League of Legends บิลด์ Mel
บิลด์ Mel เลนกลาง
- ชนะ
- 47.4%
- เกม
- 44,277
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.5
- อัตราการเลือก
- 1.6%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 47.7% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 45.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.8% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.9% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 84% | 48.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:00 | |
| 11% | 46.5% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | 12:21 | |
| 3% | 41.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 13:35 | |
| 1% | 43.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:02 | |
| 1% | 41.4% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 12:14 | |
| <1% | 42.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 50.1% | สูสี | |
| 2% | 45.9% | สูสี | |
| 2% | 38.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 81% | 48.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 48.0% | สูสี | |
| 5% | 45.7% | สูสี | |
| 1% | 37.9% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 32% | 38% | |
| 40% | 35% | |
| 2% | 5% | |
| 73% | 76% | |
| 14% | 16% | |
| 11% | 13% | |
| 25% | 27% | |
| 83% | 81% | |
| 7% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 47.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:48 | |
| 22% | 48.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:52 | |
| 2% | 49.7% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | 11:08 | |
| <1% | 45.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:10 | |
| <1% | 50.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:42 | |
| <1% | 37.4% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 53.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 41.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 8,290 | |
| 21% | 6,057 | |
| 5% | 1,434 | |
| 5% | 1,306 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 70% | 48.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:49 | |
| 6% | 46.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:28 | |
| 5% | 49.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:47 | |
| 4% | 48.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:30 | |
| 2% | 45.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:17 | |
| 2% | 48.5% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 71.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 8,290 | |
| 21% | 6,057 | |
| 5% | 1,434 | |
| 5% | 1,306 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -2.7 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 49.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:18 | |
| 29% | 53.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:05 | |
| 13% | 51.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:24 | |
| 4% | 54.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:07 | |
| 3% | 47.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:11 | |
| 3% | 46.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 72.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 57.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 8,290 | |
| 21% | 6,057 | |
| 5% | 1,434 | |
| 5% | 1,306 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Cryptbloom
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Cryptbloom เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 52.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:53 | |
| 19% | 51.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:46 | |
| 14% | 50.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:55 | |
| 5% | 52.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:50 | |
| 4% | 68.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 3% | 52.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 49.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 5Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 51.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:33 | |
| 17% | 52.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:06 | |
| 14% | 53.2% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:22 | |
| 12% | 50.7% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:50 | |
| 11% | 49.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:05 | |
| 5% | 53.3% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| 4% | 60.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 3% | 51.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 46.1% | 39:48 | |
| 18% | 45.9% | 40:17 | |
| 14% | 41.2% | 38:52 | |
| 9% | - | 39:48 | |
| 8% | - | 38:35 |
คีย์สโตนArcane Comet
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 48.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 44.5% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 48.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.1% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.2% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 47.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 44.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 48.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.0% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.5% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.5% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 48.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 44.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 48.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.1% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 47.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 44.5% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 48.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.2% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.6% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 48.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 46.2% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Legend: Haste
Coup de Grace + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 47.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.1% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.3% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.7% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 48.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 46.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 47.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 48.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 94% | 47.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 3% | 45.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 2% | 44.9% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 46.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 40.9% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 44.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 48.4% อัป E ก่อน: ชนะ 46.8% (สูสี)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 47.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.4% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.3% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Mel ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 45.0%
- เกม
- 25,804
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.6
- อัตราการเลือก
- 0.9%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2
Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 44.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 43.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 44.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
Sorcerer's Shoes ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 80% | 45.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:08 | |
| 17% | 44.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:58 | |
| 1% | 45.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:23 | |
| 1% | 43.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:36 | |
| <1% | 41.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:46 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 76% | 46.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 49.1% | สูสี | |
| 1% | 44.7% | สูสี | |
| 1% | 52.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 75% | 48.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 46.7% | สูสี | |
| 2% | 48.6% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 53.8% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 19% | 16% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 45.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:58 | |
| 18% | 45.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:10 | |
| 2% | 41.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:15 | |
| 2% | 42.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:28 | |
| 1% | 38.7% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:52 | |
| 1% | 43.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 39.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 44.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,977 | |
| 15% | 1,689 | |
| 5% | 617 | |
| 5% | 578 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Liandry's Torment
Liandry's Torment เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 46.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:14 | |
| 21% | 45.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:05 | |
| 5% | 47.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:03 | |
| 5% | 48.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:07 | |
| 4% | 45.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:26 | |
| 3% | 44.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 45.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 45.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,977 | |
| 15% | 1,689 | |
| 5% | 617 | |
| 5% | 578 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
Shadowflame เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 46.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:30 | |
| 18% | 48.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:53 | |
| 17% | 46.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:46 | |
| 9% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:56 | |
| 5% | 52.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:30 | |
| 4% | 48.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 64.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 54.3% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 18% | 1,977 | |
| 15% | 1,689 | |
| 5% | 617 | |
| 5% | 578 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
Zhonya's Hourglass ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 48.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:53 | |
| 27% | 43.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:42 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Stormsurge
Stormsurge ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 46.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:19 | |
| 13% | 53.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:22 | |
| 12% | 45.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:21 | |
| 8% | 53.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 39:10 | |
| 6% | 48.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | - | 44:42 | |
| 13% | - | 42:43 | |
| 10% | - | 43:05 | |
| 9% | - | 44:31 |
คีย์สโตนArcane Comet
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 45.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 45.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 40.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 31.9% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 44.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.6% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.1% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 35.4% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 44.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 45.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 38.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.8% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.4% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 44.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 43.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 27.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 44.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 45.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 45.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 40.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Legend: Haste
Coup de Grace + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 44.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 42.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 35.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า เร่งสกิล ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 44.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 45.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 45.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 41.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 44.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 45.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 81% | 45.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 7% | 46.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 43.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 3% | 48.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 2% | 46.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 41.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 45.7% อัป E ก่อน: ชนะ 47.6% (สูสี)
สเปลล์Flash + Heal
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 45.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 44.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 44.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 43.3% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 68.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 63.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
บิลด์ Mel เลนล่าง
- ชนะ
- 50.2%
- เกม
- 13,141
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 0.5%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 50.2% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.4% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.6% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.2% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 80% | 50.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:56 | |
| 18% | 52.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:19 | |
| 1% | 44.6% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:34 | |
| <1% | 45.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:45 | |
| <1% | 38.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:19 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 52.1% | สูสี | |
| 1% | 46.4% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 41.7% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 79% | 50.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 56.2% | สูสี | |
| 1% | 53.3% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 28.6% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 29% | 25% | |
| 3% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 49.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:37 | |
| 24% | 51.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:39 | |
| 7% | 55.0% | +3.8 ต่างกันชัดเจน | 10:54 | |
| 1% | 46.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:24 | |
| <1% | 49.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:02 | |
| <1% | 52.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 33.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 63.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 33% | - | 3,064 | |
| 8% | - | 772 | |
| 8% | 57.1% | 718 | |
| 6% | 51.3% | 584 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 49.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:42 | |
| 9% | 52.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:55 | |
| 5% | 50.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:28 | |
| 3% | 49.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:44 | |
| 3% | 50.7% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:07 | |
| 2% | 45.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 33% | - | 3,064 | |
| 8% | - | 772 | |
| 8% | 57.1% | 718 | |
| 6% | 51.3% | 584 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 51.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:08 | |
| 14% | 52.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:43 | |
| 11% | 45.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:55 | |
| 6% | 56.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:60 | |
| 5% | 52.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:12 | |
| 4% | 42.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 70.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 33% | - | 3,064 | |
| 8% | - | 772 | |
| 8% | 57.1% | 718 | |
| 6% | 51.3% | 584 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
Void Staff ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 50.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:09 | |
| 29% | 50.1% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | 30:12 | |
| 4% | 56.3% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 70.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ไอเทมชิ้นที่ 5Stormsurge
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Stormsurge เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:19 | |
| 27% | 45.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:26 | |
| 12% | 44.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:22 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Liandry's Torment
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 52.8% | 37:32 | |
| 15% | 45.1% | 39:36 | |
| 12% | 53.4% | 37:50 | |
| 12% | 47.0% | 37:09 | |
| 10% | 55.5% | 37:36 |
คีย์สโตนDeathfire Touch
Deathfire Touch ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 50.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.3% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 50.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 50.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 49.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.2% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 50.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 47.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 49.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.5% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 63.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 49.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 52.6% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 50.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 48.5% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Legend: Haste
Presence of Mind + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -2.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 50.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 53.2% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 53.6% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.1% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 56.0% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 50.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 50.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 50.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 49.3% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 92% | 50.6% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 49.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 3% | 48.1% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 48.1% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 45.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.4% อัป E ก่อน: ชนะ 51.9% (สูสี)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 50.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 43.9% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Mel เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 45.1%
- เกม
- 10,443
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.1
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 44.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 45.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 83% | 45.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:09 | |
| 10% | 43.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:55 | |
| 4% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:58 | |
| 1% | 39.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:03 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 47.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 8% | 43.3% | สูสี | |
| 4% | 46.3% | สูสี | |
| 1% | 43.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 43.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 8% | 46.1% | สูสี | |
| 3% | 50.0% | เกมไม่พอ | |
| 2% | 21.4% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 18% | 24% | |
| 6% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 44.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:05 | |
| 24% | 45.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:25 | |
| 3% | 45.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:04 | |
| 2% | 40.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:06 | |
| 1% | 45.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 781 | |
| 13% | 659 | |
| 8% | 381 | |
| 5% | 254 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 45.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:56 | |
| 20% | 44.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:27 | |
| 6% | 41.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:45 | |
| 6% | 46.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:01 | |
| 4% | 47.1% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:59 | |
| 3% | 42.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 42.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 781 | |
| 13% | 659 | |
| 8% | 381 | |
| 5% | 254 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
Rabadon's Deathcap เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -2.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 45.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:47 | |
| 22% | 45.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:26 | |
| 19% | 51.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:29 | |
| 8% | 46.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:39 | |
| 6% | 47.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:39 | |
| 4% | 42.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 41.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 16% | 781 | |
| 13% | 659 | |
| 8% | 381 | |
| 5% | 254 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Zhonya's Hourglass เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.8 ต่อ 100 เกม) ส่วน Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 55.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:50 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Stormsurge
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Stormsurge เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.6 ต่อ 100 เกม) ส่วน Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 49.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:32 | |
| 13% | 55.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:48 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 40:48 | |
| 17% | - | 41:11 | |
| 13% | - | 39:21 | |
| 10% | - | 39:50 | |
| 7% | - | 37:24 |
คีย์สโตนArcane Comet
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 45.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 41.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 46.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 43.1% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 45.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 41.4% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 46.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.1% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.4% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ +1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 45.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 41.2% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 45.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 39.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.2% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 45.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 41.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 46.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 45.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 43.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Haste
Cut Down + Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 44.7% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 45.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 42.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 45.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 44.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 45.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 42.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 91% | 44.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 4% | 41.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 3% | 44.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 45.9% อัป E ก่อน: ชนะ 33.3% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 44.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 45.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 46.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 44.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 35.6% | -5.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Mel ป่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 25.5%
- เกม
- 377
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.9
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นGustwalker Hatchling + Health Potion
Gustwalker Hatchling + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.5 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 30.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 40.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 81% | 34.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:11 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Luden's Echo เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-4.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Blackfire Torch ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 34.6% | -4.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:18 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 50 | |
| 13% | 23 | |
| 9% | 16 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 38.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:27 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 50 | |
| 13% | 23 | |
| 9% | 16 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zhonya's Hourglass
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 100% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Liandry's Torment มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 31% | 50.9% | 26:25 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 50 | |
| 13% | 23 | |
| 9% | 16 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Stormsurge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 27% | 51.8% | 30:38 |
คีย์สโตนDark Harvest
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 28.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 33.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cheap Shot
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 28.5% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 30.4% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 27.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 31.9% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Ultimate Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 28.3% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 32.5% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 31.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 33.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองManaflow Band + Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 30.4% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 35.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 45% | 29.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 32.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 35.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 28.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 32.4% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 32.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Mel อันดับต้น
ดูทั้งหมด 10,255เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
44,337 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 10% คิล 9.3
- ท็อป 27% ฟาร์ม / นาที 6.8
- ท้ายสุด 19% แอสซิสต์ 5.5
- ตาย
- 6.5 น้อยสุด 35%
- โซโลคิล
- 2.5 ท็อป 49%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท็อป 45%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท้ายสุด 48%
- ดาเมจ / นาที
- 840 ท้ายสุด 44%
- ทอง / นาที
- 424 ท็อป 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 35%
- Control Ward ที่วาง
- 0.9 ท็อป 28%
- เฟิร์สบลัด
- 8% ท้ายสุด 33%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:12
- เลเวล 11 ที่ 14:46
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 94% กายภาพ 6%ตายจาก
กายภาพ 47% เวท 45% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
25,839 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 14% เฟิร์สบลัด 12%
- ท็อป 18% คิล 6.2
- ท้ายสุด 22% แอสซิสต์ 9.1
- ตาย
- 7.7 น้อยสุด 37%
- โซโลคิล
- 0.8 ท็อป 50%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 34%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท็อป 35%
- ดาเมจ / นาที
- 636 ท็อป 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.2 ท็อป 34%
- ทอง / นาที
- 354 ท็อป 40%
- วิชั่น / นาที
- 2.18 ท็อป 44%
- Control Ward ที่วาง
- 5.3 ท็อป 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:26
- เลเวล 11 ที่ 21:25
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 94% กายภาพ 6%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 40% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
13,163 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 11% คิล 10.0
- น้อยสุด 19% ตาย 6.4
- ท้ายสุด 19% แอสซิสต์ 6.4
- โซโลคิล
- 1.3 ท็อป 49%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 36%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 45%
- ดาเมจ / นาที
- 810 ท้ายสุด 39%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 32%
- ทอง / นาที
- 458 ท็อป 42%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท็อป 44%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 32%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 42%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:16
- เลเวล 11 ที่ 18:10
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 94% กายภาพ 6%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
10,115 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 7% คิล 8.1
- ท็อป 17% วิชั่น / นาที 0.81
- ท้ายสุด 17% แอสซิสต์ 4.8
- ตาย
- 6.9 มากสุด 49%
- โซโลคิล
- 3.2 ท็อป 24%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 44%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท็อป 48%
- ดาเมจ / นาที
- 813 ท้ายสุด 47%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 34%
- ทอง / นาที
- 406 ท็อป 40%
- Control Ward ที่วาง
- 0.8 ท็อป 20%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 34%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:18
- เลเวล 11 ที่ 13:12
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 93% กายภาพ 7%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 41% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Mel ตำแหน่ง เลนกลาง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Mel ตำแหน่ง เลนกลาง
-
Mel กับ Tryndamere: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-3.7) · 9,506 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Garen: +1.91 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.13-2.70) · 16,085 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Yorick: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-2.9) · 8,727 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Azir: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.7 ถึง -2.0) · 279 เกม · ข้อมูลรวม · 42% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ K'Sante: -5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -4.0) · 3,952 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Rumble: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -2.5) · 1,848 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Bel'Veth: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-5.0) · 4,341 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Shyvana: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.2) · 9,478 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Briar: +2.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.93-3.75) · 11,791 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Qiyana: -6.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.0 ถึง -5.8) · 7,757 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Locke: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.5 ถึง -4.2) · 1,812 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Rengar: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -3.7) · 5,886 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Miss Fortune: +1.58 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.05-2.12) · 36,652 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Jinx: +0.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.21-1.44) · 26,701 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Viktor: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -2.6) · 1,564 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Ezreal: -3.74 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.44 ถึง -3.05) · 20,293 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Corki: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -1.5) · 2,372 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Taric: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-4.5) · 2,179 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Leona: +2.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.27-2.79) · 17,252 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Rell: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.3) · 4,999 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Mel กับ Bard: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -2.1) · 3,503 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Yuumi: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -1.8) · 7,911 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mel กับ Neeko: -2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.4 ถึง -0.6) · 4,616 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน