League of Legends บิลด์ Fizz
บิลด์ Fizz เลนกลาง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.9%
- เกม
- 136,014
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.9
- อัตราการเลือก
- 3.1%
ไอเทมเริ่มต้นDark Seal + Refillable Potion
Dark Seal + Refillable Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 52.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:50 | |
| 19% | 51.9% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | 12:09 | |
| 3% | 49.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:24 | |
| 1% | 52.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:15 | |
| <1% | 50.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:14 | |
| <1% | 54.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 39.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 76% | 54.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 53.5% | สูสี | |
| 2% | 56.9% | สูสี | |
| 1% | 48.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 76% | 52.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 52.0% | สูสี | |
| 5% | 53.9% | สูสี | |
| <1% | 44.4% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 28% | 30% | |
| 64% | 61% | |
| 53% | 55% | |
| 19% | 18% | |
| 27% | 25% | |
| 87% | 88% | |
| 20% | 21% | |
| 7% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 67% | 52.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:13 | |
| 22% | 49.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 10:44 | |
| 5% | 51.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | 11:07 | |
| 2% | 54.6% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | 10:56 | |
| 1% | 51.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | 11:47 | |
| <1% | 50.6% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 50.4% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 66.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 28% | - | 26,216 | |
| 10% | - | 9,619 | |
| 8% | 59.1% | 7,380 | |
| 6% | - | 5,077 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Zhonya's Hourglass
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 51.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:50 | |
| 23% | 52.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:20 | |
| 19% | 51.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:39 | |
| 10% | 53.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:44 | |
| 6% | 72.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 14:50 | |
| 2% | 58.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 56.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 28% | - | 26,216 | |
| 10% | - | 9,619 | |
| 8% | 59.1% | 7,380 | |
| 6% | - | 5,077 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 53.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:21 | |
| 30% | 55.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:49 | |
| 15% | 56.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:23 | |
| 6% | 73.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 20:35 | |
| 4% | 57.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:12 | |
| 3% | 56.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 57.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 28% | - | 26,216 | |
| 10% | - | 9,619 | |
| 8% | 59.1% | 7,380 | |
| 6% | - | 5,077 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 56.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:14 | |
| 27% | 55.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:59 | |
| 17% | 53.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:30 | |
| 6% | 68.9% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 6% | 55.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:16 | |
| 2% | 48.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Mejai's Soulstealer
Mejai's Soulstealer ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 57.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:15 | |
| 20% | 55.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:39 | |
| 13% | 57.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:15 | |
| 13% | 57.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 33:24 | |
| 10% | 64.8% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 8% | 54.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 50.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 58.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | 49.3% | 36:55 | |
| 19% | 49.7% | 37:16 | |
| 15% | 50.5% | 37:16 | |
| 10% | 46.9% | 38:35 | |
| 9% | 52.4% | 37:30 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 51.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.9% | -6.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.7% | -6.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 56.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 51.9% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.4% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.8% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.1% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.3% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 51.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.6% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.4% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.0% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.8% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+0.7 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 51.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 52.4% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTranscendence + Gathering Storm
Transcendence + Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 51.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.7% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.6% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.3% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 51.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.3% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EWQE + W + Q | 82% | 52.4% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 52.5% | 0.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 6% | 48.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 46.8% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 42.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | <1% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8W
- 9E
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป E ก่อน: ชนะ 52.3% อัป W ก่อน: ชนะ 51.5% (สูสี)
- E
- W
- Q
- E
- E
- R
- E
- W
- E
- W
- R
- W
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.0% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.5% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 46.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 55.5%
- เกม
- 3,743
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.5
- อัตราการเลือก
- 2.8%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.0% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 54.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.2% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.2% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 83% | 55.9% | |
| 13% | 54.0% | |
| 2% | 57.1% | |
| 1% | 58.6% | |
| 1% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Lich Bane
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 55.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 37% | 57.1% | |
| 32% | 55.4% | |
| 21% | 58.9% | |
| 3% | 55.8% | |
| 3% | 57.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 31% | 57.8% | |
| 20% | 62.8% | |
| 6% | 58.6% | |
| 3% | 53.3% | |
| 3% | 62.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 37% | 60.9% | |
| 14% | 65.4% | |
| 9% | 54.2% | |
| 6% | 61.5% | |
| 2% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 18% | 57.1% | |
| 15% | 57.1% | |
| 9% | 57.5% | |
| 6% | 60.7% | |
| 2% | 55.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Banshee's Veil
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 60.0% | |
| 12% | 55.6% | |
| 3% | 50.0% | |
| 3% | 100.0% | |
| 3% | 0.0% |
คีย์สโตนDark Harvest
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
แถวหลัก 1Sudden Impact
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 55.6% |
EWQ
สกิลE > W > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EWQE + W + Q | 82% | 52.4% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 52.5% | 0.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 6% | 48.6% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 46.8% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 42.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | <1% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
- E
- W
- Q
- E
- E
- R
- E
- W
- E
- W
- R
- W
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.0% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.5% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.3% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 46.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fizz ป่า
- ชนะ
- 51.0%
- เกม
- 12,680
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.9
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 50.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 53.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 69% | 51.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:33 | |
| 25% | 52.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:52 | |
| 3% | 54.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:55 | |
| 2% | 52.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:13 | |
| 1% | 54.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:11 | |
| 1% | 50.9% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 51.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 54.1% | สูสี | |
| 4% | 53.1% | สูสี | |
| 1% | 52.9% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 51.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 57.4% | สูสี | |
| 7% | 44.9% | สูสี | |
| 1% | 58.8% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 1% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 52.8% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:52 | |
| 30% | 49.8% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | 10:50 | |
| 9% | 50.2% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | 10:30 | |
| 2% | 43.2% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | 10:39 | |
| 1% | 46.2% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | 10:36 | |
| 1% | 40.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 55.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| <1% | 46.9% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 27% | 63.4% | 2,351 | |
| 10% | - | 849 | |
| 7% | - | 600 | |
| 5% | - | 477 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Nashor's Tooth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 52.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:34 | |
| 20% | 49.9% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:07 | |
| 17% | 47.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:03 | |
| 8% | 49.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:39 | |
| 6% | 51.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:19 | |
| 5% | 72.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 4% | 51.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 59.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 27% | 63.4% | 2,351 | |
| 10% | - | 849 | |
| 7% | - | 600 | |
| 5% | - | 477 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 52.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:09 | |
| 18% | 51.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:13 | |
| 11% | 58.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:10 | |
| 6% | 75.9% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 20:48 | |
| 6% | 52.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:58 | |
| 4% | 58.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 44.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 27% | 63.4% | 2,351 | |
| 10% | - | 849 | |
| 7% | - | 600 | |
| 5% | - | 477 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Cryptbloom
Cryptbloom ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 58.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:11 | |
| 24% | 56.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:32 | |
| 10% | 68.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 26:22 | |
| 7% | 55.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 7% | 48.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:15 | |
| 6% | 59.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 58.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:37 | |
| 15% | 56.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:45 | |
| 10% | 52.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:37 | |
| 10% | 60.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:00 | |
| 9% | 72.5% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 31:08 | |
| 6% | 67.7% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| 6% | 64.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 21% | - | 36:53 | |
| 19% | - | 36:43 | |
| 12% | - | 38:02 | |
| 9% | - | 34:19 | |
| 7% | - | 36:58 |
คีย์สโตนPress the Attack
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 53.0% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 48.5% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 51.2% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.9% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.6% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 59.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 30.4% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 52.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 48% | 49.5% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 49.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 43% | 52.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 55.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 62.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Coup de Grace
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 53.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 49.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.4% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 52.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 49.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 49.5% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 52.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองCash Back + Cosmic Insight
Cash Back + Cosmic Insight ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 52.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 60.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 53.2% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 44% | 49.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.3% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 51.3% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 53.4% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WEQ
สกิลW > E > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WEQW + E + Q | 59% | 53.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 33% | 48.9% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 5% | 46.6% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 2% | 50.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | <1% | 57.1% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | <1% | 51.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8E
- 9W
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป W ก่อน: ชนะ 53.0% อัป E ก่อน: ชนะ 50.8% (สูสี)
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- E
- W
- E
- R
- E
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 51.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fizz เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.0%
- เกม
- 15,584
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.9
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 49.1% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 41.7% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 41.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.1% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 49.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:58 | |
| 24% | 50.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| 7% | 44.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 14:57 | |
| 5% | 46.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:13 | |
| 3% | 45.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:22 | |
| 1% | 41.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| 1% | 45.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 44% | 51.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 50.1% | สูสี | |
| 9% | 45.1% | สูสี | |
| 2% | 42.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 45% | 50.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 18% | 49.7% | สูสี | |
| 9% | 49.3% | สูสี | |
| 2% | 44.2% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 9% | 1% | |
| 2% | 9% | |
| 31% | 34% | |
| 12% | 16% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 50.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:36 | |
| 18% | 48.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:08 | |
| 7% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:55 | |
| 6% | 47.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:26 | |
| 4% | 35.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 12:53 | |
| 2% | 57.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 48.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 45.9% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 19% | - | 1,415 | |
| 8% | 74.3% | 581 | |
| 6% | - | 444 | |
| 4% | - | 329 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Zhonya's Hourglass
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:24 | |
| 21% | 52.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:60 | |
| 9% | 47.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:54 | |
| 8% | 51.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:24 | |
| 4% | 42.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:31 | |
| 4% | 46.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 71.0% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 2% | 53.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 19% | - | 1,415 | |
| 8% | 74.3% | 581 | |
| 6% | - | 444 | |
| 4% | - | 329 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 52.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:39 | |
| 23% | 49.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:07 | |
| 16% | 54.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:54 | |
| 6% | 56.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:23 | |
| 4% | 75.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 21:09 | |
| 3% | 52.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 45.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 19% | - | 1,415 | |
| 8% | 74.3% | 581 | |
| 6% | - | 444 | |
| 4% | - | 329 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Shadowflame
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Shadowflame เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 28% | 59.9% | เกมน้อยเกินไป | 29:60 | |
| 27% | 49.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
Void Staff ชนะบ่อยกว่า Stormsurge ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 61.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:21 | |
| 14% | 53.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:13 | |
| 11% | 62.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:20 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Stormsurge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 17% | - | 37:21 | |
| 14% | - | 39:26 | |
| 13% | - | 37:38 | |
| 9% | - | 36:41 | |
| 8% | - | 36:34 |
คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.1% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 46.0% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.8% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 35.3% | -5.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.5% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 37.1% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.9% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 45.7% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 45.4% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 46.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 49.8% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 46.1% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 45.6% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 49.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.2% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.9% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 50.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 48.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 43.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองTranscendence + Manaflow Band
Transcendence + Manaflow Band ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 49.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 46.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 51.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 49.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EWQE + W + Q | 69% | 50.1% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 20% | 47.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 5% | 46.4% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 4% | 46.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 37.6% | -4.3 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | <1% | 39.0% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 49.5% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.1% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 39.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Fizz ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 49.9%
- เกม
- 2,770
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.1
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion + World Atlas
Health Potion + World Atlas ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 49.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.2% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 57.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 69% | 51.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:30 | |
| 25% | 45.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:06 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 65% | 53.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 24% | 48.3% | สูสี | |
| 2% | 64.7% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 62.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 67% | 58.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 20% | 56.3% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 60.0% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 33.3% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 24% | 31% | |
| 15% | 22% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
Luden's Echo เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -0.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 50.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:28 | |
| 23% | 48.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:03 | |
| 7% | 52.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:16 | |
| 3% | 53.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:44 | |
| 2% | 52.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 46.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:25 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 248 | |
| 9% | 131 | |
| 8% | 111 | |
| 7% | 98 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Lich Bane
Lich Bane เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -0.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 51.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:59 | |
| 24% | 48.5% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:27 | |
| 14% | 49.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:32 | |
| 9% | 56.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:59 | |
| 5% | 51.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:03 | |
| 3% | 62.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 3% | 56.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 248 | |
| 9% | 131 | |
| 8% | 111 | |
| 7% | 98 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -0.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 27% | 50.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:21 | |
| 22% | 50.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:44 | |
| 16% | 49.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:25 | |
| 9% | 57.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:04 | |
| 6% | 59.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:59 | |
| 4% | 61.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 17% | 248 | |
| 9% | 131 | |
| 8% | 111 | |
| 7% | 98 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 51.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:42 | |
| 16% | 53.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:02 | |
| 14% | 53.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:34 | |
| 11% | 65.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:07 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 35% | 61.7% | 38:21 |
คีย์สโตนDark Harvest
Dark Harvest ชนะบ่อยกว่า Electrocute ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 49.9% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 49.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 57.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.1% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 50.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 49.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTranscendence + Manaflow Band
Transcendence + Manaflow Band ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 49.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 49.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 49.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 47.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 60.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EWQE + W + Q | 69% | 51.9% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 13% | 44.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 12% | 52.0% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 3% | 40.8% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 2% | 53.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8W
- 9E
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป E ก่อน: ชนะ 50.0% อัป W ก่อน: ชนะ 37.5% (สูสี)
- E
- W
- Q
- E
- E
- R
- E
- W
- E
- W
- R
- W
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 50.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Fizz เลนล่าง
- ชนะ
- 49.9%
- เกม
- 979
- ผลต่ออัตราชนะ
- 0.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 49.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 74% | 51.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| 22% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:37 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 50.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:50 | |
| 24% | 51.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:25 | |
| 4% | 46.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:59 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 23% | 66.7% | 168 | |
| 10% | - | 73 | |
| 9% | 62.5% | 68 | |
| 8% | 61.1% | 59 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -2.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 52.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:24 | |
| 21% | 49.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:54 | |
| 19% | 47.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:55 | |
| 9% | 57.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:58 | |
| 5% | 61.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 69.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 14:04 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 23% | 66.7% | 168 | |
| 10% | - | 73 | |
| 9% | 62.5% | 68 | |
| 8% | 61.1% | 59 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: -1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -2.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 53.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:19 | |
| 20% | 47.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:22 | |
| 20% | 54.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:28 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 23% | 66.7% | 168 | |
| 10% | - | 73 | |
| 9% | 62.5% | 68 | |
| 8% | 61.1% | 59 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Shadowflame
Shadowflame ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 58.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:22 | |
| 19% | 55.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:27 | |
| 17% | 54.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:53 | |
| 16% | 55.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:51 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 31% | - | 36:10 | |
| 13% | - | 31:32 | |
| 12% | - | 37:17 |
คีย์สโตนDark Harvest
Dark Harvest ชนะบ่อยกว่า Electrocute ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 58.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 50.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 50.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 55.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 61.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 51.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 43% | 50.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTranscendence + Manaflow Band
Transcendence + Manaflow Band ชนะบ่อยกว่า Transcendence + Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 46.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 60.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 57.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 55.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EWQE + W + Q | 79% | 50.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 10% | 50.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 8% | 50.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8W
- 9E
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
อัป E ก่อน: ชนะ 54.6% อัป W ก่อน: ชนะ 59.1% (เกมไม่พอ)
- E
- W
- Q
- E
- E
- R
- E
- W
- E
- W
- R
- W
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 50.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Fizz อันดับต้น
ดูทั้งหมด 16,665เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
136,052 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 6% คิล 10.1
- ท็อป 6% โซโลคิล 3.8
- ท้ายสุด 25% แอสซิสต์ 5.7
- ตาย
- 6.8 มากสุด 47%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท็อป 28%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 50%
- ดาเมจ / นาที
- 848 ท็อป 50%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 31%
- ทอง / นาที
- 437 ท็อป 16%
- วิชั่น / นาที
- 0.75 ท็อป 10%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 42%
- เฟิร์สบลัด
- 14% ท็อป 26%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:23
- เลเวล 11 ที่ 15:10
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 41% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
12,686 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 12% คิล 8.7
- ท็อป 17% วิชั่น / นาที 0.94
- ท้ายสุด 24% แอสซิสต์ 6.9
- ตาย
- 6.0 น้อยสุด 30%
- โซโลคิล
- 1.8 ท็อป 18%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 46%
- ดาเมจของทีม
- 18% ท้ายสุด 48%
- ดาเมจ / นาที
- 674 ท้ายสุด 49%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท้ายสุด 46%
- ทอง / นาที
- 449 ท็อป 25%
- Control Ward ที่วาง
- 1.5 ท็อป 30%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท็อป 20%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:06
- เลเวล 11 ที่ 16:55
- blue buff ก่อนใน 59% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 8:01
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 85% กายภาพ 15%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
2,771 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 6% คิล 7.4
- ท็อป 6% ทอง / นาที 386
- ท้ายสุด 27% แอสซิสต์ 9.3
- ตาย
- 8.5 มากสุด 40%
- โซโลคิล
- 1.6 ท็อป 7%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 45%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท็อป 34%
- ดาเมจ / นาที
- 655 ท็อป 34%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.3 ท็อป 29%
- วิชั่น / นาที
- 2.18 ท็อป 42%
- Control Ward ที่วาง
- 4.1 ท้ายสุด 28%
- เฟิร์สบลัด
- 11% ท็อป 20%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:35
- เลเวล 11 ที่ 21:06
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 85% กายภาพ 15%ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 35% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
979 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 6% โซโลคิล 2.2
- ท็อป 7% คิล 10.9
- ท้ายสุด 22% ฟาร์ม / นาที 5.7
- ตาย
- 7.8 มากสุด 32%
- แอสซิสต์
- 6.9 ท้ายสุด 33%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 37%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 37%
- ดาเมจ / นาที
- 810 ท้ายสุด 43%
- ทอง / นาที
- 462 ท็อป 34%
- วิชั่น / นาที
- 0.72 ท็อป 13%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 43%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 39%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:43
- เลเวล 11 ที่ 18:43
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 36% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Fizz ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Hwei: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-6.1) · 1,784 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Xerath: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-5.5) · 2,574 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Twisted Fate: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-5.6) · 2,047 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Annie: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-5.8) · 1,629 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Aurora: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-5.8) · 1,376 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Locke: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-5.0) · 2,895 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Irelia: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-5.4) · 1,815 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Zed: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.2) · 6,580 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Katarina: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.5) · 4,363 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Naafiri: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-5.6) · 1,123 เกม · ข้อมูลรวม · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Viktor: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.3) · 3,227 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lux: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.0) · 3,676 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Yone: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.3) · 5,889 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Akali: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.1) · 5,856 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
LeBlanc: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.5) · 3,172 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Yasuo: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-2.8) · 7,929 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Fizz ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Fizz กับ Teemo: +2.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.82-2.97) · 30,427 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Illaoi: +2.19 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.35-3.04) · 13,416 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Dr. Mundo: +1.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.17-2.82) · 14,238 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ K'Sante: -6.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -4.8) · 7,452 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Azir: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.9 ถึง -0.9) · 578 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Twisted Fate: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -2.0) · 1,798 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ Shyvana: +3.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.84-4.37) · 16,467 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Lillia: +3.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.17-3.89) · 12,917 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Briar: +3.00 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.30-3.70) · 19,877 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ Locke: -5.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.6 ถึง -4.2) · 3,115 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Qiyana: -5.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.62 ถึง -5.03) · 15,262 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Rengar: -5.14 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.06 ถึง -4.21) · 11,185 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ Kog'Maw: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.7) · 7,143 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Smolder: +2.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.71-3.25) · 16,330 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Sivir: +2.39 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.49-3.29) · 11,840 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ Ezreal: -3.61 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.14 ถึง -3.09) · 36,952 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Draven: -2.27 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.17 ถึง -1.37) · 11,975 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Varus: -1.89 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.72 ถึง -1.05) · 13,830 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ Milio: +2.52 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.70-3.33) · 14,626 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Soraka: +2.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.61-3.34) · 12,916 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Taric: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.5) · 4,050 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Fizz กับ Orianna: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.7 ถึง -1.4) · 533 เกม · ข้อมูลรวม · 27% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Mel: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -3.7) · 9,203 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Fizz กับ Vex: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -0.2) · 680 เกม · ข้อมูลรวม · 23% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน