League of Legends บิลด์ Ambessa
บิลด์ Ambessa เลนบน
- ชนะ
- 47.5%
- เกม
- 97,773
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.4
- อัตราการเลือก
- 1.6%
ไอเทมเริ่มต้นLong Sword + Refillable Potion
Long Sword + Refillable Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Blade + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 47.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 34% | 47.0% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 47.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 36.3% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 65% | 47.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:31 | |
| 29% | 49.4% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | 15:50 | |
| 4% | 56.4% | +0.8 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 14:30 | |
| 1% | 52.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:19 | |
| <1% | 57.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 15:25 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 78% | 49.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 10% | 48.8% | สูสี | |
| 3% | 56.0% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 53.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 65% | 50.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 23% | 44.3% | สูสี | |
| 4% | 53.6% | สูสี | |
| 1% | 56.7% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 78% | 23% | |
| 10% | 65% | |
| 4% | 25% | |
| 42% | 29% | |
| 88% | 86% | |
| 4% | 5% | |
| 13% | 11% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 82% | 47.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 | |
| 10% | 48.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:54 | |
| 2% | 53.8% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | 10:53 | |
| 1% | 46.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:38 | |
| 1% | 57.7% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 10:05 | |
| 1% | 47.1% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 50.9% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 43.0% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 12,060 | |
| 17% | 8,272 | |
| 9% | 4,302 | |
| 5% | 2,236 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
Black Cleaver เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.5 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 49.3% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:56 | |
| 26% | 49.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:22 | |
| 15% | 53.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:58 | |
| 6% | 49.1% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:36 | |
| 5% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:02 | |
| 3% | 55.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.7% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 55.6% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 12,060 | |
| 17% | 8,272 | |
| 9% | 4,302 | |
| 5% | 2,236 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 55.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:29 | |
| 9% | 59.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:18 | |
| 8% | 53.9% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:30 | |
| 7% | 53.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:42 | |
| 3% | 53.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:43 | |
| 3% | 53.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 58.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 59.7% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 12,060 | |
| 17% | 8,272 | |
| 9% | 4,302 | |
| 5% | 2,236 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 40% | 59.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:42 | |
| 17% | 55.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:33 | |
| 10% | 53.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:46 | |
| 7% | 57.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 6% | 61.2% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | 33:01 | |
| 4% | 51.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 50.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 57.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Endless Hunger
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 56.5% | 35:60 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Maw of Malmortius
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 24% | 55.8% | 39:51 | |
| 13% | - | 39:53 | |
| 7% | - | 39:36 | |
| 6% | - | 39:44 | |
| 6% | - | 38:34 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+6.4 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 47.0% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 47.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.7% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.5% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 56.9% | +6.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.5% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.7% | -3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Shield Bash
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+6.5 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 52% | 47.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 47.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 49.9% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.7% | +2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 57.7% | +6.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 41.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Bone Plating
Bone Plating ชนะบ่อยกว่า Second Wind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 46.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 47.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 48.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 48.9% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 50.2% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.5% | +2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 3Unflinching
Unflinching ชนะบ่อยกว่า Overgrowth ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 46.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 46.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.3% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.7% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.2% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.6% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 55.5% | +4.9 ต่างกันชัดเจน |
สายรองDomination
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 46.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 47.9% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 48.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองRelentless Hunter + Sudden Impact
Relentless Hunter + Sudden Impact ชนะบ่อยกว่า Ultimate Hunter + Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -2.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 46.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| <1% | 44.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.3% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 47.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.7% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 47.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 47.5% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.5% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 47.3% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 48.8% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.9% | +1.3 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 47.9% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 47.0% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 44.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 93% | 47.8% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 7% | 44.7% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | <1% | 41.1% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 41.9% | -5.1 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 47.4% อัป W ก่อน: ชนะ 52.9% (เกมไม่พอ)
บิลด์ Ambessa ป่า
- ชนะ
- 48.1%
- เกม
- 17,365
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.7
- อัตราการเลือก
- 0.3%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 46.9% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 49.6% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 50.2% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 47.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 44.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 47.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -1.0 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 47.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:41 | |
| 32% | 50.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | 17:50 | |
| 10% | 54.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:48 | |
| 3% | 46.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:06 | |
| 1% | 51.7% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:15 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 62% | 49.8% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 51.9% | สูสี | |
| 8% | 54.3% | สูสี | |
| 2% | 50.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 51.3% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 43.9% | สูสี | |
| 9% | 54.0% | สูสี | |
| 2% | 44.7% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 62% | 19% | |
| 12% | 55% | |
| 5% | 27% | |
| 64% | 52% | |
| 31% | 29% | |
| 11% | 9% | |
| 3% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Hubris
Hubris เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:22 | |
| 29% | 49.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:02 | |
| 9% | 49.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:38 | |
| 7% | 43.3% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | 10:45 | |
| 1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:24 | |
| <1% | 47.6% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 41.4% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 40.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 2,916 | |
| 8% | 1,031 | |
| 6% | 732 | |
| 5% | 556 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Death's Dance
Death's Dance เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 49.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:39 | |
| 16% | 48.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:49 | |
| 15% | 51.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:59 | |
| 4% | 45.2% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:03 | |
| 4% | 52.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:05 | |
| 3% | 52.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 48.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 46.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 2,916 | |
| 8% | 1,031 | |
| 6% | 732 | |
| 5% | 556 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Endless Hunger
Endless Hunger เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.2 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 53.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:12 | |
| 15% | 57.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:05 | |
| 6% | 51.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:07 | |
| 4% | 55.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:25 | |
| 3% | 59.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:31 | |
| 2% | 55.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.4% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 24% | 2,916 | |
| 8% | 1,031 | |
| 6% | 732 | |
| 5% | 556 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
Lord Dominik's Regards ชนะบ่อยกว่า Endless Hunger ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 62.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:42 | |
| 15% | 62.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:14 | |
| 12% | 53.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:31 | |
| 9% | 64.7% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 30:19 | |
| 3% | 60.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:31 | |
| 2% | 56.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 61.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 56.1% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spear of Shojin
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Spear of Shojin เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-1.0 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 67.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 33:28 | |
| 18% | 60.9% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:51 | |
| 10% | 57.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:43 | |
| 6% | 54.2% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:10 | |
| 4% | 59.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:05 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 25% | 54.4% | 36:13 | |
| 10% | - | 35:58 | |
| 8% | - | 37:30 | |
| 6% | - | 37:28 | |
| 5% | - | 35:06 |
คีย์สโตนConqueror
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.9 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 47.7% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 49.6% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 46.8% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.4% | -6.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+1.9 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 47.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.7% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 47.8% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.4% | -5.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 40.0% | -4.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
Legend: Bloodline ชนะบ่อยกว่า Legend: Haste ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 47.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 49.6% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.2% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.4% | -4.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.5% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.5% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Coup de Grace
Coup de Grace ชนะบ่อยกว่า Last Stand ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.1 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 47.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.6% | +1.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.0% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 53.5% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 47.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.1% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 38.5% | -4.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.9% | +3.7 ต่างกันชัดเจน |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 48.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.5% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 45.6% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 5% | 46.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Triple Tonic
Magical Footwear + Triple Tonic ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.3 เทียบกับ -2.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 47.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 48.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 49.3% | +2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.2% | +3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 40.0% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.1% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 47.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.1% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 45.1% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 48.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.4% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 47.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 48.4% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 100% | 48.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
- Q
- E
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 94% | 48.3% | +4.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 6% | 45.9% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 47.4% อัป E ก่อน: ชนะ 100.0% (เกมไม่พอ)
บิลด์ Ambessa เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 48.3%
- เกม
- 17,084
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.6
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 49.9% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 47.5% | -2.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 47.2% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 46.6% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง | 14:15 | |
| 30% | 50.1% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:14 | |
| 29% | 53.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:07 | |
| 5% | 49.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:46 | |
| 1% | 52.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:56 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 36% | 52.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 52.7% | สูสี | |
| 14% | 46.4% | สูสี | |
| 4% | 51.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 42% | 50.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 53.6% | สูสี | |
| 7% | 53.4% | สูสี | |
| 3% | 43.1% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 36% | 7% | |
| 14% | 42% | |
| 3% | 18% | |
| 36% | 25% | |
| 44% | 40% | |
| 10% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Profane Hydra
Profane Hydra เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.3 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -3.1 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 47.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:15 | |
| 25% | 48.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:15 | |
| 19% | 53.1% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | 10:45 | |
| 6% | 54.8% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:11 | |
| 2% | 46.5% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:48 | |
| 1% | 39.5% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 848 | |
| 10% | 735 | |
| 6% | 437 | |
| 5% | 352 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 52.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:19 | |
| 13% | 48.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:27 | |
| 11% | 51.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:33 | |
| 8% | 50.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:38 | |
| 8% | 45.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:24 | |
| 4% | 56.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 51.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 848 | |
| 10% | 735 | |
| 6% | 437 | |
| 5% | 352 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 56.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:12 | |
| 13% | 58.2% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:22 | |
| 5% | 57.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:33 | |
| 5% | 54.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:20 | |
| 5% | 58.2% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:07 | |
| 5% | 51.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 54.8% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 12% | 848 | |
| 10% | 735 | |
| 6% | 437 | |
| 5% | 352 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Endless Hunger
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 63.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:15 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | 64.3% | 35:25 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Maw of Malmortius
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 27% | - | 36:23 | |
| 11% | - | 36:36 | |
| 7% | - | 36:47 | |
| 6% | - | 41:12 | |
| 5% | - | 34:57 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 49.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 48.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 46.0% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.4% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+3.1 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 49.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 48.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 46.0% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.6% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 51.2% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 38.2% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 29% | 48.2% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 50.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 46.3% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.9% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.0% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Last Stand ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 48.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 48.1% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 46.4% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 51.9% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 54.4% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.3 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 66% | 48.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 48.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 52.7% | +2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 46.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองUnflinching + Shield Bash
Unflinching + Shield Bash ชนะบ่อยกว่า Second Wind + Overgrowth ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -1.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 31% | 47.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 48.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 53.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 55.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 49.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.1% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 48.9% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -2.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 48.2% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.7% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 52.8% | +1.4 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 49.4% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 41.7% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 91% | 49.3% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 8% | 45.2% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.5% อัป W ก่อน: ชนะ 0.0% (เกมไม่พอ)
บิลด์ Ambessa เลนล่าง
- ชนะ
- 48.0%
- เกม
- 431
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.3
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 50.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 40.6% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 52% | 42.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:26 | |
| 22% | 58.6% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:17 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Hubris
Hubris ชนะบ่อยกว่า Eclipse ซึ่งเลือกมากที่สุด (0.0 เทียบกับ -1.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 43.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:35 | |
| 27% | 49.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:42 | |
| 16% | 51.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:34 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 13% | 80.0% | 33 | |
| 8% | 60.0% | 20 | |
| 7% | 45.5% | 19 | |
| 7% | - | 17 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Voltaic Cyclosword
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 46% | 51.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 13% | 80.0% | 33 | |
| 8% | 60.0% | 20 | |
| 7% | 45.5% | 19 | |
| 7% | - | 17 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 62.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:10 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 13% | 80.0% | 33 | |
| 8% | 60.0% | 20 | |
| 7% | 45.5% | 19 | |
| 7% | - | 17 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Endless Hunger
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 26% | 61.1% | 29:59 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 48.4% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 47.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 48% | 48.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 47.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 49.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 48.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 45.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 49.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 51.3% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 47.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองSecond Wind + Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 46.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 47.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 46.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 47.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 47.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 48.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 41.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 86% | 45.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
ผู้เล่น Ambessa อันดับต้น
ดูทั้งหมด 4,638เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
96,214 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 20% ตาย 6.2
- ท็อป 29% Control Ward ที่วาง 0.7
- ท้ายสุด 28% มีส่วนร่วมคิล 34%
- คิล
- 5.9 ท้ายสุด 42%
- แอสซิสต์
- 5.3 ท้ายสุด 35%
- โซโลคิล
- 2.6 ท้ายสุด 45%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 46%
- ดาเมจ / นาที
- 818 ท็อป 49%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.4 ท็อป 46%
- ทอง / นาที
- 388 ท้ายสุด 31%
- วิชั่น / นาที
- 0.77 ท็อป 43%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 47%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:23
- เลเวล 11 ที่ 13:23
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 2% กายภาพ 98%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 34% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
17,038 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 18% ฟาร์ม / นาที 6.9
- ท็อป 18% ทอง / นาที 451
- ท้ายสุด 33% แอสซิสต์ 7.1
- คิล
- 7.4 ท็อป 41%
- ตาย
- 6.0 น้อยสุด 28%
- โซโลคิล
- 1.5 ท็อป 33%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 40%
- ดาเมจของทีม
- 19% ท็อป 27%
- ดาเมจ / นาที
- 717 ท็อป 27%
- วิชั่น / นาที
- 0.84 ท้ายสุด 44%
- Control Ward ที่วาง
- 1.3 ท็อป 37%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท้ายสุด 43%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 6:59
- เลเวล 11 ที่ 16:35
- blue buff ก่อนใน 41% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:55
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 0% กายภาพ 100%ตายจาก
กายภาพ 51% เวท 36% จริง 13%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
16,369 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 30% โซโลคิล 2.9
- ท็อป 30% เฟิร์สบลัด 13%
- ท้ายสุด 23% แอสซิสต์ 5.7
- คิล
- 7.4 ท็อป 50%
- ตาย
- 6.6 น้อยสุด 40%
- มีส่วนร่วมคิล
- 40% ท้ายสุด 30%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 40%
- ดาเมจ / นาที
- 867 ท็อป 41%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.5 ท็อป 39%
- ทอง / นาที
- 413 ท็อป 49%
- วิชั่น / นาที
- 0.68 ท็อป 42%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:17
- เลเวล 11 ที่ 14:47
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 36% จริง 11%เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
418 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 32% โซโลคิล 1.4
- น้อยสุด 49% ตาย 7.4
- ท้ายสุด 10% วิชั่น / นาที 0.60
- คิล
- 7.7 ท้ายสุด 38%
- แอสซิสต์
- 6.5 ท้ายสุด 22%
- มีส่วนร่วมคิล
- 43% ท้ายสุด 11%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 31%
- ดาเมจ / นาที
- 770 ท้ายสุด 28%
- ฟาร์ม / นาที
- 5.9 ท้ายสุด 35%
- ทอง / นาที
- 428 ท้ายสุด 26%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 27%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 49%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:36
- เลเวล 11 ที่ 18:42
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 1% กายภาพ 99%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 35% จริง 10%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Ambessa ตำแหน่ง เลนบน
-
Fiora: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -1.5) · 1,753 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Heimerdinger: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -0.4) · 863 เกม · ข้อมูลรวม · 19% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Gangplank: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -1.3) · 2,108 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kled: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.4 ถึง -0.1) · 757 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Camille: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -1.1) · 1,908 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Urgot: -3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -0.4) · 1,051 เกม · ข้อมูลรวม · 16% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Kayle: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -0.6) · 1,262 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Pantheon: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -0.8) · 1,808 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Darius: -2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -1.2) · 3,940 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Mordekaiser: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -0.9) · 3,215 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Yorick: -2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -0.3) · 1,623 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Yone: -1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.1 ถึง -0.1) · 4,085 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Ambessa ตำแหน่ง เลนบน
-
Ambessa กับ Gwen: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-5.5) · 1,908 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Dr. Mundo: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-5.7) · 1,158 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Wukong: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-3.8) · 8,690 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Qiyana: -5.28 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.25 ถึง -4.32) · 10,224 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Rengar: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -2.1) · 4,370 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Lee Sin: -3.49 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.28 ถึง -2.70) · 15,983 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Heimerdinger: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-5.2) · 1,294 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Sion: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-4.7) · 1,943 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Lissandra: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.3) · 7,024 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Mel: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -2.7) · 7,618 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Azir: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.4 ถึง -1.7) · 2,549 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Irelia: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.6 ถึง -1.3) · 3,347 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Xayah: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-2.8) · 9,311 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Ziggs: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.2) · 4,415 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Miss Fortune: +1.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.66-2.07) · 20,386 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Ezreal: -3.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.40 ถึง -2.94) · 18,792 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Lucian: -1.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.63 ถึง -0.73) · 10,819 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Ashe: -1.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.32 ถึง -0.54) · 12,396 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Zyra: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-3.9) · 8,340 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Rakan: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.6) · 5,282 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Rell: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.3) · 4,971 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Ambessa กับ Yuumi: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.9 ถึง -1.5) · 6,525 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Camille: -2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.1 ถึง -0.2) · 1,368 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Ambessa กับ Nautilus: -1.11 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -1.91 ถึง -0.31) · 15,612 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน