League of Legends บิลด์ Kog'Maw
บิลด์ Kog'Maw เลนล่าง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 53.3%
- เกม
- 9,900
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.8
- อัตราการเลือก
- 1.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Doran's Ring + Health Potion x2 เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Doran's Bow + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 54.9% | เกมน้อยเกินไป | |
| 17% | 51.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 62.5% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 66.7% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Berserker's Greaves ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 55.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:01 | |
| 16% | 55.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | 14:04 | |
| 14% | 53.8% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | 12:52 | |
| 3% | 65.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:46 | |
| 2% | 46.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:58 | |
| 1% | 71.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 0.0% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 64% | 55.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 57.8% | สูสี | |
| 12% | 51.0% | สูสี | |
| 4% | 59.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 55.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 55.9% | สูสี | |
| 11% | 47.4% | สูสี | |
| 2% | 53.3% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 6% | 15% | |
| 15% | 19% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Guinsoo's Rageblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 53.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:58 | |
| 16% | 59.0% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | 12:32 | |
| 16% | 52.3% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 11:43 | |
| 3% | 46.7% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | 10:33 | |
| 3% | 60.7% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | 11:24 | |
| 2% | 60.0% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 85.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 71.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 22% | - | 1,209 | |
| 15% | 61.2% | 820 | |
| 13% | - | 692 | |
| 7% | 64.2% | 409 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Runaan's Hurricane
Runaan's Hurricane เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 57.6% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:01 | |
| 19% | 63.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:02 | |
| 15% | 53.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:39 | |
| 13% | 44.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:23 | |
| 5% | 48.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:41 | |
| 3% | 58.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 56.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 22% | - | 1,209 | |
| 15% | 61.2% | 820 | |
| 13% | - | 692 | |
| 7% | 64.2% | 409 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 58.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:44 | |
| 21% | 64.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:22 | |
| 10% | 55.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:32 | |
| 9% | 59.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:34 | |
| 5% | 63.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:01 | |
| 3% | 34.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 61.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 22% | - | 1,209 | |
| 15% | 61.2% | 820 | |
| 13% | - | 692 | |
| 7% | 64.2% | 409 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
Void Staff ชนะบ่อยกว่า Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 61.6% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:23 | |
| 20% | 59.6% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | 28:04 | |
| 10% | 61.4% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | 27:52 | |
| 6% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:43 | |
| 6% | 53.6% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 28:08 | |
| 5% | 52.4% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| 4% | 57.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 77.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Runaan's Hurricane ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 59.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:20 | |
| 11% | 72.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:30 | |
| 9% | 65.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:10 | |
| 7% | 58.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:38 | |
| 7% | 64.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:30 | |
| 4% | 66.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 75.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 71.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 55.9% | 36:04 | |
| 11% | - | 36:29 | |
| 9% | - | 36:19 | |
| 7% | - | 37:22 | |
| 6% | - | 36:14 |
คีย์สโตนLethal Tempo
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 55.5% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 47.7% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 53.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 52.6% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 60.0% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 20.0% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 25.0% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.7% | -5.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 55.5% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.3% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 55.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 75.0% | -4.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 0.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 33.3% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 55.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 53.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 53.8% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 25.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 33.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 54.3% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 60.8% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 58.0% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 41.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 59.4% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 25.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 100.0% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 0.0% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 54.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 48.3% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 64.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 52.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 100.0% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองConditioning + Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 54.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.7% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 71.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 60.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 25.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 33.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 54.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 40.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 96% | 54.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.4% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 53.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 56.3% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 43.8% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 81% | 54.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 54.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 4% | 51.1% | 0.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 3% | 56.7% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 3% | 63.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 0.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2Q
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 54.9% อัป E ก่อน: ชนะ 49.1% (ชนะมากกว่า)
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 55.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 53.5% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 58.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 35.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 33.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 55.9%
- เกม
- 6,532
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.6
- อัตราการเลือก
- 3.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Bow + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 54.9% | เกมน้อยเกินไป | |
| 17% | 51.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 62.5% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 66.7% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 55.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Guinsoo's Rageblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.0% | |
| <1% | 40.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Runaan's Hurricane
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 64% | 57.1% | |
| 17% | 57.4% | |
| 14% | 58.1% | |
| 3% | 63.0% | |
| 1% | 45.5% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 29% | 56.7% | |
| 20% | 56.6% | |
| 14% | 59.5% | |
| 5% | 61.2% | |
| 3% | 55.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Blade of The Ruined King
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 21% | 58.7% | |
| 17% | 61.0% | |
| 9% | 65.1% | |
| 4% | 54.2% | |
| 2% | 56.3% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Navori Flickerblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 15% | 67.2% | |
| 13% | 57.7% | |
| 6% | 58.7% | |
| 5% | 35.9% | |
| 4% | 71.4% |
คีย์สโตนLethal Tempo
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
แถวหลัก 3Last Stand
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 55.2% |
WQE
สกิลW > Q > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 81% | 54.8% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 54.8% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 4% | 51.1% | 0.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 3% | 56.7% | -2.1 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 3% | 63.0% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 0.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
- W
- Q
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Barrier
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 55.3% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 53.5% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 58.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 35.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 33.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Kog'Maw เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 50.7%
- เกม
- 45,166
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.7
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 51.2% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 48.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 85% | 52.1% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:48 | |
| 5% | 49.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 13:31 | |
| 5% | 45.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 12:18 | |
| 2% | 46.7% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | 13:50 | |
| 1% | 48.5% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | 13:03 | |
| 1% | 53.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 51.3% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 65% | 52.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 4% | 49.3% | สูสี | |
| 4% | 48.4% | สูสี | |
| 2% | 59.2% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 65% | 54.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 4% | 43.6% | สูสี | |
| 4% | 45.8% | สูสี | |
| 3% | 49.7% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 33% | 37% | |
| 3% | 6% | |
| 13% | 10% | |
| 59% | 61% | |
| 9% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 71% | 51.4% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:47 | |
| 17% | 51.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | 10:47 | |
| 2% | 52.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:10 | |
| 2% | 46.3% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | 12:01 | |
| 1% | 43.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 11:51 | |
| 1% | 50.3% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 52.4% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 44.8% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 47% | 10,071 | |
| 5% | 1,154 | |
| 5% | 1,061 | |
| 3% | 717 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 74% | 53.2% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:44 | |
| 4% | 49.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:03 | |
| 4% | 52.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 | |
| 2% | 50.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:14 | |
| 2% | 48.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 19:58 | |
| 2% | 59.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 51.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 47% | 10,071 | |
| 5% | 1,154 | |
| 5% | 1,061 | |
| 3% | 717 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 56.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:09 | |
| 11% | 55.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:56 | |
| 8% | 52.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:26 | |
| 3% | 54.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:11 | |
| 3% | 77.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 22:26 | |
| 2% | 52.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 62.5% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 47.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 47% | 10,071 | |
| 5% | 1,154 | |
| 5% | 1,061 | |
| 3% | 717 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Banshee's Veil
Banshee's Veil ชนะบ่อยกว่า Void Staff ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 58.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:41 | |
| 31% | 57.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:05 | |
| 8% | 57.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:49 | |
| 7% | 67.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 27:59 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 37% | 50.6% | 35:34 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Zhonya's Hourglass
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 55.0% | 37:38 | |
| 15% | - | 39:04 | |
| 12% | - | 38:31 | |
| 9% | - | 39:11 | |
| 8% | - | 39:10 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 51.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.5% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.6% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.9% | +4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.6% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Axiom Arcanist
Axiom Arcanist ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 51.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 50.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.4% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.3% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.8% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.3% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Transcendence
Transcendence ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 52.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 45.5% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.4% | +3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Gathering Storm
Gathering Storm ชนะบ่อยกว่า Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 51.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 36% | 50.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 50.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 47.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.0% | +4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 51.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Legend: Alacrity
Cut Down + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Cut Down ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 50.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 51.9% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 50.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 52.2% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 94% | 51.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.3% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 50.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 40% | 51.4% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 49% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก E + Q + W มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 34% | 50.1% | -0.9 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 30% | 54.2% | +4.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 21% | 49.5% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 12% | 48.1% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 52.9% | +0.5 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 49.4% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4E
- 5E
- 6R
- 7W
- 8W
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14Q
- 15W
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 53.4% อัป E ก่อน: ชนะ 47.4% (ชนะมากกว่า)
- E
- W
- Q
- E
- E
- R
- W
- W
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- Q
- W
- R
- E
- E
สเปลล์Cleanse + Flash
Cleanse + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Ghost ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 50.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.3% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Kog'Maw ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 51.7%
- เกม
- 300
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 46.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 100.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าIonian Boots of Lucidity
Ionian Boots of Lucidity ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 42.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:25 | |
| 17% | 33.3% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:30 | |
| 14% | 40.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:39 | |
| 6% | 100.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dusk and Dawn
Dusk and Dawn ชนะบ่อยกว่า Luden's Echo ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 40.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 | |
| 23% | 33.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:18 | |
| 8% | 33.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:50 | |
| 5% | 50.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:26 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 13 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 60.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:04 | |
| 6% | 0.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:30 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 13 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Liandry's Torment
Liandry's Torment ชนะบ่อยกว่า Rabadon's Deathcap ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 40.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:29 | |
| 13% | 66.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:48 | |
| 9% | 0.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:23 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 13 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
Stormraider's Surge ชนะบ่อยกว่า Arcane Comet ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 40.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 40.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 25.0% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 75.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 66.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 100.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 100.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 48.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 33.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 100.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Transcendence
Transcendence ชนะบ่อยกว่า Absolute Focus ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 47.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 57.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 33.3% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 33.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 100.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 45.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 16.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 66.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 100.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 0.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 0.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 44.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 55.6% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 25.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 100.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Cut Down
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 54.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 66.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 36.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 57.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 43.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 66.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 42.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 42.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 57% | 56.5% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 20% | 37.5% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 8% | 33.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 5% | 0.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 5% | 0.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 5% | 100.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป E ก่อน: ชนะ 55.9% อัป W ก่อน: ชนะ 59.0% (สูสี)
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Heal ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 31% | 53.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 37.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 33.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 16.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 60.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Kog'Maw อันดับต้น
ดูทั้งหมด 3,490เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
8,943 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 3% ดาเมจของทีม 26%
- ท็อป 3% ดาเมจ / นาที 1,025
- มากสุด 19% ตาย 7.8
- คิล
- 9.0 ท็อป 29%
- แอสซิสต์
- 7.6 ท็อป 46%
- โซโลคิล
- 1.2 ท้ายสุด 43%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 24%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.7 ท็อป 44%
- ทอง / นาที
- 471 ท็อป 40%
- วิชั่น / นาที
- 0.63 ท้ายสุด 25%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 28%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 47%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:34
- เลเวล 11 ที่ 18:37
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 61% กายภาพ 39%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
43,845 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% ดาเมจของทีม 28%
- ท็อป 1% ดาเมจ / นาที 1,064
- ท้ายสุด 18% วิชั่น / นาที 0.63
- คิล
- 8.1 ท็อป 32%
- ตาย
- 7.1 มากสุด 40%
- แอสซิสต์
- 6.2 ท้ายสุด 40%
- โซโลคิล
- 2.5 ท็อป 50%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท็อป 47%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.0 ท็อป 18%
- ทอง / นาที
- 427 ท็อป 31%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 43%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท้ายสุด 23%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:13
- เลเวล 11 ที่ 14:33
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 89% กายภาพ 11%ตายจาก
กายภาพ 50% เวท 43% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
273 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 2% ดาเมจของทีม 23%
- ท็อป 2% ดาเมจ / นาที 915
- ท้ายสุด 13% เฟิร์สบลัด 4%
- คิล
- 6.1 ท็อป 17%
- ตาย
- 9.2 มากสุด 13%
- แอสซิสต์
- 10.3 ท้ายสุด 33%
- โซโลคิล
- 1.4 ท็อป 11%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 37%
- ฟาร์ม / นาที
- 2.3 ท็อป 17%
- ทอง / นาที
- 370 ท็อป 12%
- วิชั่น / นาที
- 2.06 ท้ายสุด 23%
- Control Ward ที่วาง
- 4.7 ท้ายสุด 35%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:11
- เลเวล 11 ที่ 20:57
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Kog'Maw ตำแหน่ง เลนล่าง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Kog'Maw ตำแหน่ง เลนล่าง
-
Kog'Maw กับ Sion: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.5) · 5,237 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Kayle: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.0) · 3,094 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Tryndamere: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.5) · 5,381 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Corki: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -1.5) · 504 เกม · ข้อมูลรวม · 28% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ K'Sante: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -3.3) · 2,916 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Rumble: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -2.3) · 1,454 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Rammus: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-5.0) · 2,899 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Amumu: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-4.6) · 4,671 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Briar: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.3) · 6,918 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Twitch: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.2 ถึง -2.3) · 917 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Lee Sin: -5.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.99 ถึง -4.02) · 10,182 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Qiyana: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -2.9) · 7,935 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Lissandra: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-3.1) · 4,865 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Fizz: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-2.9) · 7,351 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Vladimir: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-3.0) · 4,863 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Ezreal: -7.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.7 ถึง -5.1) · 990 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Kai'Sa: -6.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.2 ถึง -3.1) · 553 เกม · ข้อมูลรวม · 27% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Caitlyn: -5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.9 ถึง -1.9) · 575 เกม · ข้อมูลรวม · 26% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Taric: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-5.8) · 1,419 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Sona: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.4) · 2,934 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Zilean: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.5) · 2,820 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Kog'Maw กับ Miss Fortune: -6.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -3.9) · 977 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Yuumi: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.2 ถึง -3.5) · 4,971 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kog'Maw กับ Ashe: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -1.5) · 1,781 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกเลนล่างอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM B #32
-
80 Kog'Maw -
76 Smolder -
75 Miss Fortune -
74 Xayah -
71 Nilah -
70 Twitch -
66 Jinx