League of Legends บิลด์ Gangplank
บิลด์ Gangplank เลนบน
- ชนะ
- 50.2%
- เกม
- 64,714
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 1.9%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 50.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 49.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:20 | |
| 28% | 49.7% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | 14:41 | |
| 15% | 56.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:00 | |
| 11% | 52.9% | -0.6 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 16:15 | |
| 8% | 50.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:41 | |
| <1% | 48.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 51.0% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 44% | 52.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 22% | 51.1% | สูสี | |
| 11% | 55.8% | ชนะมากกว่า | |
| 9% | 54.6% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 27% | 48.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 51.6% | สูสี | |
| 14% | 53.3% | ชนะมากกว่า | |
| 12% | 44.9% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 44% | 12% | |
| 2% | 23% | |
| 22% | 27% | |
| 44% | 48% | |
| 15% | 11% | |
| 11% | 14% | |
| 9% | 11% | |
| 46% | 48% | |
| 6% | 8% | |
| 15% | 17% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Essence Reaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 94% | 50.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:32 | |
| 5% | 48.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | 13:07 | |
| <1% | 38.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 13:37 | |
| <1% | 62.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:59 | |
| <1% | 47.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 11:43 | |
| <1% | 49.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 45.1% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 50.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 25% | 11,364 | |
| 23% | 10,389 | |
| 8% | 3,488 | |
| 7% | 3,314 |
ไอเทมชิ้นที่ 2The Collector
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 51.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:55 | |
| 17% | 50.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:04 | |
| 9% | 52.6% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:18 | |
| 6% | 49.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:46 | |
| 2% | 53.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:40 | |
| 2% | 53.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 25% | 11,364 | |
| 23% | 10,389 | |
| 8% | 3,488 | |
| 7% | 3,314 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
Voltaic Cyclosword เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ 0.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 55.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:04 | |
| 25% | 53.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:56 | |
| 9% | 54.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:60 | |
| 8% | 48.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:52 | |
| 7% | 53.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:54 | |
| 6% | 59.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 58.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 25% | 11,364 | |
| 23% | 10,389 | |
| 8% | 3,488 | |
| 7% | 3,314 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 63.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:40 | |
| 18% | 57.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:17 | |
| 12% | 64.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:43 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Voltaic Cyclosword ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 59.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:13 | |
| 17% | 57.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:34 | |
| 10% | 56.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:39 | |
| 10% | 57.1% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 9% | 56.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:08 | |
| 7% | 53.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:53 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Youmuu's Ghostblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 53.0% | 35:39 | |
| 18% | 57.8% | 37:32 | |
| 12% | 47.5% | 37:00 | |
| 8% | 50.8% | 35:30 | |
| 7% | 50.2% | 36:60 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Deathfire Touch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.8 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 50.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.8% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.0% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.5% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.5% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Nimbus Cloak
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 50.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.3% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
Celerity ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.4% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.0% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.1% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.2% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.5% | +3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.4% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 50.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 50.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองLast Stand + Legend: Alacrity
Last Stand + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 50.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 52.0% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.2% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 56.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 50.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.4% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.3% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 96% | 50.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 4% | 49.8% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | <1% | 44.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 56.5% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.2% อัป E ก่อน: ชนะ 49.9% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 50.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 47.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.3% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.1% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Gangplank เลนกลาง
- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 6,240
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.5
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 48.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 58.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 36.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Ionian Boots of Lucidity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 49.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:05 | |
| 25% | 55.5% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | 13:40 | |
| 14% | 49.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:46 | |
| 12% | 46.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:14 | |
| 10% | 47.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:55 | |
| 2% | 41.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 32% | 51.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 22% | 55.6% | สูสี | |
| 20% | 51.8% | สูสี | |
| 13% | 52.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 34% | 50.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 26% | 56.8% | สูสี | |
| 18% | 49.5% | สูสี | |
| 14% | 46.4% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 20% | 2% | |
| 6% | 18% | |
| 67% | 72% | |
| 95% | 97% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Essence Reaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 92% | 49.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:50 | |
| 4% | 42.8% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 11:20 | |
| 2% | 60.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:53 | |
| 1% | 51.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:46 | |
| <1% | 52.6% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:05 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 1,356 | |
| 21% | 1,006 | |
| 6% | 293 | |
| 6% | 283 |
ไอเทมชิ้นที่ 2The Collector
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 51.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:26 | |
| 7% | 52.2% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:27 | |
| 6% | 46.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:44 | |
| 4% | 48.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:31 | |
| 4% | 55.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 53.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:09 | |
| 2% | 43.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 31.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 1,356 | |
| 21% | 1,006 | |
| 6% | 293 | |
| 6% | 283 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Voltaic Cyclosword
Voltaic Cyclosword เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 54.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:17 | |
| 28% | 49.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:32 | |
| 9% | 56.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:44 | |
| 8% | 54.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:03 | |
| 7% | 54.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:17 | |
| 5% | 43.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 37.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 44.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 1,356 | |
| 21% | 1,006 | |
| 6% | 293 | |
| 6% | 283 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Infinity Edge เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Lord Dominik's Regards ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 65.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:56 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Voltaic Cyclosword ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 54.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:37 | |
| 12% | 43.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:24 | |
| 10% | 60.4% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:08 | |
| 10% | 56.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:05 | |
| 9% | 55.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:00 | |
| 8% | 50.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 55.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Immortal Shieldbow
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | - | 36:36 | |
| 13% | - | 37:02 | |
| 11% | - | 36:35 | |
| 9% | - | 35:02 | |
| 7% | - | 35:54 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Deathfire Touch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 49.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 46.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 54.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 33.3% | -4.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Nimbus Cloak ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 46.5% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Absolute Focus
Absolute Focus ชนะบ่อยกว่า Transcendence ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 47.2% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 59.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.2% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.7% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.4% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 50.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 46.9% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 52.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.9% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 49.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 50.1% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.7% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Alacrity
Cut Down + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Cut Down + Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 49.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ความเร็วโจมตี ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 52.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 49.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 49.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 43.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 95% | 50.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 4% | 49.3% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 1% | 34.8% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.2% อัป E ก่อน: ชนะ 58.7% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 49.8% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 48.2% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Gangplank อันดับต้น
ดูทั้งหมด 16,369เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
63,592 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 2% ทอง / นาที 458
- ท็อป 5% ดาเมจของทีม 25%
- ท้ายสุด 24% วิชั่น / นาที 0.73
- คิล
- 7.2 ท็อป 22%
- ตาย
- 6.9 มากสุด 46%
- แอสซิสต์
- 6.5 ท็อป 34%
- โซโลคิล
- 2.8 ท็อป 45%
- มีส่วนร่วมคิล
- 40% ท็อป 7%
- ดาเมจ / นาที
- 941 ท็อป 6%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.2 ท็อป 11%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 28%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 32%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:28
- เลเวล 11 ที่ 13:23
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 21% กายภาพ 79%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
6,130 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 3% ทอง / นาที 472
- ท็อป 11% ดาเมจ / นาที 941
- ท้ายสุด 8% วิชั่น / นาที 0.60
- คิล
- 8.2 ท็อป 30%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 45%
- แอสซิสต์
- 7.0 ท็อป 38%
- โซโลคิล
- 2.7 ท็อป 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท็อป 18%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 12%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.2 ท็อป 12%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 49%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 34%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:17
- เลเวล 11 ที่ 14:25
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 21% กายภาพ 79%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 41% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Gangplank ตำแหน่ง เลนบน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Gangplank ตำแหน่ง เลนบน
-
Gangplank กับ Rammus: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-5.2) · 4,949 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Amumu: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.8) · 8,692 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Sejuani: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.0) · 5,060 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Qiyana: -4.82 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.70 ถึง -3.94) · 12,604 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Ambessa: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.1 ถึง -1.0) · 1,271 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Rengar: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -2.0) · 6,120 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Vladimir: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.4) · 8,105 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Fizz: +1.92 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.07-2.78) · 13,374 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Vex: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-2.9) · 7,658 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Mel: -5.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.56 ถึง -4.61) · 10,056 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Orianna: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -2.6) · 7,091 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Azir: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -1.8) · 3,688 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Kog'Maw: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-3.1) · 5,396 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Kai'Sa: +1.72 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.19-2.25) · 37,131 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Xayah: +1.19 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.29-2.09) · 12,119 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Ezreal: -3.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.89 ถึง -2.58) · 23,393 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Lucian: -1.92 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.76 ถึง -1.09) · 13,934 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Ashe: -1.89 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.65 ถึง -1.12) · 16,771 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Taric: +4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-5.9) · 2,375 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Leona: +3.61 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.86-4.36) · 17,493 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Alistar: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.0) · 9,498 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Gangplank กับ Camille: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -1.7) · 1,747 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Neeko: -1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.1 ถึง -0.3) · 4,534 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank กับ Pantheon: -1.51 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.46 ถึง -0.57) · 10,971 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกเลนบนอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM B #62
-
61 Gangplank -
77 Singed -
73 Kayle -
73 Malphite -
73 Mordekaiser -
73 Sett -
73 Teemo