League of Legends บิลด์ Thresh
Tier A · 64 #25 ซัพพอร์ต แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 50.4%
- เกม
- 187,435
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.4
- อัตราการเลือก
- 5.5%


ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Knight's Vow, Locket of the Iron Solari | 20% | 14,544 |
|---|
  Zeke's Convergence, Frozen Heart, Locket of the Iron Solari | 8% | 6,291 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Locket of the Iron Solari | 8% | 6,012 |
|---|
  Thornmail, Frozen Heart, Locket of the Iron Solari | 8% | 5,892 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Zeke's Convergence
Zeke's Convergence เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Knight's Vow, Locket of the Iron Solari | 20% | 14,544 |
|---|
  Zeke's Convergence, Frozen Heart, Locket of the Iron Solari | 8% | 6,291 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Locket of the Iron Solari | 8% | 6,012 |
|---|
  Thornmail, Frozen Heart, Locket of the Iron Solari | 8% | 5,892 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow
Knight's Vow เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.4 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +1.0 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Zeke's Convergence, Knight's Vow, Locket of the Iron Solari | 20% | 14,544 |
|---|
  Zeke's Convergence, Frozen Heart, Locket of the Iron Solari | 8% | 6,291 |
|---|
  Zeke's Convergence, Thornmail, Locket of the Iron Solari | 8% | 6,012 |
|---|
  Thornmail, Frozen Heart, Locket of the Iron Solari | 8% | 5,892 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Frozen Heart
Frozen Heart ชนะบ่อยกว่า Thornmail ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Bandlepipes
Bandlepipes ชนะบ่อยกว่า Frozen Heart ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Kaenic Rookern
ไอเทมชิ้นที่ 6: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Kaenic Rookern | 10% | - | 45:42 |
|---|
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 81% | 50.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 12% | 51.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 6% | 50.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | 1% | 49.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 1% | 48.7% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 47.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- ชนะ
- 56.1%
- เกม
- 6,131
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.0
- อัตราการเลือก
- 4.2%

รองเท้าBoots of Swiftness
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Boots of Swiftness | 100% | 56.1% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 1Locket of the Iron Solari

ไอเทมชิ้นที่ 2Knight's Vow
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Knight's Vow | 93% | 55.8% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Zeke's Convergence

ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้

ไอเทมชิ้นที่ 5Frozen Heart
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้

ไอเทมชิ้นที่ 6Kaenic Rookern
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
ไอเทมชิ้นที่ 6: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Kaenic Rookern | 10% | - | 45:42 |
|---|
QWE
สกิลQ > W > E
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 81% | 50.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 12% | 51.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 6% | 50.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | 1% | 49.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 1% | 48.7% | -2.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 47.6% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
184,259 เกม เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 7% แอสซิสต์ 15.8
- ท็อป 8% Control Ward ที่วาง 7.5
- ท้ายสุด 8% ดาเมจ / นาที 324
- คิล
- 2.1 ท้ายสุด 10%
- ตาย
- 6.7 น้อยสุด 12%
- โซโลคิล
- 0.2 ท้ายสุด 12%
- มีส่วนร่วมคิล
- 53% ท็อป 10%
- ดาเมจของทีม
- 9% ท้ายสุด 8%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.2 ท้ายสุด 11%
- ทอง / นาที
- 305 ท้ายสุด 10%
- วิชั่น / นาที
- 2.38 ท็อป 14%
- เฟิร์สบลัด
- 7% ท้ายสุด 35%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:36
- เลเวล 11 ที่ 21:58
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +1+1-1 ทอง -28-100-192
ดาเมจที่ทำ
เวท 85% กายภาพ 15%
ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 40% จริง 7% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Thresh ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+1.4 Lulu: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.5) · 9,232 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Pyke: +1.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.5) · 5,936 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-2.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
+9.1 ได้เปรียบ
vs
+5.6 ได้เปรียบ
vs
+5.0 ได้เปรียบ
vs
+4.5 ได้เปรียบ
vs
+4.2 ได้เปรียบ
vs
+4.2 ได้เปรียบ
vs
+4.0 ได้เปรียบ
vs
+3.6 ได้เปรียบ
vs
+3.4 ได้เปรียบ
vs
+3.4 ได้เปรียบ
vs
+2.5 ได้เปรียบ
vs
+2.4 ได้เปรียบ
vs
+2.3 ได้เปรียบ
vs
+2.2 ได้เปรียบ
vs
+1.8 ได้เปรียบ
vs
+1.6 ได้เปรียบ เพื่อนร่วมทีม
ซัพพอร์ต แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 169 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Thresh ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
เลนบน -
+2.0 Thresh กับ Ornn: +2.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.28-2.74) · 18,169 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Thresh กับ Sion: +1.96 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.33-2.59) · 24,088 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Thresh กับ Kayle: +1.71 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.94-2.48) · 16,206 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-8.4 Thresh กับ Blitzcrank: -8.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.5 ถึง -4.3) · 351 เกม · ข้อมูลรวม · 36% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.7 Thresh กับ Leona: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.1 ถึง -1.2) · 276 เกม · ข้อมูลรวม · 42% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.0 Thresh กับ Alistar: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -1.7) · 641 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+3.1 Thresh กับ Zyra: +3.09 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.16-4.03) · 10,866 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 Thresh กับ Wukong: +2.52 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.02-3.03) · 38,538 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Thresh กับ Lillia: +2.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.81-2.93) · 31,257 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.6 Thresh กับ Qiyana: -4.59 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.07 ถึง -4.10) · 42,102 เกม · วัดจริง -
-3.8 Thresh กับ Rengar: -3.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.51 ถึง -3.12) · 19,914 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.4 Thresh กับ Lee Sin: -3.38 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.78 ถึง -2.97) · 60,483 เกม · วัดจริง
เลนกลาง -
+3.7 Thresh กับ Vel'Koz: +3.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.70-4.66) · 9,717 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Thresh กับ Lux: +2.22 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.67-2.77) · 32,351 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Thresh กับ Xerath: +2.22 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.61-2.84) · 25,487 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.3 Thresh กับ Pyke: -5.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -0.9) · 307 เกม · ข้อมูลรวม · 39% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.0 Thresh กับ Mel: -3.98 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.64 ถึง -3.33) · 22,424 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.8 Thresh กับ Cassiopeia: -2.75 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.75 ถึง -1.76) · 9,554 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+2.8 Thresh กับ Xayah: +2.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.32-3.34) · 37,295 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Thresh กับ Kog'Maw: +2.63 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.78-3.49) · 13,031 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Thresh กับ Miss Fortune: +2.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.72-2.44) · 80,106 เกม · วัดจริง
-
-5.3 Thresh กับ Ezreal: -5.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.68 ถึง -4.81) · 52,190 เกม · วัดจริง -
-2.9 Thresh กับ Ashe: -2.90 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.43 ถึง -2.38) · 35,509 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.4 Thresh กับ Corki: -2.36 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.30 ถึง -1.43) · 10,878 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง