League of Legends บิลด์ Irelia
Tier B · 59 #33 เลนบน แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 50.0%
- เกม
- 327,249
- ผลต่ออัตราชนะ
- 0.0
- อัตราการเลือก
- 1.9%


ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Hullbreaker | 23% | 44,410 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Hullbreaker, Death's Dance | 20% | 37,779 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Death's Dance, Kraken Slayer | 14% | 26,772 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Hullbreaker, Kraken Slayer | 9% | 17,980 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Hullbreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Hullbreaker | 23% | 44,410 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Hullbreaker, Death's Dance | 20% | 37,779 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Death's Dance, Kraken Slayer | 14% | 26,772 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Hullbreaker, Kraken Slayer | 9% | 17,980 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Kraken Slayer
Kraken Slayer เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Hullbreaker | 23% | 44,410 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Hullbreaker, Death's Dance | 20% | 37,779 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Death's Dance, Kraken Slayer | 14% | 26,772 |
|---|
  Blade of The Ruined King, Hullbreaker, Kraken Slayer | 9% | 17,980 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Wit's End ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Sterak's Gage
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Sterak's Gage เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ

ไอเทมชิ้นที่ 6Endless Hunger
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 87% | 50.6% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 13% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 41.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 41.3% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 39.7% | -6.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 39.0% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 86.8%
- เกม
- 151
- ผลต่ออัตราชนะ
- +11.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King

ไอเทมชิ้นที่ 2Hullbreaker

ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel

ไอเทมชิ้นที่ 6Sterak's Gage
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
QWE
สกิลQ > W > E
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 87% | 50.6% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 13% | 48.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 41.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 41.3% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 39.7% | -6.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 39.0% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 256,446
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 1.5%


ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Blade of The Ruined King, Death's Dance, Kraken Slayer | 34% | 53,152 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Hullbreaker | 12% | 18,239 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Kraken Slayer | 9% | 13,936 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Death's Dance | 8% | 13,244 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Hullbreaker
Hullbreaker เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Blade of The Ruined King, Death's Dance, Kraken Slayer | 34% | 53,152 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Hullbreaker | 12% | 18,239 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Kraken Slayer | 9% | 13,936 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Death's Dance | 8% | 13,244 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Blade of The Ruined King, Death's Dance, Kraken Slayer | 34% | 53,152 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Hullbreaker | 12% | 18,239 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Kraken Slayer | 9% | 13,936 |
|---|
  Wit's End, Blade of The Ruined King, Death's Dance | 8% | 13,244 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 5Sterak's Gage
Sterak's Gage ชนะบ่อยกว่า Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Endless Hunger
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 49.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 14% | 48.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 39.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 38.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 50.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 58.0%
- เกม
- 1,074
- ผลต่ออัตราชนะ
- +4.1
- อัตราการเลือก
- 0.4%

ไอเทมชิ้นที่ 1Blade of The Ruined King

ไอเทมชิ้นที่ 2Kraken Slayer

ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel

ไอเทมชิ้นที่ 6Endless Hunger
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
QWE
สกิลQ > W > E
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 85% | 49.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 14% | 48.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 39.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 38.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 50.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
บิลด์ Irelia เลนล่าง
- ชนะ
- 49.6%
- เกม
- 9,972
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.4
- อัตราการเลือก
- 0.1%

ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 95% | 49.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 4% | 43.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 98% | 49.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QWEQ + W + E | 84% | 50.3% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 15% | 48.2% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
327,585 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 1% โซโลคิล 4.2
- ท็อป 1% ฟาร์ม / นาที 8.1
- ท้ายสุด 3% แอสซิสต์ 4.3
- คิล
- 7.5 ท็อป 16%
- ตาย
- 7.7 มากสุด 17%
- มีส่วนร่วมคิล
- 36% ท็อป 48%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 22%
- ดาเมจ / นาที
- 845 ท็อป 36%
- ทอง / นาที
- 465 ท็อป 1%
- วิชั่น / นาที
- 0.74 ท้ายสุด 35%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 33%
- เฟิร์สบลัด
- 23% ท็อป 5%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:29
- เลเวล 11 ที่ 13:07
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +15+24+30 ทอง +457+879+1,149
ดาเมจที่ทำ
เวท 25% กายภาพ 75%
ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 34% จริง 12%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
256,832 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% ฟาร์ม / นาที 7.9
- ท็อป 2% โซโลคิล 4.2
- ท้ายสุด 6% แอสซิสต์ 4.9
- คิล
- 8.5 ท็อป 20%
- ตาย
- 7.9 มากสุด 12%
- มีส่วนร่วมคิล
- 41% ท้ายสุด 37%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 22%
- ดาเมจ / นาที
- 871 ท็อป 38%
- ทอง / นาที
- 473 ท็อป 2%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 37%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 32%
- เฟิร์สบลัด
- 20% ท็อป 4%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:21
- เลเวล 11 ที่ 14:29
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +15+22+30 ทอง +449+863+1,204
ดาเมจที่ทำ
เวท 24% กายภาพ 76%
ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 36% จริง 12%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
9,933 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 2% ฟาร์ม / นาที 7.8
- ท็อป 2% ทอง / นาที 510
- ท้ายสุด 4% แอสซิสต์ 5.9
- คิล
- 10.0 ท็อป 10%
- ตาย
- 8.8 มากสุด 9%
- โซโลคิล
- 2.2 ท็อป 6%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 30%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 18%
- ดาเมจ / นาที
- 875 ท็อป 26%
- วิชั่น / นาที
- 0.62 ท้ายสุด 25%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 18%
- เฟิร์สบลัด
- 22% ท็อป 6%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:34
- เลเวล 11 ที่ 18:05
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +11+19+26 ทอง +468+857+1,187
ดาเมจที่ทำ
เวท 24% กายภาพ 76%
ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 34% จริง 12% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Irelia ตำแหน่ง เลนบน
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-2.2 Singed: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -0.4) · 2,699 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.9 Fiora: -1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.2 ถึง -0.7) · 6,064 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Urgot: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.3 ถึง -0.2) · 3,766 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.6 Ornn: -1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.1 ถึง -0.1) · 4,044 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+5.7 Shyvana: +5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-9.9) · 329 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.6 Vladimir: +5.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.4-7.7) · 1,850 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.5 Nidalee: +5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-11.0) · 114 เกม · ข้อมูลรวม · 64% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.5 Zed: +5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.6-8.3) · 962 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.3 Ambessa: +5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.0-6.7) · 4,810 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.3 Jarvan IV: +5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-10.2) · 179 เกม · ข้อมูลรวม · 53% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Anivia: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-8.2) · 840 เกม · ข้อมูลรวม · 19% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.0 Rumble: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.0-6.9) · 2,277 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.9 Naafiri: +4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-8.8) · 418 เกม · ข้อมูลรวม · 32% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.9 Locke: +4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-8.8) · 440 เกม · ข้อมูลรวม · 31% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.5 Rengar: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-8.8) · 327 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.5 Brand: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-7.9) · 612 เกม · ข้อมูลรวม · 25% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Twisted Fate: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-8.3) · 371 เกม · ข้อมูลรวม · 35% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.1 Vayne: +4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-6.2) · 1,963 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.1 Aatrox: +4.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.10-5.02) · 10,230 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Kennen: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-5.5) · 3,302 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.7 Yorick: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.7-4.7) · 8,896 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.7 Yone: +3.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.92-4.43) · 16,576 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Gnar: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.6) · 5,918 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Kayle: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.6) · 4,557 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.7 Gangplank: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.7) · 8,815 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.7 Dr. Mundo: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.0) · 5,331 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 K'Sante: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.4) · 3,989 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.5 Pantheon: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.8) · 5,163 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Teemo: +1.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.45-2.35) · 10,448 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Akali: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.7) · 5,771 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-6.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
+10.5 ได้เปรียบ
vs
+8.8 ได้เปรียบ
vs
+8.6 ได้เปรียบ
vs
+8.5 ได้เปรียบ
vs
+8.4 ได้เปรียบ
vs
+8.2 ได้เปรียบ
vs
+7.9 ได้เปรียบ
vs
+7.4 ได้เปรียบ
vs
+7.1 ได้เปรียบ
vs
+6.8 ได้เปรียบ
vs
+6.5 ได้เปรียบ
vs
+6.4 ได้เปรียบ
vs
+6.3 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+5.7 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Irelia ตำแหน่ง เลนบน
ป่า -
+4.7 Irelia กับ Tryndamere: +4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-7.0) · 1,547 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Irelia กับ Lillia: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-4.3) · 8,799 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Irelia กับ Cho'Gath: +2.92 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.01-3.83) · 11,786 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.8 Irelia กับ Qiyana: -3.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.76 ถึง -2.90) · 11,279 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.3 Irelia กับ Rengar: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -2.0) · 5,206 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.9 Irelia กับ Hecarim: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.7) · 6,279 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+3.5 Irelia กับ Heimerdinger: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-5.8) · 1,711 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Irelia กับ Hwei: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.5) · 7,140 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Irelia กับ Malzahar: +1.97 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.07-2.86) · 12,238 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.9 Irelia กับ Mel: -3.85 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.84 ถึง -2.87) · 9,971 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 Irelia กับ Azir: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.5) · 3,248 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.0 Irelia กับ Zed: -2.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.79 ถึง -2.19) · 15,523 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.3 Irelia กับ Kog'Maw: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.7) · 4,617 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Irelia กับ Xayah: +1.95 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.98-2.92) · 10,274 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.1 Irelia กับ Miss Fortune: +1.10 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.47-1.72) · 26,264 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-2.7 Irelia กับ Ezreal: -2.73 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.42 ถึง -2.03) · 20,814 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.4 Irelia กับ Samira: -1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.5 ถึง -0.2) · 7,533 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.3 Irelia กับ Aphelios: -1.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.27 ถึง -0.28) · 9,785 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+3.1 Irelia กับ Zilean: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.7) · 3,848 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Irelia กับ Zyra: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.0) · 9,410 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Irelia กับ Braum: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.3) · 6,768 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-2.5 Irelia กับ Yuumi: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.6 ถึง -1.4) · 8,290 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.4 Irelia กับ Camille: -2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง 0.0) · 1,506 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.2 Irelia กับ Pantheon: -2.19 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.18 ถึง -1.21) · 9,955 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง