League of Legends บิลด์ Fiddlesticks
บิลด์ Fiddlesticks ป่า
- ชนะ
- 50.2%
- เกม
- 20,931
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 0.9%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 51.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 47.2% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 94% | 50.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:58 | |
| 4% | 48.2% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 11:52 | |
| 1% | 54.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:34 | |
| 1% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:21 | |
| <1% | 51.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 48.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:23 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 4% | 48.5% | สูสี | |
| 1% | 55.6% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 52.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 91% | 49.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 3% | 40.3% | สูสี | |
| 1% | 55.6% | เกมไม่พอ | |
| <1% | 60.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 5% | 9% | |
| 60% | 56% | |
| 31% | 34% | |
| 17% | 19% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 50.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:19 | |
| 27% | 49.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:30 | |
| 10% | 52.7% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | 12:23 | |
| 2% | 48.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:22 | |
| 1% | 52.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:18 | |
| 1% | 49.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 60.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 48.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 2,730 | |
| 12% | 1,542 | |
| 10% | 1,300 | |
| 7% | 873 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 27% | 48.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:43 | |
| 26% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:43 | |
| 25% | 53.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:52 | |
| 9% | 50.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:01 | |
| 4% | 55.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:28 | |
| 2% | 72.7% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 2% | 61.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 2,730 | |
| 12% | 1,542 | |
| 10% | 1,300 | |
| 7% | 873 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: 0.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -2.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 53.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:17 | |
| 21% | 55.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:03 | |
| 11% | 52.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:29 | |
| 10% | 57.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:23 | |
| 4% | 53.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:12 | |
| 3% | 51.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 77.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 61.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 2,730 | |
| 12% | 1,542 | |
| 10% | 1,300 | |
| 7% | 873 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 60.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:00 | |
| 26% | 57.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:52 | |
| 15% | 54.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:50 | |
| 12% | 56.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:59 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 62.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:09 | |
| 15% | 59.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:26 | |
| 14% | 47.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:37 | |
| 11% | 53.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:07 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | - | 40:06 | |
| 13% | - | 40:04 | |
| 13% | - | 39:57 | |
| 8% | - | 38:51 | |
| 8% | - | 37:55 |
คีย์สโตนElectrocute
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.3 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 49.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.3% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.5% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 63.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 49.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.4% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.3% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.2% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.5% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 56.1% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.9% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.5% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 50.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองAxiom Arcanist + Absolute Focus
Axiom Arcanist + Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Axiom Arcanist ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 53.5% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 49.6% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 50.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 57.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 86% | 50.9% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 12% | 49.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 46.5% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 34.3% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | <1% | 38.9% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 28.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 51.2% อัป Q ก่อน: ชนะ 45.8% (สูสี)
- W
- E
- W
- Q
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.2% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 64.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fiddlesticks ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 49.8%
- เกม
- 5,125
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.1
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 45.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 37.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 49% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Sorcerer's Shoes มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 50.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 15:01 | |
| 13% | 53.6% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:36 | |
| 12% | 47.4% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 13:21 | |
| 4% | 43.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:42 | |
| 3% | 48.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:28 | |
| 1% | 37.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 61% | 52.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 58.8% | สูสี | |
| 11% | 48.7% | สูสี | |
| 5% | 46.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 66% | 52.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 45.3% | เกมไม่พอ | |
| 7% | 32.3% | เกมไม่พอ | |
| 5% | 58.3% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 7% | 2% | |
| 11% | 7% | |
| 2% | 5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:17 | |
| 9% | 50.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:55 | |
| 9% | 54.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:19 | |
| 7% | 49.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:09 | |
| 4% | 58.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:04 | |
| 3% | 50.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 43.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | +3.0 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 316 | |
| 7% | 111 | |
| 6% | 100 | |
| 3% | 51 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 53.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:21 | |
| 22% | 51.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:26 | |
| 9% | 49.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:52 | |
| 7% | 50.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:35 | |
| 4% | 60.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:09 | |
| 2% | 50.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 60.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 316 | |
| 7% | 111 | |
| 6% | 100 | |
| 3% | 51 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 56.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:46 | |
| 20% | 50.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:22 | |
| 14% | 48.6% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:58 | |
| 6% | 43.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:42 | |
| 5% | 49.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:53 | |
| 5% | 68.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 63.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 316 | |
| 7% | 111 | |
| 6% | 100 | |
| 3% | 51 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 16% | 51.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:44 | |
| 12% | 40.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:31 | |
| 12% | 41.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | 57.1% | 37:18 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 44.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.8% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 48.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 52.6% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 50.7% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 47.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 45.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 46.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 45.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 60.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Waterwalking
Waterwalking ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 64.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 47.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 55.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUltimate Hunter + Sudden Impact
Ultimate Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter + Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 44.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 60.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 48.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 49.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 51.4% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 49.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 49.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 48.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า W > Q > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 63% | 50.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 13% | 51.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 12% | 45.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 5% | 55.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 4% | 44.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 4% | 49.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 53.7% อัป Q ก่อน: ชนะ 53.5% (สูสี)
สเปลล์Flash + Heal
Flash + Heal ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 49.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 47.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 54.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fiddlesticks เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.3%
- เกม
- 27,157
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.2
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 50.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.3% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.3% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 72% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:23 | |
| 14% | 49.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:37 | |
| 7% | 50.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:24 | |
| 3% | 55.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:06 | |
| 2% | 51.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:14 | |
| 2% | 46.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 50% | 55.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 52.2% | สูสี | |
| 2% | 54.5% | สูสี | |
| 2% | 52.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 50.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 10% | 47.5% | สูสี | |
| 3% | 52.9% | สูสี | |
| 2% | 64.4% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 35% | 15% | |
| 17% | 3% | |
| 2% | 10% | |
| 4% | 10% | |
| 35% | 40% | |
| 50% | 55% | |
| 2% | 7% | |
| 16% | 19% | |
| 28% | 25% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -0.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 50.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:46 | |
| 28% | 51.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:57 | |
| 27% | 51.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:01 | |
| 6% | 49.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:13 | |
| 2% | 49.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:25 | |
| 2% | 53.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 13% | 1,348 | |
| 9% | 877 | |
| 5% | 529 | |
| 4% | 461 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -0.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 51.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:43 | |
| 15% | 54.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:27 | |
| 14% | 52.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:35 | |
| 12% | 54.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:58 | |
| 5% | 53.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:17 | |
| 3% | 51.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 68.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 60.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 13% | 1,348 | |
| 9% | 877 | |
| 5% | 529 | |
| 4% | 461 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 54.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:24 | |
| 14% | 53.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:40 | |
| 9% | 58.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:37 | |
| 6% | 53.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:39 | |
| 5% | 55.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:26 | |
| 5% | 60.0% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 57.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 73.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 13% | 1,348 | |
| 9% | 877 | |
| 5% | 529 | |
| 4% | 461 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:39 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 16% | 58.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 38:05 | |
| 14% | 52.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 38:00 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | - | 42:10 | |
| 15% | - | 39:45 | |
| 10% | - | 40:31 | |
| 9% | - | 41:30 | |
| 7% | - | 41:28 |
คีย์สโตนSummon Aery
Summon Aery ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 51.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 49.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.6% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 50.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.1% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.1% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 50.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 58.5% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.5% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 49.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.1% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.6% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 50.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 49.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 51.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองOvergrowth + Bone Plating
Overgrowth + Bone Plating ชนะบ่อยกว่า Revitalize + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 50.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 50.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 50.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 82% | 50.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 14% | 50.1% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 3% | 51.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 1% | 44.6% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 49.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 48.2% อัป E ก่อน: ชนะ 57.7% (เกมไม่พอ)
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 50.8% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.6% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.3% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.5% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fiddlesticks เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 52.6%
- เกม
- 8,100
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.1
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 54.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.0% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.9% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 82% | 54.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:46 | |
| 5% | 52.6% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | 13:08 | |
| 5% | 49.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:20 | |
| 3% | 49.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:22 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 60% | 56.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 5% | 46.7% | สูสี | |
| 4% | 47.6% | สูสี | |
| 3% | 52.8% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 55.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 7% | 52.1% | เกมไม่พอ | |
| 4% | 63.0% | เกมไม่พอ | |
| 3% | 52.4% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 7% | 1% | |
| 2% | 6% | |
| 3% | 7% | |
| 10% | 13% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 53.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:44 | |
| 17% | 53.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:05 | |
| 9% | 54.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:50 | |
| 4% | 55.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:34 | |
| 4% | 52.2% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:29 | |
| 3% | 51.8% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 546 | |
| 11% | 357 | |
| 7% | 220 | |
| 3% | 103 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 58.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:02 | |
| 22% | 55.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:50 | |
| 19% | 56.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:59 | |
| 12% | 55.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:50 | |
| 4% | 55.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:28 | |
| 3% | 50.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 56.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 546 | |
| 11% | 357 | |
| 7% | 220 | |
| 3% | 103 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -0.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 58.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:49 | |
| 15% | 62.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:29 | |
| 12% | 57.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:25 | |
| 6% | 61.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:34 | |
| 4% | 59.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:08 | |
| 4% | 62.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 67.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 546 | |
| 11% | 357 | |
| 7% | 220 | |
| 3% | 103 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 27% | 69.4% | 32:21 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | 68.8% | 37:41 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 54.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 53.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.7% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 53.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 51.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 55.3% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 52.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.2% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 54.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 51.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 55.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.1 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 54.5% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 37% | 51.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.4% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 54.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 53.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 53.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 47.1% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 51.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองAxiom Arcanist + Gathering Storm
Axiom Arcanist + Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Axiom Arcanist ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.7 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 52.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 52.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 66.9% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 53.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 52.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 53.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 52.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 54.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 53.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 72% | 54.3% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 19% | 50.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 5% | 49.8% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 2% | 51.2% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 52.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 49.8% อัป E ก่อน: ชนะ 42.9% (เกมไม่พอ)
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 53.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 52.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fiddlesticks เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 47.5%
- เกม
- 800
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 47.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 90% | 50.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:30 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 49.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:30 | |
| 16% | 38.6% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:55 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 14% | 60.0% | 50 | |
| 12% | 31.4% | 45 | |
| 10% | 36.8% | 37 | |
| 10% | 75.7% | 37 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 29% | 46.2% | 19:42 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 14% | 60.0% | 50 | |
| 12% | 31.4% | 45 | |
| 10% | 36.8% | 37 | |
| 10% | 75.7% | 37 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 50.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:17 | |
| 28% | 57.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:47 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 14% | 60.0% | 50 | |
| 12% | 31.4% | 45 | |
| 10% | 36.8% | 37 | |
| 10% | 75.7% | 37 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 46.2% | 30:22 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 29% | 53.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 41.0% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 42.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 47.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 44.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 52.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 47.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 54.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 45.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTranscendence + Axiom Arcanist
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 47.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 49.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 45.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -2.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 45.7% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 51.5% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 79% | 50.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 15% | 45.3% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13E
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18W
- E
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- E
- E
- E
- R
- E
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 51.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 42.7% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 40.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 48.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Fiddlesticks อันดับต้น
ดูทั้งหมด 7,847เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
20,172 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 1% วิชั่น / นาที 1.73
- ท็อป 22% แอสซิสต์ 9.5
- ท้ายสุด 6% เฟิร์สบลัด 3%
- คิล
- 6.5 ท้ายสุด 34%
- ตาย
- 6.2 น้อยสุด 49%
- โซโลคิล
- 1.2 ท้ายสุด 38%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 44%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท็อป 46%
- ดาเมจ / นาที
- 700 ท็อป 40%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.1 ท้ายสุด 23%
- ทอง / นาที
- 417 ท้ายสุด 29%
- Control Ward ที่วาง
- 1.6 ท็อป 30%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:15
- เลเวล 11 ที่ 17:16
- raptors ก่อนใน 43% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:29
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 99% กายภาพ 1%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 42% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
4,952 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 1% วิชั่น / นาที 2.81
- ท็อป 21% Control Ward ที่วาง 6.3
- ท้ายสุด 21% เฟิร์สบลัด 5%
- คิล
- 4.3 ท้ายสุด 41%
- ตาย
- 8.2 มากสุด 45%
- แอสซิสต์
- 11.7 ท็อป 38%
- โซโลคิล
- 0.7 ท้ายสุด 46%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 47%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท็อป 45%
- ดาเมจ / นาที
- 635 ท็อป 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.8 ท้ายสุด 34%
- ทอง / นาที
- 335 ท้ายสุด 30%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:23
- เลเวล 11 ที่ 21:39
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
25,912 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 1% วิชั่น / นาที 1.40
- ท็อป 26% แอสซิสต์ 7.4
- ท้ายสุด 12% ฟาร์ม / นาที 5.5
- คิล
- 6.1 ท้ายสุด 48%
- ตาย
- 7.3 มากสุด 35%
- โซโลคิล
- 2.9 ท็อป 38%
- มีส่วนร่วมคิล
- 37% ท็อป 28%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท็อป 47%
- ดาเมจ / นาที
- 844 ท็อป 37%
- ทอง / นาที
- 364 ท้ายสุด 17%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 30%
- เฟิร์สบลัด
- 11% ท้ายสุด 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:31
- เลเวล 11 ที่ 13:36
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
7,968 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% วิชั่น / นาที 1.43
- ท็อป 17% Control Ward ที่วาง 1.0
- ท้ายสุด 12% ฟาร์ม / นาที 5.2
- คิล
- 7.5 ท็อป 47%
- ตาย
- 7.4 มากสุด 22%
- แอสซิสต์
- 8.2 ท็อป 26%
- โซโลคิล
- 2.7 ท็อป 36%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท็อป 25%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 42%
- ดาเมจ / นาที
- 886 ท็อป 29%
- ทอง / นาที
- 378 ท้ายสุด 20%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท้ายสุด 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:24
- เลเวล 11 ที่ 15:29
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%ตายจาก
กายภาพ 49% เวท 44% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
765 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 1% วิชั่น / นาที 1.26
- ท็อป 16% Control Ward ที่วาง 0.9
- ท้ายสุด 13% ฟาร์ม / นาที 5.0
- คิล
- 7.3 ท้ายสุด 38%
- ตาย
- 8.3 มากสุด 17%
- แอสซิสต์
- 9.2 ท็อป 28%
- โซโลคิล
- 1.6 ท็อป 24%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท้ายสุด 31%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 44%
- ดาเมจ / นาที
- 808 ท้ายสุด 47%
- ทอง / นาที
- 401 ท้ายสุด 16%
- เฟิร์สบลัด
- 8% ท้ายสุด 18%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:38
- เลเวล 11 ที่ 18:56
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 98% กายภาพ 2%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 40% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Fiddlesticks ตำแหน่ง ป่า
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Fiddlesticks ตำแหน่ง ป่า
-
Fiddlesticks กับ Briar: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-6.3) · 809 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Kled: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-5.3) · 1,770 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Garen: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.7) · 9,152 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Rumble: -5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -2.4) · 859 เกม · ข้อมูลรวม · 19% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Kayn: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -1.7) · 570 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Kennen: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.4 ถึง -2.7) · 1,548 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Yasuo: +2.78 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.05-3.51) · 19,728 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Talon: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-4.9) · 1,777 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Yone: +2.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.71-3.11) · 21,345 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Mel: -6.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -4.6) · 5,037 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Cassiopeia: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -1.7) · 1,297 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Orianna: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -1.9) · 2,693 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Nilah: +4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-6.7) · 1,177 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Xayah: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.3) · 6,130 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Kog'Maw: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.4) · 2,553 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Ezreal: -4.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.02 ถึง -3.12) · 11,046 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Corki: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -1.8) · 1,777 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Varus: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -2.3) · 4,450 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Thresh: +2.51 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.59-3.44) · 11,652 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Rell: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.1) · 3,567 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Leona: +2.39 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.39-3.38) · 9,954 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fiddlesticks กับ Lee Sin: -5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.7 ถึง -1.5) · 543 เกม · ข้อมูลรวม · 27% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Jarvan IV: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.0 ถึง -1.7) · 765 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks กับ Bard: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -0.9) · 2,381 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกป่าอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM A #34
-
61 Fiddlesticks -
84 Shyvana -
83 Rammus -
81 Bel'Veth -
81 Cho'Gath -
79 Amumu -
79 Lillia