League of Legends บิลด์ Gwen
บิลด์ Gwen เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 49.2%
- เกม
- 191,629
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.8
- อัตราการเลือก
- 1.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 49.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.8% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.7% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 50.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:08 | |
| 30% | 48.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 14:48 | |
| 13% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:42 | |
| 6% | 55.3% | +1.1 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 14:40 | |
| 2% | 51.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:36 | |
| 2% | 52.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | ||
| <1% | 47.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 36% | 50.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 36% | 50.6% | สูสี | |
| 5% | 53.5% | ชนะมากกว่า | |
| 4% | 49.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 41% | 51.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 27% | 52.0% | สูสี | |
| 8% | 45.0% | สูสี | |
| 5% | 55.4% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 36% | 8% | |
| 4% | 27% | |
| 36% | 41% | |
| 27% | 30% | |
| 15% | 12% | |
| 8% | 10% | |
| 53% | 55% | |
| 70% | 71% | |
| 36% | 37% | |
| 28% | 27% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 69% | 50.5% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:19 | |
| 14% | 47.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | 12:34 | |
| 13% | 47.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 11:48 | |
| 3% | 52.2% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:50 | |
| <1% | 48.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 11:36 | |
| <1% | 52.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 55.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 48.0% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 31% | 29,304 | |
| 13% | 12,371 | |
| 10% | 9,981 | |
| 6% | 5,720 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 52.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:52 | |
| 18% | 51.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:48 | |
| 16% | 51.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:29 | |
| 8% | 51.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:50 | |
| 1% | 63.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 20:18 | |
| 1% | 54.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 56.8% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 31% | 29,304 | |
| 13% | 12,371 | |
| 10% | 9,981 | |
| 6% | 5,720 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 59.4% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:35 | |
| 19% | 55.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:34 | |
| 13% | 55.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:46 | |
| 10% | 51.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:39 | |
| 5% | 57.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:51 | |
| 4% | 54.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 55.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 60.1% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 31% | 29,304 | |
| 13% | 12,371 | |
| 10% | 9,981 | |
| 6% | 5,720 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 30% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Zhonya's Hourglass มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 57.7% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | 31:45 | |
| 35% | 61.6% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:00 | |
| 10% | 59.4% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 31:32 | |
| 5% | 61.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:04 | |
| 2% | 79.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 2% | 61.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 54.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 62.6% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Riftmaker
Riftmaker ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.2 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 58.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:07 | |
| 11% | 59.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:07 | |
| 9% | 63.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 9% | 55.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:14 | |
| 5% | 74.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | 51.2% | 37:55 | |
| 12% | 48.9% | 37:57 | |
| 10% | 49.3% | 38:50 | |
| 9% | 55.3% | 38:38 | |
| 9% | 52.4% | 37:33 |
คีย์สโตนPress the Attack
Press the Attack ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 49.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.6% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.4% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 35.5% | -7.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
Triumph ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 48.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.2% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 51.5% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.6% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.3% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.3% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.7% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 49.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.3% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.7% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.0% | +3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Last Stand ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 48.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.7% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 48.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.9% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.0% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.9% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+0.8 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 48.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 50.1% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 49.2% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองConditioning + Overgrowth
Conditioning + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.8 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 48.1% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.7% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.2% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.5% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.3% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.7% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.0% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 56.1% | +3.8 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ -2.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 49.1% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.8% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 49.2% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.8% | +1.9 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 49.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.5% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน |
EQW
สกิลE > Q > W
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ E > Q > W เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-1.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 98% | 49.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | 1% | 35.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | 1% | 46.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.4% อัป E ก่อน: ชนะ 48.6% (สูสี)
สเปลล์Exhaust + Ignite
Exhaust + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 49.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 48.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.5% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.0% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.7% | +2.5 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 52.5%
- เกม
- 8,698
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.0
- อัตราการเลือก
- 4.7%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 49.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.8% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.7% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 49% | 53.3% | |
| 27% | 52.9% | |
| 9% | 55.4% | |
| 8% | 52.3% | |
| 3% | 52.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 52.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 86% | 54.6% | |
| 5% | 50.4% | |
| 4% | 56.4% | |
| 3% | 64.0% | |
| 1% | 47.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 73% | 60.1% | |
| 5% | 58.3% | |
| 5% | 56.6% | |
| 4% | 55.3% | |
| 2% | 54.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 44% | 64.2% | |
| 25% | 61.1% | |
| 5% | 66.1% | |
| 3% | 67.6% | |
| 2% | 48.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 28% | 58.1% | |
| 9% | 58.4% | |
| 9% | 68.9% | |
| 8% | 62.1% | |
| 5% | 65.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Lich Bane
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 65.5% | |
| 19% | 60.6% | |
| 10% | 50.0% | |
| 4% | 62.5% | |
| 4% | 87.5% |
คีย์สโตนStormraider's Surge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
แถวหลัก 1Manaflow Band
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
แถวหลัก 2Absolute Focus
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
แถวหลัก 3Gathering Storm
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 25% | 50.7% |
EQW
สกิลE > Q > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 98% | 49.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | 1% | 35.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | 1% | 46.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Exhaust + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 49.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 48.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.5% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.0% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.7% | +2.5 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Gwen ป่า
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.2%
- เกม
- 65,318
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.2
- อัตราการเลือก
- 0.4%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 52.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 50.4% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 50.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 51.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:42 | |
| 13% | 48.6% | +0.5 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 17:32 | |
| 11% | 57.0% | +1.9 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 14:28 | |
| 9% | 53.2% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | 18:04 | |
| 2% | 53.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:22 | |
| 1% | 55.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 50.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 48% | 51.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 50.7% | สูสี | |
| 9% | 55.7% | ชนะมากกว่า | |
| 3% | 54.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 51% | 52.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 53.2% | สูสี | |
| 9% | 59.4% | ชนะมากกว่า | |
| 3% | 41.9% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 17% | 3% | |
| 3% | 16% | |
| 42% | 46% | |
| 1% | 6% | |
| 48% | 51% | |
| 20% | 16% | |
| 64% | 67% | |
| 13% | 16% | |
| 21% | 20% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 51.4% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:12 | |
| 15% | 49.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 10:47 | |
| 7% | 51.8% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 10:52 | |
| <1% | 43.4% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | 11:45 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 44% | 17,575 | |
| 7% | 2,866 | |
| 7% | 2,863 | |
| 7% | 2,581 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 52.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:18 | |
| 13% | 50.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:31 | |
| 8% | 51.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:51 | |
| 6% | 50.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:25 | |
| 3% | 65.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 19:35 | |
| 1% | 53.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 80.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 1% | 52.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 44% | 17,575 | |
| 7% | 2,866 | |
| 7% | 2,863 | |
| 7% | 2,581 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 59.1% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:20 | |
| 12% | 57.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:59 | |
| 11% | 53.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:23 | |
| 10% | 52.4% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:16 | |
| 3% | 53.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:20 | |
| 2% | 83.7% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 2% | 54.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 44% | 17,575 | |
| 7% | 2,866 | |
| 7% | 2,863 | |
| 7% | 2,581 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 61.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:45 | |
| 30% | 59.4% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 30:31 | |
| 8% | 61.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:11 | |
| 6% | 84.1% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | ||
| 4% | 66.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:19 | |
| 3% | 57.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 59.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 56.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:55 | |
| 12% | 63.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 10% | 69.8% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 30:03 | |
| 9% | 60.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 9% | 61.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 53.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:48 | |
| 6% | 61.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:31 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 52.9% | 36:27 | |
| 14% | 58.3% | 35:36 | |
| 11% | 55.0% | 36:24 | |
| 8% | 55.2% | 36:54 | |
| 8% | 55.1% | 38:08 |
คีย์สโตนPress the Attack
Press the Attack ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 50.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 52.8% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.3% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.8% | -4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.8% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.0 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 51.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 52.9% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 44.5% | -6.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.1 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 50.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 52.9% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 51.0% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.8% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Last Stand ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 52.9% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 50.9% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 52.6% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.3% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 56.2% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.5% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 51.1% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 45.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 2% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTriple Tonic + Cash Back
Triple Tonic + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 51.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.8% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.1% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.6% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.9% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 50.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 51.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +6.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 99% | 51.4% | +6.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 52.2% | 0.0 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 33.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3Q
- 4W
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.5% อัป E ก่อน: ชนะ 41.7% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Ghost + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.9% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.5% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 57.3%
- เกม
- 5,125
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.9
- อัตราการเลือก
- 8.1%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 52.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 50.4% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 18% | 50.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 57.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 57.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 70% | 58.6% | |
| 18% | 55.6% | |
| 7% | 52.0% | |
| 3% | 72.0% | |
| <1% | 62.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 69% | 62.5% | |
| 9% | 57.7% | |
| 5% | 50.3% | |
| 3% | 58.3% | |
| 2% | 69.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 65.1% | |
| 25% | 61.9% | |
| 5% | 57.4% | |
| 3% | 65.5% | |
| 2% | 61.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 61.0% | |
| 9% | 65.6% | |
| 7% | 64.0% | |
| 5% | 75.0% | |
| 3% | 44.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Stormsurge
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 52.9% | 36:27 | |
| 14% | 58.3% | 35:36 | |
| 11% | 55.0% | 36:24 | |
| 8% | 55.2% | 36:54 | |
| 8% | 55.1% | 38:08 |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
แถวหลัก 3Last Stand
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 58.0% |
QEW
สกิลQ > E > W
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 99% | 51.4% | +6.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 52.2% | 0.0 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 33.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
- Q
- E
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Ghost + Smite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 51.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.9% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.5% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Gwen เลนกลาง
- ชนะ
- 52.6%
- เกม
- 36,502
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.4
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 52.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 53.9% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 50.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.3% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 84% | 54.5% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:09 | |
| 7% | 48.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 14:38 | |
| 4% | 49.7% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 13:54 | |
| 3% | 53.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 13:32 | |
| 2% | 50.8% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | 13:02 | |
| 1% | 52.0% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 43.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 72% | 55.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 7% | 55.3% | สูสี | |
| 4% | 45.3% | สูสี | |
| 3% | 54.2% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 73% | 56.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 54.9% | สูสี | |
| 3% | 45.6% | สูสี | |
| 1% | 52.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 4% | 12% | |
| 7% | 1% | |
| 46% | 49% | |
| 10% | 7% | |
| 71% | 73% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 53.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:13 | |
| 25% | 53.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:36 | |
| 2% | 48.4% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | 11:47 | |
| 1% | 45.7% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | 12:46 | |
| 1% | 51.2% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:18 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 43% | 9,272 | |
| 14% | 3,037 | |
| 7% | 1,588 | |
| 4% | 960 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Malignance
Malignance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +3.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 76% | 55.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:28 | |
| 9% | 55.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:25 | |
| 4% | 54.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:17 | |
| 3% | 51.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:45 | |
| 2% | 63.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:27 | |
| 2% | 51.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 59.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 43% | 9,272 | |
| 14% | 3,037 | |
| 7% | 1,588 | |
| 4% | 960 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 62.5% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:41 | |
| 10% | 59.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:11 | |
| 9% | 56.5% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:29 | |
| 6% | 56.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:02 | |
| 3% | 57.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:51 | |
| 2% | 58.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 56.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 84.2% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 43% | 9,272 | |
| 14% | 3,037 | |
| 7% | 1,588 | |
| 4% | 960 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 65.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:24 | |
| 15% | 63.9% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 29:12 | |
| 10% | 58.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 30:37 | |
| 7% | 64.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:10 | |
| 4% | 60.3% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 61.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 77.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 62.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:31 | |
| 25% | 60.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:45 | |
| 9% | 63.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:08 | |
| 9% | 66.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Stormsurge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 54.3% | 35:39 | |
| 19% | 55.4% | 36:05 | |
| 12% | 55.4% | 36:03 | |
| 7% | - | 37:03 | |
| 7% | - | 36:08 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 53.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.9% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 17% | 54.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.1% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 53.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.2% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 53.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.7% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Triple Tonic
Triple Tonic ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ +1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 53.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.9% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 54.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.4% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.8% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.8% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 54.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 54.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 48.9% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 52.5% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.1% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 53.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 52.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 48.5% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.7% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 55.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองGathering Storm + Nimbus Cloak
Gathering Storm + Nimbus Cloak ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus + Gathering Storm ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 53.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 52.8% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 54.3% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.8% | +2.1 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 54.4% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 53.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 53.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ E > Q > W เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-3.5 ต่อ 100 เกม) ส่วน Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 98% | 53.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| QWEQ + W + E | 1% | 42.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EQWE + Q + W | 1% | 51.5% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 53.0% อัป E ก่อน: ชนะ 57.1% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Ghost + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 53.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 53.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 52.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.5% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Gwen เลนล่าง
- ชนะ
- 51.9%
- เกม
- 1,889
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.9
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 52.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 54.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 43.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 72% | 51.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:18 | |
| 10% | 55.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:27 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 62% | 53.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 | |
| 27% | 49.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:26 | |
| 8% | 42.4% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:43 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 38% | - | 437 | |
| 20% | - | 227 | |
| 4% | 65.2% | 47 | |
| 4% | - | 41 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 52.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:04 | |
| 5% | 64.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:38 | |
| 4% | 52.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:56 | |
| 4% | 54.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:38 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 38% | - | 437 | |
| 20% | - | 227 | |
| 4% | 65.2% | 47 | |
| 4% | - | 41 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 56.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:53 | |
| 10% | 54.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:09 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 38% | - | 437 | |
| 20% | - | 227 | |
| 4% | 65.2% | 47 | |
| 4% | - | 41 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 52% | 62.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:02 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 24% | 61.1% | 32:05 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Stormsurge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | - | 34:24 | |
| 12% | - | 35:10 | |
| 12% | - | 34:57 | |
| 11% | - | 35:54 | |
| 9% | - | 35:08 |
คีย์สโตนFirst Strike
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 44% | 54.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.4% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 53.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cash Back
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 54.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 43.9% | -4.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 58.7% | +5.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 54.9% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 47.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Biscuit Delivery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 53.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 47.5% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 54.7% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 65.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 53.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 45.9% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 53.9% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 53.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 54.2% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 47.1% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองAbsolute Focus + Gathering Storm
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 52.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 52.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 51.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 53.2% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 98% | 52.2% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Teleport
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 23% | 55.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 49.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 48.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 48.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 56.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 61.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Gwen อันดับต้น
ดูทั้งหมด 9,573เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
191,863 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 23% ดาเมจ / นาที 863
- ท็อป 25% ทอง / นาที 416
- ท้ายสุด 6% แอสซิสต์ 4.5
- คิล
- 6.4 ท็อป 48%
- ตาย
- 6.6 น้อยสุด 40%
- โซโลคิล
- 2.8 ท็อป 42%
- มีส่วนร่วมคิล
- 33% ท้ายสุด 15%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 26%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 31%
- วิชั่น / นาที
- 0.77 ท็อป 38%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 38%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 43%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:28
- เลเวล 11 ที่ 13:40
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 84% กายภาพ 16%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 36% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
65,466 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 10% ฟาร์ม / นาที 7.0
- น้อยสุด 13% ตาย 5.7
- ท้ายสุด 13% แอสซิสต์ 6.3
- คิล
- 7.5 ท็อป 33%
- โซโลคิล
- 1.5 ท็อป 29%
- มีส่วนร่วมคิล
- 44% ท้ายสุด 39%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท็อป 15%
- ดาเมจ / นาที
- 751 ท็อป 17%
- ทอง / นาที
- 455 ท็อป 14%
- วิชั่น / นาที
- 0.86 ท็อป 40%
- Control Ward ที่วาง
- 1.0 ท้ายสุด 35%
- เฟิร์สบลัด
- 3% ท้ายสุด 22%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:00
- เลเวล 11 ที่ 16:38
- blue buff ก่อนใน 37% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:30
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 87% กายภาพ 13%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
36,815 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 4% ทอง / นาที 456
- น้อยสุด 27% ตาย 6.3
- ท้ายสุด 3% แอสซิสต์ 4.7
- คิล
- 7.2 ท้ายสุด 44%
- โซโลคิล
- 2.4 ท้ายสุด 48%
- มีส่วนร่วมคิล
- 38% ท้ายสุด 7%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 33%
- ดาเมจ / นาที
- 859 ท็อป 43%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 27%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 38%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 10%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท้ายสุด 8%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:21
- เลเวล 11 ที่ 15:13
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 39% จริง 8%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
1,795 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 16% ทอง / นาที 478
- น้อยสุด 23% ตาย 6.8
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 5.6
- คิล
- 7.9 ท้ายสุด 48%
- โซโลคิล
- 1.5 ท็อป 33%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท้ายสุด 8%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท็อป 35%
- ดาเมจ / นาที
- 827 ท็อป 45%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 30%
- วิชั่น / นาที
- 0.63 ท้ายสุด 28%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 7%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท้ายสุด 26%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:32
- เลเวล 11 ที่ 18:38
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 87% กายภาพ 13%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 35% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Gwen ตำแหน่ง เลนบน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Gwen ตำแหน่ง เลนบน
-
Gwen กับ Rammus: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-5.2) · 3,781 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Amumu: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.4) · 4,949 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Wukong: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.6) · 9,649 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Nidalee: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -2.7) · 1,594 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Nunu & Willump: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -1.0) · 2,272 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Xin Zhao: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -1.3) · 3,106 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Yone: +2.41 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.67-3.15) · 19,068 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Malzahar: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.4) · 7,248 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Fizz: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-2.5) · 6,479 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Mel: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -3.3) · 6,898 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Azir: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -1.7) · 1,526 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Ryze: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -1.1) · 1,560 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Xayah: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.5) · 5,872 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Zeri: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.7) · 3,704 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Kog'Maw: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.6) · 3,102 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Ezreal: -4.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.94 ถึง -3.10) · 11,670 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Varus: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.0 ถึง -0.9) · 3,674 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Lucian: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.9 ถึง -0.7) · 8,329 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Renata Glasc: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-5.2) · 1,533 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Braum: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-4.1) · 5,326 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Rell: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.9) · 3,816 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gwen กับ Camille: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -2.7) · 1,694 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Neeko: -2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -0.6) · 2,787 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gwen กับ Yuumi: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.5 ถึง -0.8) · 5,488 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน