League of Legends บิลด์ Miss Fortune
บิลด์ Miss Fortune เลนล่าง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 51.9%
- เกม
- 47,977
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.9
- อัตราการเลือก
- 7.6%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 52.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 60.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 42.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 75.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 22.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Boots of Swiftness ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 53.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:33 | |
| 38% | 51.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:19 | |
| 5% | 54.9% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | 13:46 | |
| 4% | 54.9% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 15:35 | |
| 1% | 57.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:44 | |
| <1% | 52.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 46% | 55.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 38% | 54.2% | สูสี | |
| 5% | 54.6% | สูสี | |
| 4% | 56.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 49% | 50.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 35% | 52.4% | สูสี | |
| 5% | 57.8% | ชนะมากกว่า | |
| 3% | 47.4% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 38% | 35% | |
| 46% | 49% | |
| 40% | 42% | |
| 4% | 5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1The Collector
The Collector เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 51.9% | -0.5 ต่างกันชัดเจน | 11:15 | |
| 34% | 53.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:11 | |
| 23% | 50.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:24 | |
| 3% | 52.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:19 | |
| 2% | 53.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:08 | |
| 1% | 53.8% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 51.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 80.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 30% | - | 8,623 | |
| 20% | - | 5,732 | |
| 15% | 62.9% | 4,310 | |
| 3% | - | 882 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Infinity Edge
Infinity Edge เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 54.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:23 | |
| 21% | 53.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:18 | |
| 7% | 53.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:59 | |
| 5% | 52.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:24 | |
| 2% | 48.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:24 | |
| 2% | 55.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 45.5% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.0% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 30% | - | 8,623 | |
| 20% | - | 5,732 | |
| 15% | 62.9% | 4,310 | |
| 3% | - | 882 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Lord Dominik's Regards
Lord Dominik's Regards เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 52% | 56.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:31 | |
| 24% | 55.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:52 | |
| 5% | 58.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:34 | |
| 5% | 49.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:21 | |
| 3% | 52.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:48 | |
| 3% | 54.8% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 62.1% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 59.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 30% | - | 8,623 | |
| 20% | - | 5,732 | |
| 15% | 62.9% | 4,310 | |
| 3% | - | 882 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Edge of Night
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Edge of Night เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.6 ต่อ 100 เกม) ส่วน Lord Dominik's Regards ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 63.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:55 | |
| 25% | 57.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:41 | |
| 22% | 59.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:19 | |
| 8% | 67.2% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 5% | 52.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.2% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 47.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 80.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Rapid Firecannon ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 27% | 62.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:22 | |
| 23% | 60.3% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 32:28 | |
| 16% | 59.4% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | 32:27 | |
| 6% | 59.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:53 | |
| 6% | 61.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:23 | |
| 5% | 52.9% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 63.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 43.3% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 6Rapid Firecannon
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 39% | 62.4% | 35:57 | |
| 13% | 55.3% | 36:23 | |
| 12% | 61.1% | 36:21 | |
| 11% | 58.8% | 35:23 | |
| 3% | 57.5% | 36:31 |
คีย์สโตนPress the Attack
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+0.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 52.6% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.0% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.0% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 64.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.7% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 13.6% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
Triumph ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 51.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 52.5% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 52.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 55.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.0% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.5% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.0% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.6 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 51.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 52.6% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 51.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.3% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 55.2% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 58.5% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 63.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 51.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 52.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 19% | 53.1% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 51.7% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.6% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 60.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.9% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.0 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 51.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 52.2% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 51.5% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.6% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.1% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองJack Of All Trades + Cash Back
Jack Of All Trades + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 52.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 54.6% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.1% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 35.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 51.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 48% | 52.6% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 33.3% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.0% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.3% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.5% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 62% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 52.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 43% | 51.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.7% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 86% | 53.2% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 11% | 49.5% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 52.2% | -0.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 43.9% | -6.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 27.3% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 51.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8W
- 9Q
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.5% อัป W ก่อน: ชนะ 53.4% (สูสี)
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 52.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.5% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.8% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.4% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.4% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.7% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.7% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 56.3%
- เกม
- 29,396
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.4
- อัตราการเลือก
- 2.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 52.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 60.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 42.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 75.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 22.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
รองเท้าGluttonous Greaves
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Hubris
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 2The Collector
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 88% | 56.8% | |
| 3% | 57.0% | |
| 2% | 56.1% | |
| 1% | 58.7% | |
| 1% | 53.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 59% | 59.1% | |
| 13% | 58.4% | |
| 5% | 62.2% | |
| 4% | 53.4% | |
| 4% | 57.6% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 45% | 63.9% | |
| 14% | 55.0% | |
| 5% | 60.8% | |
| 5% | 61.2% | |
| 4% | 61.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Rapid Firecannon
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 24% | 61.5% | |
| 21% | 62.5% | |
| 10% | 63.8% | |
| 6% | 63.8% | |
| 6% | 65.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 34% | 66.9% | |
| 19% | 61.2% | |
| 8% | 65.8% | |
| 3% | 65.9% | |
| 2% | 67.2% |
คีย์สโตนFirst Strike
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
แถวหลัก 1Cash Back
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
แถวหลัก 2Biscuit Delivery
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
แถวหลัก 3Jack Of All Trades
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
สายรองSorcery
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 56.3% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QWEQ + W + E | 86% | 53.2% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 11% | 49.5% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 2% | 52.2% | -0.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 43.9% | -6.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 27.3% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 51.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- W
- Q
- W
- R
- W
- W
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 52.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.5% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.8% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.4% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 54.4% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.7% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.7% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน |
ผู้เล่น Miss Fortune อันดับต้น
ดูทั้งหมด 35,473เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
36,293 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 13% วิชั่น / นาที 0.71
- ท็อป 19% คิล 9.3
- ท้ายสุด 35% ฟาร์ม / นาที 6.8
- ตาย
- 7.0 มากสุด 41%
- แอสซิสต์
- 7.1 ท้ายสุด 46%
- โซโลคิล
- 1.0 ท้ายสุด 43%
- มีส่วนร่วมคิล
- 47% ท็อป 41%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท้ายสุด 39%
- ดาเมจ / นาที
- 844 ท้ายสุด 37%
- ทอง / นาที
- 484 ท็อป 24%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท้ายสุด 46%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 50%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:31
- เลเวล 11 ที่ 18:40
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 5% กายภาพ 95%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 38% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Miss Fortune ตำแหน่ง เลนล่าง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Miss Fortune ตำแหน่ง เลนล่าง
-
Miss Fortune กับ Singed: +2.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.92-3.40) · 17,282 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Teemo: +2.26 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.93-2.59) · 92,256 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Mordekaiser: +2.10 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.75-2.45) · 81,981 เกม · วัดจริง
-
Miss Fortune กับ Corki: -6.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.9 ถึง -4.4) · 2,946 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ K'Sante: -5.88 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.61 ถึง -5.15) · 17,839 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Draven: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -2.5) · 1,441 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Miss Fortune กับ Rammus: +3.36 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.72-3.99) · 23,532 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Briar: +3.14 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.71-3.57) · 53,476 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Amumu: +3.10 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.66-3.54) · 51,503 เกม · วัดจริง
-
Miss Fortune กับ Qiyana: -6.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.48 ถึง -5.58) · 48,530 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Rengar: -5.17 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.78 ถึง -4.55) · 25,504 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Lee Sin: -4.55 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.93 ถึง -4.16) · 66,779 เกม · วัดจริง
-
Miss Fortune กับ Malzahar: +2.11 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.74-2.49) · 70,791 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Fizz: +1.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.59-2.39) · 61,969 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Veigar: +1.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.31-2.06) · 70,545 เกม · วัดจริง
-
Miss Fortune กับ Ezreal: -8.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.2 ถึง -7.0) · 7,862 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Lucian: -7.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.1 ถึง -5.6) · 2,930 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Samira: -7.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.6 ถึง -3.5) · 562 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Miss Fortune กับ Rell: +3.09 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.62-3.56) · 43,456 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Leona: +2.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.54-3.14) · 110,746 เกม · วัดจริง -
Miss Fortune กับ Taric: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.2) · 8,665 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Miss Fortune กับ Twitch: -8.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.1 ถึง -6.8) · 7,416 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Yuumi: -7.72 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.42 ถึง -7.02) · 19,389 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Miss Fortune กับ Ashe: -3.64 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.31 ถึง -2.96) · 21,127 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกเลนล่างอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM A #6
-
75 Miss Fortune -
78 Kog'Maw -
77 Smolder -
74 Xayah -
70 Twitch -
65 Sivir -
64 Jhin