League of Legends บิลด์ Poppy
บิลด์ Poppy ซัพพอร์ต
- ชนะ
- 50.9%
- เกม
- 11,009
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.8
- อัตราการเลือก
- 0.7%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 51.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.2% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.3% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 43.2% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 62% | 52.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 9:43 | |
| 25% | 50.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:19 | |
| 12% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:41 | |
| 1% | 47.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:34 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 54% | 53.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 34% | 53.9% | สูสี | |
| 7% | 55.9% | สูสี | |
| 1% | 60.0% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 50.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 22% | 47.1% | สูสี | |
| 11% | 38.4% | สูสี | |
| 1% | 40.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 34% | 11% | |
| 15% | 34% | |
| 39% | 22% | |
| 7% | 22% | |
| 54% | 63% | |
| 75% | 67% | |
| 1% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Dead Man's Plate
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 61% | 52.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:13 | |
| 14% | 51.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:34 | |
| 5% | 47.4% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 14:50 | |
| 2% | 48.3% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | 13:44 | |
| 2% | 54.7% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | 12:12 | |
| 2% | 48.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 2% | 47.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 47.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 561 | |
| 12% | 479 | |
| 7% | 284 | |
| 6% | 238 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Locket of the Iron Solari
Locket of the Iron Solari เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 53.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:33 | |
| 20% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:44 | |
| 16% | 56.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:18 | |
| 12% | 54.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:12 | |
| 4% | 60.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:37 | |
| 4% | 57.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | ||
| <1% | 62.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 561 | |
| 12% | 479 | |
| 7% | 284 | |
| 6% | 238 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Bandlepipes
Bandlepipes เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 53.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:31 | |
| 19% | 53.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:32 | |
| 11% | 57.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:46 | |
| 10% | 61.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:00 | |
| 6% | 56.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:46 | |
| 6% | 58.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 61.2% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 561 | |
| 12% | 479 | |
| 7% | 284 | |
| 6% | 238 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Protoplasm Harness
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 17% | 56.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:53 | |
| 14% | 53.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:31 | |
| 13% | 54.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:17 | |
| 9% | 50.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:22 | |
| 7% | 60.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 34:43 | |
| 4% | 43.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 45.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Sundered Sky
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 9% | 66.7% | 39:33 |
คีย์สโตนGuardian
Guardian ชนะบ่อยกว่า Aftershock ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.1 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 50.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 42% | 50.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 54.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Shield Bash
Shield Bash ชนะบ่อยกว่า Font of Life ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 44% | 50.8% | +0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.1% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Conditioning
Conditioning ชนะบ่อยกว่า Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 50.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 56.0% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.5% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Revitalize
Revitalize ชนะบ่อยกว่า Unflinching ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.1 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 46% | 50.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 39% | 51.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.7% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 56.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.9 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 50.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 50.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 54.1% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองHextech Flashtraption + Jack Of All Trades
Hextech Flashtraption + Jack Of All Trades ชนะบ่อยกว่า Hextech Flashtraption + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 64.3% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 53.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 50.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 50.3% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 85% | 51.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 48.1% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 3% | 51.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | 2% | 53.7% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 1% | 51.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 55.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 52.3% อัป E ก่อน: ชนะ 47.8% (สูสี)
- E
- Q
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 50.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 51.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.3% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.2% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 39.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 66.7% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Poppy เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 50.3%
- เกม
- 66,044
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.3
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Shield + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.8% | +1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 50.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 42.3% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 41.8% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 51.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:06 | |
| 28% | 50.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:17 | |
| 5% | 50.1% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 14:17 | |
| 1% | 52.1% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | 14:04 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 63% | 54.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 51.1% | สูสี | |
| 3% | 50.1% | สูสี | |
| <1% | 53.1% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 48% | 49.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 47.2% | สูสี | |
| 5% | 46.8% | สูสี | |
| <1% | 47.6% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 63% | 23% | |
| 9% | 48% | |
| 5% | 26% | |
| 29% | 14% | |
| 31% | 16% | |
| 7% | 16% | |
| 22% | 15% | |
| 4% | 11% | |
| 8% | 3% | |
| 6% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Sundered Sky
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 50.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:19 | |
| 26% | 51.9% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | 13:43 | |
| 10% | 51.2% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 13:20 | |
| 7% | 51.2% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | 14:33 | |
| 3% | 48.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:45 | |
| 3% | 49.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 50.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 68.7% | +5.3 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 2,801 | |
| 5% | 1,392 | |
| 5% | 1,340 | |
| 5% | 1,249 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Winter's Approach
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 52.9% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:27 | |
| 13% | 50.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:04 | |
| 12% | 53.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:43 | |
| 5% | 52.3% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:40 | |
| 3% | 52.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:32 | |
| 3% | 50.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 57.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 2,801 | |
| 5% | 1,392 | |
| 5% | 1,340 | |
| 5% | 1,249 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Iceborn Gauntlet
Iceborn Gauntlet เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 54.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:34 | |
| 11% | 57.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:05 | |
| 11% | 55.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:56 | |
| 10% | 56.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:48 | |
| 7% | 55.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:48 | |
| 7% | 58.9% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 52.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 74.7% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 10% | 2,801 | |
| 5% | 1,392 | |
| 5% | 1,340 | |
| 5% | 1,249 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 23% | 55.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:55 | |
| 22% | 61.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:53 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 60.7% | 37:52 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Randuin's Omen
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 14% | - | 39:22 | |
| 12% | - | 41:03 | |
| 9% | - | 42:58 | |
| 9% | - | 40:56 | |
| 6% | - | 42:12 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.6% | +4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.7% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.8% | -5.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.7% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.9% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Demolish
Demolish ชนะบ่อยกว่า Shield Bash ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 50.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.9% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.2% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.2% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.5% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Second Wind
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 50.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 50.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.1% | -3.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.5% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 50.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 50.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.1% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.6% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.0% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.7% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.8% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 50.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 37% | 50.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.7% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCut Down + Triumph
Cut Down + Triumph ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind + Last Stand ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.7% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 50.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.2% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 50.7% | +0.8 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 41% | 50.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 90% | 50.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 10% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | <1% | 40.0% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.2% อัป W ก่อน: ชนะ 66.7% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
Flash + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Teleport ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 50.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 51.1% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.9% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Poppy ป่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 33,554
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 0.2%
ไอเทมเริ่มต้นMosstomper Seedling + Health Potion
Mosstomper Seedling + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Gustwalker Hatchling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 49.2% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 49.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.8% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 13% | 48.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 53.0% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 51.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 49.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:23 | |
| 33% | 50.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:44 | |
| 22% | 51.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 12:56 | |
| 2% | 50.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:30 | |
| <1% | 48.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 46% | 52.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 15% | 52.3% | สูสี | |
| 14% | 50.0% | สูสี | |
| 1% | 48.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 45% | 50.0% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 50.4% | สูสี | |
| 12% | 48.6% | สูสี | |
| 2% | 45.5% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 46% | 12% | |
| 14% | 45% | |
| 12% | 31% | |
| 24% | 13% | |
| 44% | 34% | |
| 3% | 11% | |
| 10% | 3% | |
| 1% | 6% | |
| 13% | 9% | |
| 7% | 5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
Eclipse เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 48.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:60 | |
| 22% | 49.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:13 | |
| 8% | 49.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:55 | |
| 5% | 52.7% | +3.5 ต่างกันชัดเจน | 11:56 | |
| 4% | 51.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:06 | |
| 3% | 49.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 53.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 64.6% | +4.7 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 1,686 | |
| 8% | 1,149 | |
| 5% | 753 | |
| 4% | 565 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dead Man's Plate
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 42% | 52.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:59 | |
| 8% | 48.4% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:39 | |
| 8% | 51.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:19 | |
| 7% | 50.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:12 | |
| 7% | 50.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:44 | |
| 3% | 52.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.0% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 60.5% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 1,686 | |
| 8% | 1,149 | |
| 5% | 753 | |
| 4% | 565 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Force of Nature
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 55.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:60 | |
| 15% | 53.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:43 | |
| 15% | 55.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:42 | |
| 6% | 49.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:47 | |
| 6% | 53.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:24 | |
| 5% | 57.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 56.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 11% | 1,686 | |
| 8% | 1,149 | |
| 5% | 753 | |
| 4% | 565 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 56.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:01 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Iceborn Gauntlet
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 25% | 56.7% | 37:48 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | - | 41:32 | |
| 11% | - | 41:17 | |
| 8% | - | 42:02 | |
| 7% | - | 41:27 | |
| 7% | - | 41:34 |
คีย์สโตนStormraider's Surge
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+3.0 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 49.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.4% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.6% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.0% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Nimbus Cloak
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 49.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 52.9% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.3% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Celerity
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+3.3 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 49.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 52.7% | +3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Waterwalking
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 49.3% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 53.2% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.5% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 33% | 50.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 48.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 26% | 49.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.1% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTreasure Hunter + Sudden Impact
Treasure Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter + Cheap Shot ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -2.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 49.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 53.5% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.4% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 49.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 48.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 50.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 49.5% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 51.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 83% | 49.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 51.2% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 50.0% | +1.2 ต่างกันชัดเจน |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 50.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 47.3% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 48.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.3% อัป E ก่อน: ชนะ 33.3% (เกมไม่พอ)
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 49.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Poppy เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 48.6%
- เกม
- 2,283
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
Doran's Blade + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Shield + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 49.8% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 49.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 56.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 51.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:12 | |
| 44% | 50.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:36 | |
| 8% | 58.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:20 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Sunfire Aegis
Sunfire Aegis ชนะบ่อยกว่า Sundered Sky ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -2.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 48.4% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:36 | |
| 19% | 52.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:57 | |
| 9% | 52.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:13 | |
| 8% | 59.2% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:55 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 61 | |
| 4% | 32 | |
| 3% | 28 | |
| 3% | 25 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Winter's Approach
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 29% | 52.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:48 | |
| 15% | 55.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:52 | |
| 7% | 55.5% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:03 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 61 | |
| 4% | 32 | |
| 3% | 28 | |
| 3% | 25 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 30% | 50.6% | 26:00 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 61 | |
| 4% | 32 | |
| 3% | 28 | |
| 3% | 25 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | 56.1% | 31:39 |
คีย์สโตนElectrocute
Electrocute ชนะบ่อยกว่า Hail of Blades ซึ่งเลือกมากที่สุด (-1.9 เทียบกับ -4.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 51.2% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 16% | 48.8% | -4.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.9% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -4.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 48.1% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 59.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
ชนะเพิ่มตรงนี้ -4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 50.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 49.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.4% | -4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 59.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
Relentless Hunter ชนะบ่อยกว่า Treasure Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (-2.2 เทียบกับ -3.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 51.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 52.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 49.2% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.6% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 48.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองPresence of Mind + Last Stand
Presence of Mind + Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace + Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 50.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 48.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 46.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 52.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 50.9% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 50.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 87% | 52.0% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 12% | 39.8% | -4.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 51.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Poppy อันดับต้น
ดูทั้งหมด 5,360เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
10,717 เกมเทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 11% วิชั่น / นาที 2.44
- ท็อป 11% Control Ward ที่วาง 7.3
- ท้ายสุด 16% ฟาร์ม / นาที 1.3
- คิล
- 3.8 ท้ายสุด 34%
- ตาย
- 6.8 น้อยสุด 17%
- แอสซิสต์
- 12.4 ท็อป 35%
- โซโลคิล
- 0.5 ท้ายสุด 32%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 47%
- ดาเมจของทีม
- 13% ท้ายสุด 25%
- ดาเมจ / นาที
- 476 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 326 ท้ายสุด 25%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท็อป 38%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:59
- เลเวล 11 ที่ 22:06
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 14% กายภาพ 86%ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 39% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
63,928 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 9% ตาย 5.8
- ท็อป 26% Control Ward ที่วาง 0.7
- ท้ายสุด 21% ทอง / นาที 369
- คิล
- 5.2 ท้ายสุด 27%
- แอสซิสต์
- 7.2 ท็อป 28%
- โซโลคิล
- 2.4 ท้ายสุด 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 36% ท็อป 42%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 35%
- ดาเมจ / นาที
- 790 ท้ายสุด 38%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.9 ท้ายสุด 22%
- วิชั่น / นาที
- 0.75 ท้ายสุด 45%
- เฟิร์สบลัด
- 12% ท็อป 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:27
- เลเวล 11 ที่ 13:26
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 21% กายภาพ 79%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 37% จริง 10%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
32,890 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 5% Control Ward ที่วาง 2.2
- ท็อป 10% วิชั่น / นาที 0.95
- ท้ายสุด 15% ดาเมจของทีม 15%
- คิล
- 5.6 ท้ายสุด 28%
- ตาย
- 5.7 น้อยสุด 11%
- แอสซิสต์
- 9.8 ท็อป 18%
- โซโลคิล
- 0.9 ท้ายสุด 25%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 36%
- ดาเมจ / นาที
- 561 ท้ายสุด 17%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.8 ท้ายสุด 23%
- ทอง / นาที
- 394 ท้ายสุด 26%
- เฟิร์สบลัด
- 6% ท็อป 27%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:28
- เลเวล 11 ที่ 17:30
- blue buff ก่อนใน 40% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:53
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 11% กายภาพ 89%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 38% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
2,072 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- น้อยสุด 25% ตาย 6.3
- ท็อป 29% แอสซิสต์ 8.1
- ท้ายสุด 16% ฟาร์ม / นาที 5.4
- คิล
- 6.2 ท้ายสุด 32%
- โซโลคิล
- 2.3 ท้ายสุด 41%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท็อป 50%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 25%
- ดาเมจ / นาที
- 763 ท้ายสุด 26%
- ทอง / นาที
- 375 ท้ายสุด 18%
- วิชั่น / นาที
- 0.66 ท้ายสุด 44%
- Control Ward ที่วาง
- 0.8 ท็อป 35%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 29%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:30
- เลเวล 11 ที่ 15:18
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 18% กายภาพ 82%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 36% จริง 9%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Poppy ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Poppy ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
-
Poppy กับ Teemo: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.5) · 7,073 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Tryndamere: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.5) · 3,587 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Yorick: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-3.4) · 3,210 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ K'Sante: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -2.2) · 2,061 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Ambessa: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.1) · 2,678 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Camille: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -0.9) · 2,199 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ Zyra: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.2-6.7) · 1,668 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Lillia: +4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.8-5.7) · 4,441 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Karthus: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-5.4) · 1,497 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ Qiyana: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.8 ถึง -3.1) · 5,378 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Lee Sin: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -2.1) · 7,693 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Rengar: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.8 ถึง -1.0) · 2,482 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ Zilean: +5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-9.8) · 238 เกม · ข้อมูลรวม · 46% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Hwei: +4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.4-5.8) · 2,961 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Veigar: +4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.0-5.2) · 7,950 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ Mel: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -1.8) · 3,303 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Orianna: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -0.8) · 2,831 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Akali: -1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.0 ถึง -0.9) · 8,959 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ Ziggs: +4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.6-6.5) · 2,321 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Miss Fortune: +2.24 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.32-3.16) · 12,042 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Poppy กับ Kalista: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -2.0) · 3,187 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Nilah: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.7 ถึง -0.2) · 722 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Poppy กับ Samira: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -1.2) · 3,426 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน