League of Legends บิลด์ Jayce
บิลด์ Jayce เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 47.1%
- เกม
- 107,770
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.9
- อัตราการเลือก
- 1.9%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 47.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 44.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 48.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:06 | |
| 35% | 47.4% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | 14:38 | |
| 14% | 47.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:34 | |
| 11% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:59 | |
| 2% | 56.0% | +0.9 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 14:09 | |
| <1% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 50.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 33% | 50.0% | สูสี | |
| 9% | 50.7% | สูสี | |
| 4% | 48.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 38% | 47.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 35% | 49.0% | สูสี | |
| 11% | 46.3% | สูสี | |
| 10% | 49.2% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 47% | 11% | |
| 4% | 35% | |
| 2% | 13% | |
| 37% | 31% | |
| 33% | 38% | |
| 66% | 71% | |
| 14% | 16% | |
| 60% | 57% | |
| 22% | 19% | |
| 45% | 43% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
Eclipse เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 47.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:31 | |
| 28% | 46.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:36 | |
| 7% | 45.0% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | 12:31 | |
| 4% | 49.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 3% | 49.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:40 | |
| 2% | 46.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 53.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 26% | 18,622 | |
| 5% | 3,519 | |
| 5% | 3,457 | |
| 5% | 3,318 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Manamune
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 48.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:53 | |
| 13% | 51.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:32 | |
| 5% | 48.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:07 | |
| 4% | 46.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:58 | |
| 3% | 44.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:25 | |
| 3% | 49.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 55.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 26% | 18,622 | |
| 5% | 3,519 | |
| 5% | 3,457 | |
| 5% | 3,318 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 52.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:37 | |
| 13% | 51.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:07 | |
| 10% | 52.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:21 | |
| 9% | 48.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:17 | |
| 6% | 56.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:10 | |
| 4% | 53.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 48.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 26% | 18,622 | |
| 5% | 3,519 | |
| 5% | 3,457 | |
| 5% | 3,318 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Edge of Night
Edge of Night ชนะบ่อยกว่า Serylda's Grudge ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 53.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:43 | |
| 16% | 59.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:58 | |
| 10% | 54.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:47 | |
| 9% | 52.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:23 | |
| 6% | 55.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Guardian Angel เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 54.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:34 | |
| 14% | 60.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:41 | |
| 12% | 57.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:06 | |
| 11% | 43.8% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 7% | 55.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:33 | |
| 7% | 53.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Serylda's Grudge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | 48.9% | 38:17 | |
| 13% | 52.7% | 37:55 | |
| 8% | 48.7% | 38:08 | |
| 8% | 44.2% | 37:51 | |
| 8% | 48.4% | 37:43 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 47.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 45.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 45.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.4% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 32.5% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Nimbus Cloak
Nimbus Cloak ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 47.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 45.5% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 20% | 45.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.8% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.3% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.1% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
Transcendence ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 47.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 45.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 44.4% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 47.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.0% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.9% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | +3.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Scorch
Scorch ชนะบ่อยกว่า Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 47.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 45.2% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 45.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 50.4% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.6% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.0% | +2.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+0.9 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 46.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.4% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.7% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTriple Tonic + Jack Of All Trades
Triple Tonic + Jack Of All Trades ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.7 เทียบกับ -2.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 46.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.3% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.6% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.2% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.9% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | +3.7 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 47.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.0% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.9% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 47.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 46.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 48.3% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.2% | +0.3 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 47.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 14% | 46.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 51.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 38.5% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6W
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11Q
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16E
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 48.2% อัป E ก่อน: ชนะ 33.3% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- W
- E
- E
- E
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 45.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 43% | 48.7% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.2% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 49.7%
- เกม
- 5,194
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.4
- อัตราการเลือก
- 6.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 47.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 44.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 49.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 99% | 49.8% | |
| 1% | 44.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Manamune
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 99% | 49.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 53.0% | |
| 10% | 53.8% | |
| 9% | 48.4% | |
| 5% | 50.3% | |
| 2% | 58.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Serylda's Grudge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 52.5% | |
| 12% | 57.4% | |
| 10% | 55.9% | |
| 9% | 53.8% | |
| 4% | 54.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 30% | 57.6% | |
| 14% | 52.7% | |
| 11% | 58.1% | |
| 10% | 72.1% | |
| 4% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 65.4% | |
| 9% | 50.0% | |
| 9% | 33.3% | |
| 8% | 20.0% | |
| 4% | 60.0% |
คีย์สโตนStormraider's Surge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
แถวหลัก 2Absolute Focus
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
แถวหลัก 3Gathering Storm
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 48.6% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 47.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 14% | 46.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 51.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 38.5% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- W
- E
- E
- E
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 45.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 43% | 48.7% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.2% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Jayce ป่า
- ชนะ
- 46.5%
- เกม
- 51,046
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.3
- อัตราการเลือก
- 0.9%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 46.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 46.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 44.2% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 43.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 47.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:22 | |
| 9% | 45.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:16 | |
| 8% | 47.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:04 | |
| 5% | 51.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 16:54 | |
| 1% | 52.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:53 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 67% | 48.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 49.0% | สูสี | |
| 4% | 53.0% | สูสี | |
| 3% | 43.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 66% | 46.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 48.4% | สูสี | |
| 4% | 47.2% | สูสี | |
| 3% | 49.2% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 3% | 17% | |
| 14% | 3% | |
| 2% | 10% | |
| 14% | 12% | |
| 26% | 23% | |
| 44% | 46% | |
| 27% | 29% | |
| 13% | 12% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 46.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:22 | |
| 13% | 46.3% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | 9:58 | |
| 10% | 47.8% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | 9:46 | |
| 6% | 44.0% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 10:25 | |
| <1% | 42.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:15 | |
| <1% | 48.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 40.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 26% | 10,214 | |
| 18% | 7,124 | |
| 11% | 4,156 | |
| 9% | 3,511 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Bastionbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 48.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:12 | |
| 23% | 47.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:48 | |
| 5% | 46.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:59 | |
| 4% | 43.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:37 | |
| 1% | 46.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:08 | |
| 1% | 52.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 41.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 35.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 26% | 10,214 | |
| 18% | 7,124 | |
| 11% | 4,156 | |
| 9% | 3,511 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Edge of Night
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 50.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:49 | |
| 19% | 48.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:40 | |
| 15% | 49.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:10 | |
| 13% | 50.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:58 | |
| 10% | 49.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:06 | |
| 3% | 49.6% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 45.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 26% | 10,214 | |
| 18% | 7,124 | |
| 11% | 4,156 | |
| 9% | 3,511 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 26% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Serylda's Grudge มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 53.5% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | 27:23 | |
| 29% | 58.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:29 | |
| 11% | 52.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 26:59 | |
| 3% | 54.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:48 | |
| 3% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 44.4% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 48.8% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 53.7% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 60.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:15 | |
| 22% | 57.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:17 | |
| 14% | 51.7% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 31:11 | |
| 7% | 59.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:10 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 52.6% | 35:30 | |
| 23% | 51.1% | 34:59 | |
| 9% | 45.8% | 35:26 | |
| 9% | 52.5% | 35:06 | |
| 6% | 49.5% | 35:50 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 46.7% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.9% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.5% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 36.7% | -6.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.9% | -6.2 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 46.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.8% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.3% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.1% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.6% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.7% | -6.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Triple Tonic
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 46.8% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.3% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.2% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.7% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.7% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 55.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cosmic Insight
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 46.7% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.2% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.0% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.5% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 46.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 47.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.5% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 46.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 46.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.2% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 100% | 46.6% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 33.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 46.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 46.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 90% | 46.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 10% | 45.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 42.5% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6W
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11W
- 12Q
- 13W
- 14E
- 15E
- 16E
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.4% อัป W ก่อน: ชนะ 41.7% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- W
- Q
- W
- E
- E
- E
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 100% | 46.5% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Jayce เลนกลาง
- ชนะ
- 47.6%
- เกม
- 15,415
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.1
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 48.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 46.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.1% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 40.8% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 47.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:49 | |
| 30% | 46.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:42 | |
| 15% | 51.4% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | 12:54 | |
| 12% | 48.7% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | 13:37 | |
| 5% | 52.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:45 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 38% | 51.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 52.0% | สูสี | |
| 16% | 46.9% | สูสี | |
| 15% | 52.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 45% | 47.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 34% | 46.0% | สูสี | |
| 13% | 46.2% | สูสี | |
| 4% | 49.1% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 16% | 45% | |
| 25% | 3% | |
| 4% | 15% | |
| 29% | 25% | |
| 38% | 34% | |
| 25% | 21% | |
| 32% | 28% | |
| 7% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Youmuu's Ghostblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 48.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:59 | |
| 25% | 48.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:09 | |
| 17% | 44.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:12 | |
| 3% | 50.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:10 | |
| 3% | 47.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:19 | |
| 3% | 48.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 48.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 2,265 | |
| 5% | 561 | |
| 5% | 546 | |
| 5% | 489 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Voltaic Cyclosword
Voltaic Cyclosword เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 49% | 48.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:30 | |
| 21% | 49.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:24 | |
| 9% | 50.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:01 | |
| 7% | 49.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:25 | |
| 3% | 48.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:34 | |
| 2% | 48.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 43.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 2,265 | |
| 5% | 561 | |
| 5% | 546 | |
| 5% | 489 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Manamune
Manamune เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:53 | |
| 19% | 50.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:36 | |
| 13% | 52.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:32 | |
| 8% | 52.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:41 | |
| 7% | 48.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:16 | |
| 6% | 55.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 54.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 47.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 21% | 2,265 | |
| 5% | 561 | |
| 5% | 546 | |
| 5% | 489 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Serylda's Grudge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 54.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:04 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 53.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:57 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 25% | 38.8% | 37:29 | |
| 12% | - | 38:29 | |
| 8% | - | 38:51 | |
| 8% | - | 36:12 | |
| 7% | - | 36:60 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 49.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 45.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 50.0% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 40.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 36.4% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.3% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 49.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 45.2% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 50.4% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 44.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.1% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 48.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 45.1% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.4% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.0% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
Scorch ชนะบ่อยกว่า Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 48.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 45.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 50.1% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 50.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 48.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 47.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 46.2% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 49.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 44.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCash Back + Biscuit Delivery
Cash Back + Biscuit Delivery ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 47.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 47.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 38.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 47.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 55% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 46.9% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 27% | 50.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 48.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 14% | 44.5% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6W
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11Q
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16E
- 17E
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.2% อัป W ก่อน: ชนะ 50.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- E
- Q
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- W
- E
- E
- E
- E
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 48.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Jayce ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 45.6%
- เกม
- 4,363
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 45.0% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 41.1% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 36.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 44.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:26 | |
| 11% | 48.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:57 | |
| 7% | 44.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:54 | |
| 6% | 43.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:46 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 44.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 46.7% | สูสี | |
| 8% | 53.1% | สูสี | |
| 2% | 42.9% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 52% | 52.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 44.4% | เกมไม่พอ | |
| 10% | 45.7% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 28.6% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 2% | 10% | |
| 9% | 1% | |
| 36% | 29% | |
| 37% | 31% | |
| 13% | 18% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Youmuu's Ghostblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 46.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:30 | |
| 23% | 42.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:15 | |
| 15% | 45.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:45 | |
| 6% | 42.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:07 | |
| 5% | 44.3% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:44 | |
| 5% | 52.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 45.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 37.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 9% | 179 | |
| 8% | 153 | |
| 7% | 133 | |
| 7% | 127 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 49.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:29 | |
| 19% | 48.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:26 | |
| 17% | 41.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:55 | |
| 11% | 50.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:13 | |
| 5% | 37.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 21:56 | |
| 4% | 38.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 9% | 179 | |
| 8% | 153 | |
| 7% | 133 | |
| 7% | 127 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Serylda's Grudge
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 47.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:33 | |
| 12% | 47.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:53 | |
| 11% | 48.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:25 | |
| 11% | 42.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:54 | |
| 8% | 55.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 8% | 43.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:11 | |
| 7% | 49.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 9% | 179 | |
| 8% | 153 | |
| 7% | 133 | |
| 7% | 127 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Serpent's Fang
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 41.2% | 32:12 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 45.9% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 41.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 46.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 39.6% | -5.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.4% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+3.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 25% | 41.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 47.0% | +3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 45.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.3% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 38.3% | -5.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.9% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 41.2% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
Transcendence ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 21% | 45.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 40.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 46.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 36.3% | -6.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
Scorch ชนะบ่อยกว่า Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.5 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 25% | 45.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 41.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 38.1% | -5.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 43.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.7 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 41.1% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 45.4% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 45.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 46.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Biscuit Delivery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 41.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 43.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 43.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 44.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 69% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 42.7% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 30% | 46.4% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 68% | 44.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 31% | 43.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6W
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11Q
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16E
- 17E
- 18E
สเปลล์Flash + Heal
Flash + Heal ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 44.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 39.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.3% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 38.1% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Jayce เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 45.3%
- เกม
- 4,068
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 46.8% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 42.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 39.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 41.1% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 57% | 46.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:52 | |
| 17% | 46.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:46 | |
| 9% | 47.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:41 | |
| 9% | 48.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:18 | |
| 7% | 42.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:23 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 39% | 46.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 48.3% | สูสี | |
| 6% | 46.6% | เกมไม่พอ | |
| 5% | 57.7% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 36% | 48.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 44.4% | สูสี | |
| 7% | 55.2% | เกมไม่พอ | |
| 5% | 30.4% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 2% | 14% | |
| 16% | 4% | |
| 7% | 14% | |
| 1% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Youmuu's Ghostblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 47.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:02 | |
| 27% | 45.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:27 | |
| 20% | 45.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:33 | |
| 4% | 36.0% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 11:34 | |
| 3% | 46.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:19 | |
| 3% | 59.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 42.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 36.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 20% | - | 476 | |
| 9% | - | 221 | |
| 8% | - | 201 | |
| 4% | 52.5% | 94 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Manamune
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 46.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:40 | |
| 21% | 47.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:12 | |
| 10% | 45.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:34 | |
| 5% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:41 | |
| 4% | 42.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:59 | |
| 3% | 41.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 20% | - | 476 | |
| 9% | - | 221 | |
| 8% | - | 201 | |
| 4% | 52.5% | 94 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 49.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:22 | |
| 16% | 48.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:14 | |
| 13% | 52.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:14 | |
| 8% | 41.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:32 | |
| 6% | 50.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:27 | |
| 5% | 47.9% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 40.5% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 48.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 20% | - | 476 | |
| 9% | - | 221 | |
| 8% | - | 201 | |
| 4% | 52.5% | 94 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Serylda's Grudge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 35% | 48.9% | 28:39 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 35% | 55.0% | 33:10 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | - | 36:54 | |
| 15% | - | 36:44 | |
| 9% | - | 36:17 | |
| 8% | - | 37:02 | |
| 8% | - | 37:07 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 47.3% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 44.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 45.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 40.5% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.4% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 34.6% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 47.0% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 43.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 44.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 45.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.6% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.3% | -5.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 42.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 33% | 47.6% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 43.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 45.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 44.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 44.7% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 44.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.0% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Gathering Storm
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 47.8% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 44.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 43.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 43.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.8% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 36.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.1% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 45.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 43.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 44.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTriple Tonic + Cash Back
Triple Tonic + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 45.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 39.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 41.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 45.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 38.4% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 45.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 70% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 44.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 25% | 47.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 80% | 45.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 19% | 45.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6W
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11Q
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16E
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 42.2% อัป W ก่อน: ชนะ 100.0% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- Q
- W
- W
- E
- E
- E
- E
- E
สเปลล์Flash + Teleport
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 36% | 49.3% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 43.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 19% | 40.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 44.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 36.5% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
ผู้เล่น Jayce อันดับต้น
ดูทั้งหมด 5,303- 1
누군가의 개입을 받고 있습니다 #매튜렁 · KR 19 เกม 


- 2
Verso #7001 · LAS 14 เกม 


- 3
Twitch Emploid #2004 · EUW 20 เกม - 4
CRONUSSJAGA #2003 · ยุโรปเหนือและตะวันออก 13 เกม - 5
JãyceBond #2137 · ยุโรปเหนือและตะวันออก 12 เกม 


- 6
Skibidi Jayce #Zuko · ยุโรปเหนือและตะวันออก 15 เกม 


- 7
Bounifiort #TR1 · TR 24 เกม 


- 8
مضاجع المهابل #9999 · ME1 87 เกม 


เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
104,890 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 11% วิชั่น / นาที 0.82
- ท็อป 14% ฟาร์ม / นาที 7.1
- มากสุด 43% ตาย 7.0
- คิล
- 6.3 ท็อป 49%
- แอสซิสต์
- 5.9 ท็อป 48%
- โซโลคิล
- 2.6 ท้ายสุด 48%
- มีส่วนร่วมคิล
- 36% ท็อป 41%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 20%
- ดาเมจ / นาที
- 873 ท็อป 22%
- ทอง / นาที
- 415 ท็อป 29%
- Control Ward ที่วาง
- 0.8 ท็อป 17%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 45%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:26
- เลเวล 11 ที่ 13:34
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 20% กายภาพ 80%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 36% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
49,904 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 1% ทอง / นาที 487
- ท็อป 2% ดาเมจของทีม 23%
- ท้ายสุด 49% โซโลคิล 1.3
- คิล
- 7.4 ท็อป 41%
- ตาย
- 6.4 น้อยสุด 48%
- แอสซิสต์
- 8.4 ท็อป 37%
- มีส่วนร่วมคิล
- 50% ท็อป 8%
- ดาเมจ / นาที
- 846 ท็อป 2%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.0 ท็อป 14%
- วิชั่น / นาที
- 1.05 ท็อป 2%
- Control Ward ที่วาง
- 2.3 ท็อป 3%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท็อป 44%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:01
- เลเวล 11 ที่ 16:30
- raptors ก่อนใน 55% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 8:25
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 15% กายภาพ 85%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 38% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
15,156 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 6% วิชั่น / นาที 0.76
- ท็อป 14% ทอง / นาที 439
- มากสุด 44% ตาย 7.0
- คิล
- 7.6 ท็อป 47%
- แอสซิสต์
- 6.6 ท็อป 47%
- โซโลคิล
- 2.6 ท็อป 44%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท็อป 39%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 15%
- ดาเมจ / นาที
- 916 ท็อป 17%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.9 ท็อป 22%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท็อป 21%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท็อป 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:20
- เลเวล 11 ที่ 14:55
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 17% กายภาพ 83%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
4,234 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 9% ดาเมจของทีม 20%
- ท็อป 9% ดาเมจ / นาที 748
- มากสุด 21% ตาย 9.1
- คิล
- 5.7 ท็อป 26%
- แอสซิสต์
- 10.4 ท้ายสุด 49%
- โซโลคิล
- 1.1 ท็อป 25%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 45%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.5 ท็อป 23%
- ทอง / นาที
- 380 ท็อป 9%
- วิชั่น / นาที
- 2.30 ท็อป 19%
- Control Ward ที่วาง
- 4.9 ท็อป 41%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท็อป 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:42
- เลเวล 11 ที่ 21:15
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 17% กายภาพ 83%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 36% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
4,020 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 26% ดาเมจของทีม 23%
- ท็อป 28% ดาเมจ / นาที 865
- มากสุด 30% ตาย 7.9
- คิล
- 7.7 ท้ายสุด 45%
- แอสซิสต์
- 7.8 ท็อป 45%
- โซโลคิล
- 1.3 ท็อป 42%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 42%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 32%
- ทอง / นาที
- 455 ท็อป 36%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 35%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 39%
- เฟิร์สบลัด
- 14% ท็อป 39%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:33
- เลเวล 11 ที่ 18:36
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 14% กายภาพ 86%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Jayce ตำแหน่ง เลนบน
-
Pantheon: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -2.9) · 2,241 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Garen: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -3.0) · 2,788 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -0.7) · 434 เกม · ข้อมูลรวม · 32% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Shen: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -1.9) · 1,249 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gragas: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -2.0) · 1,323 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Illaoi: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.7 ถึง -1.8) · 1,348 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -2.1) · 2,726 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zaahen: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -1.4) · 1,317 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Urgot: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -1.2) · 1,119 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kayle: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -1.2) · 1,220 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Singed: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.7 ถึง -0.5) · 768 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiora: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -1.1) · 1,576 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.5) · 3,183 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -1.0) · 1,782 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Yone: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.8 ถึง -1.1) · 4,817 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mordekaiser: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -0.6) · 2,613 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Aatrox: -1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.0 ถึง -0.1) · 4,309 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Jayce ตำแหน่ง เลนบน
-
Jayce กับ Rammus: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-5.0) · 3,992 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Elise: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.1) · 5,362 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Zac: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.8) · 4,572 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Rumble: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.9 ถึง -2.7) · 507 เกม · ข้อมูลรวม · 28% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Qiyana: -4.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.52 ถึง -3.80) · 12,961 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Rengar: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -2.7) · 5,514 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Twisted Fate: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.4) · 9,567 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Annie: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.8) · 3,649 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Vladimir: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.3) · 6,158 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Mel: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -3.0) · 9,334 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Azir: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -1.9) · 3,331 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Orianna: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.1) · 7,173 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Nilah: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-5.7) · 1,644 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Xayah: +1.93 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.99-2.87) · 11,050 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Zeri: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.2) · 5,889 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Ezreal: -3.46 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.08 ถึง -2.85) · 26,727 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Corki: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -0.9) · 3,474 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Ashe: -1.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.53 ถึง -0.89) · 14,641 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Rell: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.7) · 5,733 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Taric: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.3) · 1,735 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Thresh: +2.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.60-2.91) · 23,796 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Jayce กับ Camille: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.1 ถึง -0.1) · 2,102 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Yuumi: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.9 ถึง -0.8) · 8,383 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jayce กับ Karma: -1.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.54 ถึง -0.64) · 10,657 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน