League of Legends บิลด์ Rengar
บิลด์ Rengar ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 45.8%
- เกม
- 311,983
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.1
- อัตราการเลือก
- 1.6%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling
Gustwalker Hatchling ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 46.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 48.2% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 41.0% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 40.6% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 45.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:28 | |
| 11% | 50.4% | +0.2 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 17:42 | |
| 6% | 46.6% | +1.6 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 19:02 | |
| 5% | 53.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 16:12 | |
| 4% | 48.2% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | 19:45 | |
| <1% | 39.8% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 28.0% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 45.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 6% | 49.4% | ชนะมากกว่า | |
| 6% | 48.9% | ชนะมากกว่า | |
| 3% | 52.3% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 47.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 7% | 51.6% | ชนะมากกว่า | |
| 7% | 48.8% | สูสี | |
| 3% | 53.2% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 1% | 7% | |
| 6% | 1% | |
| 22% | 27% | |
| 18% | 15% | |
| 41% | 43% | |
| 54% | 57% | |
| 8% | 10% | |
| 51% | 53% | |
| 14% | 15% | |
| 8% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Umbral Glaive
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 46.9% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:26 | |
| 19% | 44.8% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | 10:19 | |
| 9% | 43.9% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 10:52 | |
| 3% | 46.7% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | 11:04 | |
| 1% | 45.4% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 10:39 | |
| 1% | 40.8% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 43.1% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 41.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 27% | 47,613 | |
| 11% | 18,446 | |
| 6% | 10,576 | |
| 4% | 6,676 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Edge of Night
Edge of Night เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +5.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 48.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:10 | |
| 17% | 45.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:21 | |
| 7% | 49.8% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:47 | |
| 5% | 46.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:47 | |
| 4% | 44.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:43 | |
| 4% | 43.3% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 27% | 47,613 | |
| 11% | 18,446 | |
| 6% | 10,576 | |
| 4% | 6,676 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:48 | |
| 15% | 52.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:06 | |
| 8% | 52.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:22 | |
| 7% | 54.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:37 | |
| 4% | 49.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:20 | |
| 4% | 49.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 47.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 27% | 47,613 | |
| 11% | 18,446 | |
| 6% | 10,576 | |
| 4% | 6,676 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Profane Hydra
Profane Hydra ชนะบ่อยกว่า Infinity Edge ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 58.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:47 | |
| 31% | 57.2% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | 28:33 | |
| 9% | 53.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:47 | |
| 7% | 60.0% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | 27:46 | |
| 5% | 56.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 60.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 64.0% | +2.5 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Edge of Night ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 59.7% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:36 | |
| 14% | 60.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:45 | |
| 13% | 64.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:18 | |
| 9% | 64.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:08 | |
| 8% | 68.1% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 6% | 60.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:55 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | 56.7% | 36:01 | |
| 11% | 61.3% | 35:47 | |
| 10% | 55.8% | 37:03 | |
| 9% | 60.2% | 34:33 | |
| 7% | 63.8% | 34:10 |
คีย์สโตนFleet Footwork
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 47.9% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 45.8% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 23% | 42.7% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.5% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 41.9% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.2% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.5% | -4.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 47.1% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 42.8% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.0% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.3% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.6% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.0% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 47.1% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 42.3% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.1% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.4% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.3% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Cut Down
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 47.8% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.4% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 19% | 41.2% | -5.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 46.9% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.5% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.5% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.2% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.3% | +0.5 ต่างกันชัดเจน |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 47.2% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 42.7% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.1% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองRelentless Hunter + Sudden Impact
Relentless Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter + Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.6 เทียบกับ -3.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 46.6% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 51.2% | +3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.8% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.9% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.9% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 46.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.1% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.5% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 46.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.7% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 45.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.1% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.7% | -0.1 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 47.0% | +5.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 11% | 40.1% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 37.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | <1% | 35.7% | -7.0 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.8% อัป W ก่อน: ชนะ 36.4% (เกมไม่พอ)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 46.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.5% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 52.7%
- เกม
- 11,919
- ผลต่ออัตราชนะ
- +5.9
- อัตราการเลือก
- 4.1%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 46.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 48.2% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 41.0% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 40.6% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 69% | 54.3% | |
| 15% | 57.6% | |
| 6% | 59.6% | |
| 5% | 48.8% | |
| 4% | 57.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Umbral Glaive
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 52.4% | |
| 9% | 57.7% | |
| 5% | 51.1% | |
| 2% | 53.4% | |
| 1% | 58.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Profane Hydra
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 61% | 53.8% | |
| 10% | 57.6% | |
| 7% | 51.9% | |
| 5% | 53.0% | |
| 4% | 45.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 56.9% | |
| 19% | 59.1% | |
| 7% | 58.0% | |
| 6% | 55.1% | |
| 5% | 55.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 21% | 63.3% | |
| 17% | 57.6% | |
| 7% | 55.2% | |
| 5% | 61.6% | |
| 5% | 58.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 12% | 61.2% | |
| 9% | 62.0% | |
| 8% | 64.0% | |
| 7% | 63.5% | |
| 3% | 68.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Phantom Dancer
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 15% | 61.3% | |
| 11% | 64.0% | |
| 8% | 66.3% | |
| 8% | 59.7% | |
| 6% | 68.3% |
คีย์สโตนFleet Footwork
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
แถวหลัก 3Cut Down
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
สายรองDomination
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 65% | 52.4% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 47.0% | +5.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 11% | 40.1% | -5.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 37.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | <1% | 35.7% | -7.0 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 46.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.5% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Rengar เลนบน
- ชนะ
- 47.3%
- เกม
- 18,727
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.5
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 47.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.3% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 47.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:13 | |
| 33% | 47.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:29 | |
| 15% | 53.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:08 | |
| 11% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:31 | |
| 5% | 55.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:29 | |
| 1% | 47.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 32% | 49.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 44.2% | สูสี | |
| 10% | 53.2% | สูสี | |
| 4% | 51.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 25% | 48.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 48.4% | สูสี | |
| 9% | 42.5% | สูสี | |
| 9% | 52.1% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 32% | 9% | |
| 3% | 21% | |
| <1% | 6% | |
| 21% | 25% | |
| 37% | 40% | |
| 6% | 4% | |
| 5% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Profane Hydra
Profane Hydra เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 48.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:44 | |
| 17% | 45.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:54 | |
| 14% | 48.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:38 | |
| 10% | 46.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:43 | |
| 3% | 48.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 3% | 44.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 44.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 549 | |
| 5% | 367 | |
| 3% | 267 | |
| 3% | 222 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:08 | |
| 10% | 49.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:22 | |
| 8% | 49.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:35 | |
| 6% | 48.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:08 | |
| 6% | 54.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:53 | |
| 6% | 49.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 49.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 50.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 549 | |
| 5% | 367 | |
| 3% | 267 | |
| 3% | 222 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 57.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:52 | |
| 9% | 56.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:33 | |
| 7% | 52.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:54 | |
| 6% | 54.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:29 | |
| 6% | 56.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:38 | |
| 5% | 53.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 60.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 549 | |
| 5% | 367 | |
| 3% | 267 | |
| 3% | 222 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 61.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:14 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 75.0% | 33:51 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | - | 35:37 | |
| 13% | - | 37:01 | |
| 10% | - | 39:23 | |
| 5% | - | 34:19 | |
| 5% | - | 37:02 |
คีย์สโตนPress the Attack
Press the Attack ชนะบ่อยกว่า Fleet Footwork ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ +2.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 48.9% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 45.6% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 42.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 45.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.2% | +4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.6% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 47.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 43.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 46.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 47.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 41.5% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.1% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.2% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Cut Down ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.5 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 48.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 44.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 50.5% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 39.7% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 45.3% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 49.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 17% | 43.1% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.7% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองRelentless Hunter + Sudden Impact
Relentless Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter + Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 45.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ เร่งสกิล เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 44.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 35% | 50.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 2% | 43.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 46.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Tenacity, ต้านทานสโลว์ เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.3 ต่อ 100 เกม) ส่วน พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 44.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 37% | 50.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 3% | 47.2% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
W > Q > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 69% | 47.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 27% | 46.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 4% | 47.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 45.5% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 46.3% อัป W ก่อน: ชนะ 37.5% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 47.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 45.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 44.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Rengar ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 45.0%
- เกม
- 8,259
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 45.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 40.8% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 46.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:08 | |
| 17% | 50.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:58 | |
| 12% | 46.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:49 | |
| 7% | 51.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:26 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 38% | 49.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 50.9% | สูสี | |
| 10% | 48.2% | สูสี | |
| 2% | 53.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 34% | 43.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 52.8% | สูสี | |
| 11% | 51.8% | สูสี | |
| 3% | 15.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 2% | 12% | |
| 11% | 3% | |
| 36% | 31% | |
| 7% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Umbral Glaive
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 45.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:18 | |
| 14% | 43.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| 8% | 48.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:25 | |
| 4% | 55.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:02 | |
| 3% | 40.2% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | 13:19 | |
| 3% | 47.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 42.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 43.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 380 | |
| 5% | - | 142 | |
| 4% | - | 130 | |
| 4% | 60.7% | 119 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 47.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:42 | |
| 12% | 43.2% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:02 | |
| 10% | 49.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:57 | |
| 8% | 45.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:10 | |
| 7% | 46.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:46 | |
| 5% | 49.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 55.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 380 | |
| 5% | - | 142 | |
| 4% | - | 130 | |
| 4% | 60.7% | 119 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 52.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:06 | |
| 10% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:24 | |
| 8% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:44 | |
| 7% | 53.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:01 | |
| 6% | 48.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:54 | |
| 6% | 54.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 47.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 380 | |
| 5% | - | 142 | |
| 4% | - | 130 | |
| 4% | 60.7% | 119 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 24% | 45.7% | 31:58 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | - | 38:24 | |
| 16% | - | 38:46 | |
| 12% | - | 36:26 |
คีย์สโตนDark Harvest
Dark Harvest ชนะบ่อยกว่า Electrocute ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 44.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 44.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 44.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.0% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 47.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 43.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 45.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 44.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 49.0% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.3% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.4 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 44.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 47.0% | +3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 47.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 43.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.1 เทียบกับ -2.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 44.0% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 44.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 45.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 44.9% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 48.3% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.2% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 44.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 45.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 46.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Triumph
Coup de Grace + Triumph ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -3.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 43.5% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 44.5% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 49.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 3% | 36.6% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 54% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วโจมตี มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 44.3% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 34% | 46.9% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.2% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.8 เทียบกับ -3.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 45.0% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.7% | +3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 39.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Tenacity, ต้านทานสโลว์ เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 44.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 33% | 47.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 4% | 45.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+4.9 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 71% | 46.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 17% | 42.5% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 6% | 49.5% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 5% | 51.5% | +4.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.5% อัป E ก่อน: ชนะ 51.9% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 46.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 43.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 40.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 25.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Rengar เลนล่าง
แพตช์ 16.20- ชนะ
- 42.3%
- เกม
- 4,089
- ผลต่ออัตราชนะ
- -5.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 43.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 45.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 40.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 42.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 41.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:57 | |
| 23% | 46.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:23 | |
| 16% | 50.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:38 | |
| 10% | 48.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:05 | |
| 9% | 44.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:41 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 29% | 35.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 24% | 48.0% | ชนะมากกว่า | |
| 11% | 50.0% | ชนะมากกว่า | |
| 10% | 54.7% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 34% | 40.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 37.5% | เกมไม่พอ | |
| 14% | 51.0% | เกมไม่พอ | |
| 9% | 45.5% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 24% | 9% | |
| 4% | 15% | |
| 44% | 37% | |
| <1% | 6% | |
| 7% | 2% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Hubris
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 43.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:21 | |
| 22% | 39.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 10:58 | |
| 11% | 48.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:33 | |
| 10% | 45.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:43 | |
| 5% | 48.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:58 | |
| 5% | 46.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 8% | 46.2% | 221 | |
| 7% | 47.6% | 196 | |
| 7% | 42.0% | 181 | |
| 4% | - | 116 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Profane Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 30% | 45.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:49 | |
| 21% | 45.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:58 | |
| 9% | 47.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:04 | |
| 6% | 43.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:07 | |
| 4% | 44.1% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:29 | |
| 4% | 46.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 36.6% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 8% | 46.2% | 221 | |
| 7% | 47.6% | 196 | |
| 7% | 42.0% | 181 | |
| 4% | - | 116 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 50.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:01 | |
| 13% | 50.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:26 | |
| 7% | 47.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:06 | |
| 6% | 45.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:31 | |
| 6% | 48.5% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:28 | |
| 5% | 56.9% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 8% | 46.2% | 221 | |
| 7% | 47.6% | 196 | |
| 7% | 42.0% | 181 | |
| 4% | - | 116 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 40% | 56.7% | 28:21 |
ไอเทมชิ้นที่ 5The Collector
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 54.2% | 32:48 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 35:57 | |
| 10% | - | 36:12 | |
| 10% | - | 34:18 | |
| 8% | - | 36:23 | |
| 6% | - | 36:46 |
คีย์สโตนHail of Blades
Hail of Blades ชนะบ่อยกว่า Electrocute ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -4.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 41.3% | -4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 42.9% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 24% | 46.0% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 44.1% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 42.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 43.4% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 40.7% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.6% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Treasure Hunter เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.6 ต่อ 100 เกม) ส่วน Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 27% | 38.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 26% | 45.6% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 41.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.4% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.5% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.3% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 42.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 42.1% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 48.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 3% | 39.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองRelentless Hunter + Sudden Impact
Relentless Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter + Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 41.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+4.2 เทียบกับ -3.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 42.6% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 47.9% | +4.2 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 43.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Tenacity, ต้านทานสโลว์ เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 41.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 23% | 49.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 4% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 78% | 43.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 21% | 47.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Ignite + Barrier
Ignite + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.7 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 43.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 44.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 42.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.1% | +3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 40.4% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 35.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 39.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Rengar อันดับต้น
ดูทั้งหมด 9,739เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
305,478 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 1% โซโลคิล 2.8
- ท็อป 6% คิล 9.2
- ท้ายสุด 10% แอสซิสต์ 6.2
- ตาย
- 7.1 มากสุด 22%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท็อป 49%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท็อป 19%
- ดาเมจ / นาที
- 744 ท็อป 19%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 25%
- ทอง / นาที
- 451 ท็อป 15%
- วิชั่น / นาที
- 0.90 ท็อป 19%
- Control Ward ที่วาง
- 1.0 ท้ายสุด 38%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท็อป 30%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:00
- เลเวล 11 ที่ 16:37
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 5% กายภาพ 95%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 36% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
18,434 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 2% เฟิร์สบลัด 25%
- ท็อป 14% โซโลคิล 3.5
- ท้ายสุด 9% วิชั่น / นาที 0.69
- คิล
- 7.4 ท็อป 19%
- ตาย
- 7.7 มากสุด 17%
- แอสซิสต์
- 4.9 ท้ายสุด 19%
- มีส่วนร่วมคิล
- 36% ท็อป 45%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 33%
- ดาเมจ / นาที
- 764 ท้ายสุด 31%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.2 ท้ายสุด 38%
- ทอง / นาที
- 411 ท็อป 34%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 29%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:36
- เลเวล 11 ที่ 14:08
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 10% กายภาพ 90%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 34% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
8,213 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 2% โซโลคิล 2.0
- ท็อป 8% คิล 6.9
- มากสุด 9% ตาย 9.6
- แอสซิสต์
- 8.8 ท้ายสุด 22%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 42%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท็อป 37%
- ดาเมจ / นาที
- 646 ท็อป 36%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.0 ท้ายสุด 39%
- ทอง / นาที
- 365 ท็อป 24%
- วิชั่น / นาที
- 2.19 ท็อป 35%
- Control Ward ที่วาง
- 4.6 ท็อป 47%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 9%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:43
- เลเวล 11 ที่ 21:47
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 7% กายภาพ 93%ตายจาก
กายภาพ 59% เวท 35% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rengar ตำแหน่ง ป่า
-
Mordekaiser: -6.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.0 ถึง -3.8) · 765 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Dr. Mundo: -6.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.3 ถึง -3.7) · 1,010 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Volibear: -6.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.3 ถึง -4.6) · 2,566 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Trundle: -6.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.3 ถึง -3.6) · 1,571 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Shen: -5.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.3 ถึง -2.2) · 542 เกม · ข้อมูลรวม · 27% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xin Zhao: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -4.3) · 4,484 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri: -5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -4.0) · 3,706 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Udyr: -5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -3.7) · 2,724 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Skarner: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.7 ถึง -2.7) · 1,319 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Malphite: -5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -3.0) · 1,989 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viego: -4.91 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.72 ถึง -4.10) · 14,393 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nunu & Willump: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -3.1) · 3,506 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Diana: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -3.5) · 5,956 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Maokai: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.1 ถึง -1.4) · 648 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Quinn: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -2.5) · 1,909 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -2.1) · 1,366 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zaahen: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.0 ถึง -1.1) · 610 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Nocturne: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -3.2) · 8,104 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Hecarim: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -3.0) · 6,785 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Jarvan IV: -4.07 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.03 ถึง -3.11) · 10,103 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Teemo: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -1.8) · 1,626 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kayn: -4.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.78 ถึง -3.26) · 16,425 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Vi: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -2.7) · 6,607 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -0.9) · 1,057 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gragas: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -0.8) · 1,044 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -0.3) · 889 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Pantheon: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -0.7) · 1,369 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kindred: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -1.6) · 3,758 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ivern: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -0.3) · 1,388 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sylas: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.9 ถึง -1.6) · 6,875 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fiddlesticks: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.9 ถึง -0.3) · 2,770 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -0.5) · 3,709 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Elise: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.7 ถึง -0.4) · 3,268 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ekko: -2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.1 ถึง -0.8) · 6,801 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Graves: -1.93 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.92 ถึง -0.94) · 9,595 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lillia: -1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.0 ถึง -0.8) · 7,353 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lee Sin: -1.70 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.53 ถึง -0.88) · 13,927 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rengar ตำแหน่ง ป่า
-
Rengar กับ Ornn: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.7) · 5,728 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Singed: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.5) · 3,694 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Kayle: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.7) · 4,984 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Kayn: -5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.5 ถึง -2.5) · 807 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Master Yi: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.6 ถึง -2.0) · 1,588 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ K'Sante: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -2.3) · 4,099 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Hwei: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.5) · 7,019 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Aurora: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.3) · 4,297 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Vladimir: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.3) · 9,096 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Mel: -5.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.34 ถึง -4.35) · 9,471 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Qiyana: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -2.4) · 3,500 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Naafiri: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -1.1) · 1,963 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Kog'Maw: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.5) · 4,564 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Nilah: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-4.7) · 1,859 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Xayah: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.1) · 9,213 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Ezreal: -3.54 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.27 ถึง -2.81) · 18,670 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Kalista: -2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.6 ถึง -1.1) · 6,138 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Vayne: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.1 ถึง -1.1) · 9,432 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Janna: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.2-5.8) · 5,887 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Milio: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.1) · 7,971 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Vel'Koz: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.6) · 9,029 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rengar กับ Lee Sin: -6.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.5 ถึง -3.8) · 910 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Rammus: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.8 ถึง -0.8) · 262 เกม · ข้อมูลรวม · 43% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rengar กับ Jarvan IV: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -1.8) · 1,045 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน