League of Legends บิลด์ Varus
บิลด์ Varus เลนล่าง
- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 50,520
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 1.9%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Bow + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 49.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 49.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 37% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Berserker's Greaves มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 48.7% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | 11:45 | |
| 27% | 53.5% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:58 | |
| 11% | 48.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | 13:29 | |
| 8% | 47.5% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | 13:47 | |
| 5% | 46.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 13:24 | |
| 2% | 45.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 47.6% | -0.3 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 45% | 50.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 24% | 56.2% | ชนะมากกว่า | |
| 11% | 49.9% | สูสี | |
| 10% | 51.6% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 43% | 48.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 29% | 53.6% | ชนะมากกว่า | |
| 11% | 46.7% | สูสี | |
| 5% | 51.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 11% | 4% | |
| 3% | 9% | |
| 24% | 29% | |
| 1% | 5% | |
| 45% | 43% | |
| 18% | 19% | |
| 10% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 67% | 50.3% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:25 | |
| 15% | 46.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | 11:21 | |
| 5% | 47.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 12:15 | |
| 2% | 45.9% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | 10:58 | |
| 2% | 48.7% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | 11:49 | |
| 1% | 48.5% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 46.6% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 44.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 46% | 54.3% | 17,214 | |
| 9% | - | 3,210 | |
| 5% | 57.8% | 2,052 | |
| 4% | - | 1,561 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 51.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:09 | |
| 12% | 47.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:42 | |
| 3% | 50.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:33 | |
| 3% | 50.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:54 | |
| 2% | 49.6% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:46 | |
| 2% | 49.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 45.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 46% | 54.3% | 17,214 | |
| 9% | - | 3,210 | |
| 5% | 57.8% | 2,052 | |
| 4% | - | 1,561 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 53.5% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:26 | |
| 9% | 49.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:41 | |
| 6% | 51.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:06 | |
| 4% | 51.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:03 | |
| 4% | 51.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:12 | |
| 4% | 49.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 49.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 46% | 54.3% | 17,214 | |
| 9% | - | 3,210 | |
| 5% | 57.8% | 2,052 | |
| 4% | - | 1,561 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Wit's End
Wit's End ชนะบ่อยกว่า Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 54.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:01 | |
| 18% | 50.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:09 | |
| 12% | 50.9% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | 28:57 | |
| 4% | 55.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 52.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 58.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 46.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 57.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Jak'Sho, The Protean เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.3 ต่อ 100 เกม) ส่วน Blade of The Ruined King ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 62.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:29 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 49.8% | 36:35 | |
| 11% | 46.3% | 36:26 | |
| 9% | 52.1% | 36:45 | |
| 9% | 46.9% | 37:23 | |
| 5% | 47.5% | 35:48 |
คีย์สโตนLethal Tempo
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 49.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.6% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.5% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
Triumph ชนะบ่อยกว่า Absorb Life ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 48.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 51.2% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 20% | 47.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.8% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
Legend: Bloodline ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 49.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 47.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.4% | +2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 39.2% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.1% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Cut Down ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 49.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 47.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 49.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.7% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.8% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.1% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองCash Back + Cosmic Insight
Cash Back + Cosmic Insight ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 48.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 51.6% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.7% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.4% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.1% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.6% | +2.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 49.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 49.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 49.7% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 77% | 49.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 12% | 47.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 9% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 46.9% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 46.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 49.1% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.1% อัป W ก่อน: ชนะ 48.4% (สูสี)
- E
- W
- Q
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Barrier ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.1% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 48.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
บิลด์ Varus เลนบน
- ชนะ
- 46.1%
- เกม
- 7,512
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.0
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Bow + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 45.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 48.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:29 | |
| 17% | 44.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:49 | |
| 14% | 46.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | 11:55 | |
| 12% | 46.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:15 | |
| 10% | 49.3% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | 12:07 | |
| 6% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | ||
| 1% | 46.2% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 47.8% | สูสี | |
| 14% | 47.3% | สูสี | |
| 9% | 49.7% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 30% | 47.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 47.1% | สูสี | |
| 16% | 50.5% | สูสี | |
| 14% | 40.0% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 50% | 14% | |
| 4% | 30% | |
| 14% | 19% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
Statikk Shiv เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 46.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | 12:31 | |
| 28% | 47.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:13 | |
| 20% | 46.4% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | 12:14 | |
| 11% | 46.8% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:21 | |
| 2% | 52.6% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:04 | |
| 1% | 50.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 43.2% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 39.5% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 500 | |
| 6% | 286 | |
| 6% | 284 | |
| 6% | 259 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
Guinsoo's Rageblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 48.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:59 | |
| 17% | 50.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:04 | |
| 14% | 46.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:40 | |
| 6% | 47.6% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:35 | |
| 6% | 50.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:20 | |
| 5% | 50.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 46.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 49.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 500 | |
| 6% | 286 | |
| 6% | 284 | |
| 6% | 259 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
Terminus เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.2 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 18% | 50.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:59 | |
| 17% | 50.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:44 | |
| 12% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:29 | |
| 11% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:01 | |
| 6% | 52.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:30 | |
| 5% | 53.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 52.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 53.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 500 | |
| 6% | 286 | |
| 6% | 284 | |
| 6% | 259 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Jak'Sho, The Protean
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Jak'Sho, The Protean เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:23 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 52.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:60 | |
| 15% | 54.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:00 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | - | 38:41 | |
| 11% | - | 41:31 | |
| 9% | - | 39:44 | |
| 7% | - | 37:21 |
คีย์สโตนPress the Attack
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 47.7% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 43.6% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.1% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.0% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 58.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 47.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 43.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 45.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.2% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 34.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 37.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 46.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.1% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.4% | +4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.4% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 49.1% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 42.6% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 44.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 41.6% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.0% | -3.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 48.6% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 41.9% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 42.8% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 42.8% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.4% | -0.6 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองConditioning + Overgrowth
Conditioning + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Overgrowth + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 48.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 35.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 46.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.9% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 46.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 47.3% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 44.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 42.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 77% | 46.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 17% | 47.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 4% | 39.7% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 2% | 42.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | <1% | 54.8% | -4.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 25.0% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 45.8% อัป Q ก่อน: ชนะ 49.2% (สูสี)
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
Flash + Barrier ชนะบ่อยกว่า Exhaust + Flash ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 45.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.6% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 48.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 42.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.9% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Varus อันดับต้น
ดูทั้งหมด 3,780เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
48,716 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 18% ฟาร์ม / นาที 7.0
- ท็อป 26% ทอง / นาที 473
- ท้ายสุด 27% โซโลคิล 1.0
- คิล
- 8.2 ท็อป 49%
- ตาย
- 7.3 น้อยสุด 47%
- แอสซิสต์
- 7.5 ท็อป 43%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 38%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 31%
- ดาเมจ / นาที
- 852 ท็อป 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 30%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 40%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท้ายสุด 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:27
- เลเวล 11 ที่ 18:24
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 39% กายภาพ 61%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 38% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
7,290 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 20% โซโลคิล 3.4
- ท็อป 24% คิล 7.2
- มากสุด 15% ตาย 7.8
- แอสซิสต์
- 5.1 ท้ายสุด 27%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 43%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 26%
- ดาเมจ / นาที
- 859 ท็อป 28%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.6 ท็อป 36%
- ทอง / นาที
- 416 ท็อป 26%
- วิชั่น / นาที
- 0.78 ท็อป 40%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 42%
- เฟิร์สบลัด
- 14% ท็อป 38%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:29
- เลเวล 11 ที่ 13:36
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 56% กายภาพ 44%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 37% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Varus ตำแหน่ง เลนล่าง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Varus ตำแหน่ง เลนล่าง
-
Varus กับ Dr. Mundo: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.2) · 9,199 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Sion: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.1) · 9,216 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Kled: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.5) · 3,045 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ K'Sante: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.0 ถึง -4.4) · 5,699 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Draven: -5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.5 ถึง -1.3) · 360 เกม · ข้อมูลรวม · 36% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Corki: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.1 ถึง -2.3) · 925 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ Bel'Veth: +5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 4.0-6.7) · 4,921 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Shyvana: +3.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.30-4.25) · 10,142 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Lillia: +2.18 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.20-3.15) · 10,138 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ Qiyana: -5.15 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.99 ถึง -4.31) · 13,766 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Lee Sin: -4.05 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.76 ถึง -3.34) · 19,629 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Rengar: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.1) · 6,746 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ Yasuo: +1.75 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.17-2.32) · 31,056 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Malzahar: +1.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.85-2.46) · 15,159 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Yone: +1.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.71-1.77) · 37,227 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ Ezreal: -9.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -11.4 ถึง -7.5) · 2,170 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Sivir: -6.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.1 ถึง -1.6) · 136 เกม · ข้อมูลรวม · 60% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Kai'Sa: -6.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.1 ถึง -3.9) · 1,192 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ Taric: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-6.2) · 2,284 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Soraka: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.0) · 8,782 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Milio: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.0) · 7,522 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Varus กับ Miss Fortune: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.5 ถึง -3.9) · 2,687 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Ashe: -5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -4.0) · 4,673 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Varus กับ Twitch: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.5 ถึง -3.1) · 1,802 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน