League of Legends บิลด์ Master Yi
บิลด์ Master Yi ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.0%
- เกม
- 95,879
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.0
- อัตราการเลือก
- 4.8%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 24% | 50.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.8% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 50.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.7% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.6% | +2.3 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Berserker's Greaves ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 50.5% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:33 | |
| 12% | 56.7% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | 13:53 | |
| 12% | 52.1% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | 16:56 | |
| 10% | 52.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 18:34 | |
| <1% | 56.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:06 | |
| <1% | 52.5% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 58% | 52.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 55.0% | ชนะมากกว่า | |
| 10% | 57.6% | ชนะมากกว่า | |
| 5% | 51.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 53.7% | ชนะมากกว่า | |
| 10% | 54.9% | ชนะมากกว่า | |
| 4% | 45.5% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 8% | 23% | |
| 5% | 19% | |
| 16% | 4% | |
| 20% | 13% | |
| 12% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Kraken Slayer
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 52.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:42 | |
| 18% | 49.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | 12:04 | |
| 4% | 49.9% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 11:24 | |
| 1% | 48.9% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 9:57 | |
| 1% | 53.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:16 | |
| <1% | 46.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 50.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 55.5% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 14,416 | |
| 18% | 11,419 | |
| 7% | 4,703 | |
| 5% | 3,117 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
Guinsoo's Rageblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 53.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:50 | |
| 29% | 52.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:07 | |
| 12% | 51.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:13 | |
| 7% | 51.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:50 | |
| 3% | 47.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:50 | |
| 3% | 54.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 52.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 51.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 14,416 | |
| 18% | 11,419 | |
| 7% | 4,703 | |
| 5% | 3,117 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Endless Hunger
Endless Hunger เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 56.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:41 | |
| 12% | 58.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:57 | |
| 10% | 59.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:36 | |
| 9% | 56.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:14 | |
| 9% | 57.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:58 | |
| 8% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 57.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 22% | 14,416 | |
| 18% | 11,419 | |
| 7% | 4,703 | |
| 5% | 3,117 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 25% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Infinity Edge มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 62% | 70.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:57 | |
| 11% | 69.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 8% | 59.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:44 | |
| 5% | 47.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 66.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:17 | |
| 13% | 67.2% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 7% | 63.3% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 6% | 59.2% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 5% | 61.7% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 32:45 | |
| 4% | 70.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:04 | |
| 3% | 52.3% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | 32:06 | |
| 3% | 56.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 6Blade of The Ruined King
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | 60.6% | 36:34 | |
| 9% | 56.5% | 36:09 | |
| 7% | 57.4% | 36:56 | |
| 7% | 57.5% | 36:33 | |
| 7% | 55.6% | 37:16 |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 50.5% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.9% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.5% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 36.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 43.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 44.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 57.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 51.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 50.5% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.8% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.1% | -6.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.0% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.2% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 45.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 51.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 50.4% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 52.6% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.6% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 39.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 51.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 50.2% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 28.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 61.8% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 51.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
Coup de Grace + Triumph ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 51.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 51.1% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.2% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 51.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.2% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 4% | 51.9% | -0.7 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 2% | 50.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 49.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 57.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.0% อัป E ก่อน: ชนะ 52.4% (สูสี)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Smite + Ignite
Smite + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Smite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 51.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 60.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.1% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 56.7%
- เกม
- 5,043
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.7
- อัตราการเลือก
- 9.1%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 24% | 50.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.8% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 50.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.7% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.6% | +2.3 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าGluttonous Greaves
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Kraken Slayer
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 56% | 56.2% | |
| 31% | 60.2% | |
| 5% | 53.0% | |
| 2% | 52.0% | |
| 1% | 55.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 63.2% | |
| 18% | 61.7% | |
| 17% | 62.3% | |
| 9% | 57.1% | |
| 9% | 65.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 32% | 67.3% | |
| 14% | 68.8% | |
| 7% | 67.8% | |
| 6% | 69.5% | |
| 5% | 64.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 23% | 69.6% | |
| 10% | 62.2% | |
| 8% | 66.3% | |
| 6% | 74.2% | |
| 5% | 71.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Blade of The Ruined King
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 9% | 90.9% | |
| 6% | 60.0% | |
| 5% | 53.8% | |
| 5% | 41.7% | |
| 4% | 81.8% |
คีย์สโตนHail of Blades
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
แถวหลัก 1Sudden Impact
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 58.9% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 4% | 51.9% | -0.7 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 2% | 50.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 49.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 57.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Smite + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 51.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 60.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.1% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Master Yi เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 14,446
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
Doran's Blade + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Bow + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 51.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.2% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Berserker's Greaves ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 50.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:07 | |
| 15% | 54.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:48 | |
| 11% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:35 | |
| 6% | 55.2% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | 16:11 | |
| 2% | 60.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:50 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 56.9% | สูสี | |
| 9% | 57.4% | สูสี | |
| 4% | 47.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 42% | 52.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 50.7% | สูสี | |
| 11% | 53.8% | สูสี | |
| 1% | 63.2% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 4% | 15% | |
| 9% | 1% | |
| 2% | 10% | |
| 46% | 42% | |
| 10% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Kraken Slayer
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 50.7% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 28% | 51.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 11:52 | |
| 12% | 52.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:43 | |
| 8% | 47.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:10 | |
| 3% | 54.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:33 | |
| 1% | 50.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 843 | |
| 7% | 524 | |
| 6% | 450 | |
| 6% | 425 |
ไอเทมชิ้นที่ 2The Collector
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 54.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:50 | |
| 19% | 51.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:36 | |
| 12% | 51.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:60 | |
| 10% | 51.6% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:33 | |
| 4% | 56.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:25 | |
| 4% | 53.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 843 | |
| 7% | 524 | |
| 6% | 450 | |
| 6% | 425 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge
Infinity Edge เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 58.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:25 | |
| 15% | 55.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:23 | |
| 12% | 60.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:08 | |
| 9% | 54.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:29 | |
| 8% | 61.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:46 | |
| 5% | 60.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 58.6% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 60.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 843 | |
| 7% | 524 | |
| 6% | 450 | |
| 6% | 425 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Lord Dominik's Regards เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Infinity Edge ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 64.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:44 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Immortal Shieldbow ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 11% | 54.0% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:09 | |
| 11% | 65.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:23 | |
| 9% | 65.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:46 | |
| 9% | 69.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:58 | |
| 8% | 70.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:23 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | - | 36:06 | |
| 10% | - | 36:23 | |
| 7% | - | 36:10 | |
| 6% | - | 35:00 | |
| 6% | - | 36:05 |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 50.7% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 47.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 37.5% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 50.6% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 46.8% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.2 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 50.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 47.0% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 52.8% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.4% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ +2.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 50.5% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 46.9% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.3% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 54.1% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 50.7% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 46.8% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 49.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 46.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Alacrity
Cut Down + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 50.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 49.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 50.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 49% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 49.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 52.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 82% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 12% | 52.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 42.8% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 46.7% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 1% | 54.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 44.1% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.3% อัป E ก่อน: ชนะ 43.9% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 50.5% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.2% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 34.8% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Master Yi เลนล่าง
- ชนะ
- 52.1%
- เกม
- 935
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
Doran's Blade + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Bow + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 53.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 55.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 33.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Berserker's Greaves ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 54.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:20 | |
| 19% | 58.4% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | 15:30 | |
| 11% | 48.0% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | 21:14 | |
| 10% | 42.2% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 21:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King
Blade of The Ruined King เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.3 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 53.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:28 | |
| 25% | 53.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 16% | 54.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:08 | |
| 8% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:16 | |
| 3% | 29.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:16 | |
| 3% | 56.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | 62.8% | 96 | |
| 14% | 56.8% | 93 | |
| 10% | - | 67 | |
| 5% | - | 30 |
ไอเทมชิ้นที่ 2The Collector
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 53.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:43 | |
| 16% | 62.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:25 | |
| 14% | 51.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:01 | |
| 5% | 64.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:17 | |
| 4% | 48.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:14 | |
| 2% | 81.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | 62.8% | 96 | |
| 14% | 56.8% | 93 | |
| 10% | - | 67 | |
| 5% | - | 30 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 58.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:47 | |
| 13% | 55.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:16 | |
| 11% | 58.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:26 | |
| 9% | 57.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:35 | |
| 5% | 56.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:31 | |
| 4% | 58.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 64.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | 62.8% | 96 | |
| 14% | 56.8% | 93 | |
| 10% | - | 67 | |
| 5% | - | 30 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 62.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:05 | |
| 19% | 53.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:10 | |
| 9% | 52.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:22 | |
| 8% | 69.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Immortal Shieldbow
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 67.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | - | 34:60 |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 58.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 56.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 49.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 55.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 59.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 80.0% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 51.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 56.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 38.5% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 78.8% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 30.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 52.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 70.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 41.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
Coup de Grace + Triumph ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 62.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 52.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 35.3% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 56.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 83% | 52.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 13% | 66.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 2% | 50.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 55.0% อัป E ก่อน: ชนะ 55.6% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 55.9% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 51.4% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 48.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 44.0% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 30.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 27.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.9% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
ผู้เล่น Master Yi อันดับต้น
ดูทั้งหมด 24,595เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
87,086 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 4% คิล 9.8
- ท็อป 4% โซโลคิล 2.4
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 5.5
- ตาย
- 7.2 มากสุด 9%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 23%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท็อป 21%
- ดาเมจ / นาที
- 744 ท็อป 23%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.5 ท็อป 45%
- ทอง / นาที
- 469 ท็อป 11%
- วิชั่น / นาที
- 0.89 ท็อป 43%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท้ายสุด 13%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท็อป 16%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:12
- เลเวล 11 ที่ 16:51
- blue buff ก่อนใน 48% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:27
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 3% กายภาพ 97%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
13,989 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% โซโลคิล 4.2
- ท็อป 1% เฟิร์สบลัด 23%
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 4.5
- คิล
- 10.9 ท็อป 2%
- ตาย
- 8.6 มากสุด 3%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท็อป 32%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 14%
- ดาเมจ / นาที
- 919 ท็อป 15%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.8 ท้ายสุด 27%
- ทอง / นาที
- 454 ท็อป 5%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 33%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 1%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:34
- เลเวล 11 ที่ 15:49
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 2% กายภาพ 98%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
857 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 1% เฟิร์สบลัด 29%
- ท็อป 3% คิล 12.0
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 4.9
- ตาย
- 8.7 มากสุด 5%
- โซโลคิล
- 2.3 ท็อป 3%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 17%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 13%
- ดาเมจ / นาที
- 917 ท็อป 19%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.9 ท้ายสุด 22%
- ทอง / นาที
- 495 ท็อป 10%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 27%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 3%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:48
- เลเวล 11 ที่ 18:44
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 2% กายภาพ 98%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 36% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Master Yi ตำแหน่ง ป่า
-
Evelynn: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-5.0) · 1,817 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Diana: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-4.7) · 1,627 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-4.7) · 1,559 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nocturne: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.1) · 3,059 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Graves: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.0) · 3,140 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Master Yi ตำแหน่ง ป่า
-
Master Yi กับ Singed: +3.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.53-4.44) · 10,360 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Teemo: +2.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.38-3.29) · 49,287 เกม · วัดจริง -
Master Yi กับ Sion: +2.49 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.78-3.21) · 18,946 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Rengar: -6.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.6 ถึง -3.7) · 1,396 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ K'Sante: -4.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.24 ถึง -3.44) · 11,706 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Skarner: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -1.4) · 931 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Malzahar: +3.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.56-3.52) · 43,471 เกม · วัดจริง -
Master Yi กับ Hwei: +2.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.87-3.31) · 18,767 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Xerath: +2.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.75-2.76) · 38,620 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Qiyana: -4.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.45 ถึง -3.49) · 9,909 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Viego: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -1.6) · 1,380 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Orianna: -3.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.05 ถึง -2.43) · 14,730 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Ziggs: +3.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.84-4.34) · 16,988 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Kog'Maw: +2.78 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.92-3.63) · 13,099 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Karthus: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.2) · 3,559 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Corki: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -3.0) · 7,239 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Ezreal: -2.76 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.17 ถึง -2.34) · 59,056 เกม · วัดจริง -
Master Yi กับ Draven: -2.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.98 ถึง -1.48) · 17,140 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Braum: +2.96 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.23-3.70) · 17,900 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Fiddlesticks: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.3) · 3,762 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Taric: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.9) · 6,841 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Master Yi กับ Kha'Zix: -7.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.8 ถึง -2.8) · 175 เกม · ข้อมูลรวม · 53% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Lee Sin: -6.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -5.2) · 3,531 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Master Yi กับ Jarvan IV: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -2.7) · 3,731 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกป่าอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM A #5
-
68 Master Yi -
84 Shyvana -
82 Rammus -
81 Bel'Veth -
80 Cho'Gath -
79 Lillia -
78 Amumu