League of Legends บิลด์ Evelynn
Tier B · 53 #53 ป่า แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
บิลด์ Evelynn ป่า
- ชนะ
- 49.3%
- เกม
- 73,744
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 2.0%


ไอเทมชิ้นที่ 1Lich Bane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Lich Bane, Shadowflame | 25% | - | 11,872 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Rabadon's Deathcap, Lich Bane | 19% | - | 8,991 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Lich Bane, Shadowflame | 8% | - | 3,955 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Lich Bane, Void Staff | 7% | 66.9% | 3,525 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Rabadon's Deathcap
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Lich Bane, Shadowflame | 25% | - | 11,872 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Rabadon's Deathcap, Lich Bane | 19% | - | 8,991 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Lich Bane, Shadowflame | 8% | - | 3,955 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Lich Bane, Void Staff | 7% | 66.9% | 3,525 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Shadowflame
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Lich Bane, Shadowflame | 25% | - | 11,872 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Rabadon's Deathcap, Lich Bane | 19% | - | 8,991 |
|---|
  Mejai's Soulstealer, Lich Bane, Shadowflame | 8% | - | 3,955 |
|---|
  Rabadon's Deathcap, Lich Bane, Void Staff | 7% | 66.9% | 3,525 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Stormsurge: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Void Staff | 25% | 53.8% | 33:26 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Banshee's Veil
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 92% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 6% | 52.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 1% | 47.5% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 44.8% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 49.6% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 48.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
บิลด์ Evelynn ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 48.6%
- เกม
- 4,416
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 79% | 48.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 11% | 49.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 3% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EWQE + W + Q | 3% | 43.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 2% | 38.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Evelynn เลนบน
- ชนะ
- 44.8%
- เกม
- 583
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.2
- อัตราการเลือก
- 0.0%

รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Sorcerer's Shoes | 94% | 43.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:13 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Void Staff
ไอเทมชิ้นที่ 4: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Void Staff | 26% | 47.1% | 32:10 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Mejai's Soulstealer
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Mejai's Soulstealer | 26% | 66.7% |
|---|

คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Conqueror สายอื่น | 59% | 44.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Electrocute | 31% | 41.2% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Legend: Haste สายอื่น | 54% | 43.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Grisly Mementos | 28% | 38.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 92% | 43.8% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 94% | 43.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|


ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 82% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 48% | 41.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
พลังชีวิต | 48% | 45.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 91% | 44.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 9% | 34.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Evelynn เลนกลาง
- ชนะ
- 48.6%
- เกม
- 543
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.3
- อัตราการเลือก
- 0.0%

รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Sorcerer's Shoes | 94% | 53.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:37 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Void Staff | 30% | 61.5% | 36:55 |
|---|

คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Electrocute | 78% | 52.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Dark Harvest | 10% | 60.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Sudden Impact | 83% | 53.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Ultimate Hunter
Ultimate Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Relentless Hunter | 66% | 56.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Ultimate Hunter | 19% | 41.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Sorcery | 79% | 51.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Precision | 8% | 48.5% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 96% | 51.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 95% | 52.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|


ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 85% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 79% | 51.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
พลังชีวิต | 16% | 56.5% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 88% | 51.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 9% | 58.8% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
บิลด์ Evelynn เลนล่าง
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 49.0%
- เกม
- 153
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.1
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมเริ่มต้น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
 Doran's Ring + Health Potion x2 | 74% | 45.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

รองเท้าSorcerer's Shoes
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Sorcerer's Shoes | 94% | 49.1% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:33 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Void Staff
ไอเทมชิ้นที่ 5: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Void Staff | 33% | 80.0% |
|---|

คีย์สโตนElectrocute
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Electrocute | 69% | 52.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Sudden Impact | 84% | 48.8% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Grisly Mementos
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Grisly Mementos | 75% | 48.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Relentless Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Relentless Hunter | 72% | 50.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองSorcery
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Sorcery | 74% | 46.0% |
|---|

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 90% | 48.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ 0.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 98% | 47.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 86% | 49.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 81% | 53.4% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13W
- 14W
- 15W
- 16R
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- W
- W
- W
- R
เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
70,581 เกม เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 6% คิล 9.5
- ท็อป 9% โซโลคิล 2.1
- ท้ายสุด 9% ฟาร์ม / นาที 5.8
- ตาย
- 6.1 น้อยสุด 36%
- แอสซิสต์
- 7.1 ท้ายสุด 29%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 32%
- ดาเมจของทีม
- 20% ท็อป 20%
- ดาเมจ / นาที
- 766 ท็อป 16%
- ทอง / นาที
- 426 ท้ายสุด 37%
- วิชั่น / นาที
- 0.89 ท็อป 37%
- Control Ward ที่วาง
- 1.1 ท้ายสุด 34%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท็อป 50%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:03
- เลเวล 11 ที่ 17:02
- blue buff ก่อนใน 52% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:55
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -3-8-13 ทอง -87-138-272
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%
ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 39% จริง 7%
เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
4,368 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 3% คิล 8.3
- ท็อป 3% โซโลคิล 1.9
- ท้ายสุด 14% ฟาร์ม / นาที 1.3
- ตาย
- 8.6 มากสุด 40%
- แอสซิสต์
- 9.8 ท้ายสุด 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 49% ท็อป 27%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท็อป 12%
- ดาเมจ / นาที
- 751 ท็อป 8%
- ทอง / นาที
- 363 ท็อป 29%
- วิชั่น / นาที
- 2.00 ท้ายสุด 30%
- Control Ward ที่วาง
- 3.7 ท้ายสุด 29%
- เฟิร์สบลัด
- 10% ท็อป 32%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:31
- เลเวล 11 ที่ 21:11
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +1-2-3 ทอง -32+183+390
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
556 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 1% เฟิร์สบลัด 29%
- ท็อป 7% คิล 8.1
- ท้ายสุด 2% ฟาร์ม / นาที 4.6
- ตาย
- 7.3 มากสุด 33%
- แอสซิสต์
- 5.9 ท็อป 50%
- โซโลคิล
- 3.4 ท็อป 20%
- มีส่วนร่วมคิล
- 39% ท็อป 9%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 48%
- ดาเมจ / นาที
- 825 ท็อป 48%
- ทอง / นาที
- 369 ท้ายสุด 16%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท้ายสุด 10%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 33%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:36
- เลเวล 11 ที่ 14:27
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -9-22-31 ทอง -186-527-795
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%
ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 39% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
528 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 2% คิล 11.1
- ท็อป 10% โซโลคิล 3.6
- ท้ายสุด 1% ฟาร์ม / นาที 4.1
- ตาย
- 7.6 มากสุด 12%
- แอสซิสต์
- 6.4 ท้ายสุด 48%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท็อป 12%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 25%
- ดาเมจ / นาที
- 946 ท็อป 10%
- ทอง / นาที
- 383 ท้ายสุด 17%
- วิชั่น / นาที
- 0.72 ท็อป 21%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 45%
- เฟิร์สบลัด
- 15% ท็อป 19%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:31
- เลเวล 11 ที่ 16:26
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -17-31-43 ทอง -318-575-777
ดาเมจที่ทำ
เวท 97% กายภาพ 3%
ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 41% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
158 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 21% โซโลคิล 1.7
- ท็อป 30% คิล 8.8
- ท้ายสุด 2% ฟาร์ม / นาที 3.8
- ตาย
- 8.5 มากสุด 11%
- แอสซิสต์
- 7.2 ท้ายสุด 39%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท้ายสุด 13%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท้ายสุด 26%
- ดาเมจ / นาที
- 725 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 381 ท้ายสุด 12%
- วิชั่น / นาที
- 0.67 ท็อป 45%
- Control Ward ที่วาง
- 0.3 ท้ายสุด 10%
- เฟิร์สบลัด
- 11% ท้ายสุด 44%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:04
- เลเวล 11 ที่ 19:42
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -16-31-43 ทอง -757-1,356-1,599
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%
ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6% เพื่อนร่วมทีม
ป่า แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 170 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Evelynn ตำแหน่ง ป่า
เลนบน -
+2.7 Evelynn กับ Fiora: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.0) · 5,345 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 Evelynn กับ Dr. Mundo: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.8) · 5,946 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Evelynn กับ Garen: +2.17 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.29-3.05) · 12,662 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.5 Evelynn กับ Shyvana: -5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.7 ถึง -1.3) · 336 เกม · ข้อมูลรวม · 37% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.9 Evelynn กับ Skarner: -4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.1 ถึง -0.7) · 331 เกม · ข้อมูลรวม · 38% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.1 Evelynn กับ K'Sante: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -2.5) · 3,743 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.3 Evelynn กับ Kassadin: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-4.1) · 2,703 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Evelynn กับ Fizz: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-2.8) · 8,026 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Evelynn กับ Lissandra: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.7) · 5,608 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.1 Evelynn กับ Mel: -6.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.2 ถึง -5.0) · 8,023 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.1 Evelynn กับ Xin Zhao: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.3 ถึง -0.8) · 715 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.5 Evelynn กับ Locke: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -2.4) · 7,318 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+4.7 Evelynn กับ Nilah: +4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.4-7.0) · 1,670 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Evelynn กับ Xayah: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.0) · 8,734 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Evelynn กับ Miss Fortune: +1.64 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.99-2.30) · 24,104 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.2 Evelynn กับ Ezreal: -4.20 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.98 ถึง -3.42) · 16,305 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.3 Evelynn กับ Ashe: -2.30 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.15 ถึง -1.44) · 13,577 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Evelynn กับ Varus: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.0 ถึง -0.6) · 6,589 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+2.9 Evelynn กับ Amumu: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-5.5) · 1,145 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Evelynn กับ Zyra: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.3) · 5,411 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Evelynn กับ Vel'Koz: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.1) · 6,531 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.7 Evelynn กับ Lee Sin: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.9 ถึง -1.5) · 723 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.2 Evelynn กับ Yuumi: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.4 ถึง -1.0) · 6,649 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.9 Evelynn กับ Bard: -1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.5 ถึง -0.2) · 3,385 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง