League of Legends บิลด์ Kassadin
Tier B · 58 #39 เลนกลาง แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 50.2%
- เกม
- 203,189
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.2
- อัตราการเลือก
- 1.1%


ไอเทมชิ้นที่ 1Rod of Ages
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Rod of Ages | 72% | 50.8% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:19 |
|---|
Malignance | 24% | 51.1% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | 11:19 |
|---|
Archangel's Staff | 2% | 44.6% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | 12:03 |
|---|
Lich Bane | <1% | 50.6% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 11:40 |
|---|
Frozen Heart | <1% | 41.4% | -2.7 ต่างกันชัดเจน | 11:44 |
|---|
Luden's Echo | <1% | 49.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
|---|
Manamune | <1% | 38.5% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
|---|
Mejai's Soulstealer | <1% | 71.8% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Rod of Ages | 50% | 55,875 |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Zhonya's Hourglass | 9% | 9,704 |
|---|
  Archangel's Staff, Manamune, Rod of Ages | 5% | 5,940 |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Shadowflame | 4% | 3,980 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Archangel's Staff
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Archangel's Staff | 70% | 52.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:11 |
|---|
Malignance | 13% | 52.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:15 |
|---|
Manamune | 8% | 53.7% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:40 |
|---|
Rod of Ages | 2% | 47.3% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:03 |
|---|
Mejai's Soulstealer | 2% | 79.3% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 14:37 |
|---|
Shadowflame | 1% | 53.2% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
Lich Bane | 1% | 49.3% | -4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
Zhonya's Hourglass | 1% | 43.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Rod of Ages | 50% | 55,875 |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Zhonya's Hourglass | 9% | 9,704 |
|---|
  Archangel's Staff, Manamune, Rod of Ages | 5% | 5,940 |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Shadowflame | 4% | 3,980 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Malignance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Malignance | 43% | 57.7% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:24 |
|---|
Archangel's Staff | 17% | 59.8% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:40 |
|---|
Zhonya's Hourglass | 14% | 53.0% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:33 |
|---|
Mejai's Soulstealer | 6% | 78.6% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | 20:15 |
|---|
Rabadon's Deathcap | 5% | 56.5% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:19 |
|---|
Shadowflame | 4% | 57.6% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
Frozen Heart | 3% | 57.1% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
Manamune | 2% | 55.9% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Rod of Ages | 50% | 55,875 |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Zhonya's Hourglass | 9% | 9,704 |
|---|
  Archangel's Staff, Manamune, Rod of Ages | 5% | 5,940 |
|---|
  Archangel's Staff, Malignance, Shadowflame | 4% | 3,980 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า E > W > Q ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EWQE + W + Q | 62% | 50.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 18% | 52.4% | +2.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | 15% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 3% | 46.8% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 46.0% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 1% | 41.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8W
- 9E
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
- ชนะ
- 55.2%
- เกม
- 1,592
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.7
- อัตราการเลือก
- 0.8%

รองเท้าPlated Steelcaps
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Plated Steelcaps | 100% | 55.2% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Archangel's Staff
ไอเทมชิ้นที่ 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Archangel's Staff | 99% | 55.1% |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Zhonya's Hourglass

ไอเทมชิ้นที่ 5Rabadon's Deathcap

ไอเทมชิ้นที่ 6Void Staff
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
QEW
สกิลQ > E > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EWQE + W + Q | 62% | 50.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 18% | 52.4% | +2.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | 15% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 3% | 46.8% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 46.0% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | 1% | 41.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
บิลด์ Kassadin เลนบน
- ชนะ
- 51.6%
- เกม
- 10,121
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.4
- อัตราการเลือก
- 0.1%


ไอเทมชิ้นที่ 4Frozen Heart
Frozen Heart ชนะบ่อยกว่า Zhonya's Hourglass ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Zhonya's Hourglass
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Frozen Heart: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Zhonya's Hourglass | 19% | 64.9% | 32:19 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Rabadon's Deathcap
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า E > W > Q ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EWQE + W + Q | 57% | 51.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 22% | 54.8% | +3.0 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | 16% | 53.8% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 3% | 45.7% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 1% | 42.3% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | 1% | 43.2% | -3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8W
- 9E
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
203,174 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 19% คิล 8.6
- น้อยสุด 21% ตาย 6.2
- ท้ายสุด 6% เฟิร์สบลัด 4%
- แอสซิสต์
- 5.7 ท้ายสุด 22%
- โซโลคิล
- 2.8 ท็อป 35%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท้ายสุด 46%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 39%
- ดาเมจ / นาที
- 877 ท็อป 33%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.5 ท็อป 40%
- ทอง / นาที
- 430 ท็อป 26%
- วิชั่น / นาที
- 0.64 ท้ายสุด 30%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 9%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:22
- เลเวล 11 ที่ 15:09
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -8-10-10 ทอง -293-437-442
ดาเมจที่ทำ
เวท 92% กายภาพ 8%
ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 35% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
10,273 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 19% ตาย 6.2
- ท็อป 20% ทอง / นาที 420
- ท้ายสุด 2% เฟิร์สบลัด 4%
- คิล
- 7.1 ท็อป 24%
- แอสซิสต์
- 5.1 ท้ายสุด 27%
- โซโลคิล
- 2.6 ท้ายสุด 48%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 43%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 49%
- ดาเมจ / นาที
- 827 ท็อป 46%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.5 ท็อป 41%
- วิชั่น / นาที
- 0.71 ท้ายสุด 14%
- Control Ward ที่วาง
- 0.4 ท้ายสุด 6%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:33
- เลเวล 11 ที่ 13:59
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -13-18-18 ทอง -398-737-803
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%
ตายจาก
กายภาพ 59% เวท 33% จริง 8% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Kassadin ตำแหน่ง เลนกลาง
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-6.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
+5.9 ได้เปรียบ
vs
+5.2 ได้เปรียบ
vs
+4.3 ได้เปรียบ
vs
+4.0 ได้เปรียบ
vs
+3.9 ได้เปรียบ
vs
+3.8 ได้เปรียบ
vs
+3.7 ได้เปรียบ
vs
+3.5 ได้เปรียบ
vs
+3.5 ได้เปรียบ
vs
+3.5 ได้เปรียบ
vs
+3.2 ได้เปรียบ
vs
+2.9 ได้เปรียบ
vs
+2.8 ได้เปรียบ
vs
+2.5 ได้เปรียบ
vs
+2.4 ได้เปรียบ
vs
+1.6 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Kassadin ตำแหน่ง เลนกลาง
เลนบน -
+2.6 Kassadin กับ Ornn: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.2) · 3,639 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Kassadin กับ Heimerdinger: +2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-4.1) · 2,132 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Kassadin กับ Sion: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-3.4) · 4,483 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.3 Kassadin กับ Twisted Fate: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.6 ถึง -3.1) · 694 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.2 Kassadin กับ K'Sante: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -2.4) · 2,747 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 Kassadin กับ Rumble: -3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -0.4) · 1,161 เกม · วัดจริง · 15% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+2.8 Kassadin กับ Briar: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-4.0) · 6,099 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Kassadin กับ Amumu: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-4.3) · 4,243 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Kassadin กับ Shyvana: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.9) · 5,316 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.8 Kassadin กับ Rengar: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -2.4) · 4,431 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.3 Kassadin กับ Lee Sin: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -2.3) · 9,782 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.0 Kassadin กับ Qiyana: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.2 ถึง -1.7) · 6,344 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.7 Kassadin กับ Kog'Maw: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.8-5.7) · 2,444 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Kassadin กับ Syndra: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-6.3) · 767 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 Kassadin กับ Sivir: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.0) · 4,129 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.3 Kassadin กับ Ezreal: -3.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.16 ถึง -2.34) · 12,096 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.1 Kassadin กับ Ashe: -1.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.1 ถึง -0.1) · 9,036 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.1 Kassadin กับ Tristana: -1.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.1 ถึง -0.1) · 9,329 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+3.4 Kassadin กับ Janna: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.9) · 4,091 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Kassadin กับ Zilean: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-4.7) · 2,563 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Kassadin กับ Soraka: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.2) · 4,827 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.4 Kassadin กับ Mel: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -2.4) · 2,303 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.7 Kassadin กับ Nautilus: -1.70 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.67 ถึง -0.72) · 10,388 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.4 Kassadin กับ Tahm Kench: -1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.7 ถึง -0.1) · 5,959 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง