League of Legends บิลด์ Urgot
Tier A · 64 #20 เลนบน แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
บิลด์ Urgot เลนบน
- ชนะ
- 50.6%
- เกม
- 260,523
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.6
- อัตราการเลือก
- 1.3%


ไอเทมชิ้นที่ 1Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Jak'Sho, The Protean | 21% | - | 26,895 |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Thornmail | 10% | - | 12,779 |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Dead Man's Plate | 8% | - | 10,285 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Black Cleaver | 6% | 60.0% | 7,450 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Sterak's Gage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Jak'Sho, The Protean | 21% | - | 26,895 |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Thornmail | 10% | - | 12,779 |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Dead Man's Plate | 8% | - | 10,285 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Black Cleaver | 6% | 60.0% | 7,450 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Overlord's Bloodmail
Overlord's Bloodmail เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Jak'Sho, The Protean | 21% | - | 26,895 |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Thornmail | 10% | - | 12,779 |
|---|
  Sterak's Gage, Black Cleaver, Dead Man's Plate | 8% | - | 10,285 |
|---|
  Overlord's Bloodmail, Sterak's Gage, Black Cleaver | 6% | 60.0% | 7,450 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Kaenic Rookern
Kaenic Rookern ชนะบ่อยกว่า Randuin's Omen ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
Jak'Sho, The Protean ชนะบ่อยกว่า Overlord's Bloodmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Randuin's Omen
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 62% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก W + E + Q มากที่สุด
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| WEQW + E + Q | 71% | 50.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 27% | 52.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 2% | 48.5% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | <1% | 42.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 44.0% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 41.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
253,129 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 3% วิชั่น / นาที 0.87
- ท็อป 13% ทอง / นาที 425
- ท้ายสุด 30% แอสซิสต์ 5.2
- คิล
- 7.5 ท็อป 17%
- ตาย
- 6.5 น้อยสุด 35%
- โซโลคิล
- 3.1 ท็อป 31%
- มีส่วนร่วมคิล
- 37% ท็อป 37%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท็อป 44%
- ดาเมจ / นาที
- 832 ท็อป 44%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 28%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 47%
- เฟิร์สบลัด
- 18% ท็อป 22%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:28
- เลเวล 11 ที่ 13:36
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -2-3-1 ทอง -68-39+245
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%
ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Urgot ตำแหน่ง เลนบน
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+3.9 Gragas: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-6.0) · 1,916 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.9 Rumble: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-6.2) · 1,629 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Pantheon: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-5.3) · 3,971 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.1 Nasus: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.3) · 6,301 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Jax: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.1) · 7,288 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Zaahen: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.6) · 3,051 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Vayne: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-5.1) · 1,662 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Ambessa: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.4) · 3,529 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Gwen: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-4.1) · 3,125 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Volibear: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-3.5) · 7,212 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Yone: +2.33 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.36-3.30) · 10,040 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Tahm Kench: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.9) · 3,290 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Camille: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.8) · 3,373 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Darius: +1.93 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.06-2.79) · 12,558 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Aatrox: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.8) · 6,770 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Fiora: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-2.9) · 5,231 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Gangplank: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.0) · 4,770 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.5 Irelia: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.0) · 4,298 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.1 Garen: +1.12 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.16-2.07) · 10,342 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-4.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
+6.9 ได้เปรียบ
vs
+6.1 ได้เปรียบ
vs
+5.9 ได้เปรียบ
vs
+5.8 ได้เปรียบ
vs
+5.6 ได้เปรียบ
vs
+5.5 ได้เปรียบ
vs
+5.5 ได้เปรียบ
vs
+5.4 ได้เปรียบ
vs
+5.3 ได้เปรียบ
vs
+5.3 ได้เปรียบ
vs
+5.0 ได้เปรียบ
vs
+4.9 ได้เปรียบ
vs
+4.7 ได้เปรียบ
vs
+4.7 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+4.1 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Urgot ตำแหน่ง เลนบน
ป่า -
+4.3 Urgot กับ Zaahen: +4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-7.8) · 586 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Urgot กับ Mordekaiser: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-6.3) · 1,242 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Urgot กับ Amumu: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.4-4.7) · 6,732 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.4 Urgot กับ Qiyana: -5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -4.4) · 8,250 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.3 Urgot กับ Lee Sin: -4.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.24 ถึง -3.29) · 10,263 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.5 Urgot กับ Nidalee: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -1.5) · 2,299 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.6 Urgot กับ Xerath: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.6) · 9,684 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Urgot กับ Aurelion Sol: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.8) · 3,675 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Urgot กับ Fizz: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-2.9) · 9,586 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.2 Urgot กับ Cassiopeia: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -3.0) · 1,828 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.9 Urgot กับ Orianna: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -2.5) · 4,507 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.6 Urgot กับ Riven: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -0.2) · 612 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+2.7 Urgot กับ Nilah: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-5.0) · 1,545 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Urgot กับ Miss Fortune: +2.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.70-3.01) · 23,945 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Urgot กับ Kog'Maw: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.6) · 3,681 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.3 Urgot กับ Ezreal: -4.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.07 ถึง -3.43) · 14,784 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.8 Urgot กับ Draven: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.4) · 4,901 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.3 Urgot กับ Kalista: -2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -0.8) · 4,473 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+2.5 Urgot กับ Vel'Koz: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.6) · 7,707 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Urgot กับ Seraphine: +2.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.57-3.22) · 14,687 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Urgot กับ Zyra: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.4) · 7,812 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.7 Urgot กับ Camille: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -0.8) · 997 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.2 Urgot กับ Yuumi: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -1.9) · 5,841 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.1 Urgot กับ Neeko: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -0.5) · 3,636 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง