League of Legends บิลด์ Briar
บิลด์ Briar ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 52.5%
- เกม
- 75,302
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.5
- อัตราการเลือก
- 2.7%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling
Mosstomper Seedling ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 26% | 53.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 53.6% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 50.6% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.9% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 51.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:28 | |
| 33% | 52.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:06 | |
| 10% | 56.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:33 | |
| 2% | 51.2% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 12:57 | |
| 1% | 54.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:10 | |
| 1% | 55.1% | -1.9 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 55.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 52.0% | สูสี | |
| 9% | 56.8% | สูสี | |
| 2% | 50.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 52.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 22% | 48.8% | สูสี | |
| 9% | 55.4% | สูสี | |
| 2% | 56.3% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 14% | 55% | |
| 63% | 22% | |
| 6% | 18% | |
| 40% | 28% | |
| 1% | 5% | |
| 15% | 13% | |
| 33% | 35% | |
| 6% | 4% | |
| 23% | 25% | |
| 18% | 17% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King
Blade of The Ruined King เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 51.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:19 | |
| 18% | 52.6% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 11:01 | |
| 15% | 53.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | 10:55 | |
| 9% | 54.5% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 9:33 | |
| 4% | 52.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:13 | |
| 2% | 54.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 55.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 48.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 6,359 | |
| 10% | 5,705 | |
| 10% | 5,451 | |
| 5% | 2,979 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
Black Cleaver เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 54.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:36 | |
| 22% | 52.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:56 | |
| 15% | 54.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:09 | |
| 14% | 53.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:24 | |
| 4% | 54.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:40 | |
| 4% | 51.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 53.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 50.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 6,359 | |
| 10% | 5,705 | |
| 10% | 5,451 | |
| 5% | 2,979 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
Death's Dance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 56.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:05 | |
| 26% | 56.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:38 | |
| 6% | 56.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:55 | |
| 5% | 51.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:60 | |
| 5% | 59.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:05 | |
| 4% | 52.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 65.1% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 6,359 | |
| 10% | 5,705 | |
| 10% | 5,451 | |
| 5% | 2,979 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Endless Hunger
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Endless Hunger เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.3 ต่อ 100 เกม) ส่วน Death's Dance ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 59.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:10 | |
| 15% | 65.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 28:54 | |
| 14% | 63.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 12% | 59.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:53 | |
| 7% | 54.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 54.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:46 | |
| 1% | 55.0% | ซื้อตอนที่ตามหลังอยู่แล้ว |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 64.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:33 | |
| 17% | 59.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:43 | |
| 12% | 59.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:09 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 58.5% | 36:14 | |
| 11% | 53.5% | 36:06 | |
| 8% | 52.8% | 36:10 | |
| 8% | 53.8% | 35:50 | |
| 8% | 58.3% | 35:34 |
คีย์สโตนLethal Tempo
Lethal Tempo ชนะบ่อยกว่า Press the Attack ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 52.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 52.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 41.1% | -7.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.0% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 52.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 52.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.2% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.3% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 50.0% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.3% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 52.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 52.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 54.1% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.0% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 52.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.5% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.5% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 52.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 52.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.4% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองRelentless Hunter + Sudden Impact
Relentless Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter + Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 52.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 52.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 53.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 52.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 91% | 52.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 52.0% | -0.6 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | <1% | 34.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 49.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | <1% | 30.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | <1% | 29.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2E
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 52.9% อัป Q ก่อน: ชนะ 32.5% (ชนะมากกว่า)
- W
- E
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 56.0%
- เกม
- 5,922
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.3
- อัตราการเลือก
- 8.3%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 26% | 53.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 53.6% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 50.6% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.9% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 52.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 51% | 55.5% | |
| 38% | 55.8% | |
| 9% | 60.1% | |
| 1% | 59.7% | |
| 1% | 52.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 98% | 55.9% | |
| 2% | 62.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 98% | 55.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 60% | 59.6% | |
| 15% | 55.7% | |
| 7% | 61.8% | |
| 6% | 60.4% | |
| 2% | 65.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 35% | 62.8% | |
| 15% | 62.0% | |
| 8% | 66.5% | |
| 7% | 63.6% | |
| 3% | 55.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 65.2% | |
| 13% | 62.2% | |
| 5% | 59.0% | |
| 4% | 62.2% | |
| 3% | 48.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 6The Collector
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 51.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:19 | |
| 18% | 52.6% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 11:01 | |
| 15% | 53.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | 10:55 | |
| 9% | 54.5% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 9:33 | |
| 4% | 52.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:13 | |
| 2% | 54.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 55.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 48.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
คีย์สโตนPress the Attack
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
แถวหลัก 3Coup de Grace
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
สายรองDomination
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 50% | 55.8% |
WQE
สกิลW > Q > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 91% | 52.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 52.0% | -0.6 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | <1% | 34.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 49.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | <1% | 30.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | <1% | 29.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
- W
- E
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Briar เลนบน
- ชนะ
- 51.4%
- เกม
- 4,354
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.0
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 51.8% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 47.3% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 63.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 50.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:55 | |
| 26% | 52.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:19 | |
| 15% | 56.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:57 | |
| 5% | 48.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:11 | |
| 2% | 54.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:38 | |
| 1% | 55.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 49.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 61.6% | ชนะมากกว่า | |
| 8% | 49.3% | สูสี | |
| 4% | 46.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 50% | 57.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 55.0% | สูสี | |
| 11% | 67.4% | เกมไม่พอ | |
| 4% | 40.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 8% | 50% | |
| 55% | 19% | |
| 1% | 11% | |
| 5% | 12% | |
| 28% | 21% | |
| 18% | 23% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Titanic Hydra
Titanic Hydra เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 | |
| 23% | 52.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:43 | |
| 13% | 52.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:34 | |
| 7% | 51.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:40 | |
| 6% | 60.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:01 | |
| 4% | 52.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 43.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 65.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 209 | |
| 5% | 152 | |
| 5% | 146 | |
| 5% | 142 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 53.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:02 | |
| 15% | 52.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:22 | |
| 11% | 58.3% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:04 | |
| 8% | 55.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:41 | |
| 5% | 49.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 52.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:13 | |
| 3% | 59.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 209 | |
| 5% | 152 | |
| 5% | 146 | |
| 5% | 142 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 58.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:34 | |
| 17% | 56.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:01 | |
| 8% | 59.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:12 | |
| 8% | 62.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:22 | |
| 6% | 56.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 56.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:53 | |
| 4% | 54.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 66.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 209 | |
| 5% | 152 | |
| 5% | 146 | |
| 5% | 142 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 60.8% | 29:39 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 14% | 64.2% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:35 | |
| 13% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:31 | |
| 7% | 58.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:53 | |
| 7% | 60.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Endless Hunger
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 35:54 | |
| 10% | - | 33:32 | |
| 9% | - | 35:31 | |
| 6% | - | 36:15 |
คีย์สโตนLethal Tempo
Lethal Tempo ชนะบ่อยกว่า Press the Attack ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 51.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 52.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 52.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.2% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 51.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 52.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 50.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 73.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 49.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 54.4% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.4% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 63.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.9 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 50.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 52.2% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 20% | 51.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTreasure Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 51.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 51.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 45.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 87% | 51.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 11% | 49.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 1% | 43.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 45.0% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13E
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18W
อัป W ก่อน: ชนะ 55.4% อัป E ก่อน: ชนะ 50.0% (เกมไม่พอ)
- E
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- E
- E
- E
- R
- E
- W
สเปลล์Exhaust + Barrier
Exhaust + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.9 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 48.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 60.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 64.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 71.4% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Briar เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 53.5%
- เกม
- 25,188
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.3
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 53.4% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 52.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 51.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.5% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Gluttonous Greaves ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 56.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:52 | |
| 33% | 51.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:30 | |
| 23% | 54.4% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | 13:45 | |
| 5% | 53.5% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:31 | |
| 2% | 54.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:22 | |
| 1% | 52.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 28% | 56.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 27% | 56.4% | สูสี | |
| 13% | 49.8% | สูสี | |
| 4% | 53.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 41% | 53.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 60.1% | ชนะมากกว่า | |
| 5% | 42.2% | สูสี | |
| 3% | 56.5% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 13% | 41% | |
| 28% | 5% | |
| 4% | 16% | |
| 24% | 16% | |
| 2% | 6% | |
| 27% | 23% | |
| 5% | 3% | |
| 7% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Titanic Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 52.6% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 10:37 | |
| 23% | 52.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 | |
| 15% | 56.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:38 | |
| 7% | 54.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:26 | |
| 6% | 53.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:21 | |
| 6% | 52.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 45.8% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 52.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 1,221 | |
| 5% | 597 | |
| 4% | 563 | |
| 4% | 535 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 55.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:00 | |
| 18% | 57.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:56 | |
| 18% | 54.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:32 | |
| 5% | 55.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:34 | |
| 5% | 57.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:58 | |
| 4% | 49.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 55.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 1,221 | |
| 5% | 597 | |
| 4% | 563 | |
| 4% | 535 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 60.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:27 | |
| 18% | 61.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:39 | |
| 12% | 56.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:00 | |
| 9% | 60.5% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:29 | |
| 5% | 59.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:11 | |
| 5% | 55.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 56.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 57.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 1,221 | |
| 5% | 597 | |
| 4% | 563 | |
| 4% | 535 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 63.0% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:30 | |
| 12% | 70.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Immortal Shieldbow
Immortal Shieldbow ชนะบ่อยกว่า Infinity Edge ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 64.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 32:31 | |
| 12% | 58.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:04 | |
| 8% | 66.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:14 | |
| 6% | 64.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:55 | |
| 5% | 66.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:56 | |
| 4% | 55.2% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 62.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 24% | 50.5% | 36:01 | |
| 12% | - | 35:53 | |
| 7% | - | 35:46 | |
| 5% | - | 34:47 | |
| 5% | - | 37:13 |
คีย์สโตนConqueror
Conqueror ชนะบ่อยกว่า Press the Attack ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 52.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 52.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.9% | -5.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.9% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 53.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 52.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.2% | -4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.9% | -4.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 53.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 53.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 53.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.9% | -4.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 53.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 53.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 53.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.0% | -5.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.0% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 53.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 53.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 53.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTreasure Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 53.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 52.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.4% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 53.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 51.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 91% | 53.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 53.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 41.0% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 52.7% อัป Q ก่อน: ชนะ 0.0% (เกมไม่พอ)
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 52.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Briar เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.2%
- เกม
- 3,737
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.5
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 52.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 59.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 52.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:29 | |
| 29% | 55.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:40 | |
| 16% | 55.6% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:31 | |
| 10% | 50.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:37 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 35% | 58.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 59.3% | สูสี | |
| 6% | 54.9% | เกมไม่พอ | |
| 4% | 54.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 22% | 51.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 53.6% | สูสี | |
| 17% | 47.7% | สูสี | |
| 8% | 50.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 4% | 22% | |
| 35% | 17% | |
| <1% | 5% | |
| 16% | 12% |
ไอเทมชิ้นที่ 1The Collector
The Collector เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 51.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:43 | |
| 28% | 54.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:33 | |
| 7% | 51.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:43 | |
| 5% | 52.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:55 | |
| 3% | 53.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:39 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 337 | |
| 12% | 73.3% | 259 | |
| 8% | - | 167 | |
| 7% | 53.1% | 144 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Profane Hydra
Profane Hydra เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 54.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:02 | |
| 16% | 51.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:22 | |
| 12% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:09 | |
| 7% | 56.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:25 | |
| 6% | 47.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:13 | |
| 5% | 48.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 337 | |
| 12% | 73.3% | 259 | |
| 8% | - | 167 | |
| 7% | 53.1% | 144 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 55.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:05 | |
| 15% | 52.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:22 | |
| 6% | 57.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:23 | |
| 4% | 56.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:55 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 337 | |
| 12% | 73.3% | 259 | |
| 8% | - | 167 | |
| 7% | 53.1% | 144 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 59.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Immortal Shieldbow
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 28% | 61.5% | 30:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | - | 34:38 | |
| 17% | - | 33:56 | |
| 11% | - | 34:15 | |
| 6% | - | 34:43 | |
| 5% | - | 37:23 |
คีย์สโตนPress the Attack
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 52.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 50.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 52.2% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 49.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
Legend: Bloodline ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 51.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.5% | -4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.0% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 50.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 54.4% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 34.4% | -5.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 52.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 50.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 43.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTreasure Hunter + Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 52.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 86% | 51.7% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 11% | 52.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 50.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.9% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Briar อันดับต้น
ดูทั้งหมด 25,258เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
73,790 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 2% คิล 10.5
- ท็อป 2% โซโลคิล 2.6
- มากสุด 3% ตาย 7.6
- แอสซิสต์
- 6.9 ท้ายสุด 20%
- มีส่วนร่วมคิล
- 49% ท็อป 21%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท็อป 8%
- ดาเมจ / นาที
- 816 ท็อป 7%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท้ายสุด 34%
- ทอง / นาที
- 478 ท็อป 5%
- วิชั่น / นาที
- 0.78 ท้ายสุด 4%
- Control Ward ที่วาง
- 1.1 ท้ายสุด 25%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท็อป 3%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:13
- เลเวล 11 ที่ 16:52
- blue buff ก่อนใน 42% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:36
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 10% กายภาพ 90%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 36% จริง 10%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
4,271 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 1% คิล 9.7
- ท็อป 1% โซโลคิล 4.9
- มากสุด 1% ตาย 9.2
- แอสซิสต์
- 5.5 ท้ายสุด 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 41% ท็อป 5%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 4%
- ดาเมจ / นาที
- 959 ท็อป 4%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.8 ท้ายสุด 13%
- ทอง / นาที
- 436 ท็อป 6%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท้ายสุด 11%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 3%
- เฟิร์สบลัด
- 21% ท็อป 8%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:27
- เลเวล 11 ที่ 13:51
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 11% กายภาพ 89%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 34% จริง 10%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
24,857 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% คิล 11.2
- ท็อป 1% โซโลคิล 4.8
- มากสุด 1% ตาย 8.9
- แอสซิสต์
- 5.8 ท้ายสุด 25%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 8%
- ดาเมจของทีม
- 26% ท็อป 5%
- ดาเมจ / นาที
- 982 ท็อป 4%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.6 ท้ายสุด 20%
- ทอง / นาที
- 451 ท็อป 6%
- วิชั่น / นาที
- 0.64 ท้ายสุด 27%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 8%
- เฟิร์สบลัด
- 17% ท็อป 11%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:26
- เลเวล 11 ที่ 15:27
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 10% กายภาพ 90%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Briar ตำแหน่ง ป่า
-
Vi: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-5.8) · 1,670 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jarvan IV: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-5.1) · 2,368 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sylas: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.3) · 1,728 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kha'Zix: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-4.7) · 1,694 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kayn: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.8) · 4,070 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viego: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.5) · 3,445 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Briar ตำแหน่ง ป่า
-
Briar กับ Dr. Mundo: +5.13 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.24-6.01) · 12,026 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Teemo: +2.92 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.31-3.53) · 26,597 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Singed: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.0) · 6,358 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ K'Sante: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -4.5) · 6,553 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Rengar: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -2.6) · 802 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Skarner: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -1.8) · 599 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ Veigar: +2.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.88-3.11) · 26,157 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Malzahar: +2.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.77-3.03) · 24,927 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Fizz: +2.39 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.68-3.10) · 19,359 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ Kha'Zix: -5.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -11.6 ถึง -0.3) · 96 เกม · ข้อมูลรวม · 68% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Nunu & Willump: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -1.4) · 1,005 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Qiyana: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -2.9) · 5,442 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ Kog'Maw: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.6) · 8,028 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Miss Fortune: +2.14 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.69-2.59) · 50,886 เกม · วัดจริง -
Briar กับ Ziggs: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-2.8) · 8,769 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ Ezreal: -3.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.23 ถึง -3.11) · 32,006 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Corki: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -1.5) · 4,270 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Kalista: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.5 ถึง -1.5) · 9,342 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ Taric: +4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-5.6) · 3,648 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Sona: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-4.8) · 6,753 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Zilean: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.8) · 6,640 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Briar กับ Lee Sin: -9.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -11.6 ถึง -6.7) · 1,386 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Nidalee: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.4 ถึง -2.0) · 1,110 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Briar กับ Ivern: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.8 ถึง -1.2) · 679 เกม · ข้อมูลรวม · 23% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน