League of Legends บิลด์ Thresh
บิลด์ Thresh ซัพพอร์ต
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 1,131,957
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.1
- อัตราการเลือก
- 5.7%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x3 + Control Ward + World Atlas
Health Potion x3 + Control Ward + World Atlas ชนะบ่อยกว่า Health Potion x2 + World Atlas ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.8 เทียบกับ +1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.9% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.6% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.5% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 64% | 52.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:09 | |
| 13% | 52.3% | -0.1 ต่างกันชัดเจน | 8:07 | |
| 12% | 49.5% | -0.1 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 13:39 | |
| 11% | 49.9% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 14:33 | |
| <1% | 36.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 14:14 | |
| <1% | 45.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| <1% | 50.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 49% | 54.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 53.0% | สูสี | |
| 9% | 55.2% | สูสี | |
| 5% | 51.0% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 50% | 52.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 50.8% | สูสี | |
| 9% | 51.2% | สูสี | |
| 4% | 46.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 16% | 4% | |
| 5% | 16% | |
| 24% | 15% | |
| 3% | 11% | |
| 19% | 11% | |
| 69% | 72% | |
| 5% | 7% | |
| 6% | 7% | |
| 49% | 50% | |
| 33% | 32% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 81% | 51.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:01 | |
| 6% | 53.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:50 | |
| 5% | 50.7% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 14:07 | |
| 2% | 53.9% | 0.0 ต่างกันชัดเจน | 13:27 | |
| 1% | 53.8% | 0.0 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:56 | |
| 1% | 51.4% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 48.4% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 49.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 71,762 | |
| 8% | 30,672 | |
| 8% | 29,492 | |
| 8% | 29,026 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Zeke's Convergence
Zeke's Convergence เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 55.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:47 | |
| 22% | 51.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:26 | |
| 17% | 52.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:28 | |
| 7% | 54.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:50 | |
| 5% | 49.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:22 | |
| 3% | 56.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 52.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 71,762 | |
| 8% | 30,672 | |
| 8% | 29,492 | |
| 8% | 29,026 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
Knight's Vow เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 54.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:58 | |
| 19% | 58.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:17 | |
| 15% | 56.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:59 | |
| 12% | 59.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:42 | |
| 7% | 56.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:42 | |
| 5% | 59.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 59.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 58.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 20% | 71,762 | |
| 8% | 30,672 | |
| 8% | 29,492 | |
| 8% | 29,026 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Frozen Heart
Frozen Heart ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 55.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:20 | |
| 20% | 57.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:38 | |
| 14% | 55.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:03 | |
| 11% | 54.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:48 | |
| 8% | 58.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:34 | |
| 6% | 57.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Thornmail
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Thornmail เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Frozen Heart ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 48.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:54 | |
| 16% | 45.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:05 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Kaenic Rookern
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 10% | - | 45:32 | |
| 9% | - | 43:23 | |
| 8% | - | 42:35 | |
| 6% | - | 42:28 | |
| 6% | - | 42:41 |
คีย์สโตนGuardian
Guardian ชนะบ่อยกว่า Aftershock ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 51.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 52.0% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 50.4% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.9% | -6.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.4% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.6% | -6.7 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Font of Life
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 51.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.2% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | +0.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.6% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.5% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Second Wind
Second Wind ชนะบ่อยกว่า Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.3% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.3% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.8% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Revitalize
Revitalize ชนะบ่อยกว่า Unflinching ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 51.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.4% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.9% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.0% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 51.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.3% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.9% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Jack Of All Trades
Magical Footwear + Jack Of All Trades ชนะบ่อยกว่า Biscuit Delivery + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 51.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 52.4% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.5% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 52.6% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 50.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 52.2% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.3% | -0.1 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 50.3% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 51.9% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 52.8% | +1.7 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 50.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.0% | +1.1 ต่างกันชัดเจน |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 80% | 51.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 12% | 53.0% | +1.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 6% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 1% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 50.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 50.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.8% อัป E ก่อน: ชนะ 52.1% (สูสี)
สเปลล์Flash + Heal
Flash + Heal ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 51.3% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 52.3% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.5% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 45.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.4% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
- ชนะ
- 56.8%
- เกม
- 50,884
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.5
- อัตราการเลือก
- 4.9%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 51.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.7% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.9% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.6% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 54.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.5% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 100% | 56.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 94% | 56.7% | |
| 6% | 57.2% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Knight's Vow
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 94% | 56.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Zeke's Convergence
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 60.0% | |
| 20% | 58.2% | |
| 17% | 58.4% | |
| 7% | 60.7% | |
| 7% | 61.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Bandlepipes
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 22% | 60.9% | |
| 21% | 54.7% | |
| 19% | 56.4% | |
| 8% | 57.4% | |
| 5% | 63.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Thornmail
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 55.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:20 | |
| 20% | 57.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:38 | |
| 14% | 55.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:03 | |
| 11% | 54.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:48 | |
| 8% | 58.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:34 | |
| 6% | 57.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Frozen Heart
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 48.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:54 | |
| 16% | 45.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 40:05 |
คีย์สโตนGuardian
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
แถวหลัก 1Font of Life
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
แถวหลัก 2Bone Plating
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
แถวหลัก 3Unflinching
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 56.9% |
QWE
สกิลQ > W > E
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 80% | 51.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 12% | 53.0% | +1.0 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 6% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 1% | 51.1% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 1% | 50.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | <1% | 50.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Heal
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 50.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 51.3% | +0.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 52.3% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.5% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 45.5% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.4% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Thresh เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 39.4%
- เกม
- 3,669
- ผลต่ออัตราชนะ
- -6.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
Doran's Ring + Health Potion x2 ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 40% | 39.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 37.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 34.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 38.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 39.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:30 | |
| 21% | 38.2% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:03 | |
| 21% | 38.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:40 | |
| 11% | 44.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:06 | |
| 4% | 36.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:06 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 38% | 40.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 38.2% | สูสี | |
| 7% | 46.4% | เกมไม่พอ | |
| 5% | 42.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 33% | 41.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 13% | 34.9% | เกมไม่พอ | |
| 10% | 54.3% | เกมไม่พอ | |
| 7% | 40.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 5% | 33% | |
| 38% | 10% | |
| 7% | 23% | |
| 17% | 9% | |
| <1% | 6% | |
| 7% | 3% | |
| 6% | 2% | |
| 2% | 5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Hollow Radiance
Hollow Radiance ชนะบ่อยกว่า Heartsteel ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 39.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:14 | |
| 28% | 37.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:08 | |
| 6% | 37.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:18 | |
| 6% | 34.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:52 | |
| 3% | 39.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:28 | |
| 3% | 37.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 43.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 5% | 71 | |
| 3% | 39 | |
| 3% | 37 | |
| 3% | 35 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Titanic Hydra
Titanic Hydra ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 45.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:38 | |
| 10% | 42.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:49 | |
| 9% | 41.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:24 | |
| 8% | 39.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:16 | |
| 8% | 41.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:40 | |
| 4% | 37.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 43.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 32.5% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 5% | 71 | |
| 3% | 39 | |
| 3% | 37 | |
| 3% | 35 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Statikk Shiv
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | 52.8% | 27:59 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 5% | 71 | |
| 3% | 39 | |
| 3% | 37 | |
| 3% | 35 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 10% | 47.9% | 35:24 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 9% | 58.3% | 38:38 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 41.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 36.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 41.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 33.8% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 37.0% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 47.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Shield Bash
Shield Bash ชนะบ่อยกว่า Demolish ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 23% | 42.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 35.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 39.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 35.5% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 44.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 42.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 33.9% | -4.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Second Wind
Second Wind ชนะบ่อยกว่า Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.8 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 32% | 37.9% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 38.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.1% | +3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 37.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 46.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 36.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 41.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 41.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 41.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 37.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 39.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 32.8% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 45.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 43.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 35.6% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 43.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 30% | 43.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 39.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 36.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 40.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 32.4% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCoup de Grace + Legend: Alacrity
Coup de Grace + Legend: Alacrity ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.1 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 17% | 40.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 42.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 47.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 40.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 38.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 38.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ ความเร็วเคลื่อนที่ เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+1.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 37.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 21% | 45.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 11% | 40.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 39.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 38.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 40.1% | +2.7 ต่างกันชัดเจน |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.4 เทียบกับ +2.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 57% | 40.5% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 32% | 36.8% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 9% | 47.3% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Ghost + Ignite
Ghost + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 39.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 39.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 37.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 38.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.1% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Thresh เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 39.0%
- เกม
- 1,842
- ผลต่ออัตราชนะ
- -5.3
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Shield + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 42.7% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 33.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 44.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 45.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Sorcerer's Shoes ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 38.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:50 | |
| 25% | 41.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:10 | |
| 18% | 38.0% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:08 | |
| 14% | 43.3% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:18 | |
| 9% | 49.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Luden's Echo
Luden's Echo ชนะบ่อยกว่า Statikk Shiv ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -3.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 33.2% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:28 | |
| 18% | 44.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:02 | |
| 15% | 42.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:21 | |
| 5% | 41.9% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 | |
| 4% | 42.6% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:40 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 75 | |
| 3% | 24 | |
| 2% | 19 | |
| 2% | 13 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Stormsurge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 67% | 49.2% | 20:50 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 75 | |
| 3% | 24 | |
| 2% | 19 | |
| 2% | 13 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 15% | 51.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:14 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 75 | |
| 3% | 24 | |
| 2% | 19 | |
| 2% | 13 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Rabadon's Deathcap
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | 54.8% | 33:42 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 50.0% |
คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 21% | 43.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 42.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 32.1% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 41.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 37.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 35.0% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 42.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 29.6% | -4.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Shield Bash
Shield Bash ชนะบ่อยกว่า Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.1 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 30% | 39.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 40.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 39.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 45.6% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 40.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 33.3% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 36.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Conditioning
Conditioning ชนะบ่อยกว่า Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.2 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 20% | 40.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 38.9% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 38.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 40.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 40.9% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.9% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 32.1% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 20% | 42.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 36.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 40.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 42.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 34.9% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 40.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 35.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 30.9% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 28% | 37.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 41.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 36.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 42.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองAxiom Arcanist + Gathering Storm
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 27% | 43.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 67% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Adaptive Force มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 39.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 40.4% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 27.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -2.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 38.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 43.0% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 35.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 38.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 38.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 43.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| EQWE + Q + W | 61% | 40.4% | +4.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QEWQ + E + W | 33% | 35.9% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 4% | 36.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ghost
Flash + Ghost ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 38.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 40.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 31.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 44.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Thresh อันดับต้น
ดูทั้งหมด 23,634เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
1,099,400 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 6% แอสซิสต์ 16.0
- ท็อป 8% Control Ward ที่วาง 7.4
- ท้ายสุด 8% ดาเมจ / นาที 334
- คิล
- 2.2 ท้ายสุด 10%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 10%
- โซโลคิล
- 0.2 ท้ายสุด 10%
- มีส่วนร่วมคิล
- 53% ท็อป 9%
- ดาเมจของทีม
- 9% ท้ายสุด 8%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.2 ท้ายสุด 10%
- ทอง / นาที
- 307 ท้ายสุด 9%
- วิชั่น / นาที
- 2.36 ท็อป 12%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท้ายสุด 40%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:36
- เลเวล 11 ที่ 21:55
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 85% กายภาพ 15%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 40% จริง 7%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Thresh ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Thresh ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Thresh กับ Ornn: +2.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.28-2.74) · 18,169 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Sion: +1.96 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.32-2.59) · 24,086 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Kayle: +1.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.94-2.48) · 16,206 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Thresh กับ Blitzcrank: -8.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.5 ถึง -4.3) · 351 เกม · ข้อมูลรวม · 36% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Leona: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.1 ถึง -1.2) · 276 เกม · ข้อมูลรวม · 42% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Alistar: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -1.7) · 641 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Thresh กับ Zyra: +3.09 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.16-4.02) · 10,865 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Wukong: +2.53 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.02-3.03) · 38,533 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Lillia: +2.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.81-2.93) · 31,255 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Thresh กับ Qiyana: -4.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.07 ถึง -4.10) · 42,099 เกม · วัดจริง -
Thresh กับ Rengar: -3.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.51 ถึง -3.11) · 19,912 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Lee Sin: -3.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.78 ถึง -2.96) · 60,474 เกม · วัดจริง
-
Thresh กับ Vel'Koz: +3.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.69-4.66) · 9,714 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Xerath: +2.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.61-2.84) · 25,486 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Lux: +2.22 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.68-2.77) · 32,350 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Thresh กับ Pyke: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -0.9) · 307 เกม · ข้อมูลรวม · 39% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Mel: -3.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.64 ถึง -3.33) · 22,421 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Cassiopeia: -2.74 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.73 ถึง -1.74) · 9,550 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Thresh กับ Xayah: +2.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.32-3.35) · 37,291 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Kog'Maw: +2.63 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.78-3.48) · 13,030 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Miss Fortune: +2.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.72-2.44) · 80,106 เกม · วัดจริง
-
Thresh กับ Ezreal: -5.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.68 ถึง -4.81) · 52,185 เกม · วัดจริง -
Thresh กับ Ashe: -2.90 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.43 ถึง -2.38) · 35,505 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Thresh กับ Corki: -2.36 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.30 ถึง -1.43) · 10,876 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกซัพพอร์ตอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM B #44
-
65 Thresh -
77 Zyra -
76 Leona -
75 Janna -
74 Vel'Koz -
73 Nami -
70 Maokai