League of Legends บิลด์ Viego
Tier B · 61 #32 ป่า แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 50.3%
- เกม
- 779,407
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.3
- อัตราการเลือก
- 4.5%


ไอเทมชิ้นที่ 1The Collector
The Collector เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Kraken Slayer, Immortal Shieldbow, The Collector | 30% | 149,911 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Kraken Slayer, The Collector | 13% | 66,662 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, The Collector, Hubris | 9% | 43,679 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Immortal Shieldbow, The Collector | 6% | 28,766 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Immortal Shieldbow
Immortal Shieldbow เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Kraken Slayer, Immortal Shieldbow, The Collector | 30% | 149,911 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Kraken Slayer, The Collector | 13% | 66,662 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, The Collector, Hubris | 9% | 43,679 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Immortal Shieldbow, The Collector | 6% | 28,766 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge
Infinity Edge เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Kraken Slayer, Immortal Shieldbow, The Collector | 30% | 149,911 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Kraken Slayer, The Collector | 13% | 66,662 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, The Collector, Hubris | 9% | 43,679 |
|---|
  Lord Dominik's Regards, Immortal Shieldbow, The Collector | 6% | 28,766 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 6Death's Dance
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 86% | 50.2% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 13% | 47.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 45.9% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 43.8% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 43.7% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 48.1% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 55.9%
- เกม
- 11,572
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.9
- อัตราการเลือก
- 1.6%

รองเท้าGluttonous Greaves
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Gluttonous Greaves | 100% | 55.9% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1The Collector
ไอเทมชิ้นที่ 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
The Collector | 100% | 55.9% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Immortal Shieldbow

ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge

ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel

ไอเทมชิ้นที่ 6Death's Dance
QEW
สกิลQ > E > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 86% | 50.2% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 13% | 47.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 45.9% | -5.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 43.8% | -4.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 43.7% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 48.1% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Viego เลนกลาง
- ชนะ
- 48.8%
- เกม
- 11,456
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 0.1%

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 95% | 49.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 5% | 49.1% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.1 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 98% | 49.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 1% | 51.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 49.7% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 11% | 45.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Viego เลนล่าง
- ชนะ
- 51.2%
- เกม
- 4,069
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%

แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Triumph สายอื่น | 57% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Sudden Impact | 40% | 53.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 96% | 52.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 4% | 52.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 97% | 51.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 76% | 51.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
พลังชีวิต | 21% | 52.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 52.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 11% | 50.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Viego ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.20 - ชนะ
- 46.4%
- เกม
- 3,810
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.3
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 91% | 45.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 8% | 44.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 94% | 45.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 81% | 44.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
พลังชีวิต | 14% | 47.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 81% | 46.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 17% | 44.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
776,534 เกม เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 1% Control Ward ที่วาง 2.7
- ท็อป 3% คิล 9.7
- ท้ายสุด 5% แอสซิสต์ 5.8
- ตาย
- 6.5 มากสุด 49%
- โซโลคิล
- 1.9 ท็อป 13%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 38%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท็อป 28%
- ดาเมจ / นาที
- 703 ท็อป 31%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 34%
- ทอง / นาที
- 469 ท็อป 9%
- วิชั่น / นาที
- 0.87 ท็อป 34%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท็อป 34%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:01
- เลเวล 11 ที่ 16:37
- blue buff ก่อนใน 53% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:33
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +2+3+4 ทอง +123+271+425
ดาเมจที่ทำ
เวท 10% กายภาพ 90%
ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 38% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
11,614 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% Control Ward ที่วาง 1.6
- ท็อป 10% คิล 9.3
- ท้ายสุด 6% แอสซิสต์ 4.9
- ตาย
- 7.3 มากสุด 31%
- โซโลคิล
- 3.0 ท็อป 28%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท็อป 44%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท้ายสุด 47%
- ดาเมจ / นาที
- 820 ท้ายสุด 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.2 ท็อป 50%
- ทอง / นาที
- 439 ท็อป 15%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 36%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 30%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:24
- เลเวล 11 ที่ 15:18
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -3-6-9 ทอง +28+78+144
ดาเมจที่ทำ
เวท 9% กายภาพ 91%
ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 39% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
4,093 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 1% Control Ward ที่วาง 1.3
- ท็อป 3% คิล 11.7
- ท้ายสุด 1% แอสซิสต์ 5.6
- ตาย
- 7.6 มากสุด 43%
- โซโลคิล
- 1.7 ท็อป 21%
- มีส่วนร่วมคิล
- 49% ท็อป 11%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 21%
- ดาเมจ / นาที
- 882 ท็อป 25%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.1 ท็อป 49%
- ทอง / นาที
- 497 ท็อป 6%
- วิชั่น / นาที
- 0.65 ท้ายสุด 40%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 36%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:37
- เลเวล 11 ที่ 18:48
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -8-10-13 ทอง +25+131+294
ดาเมจที่ทำ
เวท 9% กายภาพ 91%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Viego ตำแหน่ง ป่า
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-1.3 Cho'Gath: -1.31 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -1.95 ถึง -0.67) · 23,138 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+2.8 Kindred: +2.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.84-3.81) · 9,749 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Lee Sin: +2.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.31-3.31) · 38,742 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Ambessa: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-4.9) · 1,958 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 Zed: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-3.5) · 9,045 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Hecarim: +2.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.45-3.02) · 15,303 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Jarvan IV: +1.93 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.32-2.55) · 25,108 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Jayce: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.5) · 3,574 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Diana: +1.87 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.09-2.65) · 15,646 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Nunu & Willump: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-2.6) · 9,148 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.5 Nocturne: +1.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.82-2.12) · 22,505 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.2 Xin Zhao: +1.17 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.30-2.04) · 12,515 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.2 Vi: +1.16 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.44-1.88) · 18,360 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.1 Naafiri: +1.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.2) · 8,977 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.1 Graves: +1.13 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.49-1.77) · 23,237 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.1 Kha'Zix: +1.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.43-1.73) · 22,462 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+0.8 Kayn: +0.75 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.31-1.20) · 48,083 เกม · วัดจริง -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-4.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
+9.8 ได้เปรียบ
vs
+9.0 ได้เปรียบ
vs
+8.6 ได้เปรียบ
vs
+6.8 ได้เปรียบ
vs
+5.6 ได้เปรียบ
vs
+5.5 ได้เปรียบ
vs
+5.0 ได้เปรียบ
vs
+4.9 ได้เปรียบ
vs
+4.5 ได้เปรียบ
vs
+4.4 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+3.7 ได้เปรียบ
vs
+3.5 ได้เปรียบ
vs
+3.2 ได้เปรียบ
vs
+3.1 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Viego ตำแหน่ง ป่า
เลนบน -
+2.7 Viego กับ Singed: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.7) · 8,839 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Viego กับ Sion: +2.22 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.45-2.99) · 16,220 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Viego กับ Teemo: +2.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.49-2.54) · 36,169 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.3 Viego กับ K'Sante: -5.35 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.33 ถึง -4.38) · 9,937 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.3 Viego กับ Nocturne: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.0 ถึง -0.7) · 504 เกม · ข้อมูลรวม · 28% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.3 Viego กับ Lillia: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.0 ถึง -0.6) · 503 เกม · ข้อมูลรวม · 28% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.9 Viego กับ Malzahar: +2.91 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.37-3.45) · 34,072 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.7 Viego กับ Veigar: +2.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.16-3.21) · 35,646 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Viego กับ Hwei: +2.19 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.43-2.95) · 16,824 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.7 Viego กับ Nunu & Willump: -6.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.0 ถึง -4.4) · 1,594 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.6 Viego กับ Qiyana: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -3.6) · 8,194 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.9 Viego กับ Akshan: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -2.7) · 6,712 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+2.5 Viego กับ Karthus: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-4.2) · 3,076 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Viego กับ Ziggs: +1.87 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.99-2.76) · 12,284 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Viego กับ Kog'Maw: +1.76 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.84-2.68) · 11,268 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.0 Viego กับ Ezreal: -4.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.48 ถึง -3.55) · 46,292 เกม · วัดจริง -
-3.0 Viego กับ Corki: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.8) · 6,252 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.6 Viego กับ Draven: -2.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.41 ถึง -1.78) · 14,466 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+2.8 Viego กับ Zilean: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-3.8) · 9,161 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Viego กับ Taric: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.2) · 5,001 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Viego กับ Zyra: +2.75 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.01-3.50) · 17,327 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-8.9 Viego กับ Lee Sin: -8.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -11.0 ถึง -6.9) · 2,041 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.8 Viego กับ Skarner: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.8 ถึง -1.8) · 839 เกม · ข้อมูลรวม · 19% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.6 Viego กับ Nidalee: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -1.3) · 1,546 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง