 2% | 50.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
162,121 เกม เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 4% คิล 9.8
- ท็อป 4% โซโลคิล 2.4
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 5.5
- ตาย
- 7.2 มากสุด 11%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 28%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท็อป 21%
- ดาเมจ / นาที
- 745 ท็อป 23%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.5 ท็อป 40%
- ทอง / นาที
- 469 ท็อป 11%
- วิชั่น / นาที
- 0.89 ท็อป 39%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท้ายสุด 15%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท็อป 15%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:12
- เลเวล 11 ที่ 16:52
- blue buff ก่อนใน 48% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:27
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +1+1+3 ทอง +5+148+313
ดาเมจที่ทำ
เวท 3% กายภาพ 97%
ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
13,989 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% โซโลคิล 4.2
- ท็อป 1% เฟิร์สบลัด 23%
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 4.5
- คิล
- 10.9 ท็อป 2%
- ตาย
- 8.6 มากสุด 3%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท็อป 32%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 14%
- ดาเมจ / นาที
- 919 ท็อป 15%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.8 ท้ายสุด 27%
- ทอง / นาที
- 454 ท็อป 5%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 33%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 1%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:34
- เลเวล 11 ที่ 15:49
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -11-18-20 ทอง -111-164-78
ดาเมจที่ทำ
เวท 2% กายภาพ 98%
ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
1,626 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 1% เฟิร์สบลัด 27%
- ท็อป 2% คิล 12.2
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 5.0
- ตาย
- 8.7 มากสุด 6%
- โซโลคิล
- 2.4 ท็อป 2%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 16%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 8%
- ดาเมจ / นาที
- 934 ท็อป 11%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.9 ท้ายสุด 27%
- ทอง / นาที
- 497 ท็อป 7%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 29%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 5%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:47
- เลเวล 11 ที่ 18:47
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -11-16-18 ทอง -74-8+101
ดาเมจที่ทำ
เวท 2% กายภาพ 98%
ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 35% จริง 7% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Master Yi ตำแหน่ง ป่า
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+3.0 Sylas: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.5) · 3,678 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Jayce: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-5.4) · 1,418 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Talon: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.7) · 2,600 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Naafiri: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.6) · 2,734 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Diana: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.6) · 2,828 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Nocturne: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-3.9) · 5,259 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 Jarvan IV: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.8) · 5,392 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Hecarim: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-4.1) · 3,081 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Graves: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.5) · 5,489 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Kha'Zix: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.4) · 5,187 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Xin Zhao: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.9) · 2,521 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Ekko: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.5) · 3,105 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-6.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
+7.9 ได้เปรียบ
vs
+7.5 ได้เปรียบ
vs
+6.4 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+6.0 ได้เปรียบ
vs
+5.8 ได้เปรียบ
vs
+5.6 ได้เปรียบ
vs
+4.6 ได้เปรียบ
vs
+4.4 ได้เปรียบ
vs
+4.4 ได้เปรียบ
vs
+4.4 ได้เปรียบ
vs
+4.0 ได้เปรียบ
vs
+3.9 ได้เปรียบ
vs
+3.4 ได้เปรียบ
vs
+3.3 ได้เปรียบ
vs
+3.2 ได้เปรียบ เพื่อนร่วมทีม
ป่า แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 172 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Master Yi ตำแหน่ง ป่า
เลนบน -
+3.5 Master Yi กับ Singed: +3.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.53-4.44) · 10,360 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Master Yi กับ Teemo: +2.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.38-3.28) · 49,288 เกม · วัดจริง -
+2.5 Master Yi กับ Sion: +2.49 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.78-3.21) · 18,947 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.1 Master Yi กับ Rengar: -6.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.6 ถึง -3.7) · 1,396 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.3 Master Yi กับ K'Sante: -4.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.24 ถึง -3.44) · 11,707 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.3 Master Yi กับ Skarner: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -1.4) · 931 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+3.0 Master Yi กับ Malzahar: +3.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.56-3.52) · 43,472 เกม · วัดจริง -
+2.6 Master Yi กับ Hwei: +2.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.87-3.30) · 18,768 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Master Yi กับ Xerath: +2.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.75-2.76) · 38,622 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.5 Master Yi กับ Qiyana: -4.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.45 ถึง -3.49) · 9,909 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.1 Master Yi กับ Viego: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -1.6) · 1,380 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.2 Master Yi กับ Orianna: -3.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.04 ถึง -2.43) · 14,731 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.6 Master Yi กับ Ziggs: +3.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.84-4.34) · 16,988 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Master Yi กับ Kog'Maw: +2.78 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.92-3.63) · 13,099 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Master Yi กับ Karthus: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.2) · 3,560 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.2 Master Yi กับ Corki: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -3.0) · 7,239 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.8 Master Yi กับ Ezreal: -2.76 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.17 ถึง -2.34) · 59,060 เกม · วัดจริง -
-2.2 Master Yi กับ Draven: -2.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.98 ถึง -1.48) · 17,141 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+3.0 Master Yi กับ Braum: +2.96 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.23-3.70) · 17,900 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Master Yi กับ Fiddlesticks: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.3) · 3,762 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.7 Master Yi กับ Taric: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.9) · 6,841 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-7.8 Master Yi กับ Kha'Zix: -7.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.8 ถึง -2.8) · 175 เกม · ข้อมูลรวม · 53% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-6.8 Master Yi กับ Lee Sin: -6.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -5.2) · 3,531 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.2 Master Yi กับ Jarvan IV: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -2.7) · 3,731 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง