League of Legends บิลด์ K'Sante
Tier D · 23 #65 เลนบน แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
บิลด์ K'Sante เลนบน
- ชนะ
- 44.6%
- เกม
- 33,043
- ผลต่ออัตราชนะ
- -5.0
- อัตราการเลือก
- 1.4%

ไอเทมชิ้นที่ 1Kaenic Rookern
Kaenic Rookern เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 13% | 2,198 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 11% | 1,818 |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 9% | 1,463 |
|---|
  Unending Despair, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 7% | 1,201 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Iceborn Gauntlet
Iceborn Gauntlet เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 13% | 2,198 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 11% | 1,818 |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 9% | 1,463 |
|---|
  Unending Despair, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 7% | 1,201 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Jak'Sho, The Protean
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 13% | 2,198 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 11% | 1,818 |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 9% | 1,463 |
|---|
  Unending Despair, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 7% | 1,201 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Protoplasm Harness
Protoplasm Harness ชนะบ่อยกว่า Randuin's Omen ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Unending Despair
Unending Despair ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Randuin's Omen
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 74% | 43.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 25% | 45.5% | +2.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 46.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 40.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
บิลด์ K'Sante เลนกลาง
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 45.4%
- เกม
- 6,919
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.6
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ไอเทมชิ้นที่ 1Kaenic Rookern
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 11% | 311 |
|---|
  Kaenic Rookern, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 8% | 218 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 7% | 183 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 4% | 119 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Iceborn Gauntlet
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 11% | 311 |
|---|
  Kaenic Rookern, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 8% | 218 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 7% | 183 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 4% | 119 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Jak'Sho, The Protean
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 11% | 311 |
|---|
  Kaenic Rookern, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 8% | 218 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 7% | 183 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 4% | 119 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Randuin's Omen
ไอเทมชิ้นที่ 4 หลัง Jak'Sho, The Protean: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Randuin's Omen | 25% | 58.3% | 32:29 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Frozen Heart
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Frozen Heart | 15% | 67.5% | 37:11 |
|---|

คีย์สโตนAftershock
Aftershock ชนะบ่อยกว่า Grasp of the Undying ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Grasp of the Undying | 56% | 44.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Aftershock | 43% | 47.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Shield Bash | 93% | 45.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Demolish | 5% | 46.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 71% | 45.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 29% | 47.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
บิลด์ K'Sante ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 41.4%
- เกม
- 5,355
- ผลต่ออัตราชนะ
- -6.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ไอเทมชิ้นที่ 1Zeke's Convergence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Jak'Sho, The Protean | 7% | 109 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 78 |
|---|
  Zeke's Convergence, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 70 |
|---|
  Zeke's Convergence, Locket of the Iron Solari, Jak'Sho, The Protean | 5% | 66 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Bandlepipes
Bandlepipes ชนะบ่อยกว่า Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Jak'Sho, The Protean | 7% | 109 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 78 |
|---|
  Zeke's Convergence, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 70 |
|---|
  Zeke's Convergence, Locket of the Iron Solari, Jak'Sho, The Protean | 5% | 66 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
Knight's Vow ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Jak'Sho, The Protean | 7% | 109 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 78 |
|---|
  Zeke's Convergence, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 70 |
|---|
  Zeke's Convergence, Locket of the Iron Solari, Jak'Sho, The Protean | 5% | 66 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Randuin's Omen
ไอเทมชิ้นที่ 4: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Randuin's Omen | 18% | 50.7% | 34:45 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Kaenic Rookern
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Thornmail | 16% | 50.0% | 38:15 |
|---|
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+5.9 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 56% | 43.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 26% | 43.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 5% | 46.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | 5% | 55.6% | +5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 4% | 45.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 4% | 38.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
บิลด์ K'Sante ป่า
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 38.1%
- เกม
- 793
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.4
- อัตราการเลือก
- 0.0%

รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Plated Steelcaps | 61% | 34.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:46 |
|---|
Mercury's Treads | 32% | 32.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:10 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Jak'Sho, The Protean
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Jak'Sho, The Protean | 42% | 31.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:17 |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 16% | 42 |
|---|
  Zeke's Convergence, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 10% | 26 |
|---|
  Unending Despair, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 9% | 23 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Randuin's Omen
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Randuin's Omen | 15% | 40.0% |
|---|

คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Aftershock | 49% | 36.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Grasp of the Undying | 36% | 33.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Shield Bash | 82% | 35.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Triumph สายอื่น | 9% | 41.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Conditioning
Conditioning ชนะบ่อยกว่า Second Wind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -2.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Second Wind | 59% | 33.7% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Conditioning | 24% | 40.5% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ -2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Overgrowth | 74% | 35.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Inspiration | 43% | 34.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Precision | 42% | 36.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 85% | 35.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 76% | 34.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 85% | 35.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ -4.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 79% | 34.7% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 19% | 41.3% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
บิลด์ K'Sante เลนล่าง
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 46.6%
- เกม
- 732
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.9
- อัตราการเลือก
- 0.0%

รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Plated Steelcaps | 65% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:29 |
|---|
Mercury's Treads | 30% | 47.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:39 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Iceborn Gauntlet
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Iceborn Gauntlet | 67% | 49.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:48 |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 16% | 39.3% | 54 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 10% | 53.8% | 34 |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 44.4% | 18 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 5% | 66.7% | 16 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Jak'Sho, The Protean
ไอเทมชิ้นที่ 2 หลัง Iceborn Gauntlet: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Jak'Sho, The Protean | 34% | 53.9% | 19:22 |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 16% | 39.3% | 54 |
|---|
  Thornmail, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 10% | 53.8% | 34 |
|---|
  Kaenic Rookern, Iceborn Gauntlet, Jak'Sho, The Protean | 5% | 44.4% | 18 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Iceborn Gauntlet | 5% | 66.7% | 16 |
|---|


ไอเทมชิ้นที่ 5Protoplasm Harness
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 100% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Randuin's Omen มากที่สุด
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Randuin's Omen | 18% | 21.4% | 34:59 |
|---|

คีย์สโตนAftershock
Aftershock ชนะบ่อยกว่า Grasp of the Undying ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.8 เทียบกับ -5.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Aftershock | 53% | 50.3% | +3.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
Grasp of the Undying | 43% | 46.2% | -5.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Shield Bash
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Shield Bash | 92% | 48.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Second Wind
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Second Wind | 80% | 48.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Unflinching
Unflinching ชนะบ่อยกว่า Overgrowth ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.7 เทียบกับ -3.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Overgrowth | 72% | 46.8% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Unflinching | 13% | 51.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Inspiration | 48% | 48.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Precision | 45% | 49.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 92% | 48.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 90% | 48.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 75% | 45.6% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า Q > W > E ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -3.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 69% | 48.3% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 28% | 52.4% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
31,231 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 12% ตาย 5.8
- ท็อป 28% Control Ward ที่วาง 0.7
- ท้ายสุด 13% คิล 4.7
- แอสซิสต์
- 6.0 ท็อป 45%
- โซโลคิล
- 2.3 ท้ายสุด 31%
- มีส่วนร่วมคิล
- 33% ท้ายสุด 16%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท้ายสุด 15%
- ดาเมจ / นาที
- 707 ท้ายสุด 14%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท้ายสุด 49%
- ทอง / นาที
- 372 ท้ายสุด 17%
- วิชั่น / นาที
- 0.74 ท้ายสุด 32%
- เฟิร์สบลัด
- 8% ท้ายสุด 20%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:22
- เลเวล 11 ที่ 13:08
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม 0+20 ทอง +20+77-38
ดาเมจที่ทำ
เวท 10% กายภาพ 90%
ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 35% จริง 10%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
6,933 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- น้อยสุด 13% ตาย 5.9
- ท็อป 42% แอสซิสต์ 6.9
- ท้ายสุด 5% มีส่วนร่วมคิล 37%
- คิล
- 5.0 ท้ายสุด 13%
- โซโลคิล
- 2.0 ท้ายสุด 30%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท้ายสุด 14%
- ดาเมจ / นาที
- 681 ท้ายสุด 15%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.3 ท็อป 47%
- ทอง / นาที
- 377 ท้ายสุด 19%
- วิชั่น / นาที
- 0.63 ท้ายสุด 21%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 44%
- เฟิร์สบลัด
- 8% ท้ายสุด 29%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:18
- เลเวล 11 ที่ 14:36
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม 0+1-1 ทอง -39-17-203
ดาเมจที่ทำ
เวท 9% กายภาพ 91%
ตายจาก
กายภาพ 58% เวท 32% จริง 10%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
697 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- น้อยสุด 36% ตาย 7.1
- ท็อป 36% แอสซิสต์ 8.6
- ท้ายสุด 8% วิชั่น / นาที 0.58
- คิล
- 6.4 ท้ายสุด 21%
- โซโลคิล
- 1.1 ท้ายสุด 35%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท้ายสุด 23%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท้ายสุด 17%
- ดาเมจ / นาที
- 657 ท้ายสุด 16%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.8 ท้ายสุด 38%
- ทอง / นาที
- 409 ท้ายสุด 19%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 28%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท้ายสุด 31%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:33
- เลเวล 11 ที่ 18:28
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -6-6-8 ทอง -197-125-159
ดาเมจที่ทำ
เวท 9% กายภาพ 91%
ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9% เพื่อนร่วมทีม
เลนบน แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 172 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ K'Sante ตำแหน่ง เลนบน
ป่า -
+3.8 K'Sante กับ Bel'Veth: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-5.6) · 2,952 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 K'Sante กับ Lillia: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.6-4.9) · 7,433 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 K'Sante กับ Elise: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.5) · 3,771 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.5 K'Sante กับ Qiyana: -4.51 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.50 ถึง -3.52) · 9,628 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.0 K'Sante กับ Lee Sin: -2.95 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.74 ถึง -2.15) · 15,583 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.7 K'Sante กับ Rengar: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.2) · 4,122 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.8 K'Sante กับ Vladimir: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.2) · 4,695 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 K'Sante กับ Ahri: +1.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.51-2.23) · 13,423 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 K'Sante กับ Veigar: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-2.4) · 8,757 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.6 K'Sante กับ Mel: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -3.4) · 6,673 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.5 K'Sante กับ Ryze: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -1.8) · 2,865 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 K'Sante กับ Azir: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -1.3) · 2,527 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.6 K'Sante กับ Nilah: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-6.3) · 1,172 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 K'Sante กับ Kog'Maw: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.1) · 3,614 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 K'Sante กับ Xayah: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.5) · 8,847 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.7 K'Sante กับ Ezreal: -3.74 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.49 ถึง -2.99) · 17,516 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.7 K'Sante กับ Varus: -1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.0 ถึง -0.5) · 5,967 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.7 K'Sante กับ Ashe: -1.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.60 ถึง -0.76) · 11,463 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+3.0 K'Sante กับ Zyra: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.1) · 7,715 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 K'Sante กับ Janna: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-4.4) · 3,713 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 K'Sante กับ Alistar: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.1) · 6,144 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.2 K'Sante กับ Shen: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.6 ถึง -0.9) · 1,489 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.4 K'Sante กับ Yuumi: -1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.5 ถึง -0.1) · 6,581 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.1 K'Sante กับ Pantheon: -1.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.2 ถึง 0.0) · 8,121 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง