League of Legends บิลด์ Anivia
บิลด์ Anivia เลนกลาง
- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 23,239
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.6
- อัตราการเลือก
- 0.9%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 49.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 48.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.9% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.7 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 49.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:53 | |
| 22% | 50.4% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | 13:12 | |
| 14% | 49.5% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | 14:22 | |
| 5% | 48.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:41 | |
| 3% | 54.9% | +3.7 ต่างกันชัดเจน | 14:09 | |
| <1% | 63.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 56% | 51.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 50.7% | สูสี | |
| 8% | 57.8% | ชนะมากกว่า | |
| 7% | 49.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 52% | 48.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 49.8% | สูสี | |
| 18% | 50.1% | สูสี | |
| 4% | 44.9% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 7% | 23% | |
| 8% | <1% | |
| 34% | 39% | |
| 56% | 52% | |
| 54% | 57% | |
| 33% | 30% | |
| 21% | 18% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 82% | 50.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:13 | |
| 12% | 48.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 11:42 | |
| 4% | 43.2% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 12:01 | |
| 1% | 42.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 11:47 | |
| 1% | 47.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 13:26 | |
| <1% | 35.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 51.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 2,106 | |
| 15% | 2,062 | |
| 15% | 1,963 | |
| 11% | 1,497 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Archangel's Staff
Archangel's Staff เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 51.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:44 | |
| 38% | 51.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:24 | |
| 13% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:44 | |
| 3% | 46.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:23 | |
| 3% | 51.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:27 | |
| 1% | 45.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 79.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 51.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 2,106 | |
| 15% | 2,062 | |
| 15% | 1,963 | |
| 11% | 1,497 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 53.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:40 | |
| 27% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:14 | |
| 13% | 54.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:52 | |
| 9% | 54.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:55 | |
| 5% | 56.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:29 | |
| 2% | 77.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 53.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.8% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 2,106 | |
| 15% | 2,062 | |
| 15% | 1,963 | |
| 11% | 1,497 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Liandry's Torment
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 55.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:32 | |
| 32% | 49.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:43 | |
| 14% | 54.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:41 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 55.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:45 | |
| 22% | 54.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:04 | |
| 14% | 55.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:16 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 32% | - | 40:11 | |
| 19% | - | 40:32 | |
| 8% | - | 38:19 | |
| 7% | - | 45:24 | |
| 6% | - | 37:42 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 49.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.3% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 47.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.0% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 31.3% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Taste of Blood
Taste of Blood ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 49.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.9% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 49.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 48.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.5% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.2% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 48.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.2% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.6% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 36.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 48.9% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Legend: Haste
Coup de Grace + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 50.5% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 49.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 49.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 49.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.9% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 49.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.9% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 82% | 49.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 11% | 49.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 7% | 48.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 47.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 42.9% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | <1% | 50.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4W
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18E
อัป E ก่อน: ชนะ 48.9% อัป Q ก่อน: ชนะ 51.4% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 48.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 51.0% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.6% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 62.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Anivia ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 47.5%
- เกม
- 45,749
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.4
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.7 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 48.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.4% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 49.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:10 | |
| 28% | 48.4% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 16:11 | |
| 9% | 46.4% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 14:15 | |
| 4% | 51.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:48 | |
| 3% | 48.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:46 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 41% | 51.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 49.2% | สูสี | |
| 7% | 47.5% | สูสี | |
| 4% | 48.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 41% | 48.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 48.4% | สูสี | |
| 7% | 44.8% | สูสี | |
| 6% | 52.4% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 2% | 6% | |
| 31% | 33% | |
| 17% | 15% | |
| 5% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 49.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:02 | |
| 24% | 47.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:26 | |
| 5% | 43.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:16 | |
| 3% | 48.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:31 | |
| 2% | 47.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:54 | |
| 2% | 45.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 45.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 58.8% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 1,619 | |
| 7% | 898 | |
| 6% | 837 | |
| 6% | 822 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 48.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:22 | |
| 19% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:21 | |
| 14% | 51.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:48 | |
| 8% | 52.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:29 | |
| 5% | 48.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:40 | |
| 4% | 48.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 50.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.8% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 1,619 | |
| 7% | 898 | |
| 6% | 837 | |
| 6% | 822 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 51.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:44 | |
| 22% | 51.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:34 | |
| 8% | 51.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:26 | |
| 7% | 52.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:40 | |
| 7% | 48.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:18 | |
| 6% | 48.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 72.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 58.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 1,619 | |
| 7% | 898 | |
| 6% | 837 | |
| 6% | 822 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rylai's Crystal Scepter
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Rylai's Crystal Scepter เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 45.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:35 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 51.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:54 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Morellonomicon
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | - | 42:35 | |
| 11% | - | 43:45 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 49.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 46.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 47.2% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.2% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Taste of Blood
Taste of Blood ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ +1.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 49.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 46.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 44.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.6% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.4% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 48.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 46.2% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.2% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 49.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 46.3% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 47.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 48.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCelerity + Scorch
Celerity + Scorch ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band + Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 48.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.0% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 48.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 48.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.9% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 48.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 50.1% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 57% | 48.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 15% | 49.8% | +0.9 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 14% | 47.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 50.8% | +2.8 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 4% | 47.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 3% | 48.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 47.9% อัป Q ก่อน: ชนะ 47.2% (สูสี)
สเปลล์Flash + Heal
Flash + Heal ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 48.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 48.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 48.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.2% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Anivia เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 50.4%
- เกม
- 40,864
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.4
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 51.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.6% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.6% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.6% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 49% | 51.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:24 | |
| 36% | 51.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:59 | |
| 6% | 52.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:30 | |
| 5% | 53.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:16 | |
| 4% | 48.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:10 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 37% | 53.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 28% | 51.9% | สูสี | |
| 8% | 54.2% | สูสี | |
| 3% | 55.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 35% | 50.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 28% | 51.9% | สูสี | |
| 10% | 58.5% | ชนะมากกว่า | |
| 2% | 51.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 1% | 10% | |
| 8% | 1% | |
| 31% | 34% | |
| 34% | 37% | |
| 67% | 65% | |
| 37% | 35% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 80% | 51.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:47 | |
| 13% | 51.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:14 | |
| 3% | 47.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 12:18 | |
| 1% | 53.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:21 | |
| 1% | 44.0% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | 12:23 | |
| <1% | 52.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 29.0% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 4,155 | |
| 12% | 2,126 | |
| 10% | 1,914 | |
| 10% | 1,760 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 51.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:49 | |
| 25% | 53.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:20 | |
| 15% | 52.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:60 | |
| 4% | 52.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:53 | |
| 4% | 49.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:23 | |
| 2% | 56.0% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 53.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 51.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 4,155 | |
| 12% | 2,126 | |
| 10% | 1,914 | |
| 10% | 1,760 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +0.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 53.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:30 | |
| 26% | 53.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:50 | |
| 10% | 55.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:52 | |
| 9% | 55.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:04 | |
| 4% | 54.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:40 | |
| 3% | 57.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 72.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 55.5% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 23% | 4,155 | |
| 12% | 2,126 | |
| 10% | 1,914 | |
| 10% | 1,760 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Liandry's Torment
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Liandry's Torment เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 49.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:32 | |
| 22% | 52.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:18 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Bloodletter's Curse
Bloodletter's Curse ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 48.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:42 | |
| 18% | 52.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:05 | |
| 9% | 49.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:59 | |
| 8% | 49.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 37:03 | |
| 7% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:57 | |
| 7% | 53.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 27% | - | 40:14 | |
| 10% | - | 40:17 | |
| 9% | - | 40:52 | |
| 8% | - | 39:46 | |
| 7% | - | 43:03 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Deathfire Touch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 50.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 50.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.2% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Nimbus Cloak
Nimbus Cloak ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 44% | 51.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.6% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.1 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 50.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.8% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.0% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 50.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 55.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.1% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 50.1% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 53.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.3% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Last Stand
Presence of Mind + Last Stand ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Cut Down ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.2% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 51.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.3% | +1.5 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 50.5% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 53.4% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 50.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 50.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 82% | 51.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 11% | 50.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 6% | 49.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 1% | 51.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 52.2% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3E
- 4W
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 50.3% อัป Q ก่อน: ชนะ 50.6% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.2% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 52.8% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.8% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Anivia เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.0%
- เกม
- 7,157
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 50.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 47.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 49.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:01 | |
| 26% | 52.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:21 | |
| 5% | 49.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:01 | |
| 3% | 51.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:32 | |
| 2% | 50.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:56 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 48.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 52.8% | สูสี | |
| 3% | 52.2% | เกมไม่พอ | |
| 3% | 39.1% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 48.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 55.3% | สูสี | |
| 6% | 61.4% | เกมไม่พอ | |
| 3% | 64.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 58% | 62% | |
| 35% | 39% | |
| 1% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 72% | 50.7% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 19% | 47.3% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 11:34 | |
| 5% | 48.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:58 | |
| 2% | 47.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:46 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 597 | |
| 13% | 56.5% | 533 | |
| 13% | - | 517 | |
| 10% | - | 394 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 49.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:31 | |
| 31% | 52.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:55 | |
| 11% | 51.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:28 | |
| 4% | 53.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:43 | |
| 4% | 51.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:28 | |
| 2% | 53.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 597 | |
| 13% | 56.5% | 533 | |
| 13% | - | 517 | |
| 10% | - | 394 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 52.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:57 | |
| 28% | 51.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:11 | |
| 9% | 50.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:11 | |
| 8% | 51.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:16 | |
| 4% | 58.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:48 | |
| 3% | 44.4% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 52.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 74.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 15% | - | 597 | |
| 13% | 56.5% | 533 | |
| 13% | - | 517 | |
| 10% | - | 394 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Malignance
Malignance ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 53.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:58 | |
| 19% | 53.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:20 | |
| 19% | 49.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:50 | |
| 6% | 56.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:53 | |
| 5% | 41.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:50 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 50.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:37 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | - | 38:49 | |
| 10% | - | 35:48 | |
| 10% | - | 38:21 | |
| 8% | - | 36:40 | |
| 8% | - | 42:00 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 48.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 50.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Taste of Blood
Taste of Blood ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.2 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 47.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 63.5% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Deep Ward
Deep Ward ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+4.2 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 47.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.3% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 56.0% | +4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.4 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 47.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 53.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.3% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 45.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Cut Down
Presence of Mind + Cut Down ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.4 เทียบกับ -3.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 48.8% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 53.0% | +3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 54.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 48.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 50.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 48.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ -2.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 48.3% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.3% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 79% | 49.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 11% | 52.0% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 8% | 46.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 53.6% อัป Q ก่อน: ชนะ 57.1% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Ghost
Flash + Ghost ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 47.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.4% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Anivia ป่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 39.6%
- เกม
- 341
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.5
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 33% | 41.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 52% | 44.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 41.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:46 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 23 | |
| 14% | 22 | |
| 13% | 21 | |
| 7% | 11 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Archangel's Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 30% | 38.2% | 20:42 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 23 | |
| 14% | 22 | |
| 13% | 21 | |
| 7% | 11 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 29% | 51.1% | 28:11 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 23 | |
| 14% | 22 | |
| 13% | 21 | |
| 7% | 11 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rylai's Crystal Scepter
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 100% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Rabadon's Deathcap มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 19% | 60.0% |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 40.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 40.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 38.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 39.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 44.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Coup de Grace
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 46.4% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 38.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 43.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 40.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 39.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ -4.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 77% | 37.9% | -4.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 39.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Anivia อันดับต้น
ดูทั้งหมด 7,387เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
22,741 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- น้อยสุด 1% ตาย 5.3
- ท็อป 6% วิชั่น / นาที 0.76
- ท้ายสุด 16% คิล 5.7
- แอสซิสต์
- 7.8 ท็อป 26%
- โซโลคิล
- 1.7 ท้ายสุด 18%
- มีส่วนร่วมคิล
- 41% ท้ายสุด 34%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 17%
- ดาเมจ / นาที
- 754 ท้ายสุด 17%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.8 ท็อป 29%
- ทอง / นาที
- 395 ท้ายสุด 24%
- Control Ward ที่วาง
- 1.2 ท็อป 8%
- เฟิร์สบลัด
- 10% ท้ายสุด 47%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:14
- เลเวล 11 ที่ 14:33
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 94% กายภาพ 6%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 40% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
44,064 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- น้อยสุด 16% ตาย 7.0
- ท็อป 24% Control Ward ที่วาง 5.8
- ท้ายสุด 28% ทอง / นาที 339
- คิล
- 4.0 ท้ายสุด 34%
- แอสซิสต์
- 11.7 ท็อป 33%
- โซโลคิล
- 0.6 ท้ายสุด 28%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 48%
- ดาเมจของทีม
- 15% ท้ายสุด 37%
- ดาเมจ / นาที
- 572 ท้ายสุด 38%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.1 ท็อป 49%
- วิชั่น / นาที
- 2.24 ท็อป 27%
- เฟิร์สบลัด
- 10% ท็อป 31%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:21
- เลเวล 11 ที่ 21:07
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 92% กายภาพ 8%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 37% จริง 5%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
39,898 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 2% ตาย 5.4
- ท็อป 3% Control Ward ที่วาง 1.0
- ท้ายสุด 24% คิล 5.0
- แอสซิสต์
- 7.0 ท็อป 31%
- โซโลคิล
- 2.2 ท้ายสุด 30%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 40%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 30%
- ดาเมจ / นาที
- 757 ท้ายสุด 30%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.8 ท็อป 23%
- ทอง / นาที
- 389 ท้ายสุด 33%
- วิชั่น / นาที
- 0.84 ท็อป 8%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 48%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:20
- เลเวล 11 ที่ 13:14
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 92% กายภาพ 8%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
6,854 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- น้อยสุด 6% ตาย 6.2
- ท็อป 13% Control Ward ที่วาง 0.9
- ท้ายสุด 23% คิล 6.5
- แอสซิสต์
- 9.3 ท็อป 27%
- โซโลคิล
- 1.0 ท้ายสุด 25%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 36%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท้ายสุด 28%
- ดาเมจ / นาที
- 744 ท้ายสุด 31%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 35%
- ทอง / นาที
- 427 ท้ายสุด 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.72 ท็อป 14%
- เฟิร์สบลัด
- 11% ท้ายสุด 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:16
- เลเวล 11 ที่ 18:05
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 93% กายภาพ 7%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 38% จริง 5%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Anivia ตำแหน่ง เลนกลาง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Anivia ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Anivia กับ Darius: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-2.3) · 9,588 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Rumble: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -0.7) · 1,096 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ K'Sante: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.1) · 2,704 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Jayce: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -1.3) · 5,064 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Briar: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.4-5.0) · 5,299 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Lillia: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.3) · 3,815 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Warwick: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.9) · 6,258 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Locke: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -0.9) · 1,000 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Karthus: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -0.5) · 1,375 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Lee Sin: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -1.7) · 9,786 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Nilah: +5.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.8-8.5) · 967 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Xayah: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.1) · 5,921 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Viktor: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -1.5) · 1,020 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Ezreal: -3.53 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.48 ถึง -2.59) · 11,132 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Corki: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -0.4) · 1,648 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Taric: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-6.1) · 1,159 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Rell: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.8) · 3,013 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Alistar: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.8) · 4,439 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Anivia กับ Mel: -7.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.1 ถึง -4.9) · 1,962 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Brand: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.1) · 3,965 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Anivia กับ Yuumi: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.6 ถึง -0.7) · 4,274 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกเลนกลางอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM B #99
-
55 Anivia -
78 Ekko -
74 Fizz -
74 Xerath -
73 Veigar -
73 Vladimir -
72 Malzahar