League of Legends บิลด์ Renekton
บิลด์ Renekton เลนบน
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 50.3%
- เกม
- 147,858
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.3
- อัตราการเลือก
- 2.8%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 49.5% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.2% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 68% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:54 | |
| 30% | 50.9% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | 14:27 | |
| 1% | 51.9% | -3.6 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:57 | |
| 1% | 57.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:34 | |
| 1% | 56.0% | -1.7 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 13:29 | |
| <1% | 56.4% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 83% | 54.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 51.6% | สูสี | |
| 1% | 58.9% | สูสี | |
| 1% | 60.5% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 27% | 46.7% | สูสี | |
| 1% | 59.7% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 54.7% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 83% | 27% | |
| 12% | 67% | |
| 3% | 22% | |
| 46% | 28% | |
| 4% | 13% | |
| 25% | 20% | |
| 79% | 74% | |
| 4% | 7% | |
| 8% | 10% | |
| 67% | 66% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 69% | 51.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:37 | |
| 19% | 49.6% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 12:26 | |
| 4% | 51.3% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | 13:42 | |
| 2% | 50.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:37 | |
| 2% | 49.0% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | 11:54 | |
| 1% | 52.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.8% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 49.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 24,774 | |
| 11% | 8,809 | |
| 8% | 6,419 | |
| 5% | 4,571 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 48% | 52.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:49 | |
| 13% | 54.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:41 | |
| 10% | 53.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:36 | |
| 9% | 50.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:21 | |
| 6% | 53.4% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:16 | |
| 4% | 55.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 50.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 24,774 | |
| 11% | 8,809 | |
| 8% | 6,419 | |
| 5% | 4,571 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 41% | 56.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:17 | |
| 19% | 57.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:10 | |
| 10% | 58.6% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:25 | |
| 8% | 55.6% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:00 | |
| 5% | 54.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:24 | |
| 3% | 50.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 55.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 66.1% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 30% | 24,774 | |
| 11% | 8,809 | |
| 8% | 6,419 | |
| 5% | 4,571 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 58.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:10 | |
| 22% | 54.1% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 31:20 | |
| 9% | 53.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:13 | |
| 6% | 66.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 31:29 | |
| 5% | 55.6% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 59.1% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 60.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 58.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:48 | |
| 19% | 56.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:21 | |
| 10% | 53.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:54 | |
| 5% | 63.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:41 | |
| 5% | 51.1% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 48.4% | 39:16 | |
| 10% | 46.9% | 39:54 | |
| 8% | 41.7% | 38:39 | |
| 7% | 45.3% | 39:10 | |
| 7% | 49.1% | 39:25 |
คีย์สโตนConqueror
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 50.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.4% | -5.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 54.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.2% | -5.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.2% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.4% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 44.1% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 52.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.6% | -5.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.4% | -6.0 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 50.4% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.1% | -4.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.4% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.4% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 50.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.1% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.9% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.8% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 87% | 50.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.2% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | -1.3 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองSecond Wind + Overgrowth
Second Wind + Overgrowth ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 50.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.9% | +1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.8% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 52.3% | +2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.2% | +0.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.9% | +1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 50.3% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.1% | +1.2 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 84% | 50.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.4% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 51.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.7% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 50.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.2% | +1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.5% | +1.8 ต่างกันชัดเจน |
WEQ
สกิลW > E > Q
W > E > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.6 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 79% | 50.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 16% | 49.8% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 3% | 49.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 53.3% | +3.6 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 48.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 42.8% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.2% อัป W ก่อน: ชนะ 50.4% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.5% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 36.9% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
- ชนะ
- 52.9%
- เกม
- 6,600
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.2
- อัตราการเลือก
- 5.4%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 50.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 49.5% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.8% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 45.1% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.2% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 63% | 53.0% | |
| 32% | 55.3% | |
| 2% | 61.0% | |
| 2% | 56.8% | |
| 1% | 50.7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 57% | 53.6% | |
| 26% | 52.7% | |
| 5% | 50.4% | |
| 2% | 42.2% | |
| 2% | 56.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 41% | 56.0% | |
| 13% | 54.6% | |
| 11% | 57.2% | |
| 11% | 52.4% | |
| 4% | 61.4% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 34% | 59.8% | |
| 21% | 61.4% | |
| 10% | 62.7% | |
| 5% | 58.5% | |
| 4% | 55.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 19% | 63.6% | |
| 11% | 51.0% | |
| 7% | 68.0% | |
| 6% | 57.9% | |
| 6% | 58.9% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 21% | 56.1% | |
| 11% | 63.0% | |
| 7% | 50.0% | |
| 5% | 46.2% | |
| 4% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Spirit Visage
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 48.4% | 39:16 | |
| 10% | 46.9% | 39:54 | |
| 8% | 41.7% | 38:39 | |
| 7% | 45.3% | 39:10 | |
| 7% | 49.1% | 39:25 |
คีย์สโตนConqueror
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
แถวหลัก 2Legend: Haste
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
แถวหลัก 3Last Stand
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
สายรองResolve
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 8% | 49.6% |
WEQ
สกิลW > E > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 79% | 50.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 16% | 49.8% | -0.8 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 3% | 49.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 1% | 53.3% | +3.6 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | <1% | 48.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 42.8% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ignite
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 50.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 48.0% | -2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.5% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 49.7% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 53.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 36.9% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.4% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
บิลด์ Renekton เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 51.2%
- เกม
- 27,342
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.1
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 74% | 52.3% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 47.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 42.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 59% | 53.5% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:56 | |
| 34% | 47.9% | -2.2 ต่างกันชัดเจน มักตามหลัง | 12:19 | |
| 4% | 53.9% | -1.8 ต่างกันชัดเจน มักนำอยู่ | 12:44 | |
| 2% | 59.2% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | 12:14 | |
| 1% | 52.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:35 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 61% | 56.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 12% | 48.6% | สูสี | |
| 2% | 56.6% | สูสี | |
| 1% | 52.1% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 55% | 46.5% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 46.4% | สูสี | |
| 4% | 50.7% | สูสี | |
| 2% | 62.1% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 61% | 16% | |
| 12% | 55% | |
| 3% | 21% | |
| 39% | 25% | |
| 66% | 62% | |
| 14% | 11% | |
| 43% | 40% | |
| 6% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Eclipse
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 77% | 51.9% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:17 | |
| 5% | 51.6% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 13:13 | |
| 4% | 50.5% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:51 | |
| 3% | 46.8% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 13:10 | |
| 2% | 46.5% | -3.6 ต่างกันชัดเจน | 11:41 | |
| 1% | 53.4% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 50.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 3,507 | |
| 9% | 1,085 | |
| 8% | 1,007 | |
| 6% | 775 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 45% | 53.6% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:31 | |
| 16% | 53.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:17 | |
| 14% | 54.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:16 | |
| 5% | 49.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:39 | |
| 4% | 54.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:21 | |
| 3% | 47.5% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.1% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 56.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 3,507 | |
| 9% | 1,085 | |
| 8% | 1,007 | |
| 6% | 775 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 57.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:30 | |
| 13% | 55.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:45 | |
| 13% | 55.1% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:42 | |
| 12% | 58.3% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:05 | |
| 4% | 53.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:03 | |
| 2% | 69.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 65.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 51.8% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 3,507 | |
| 9% | 1,085 | |
| 8% | 1,007 | |
| 6% | 775 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Sterak's Gage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 36% | 58.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:37 | |
| 18% | 60.6% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:01 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 35% | 62.8% | 35:29 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Randuin's Omen
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 18% | - | 39:11 | |
| 9% | - | 41:25 | |
| 9% | - | 37:53 | |
| 7% | - | 40:29 | |
| 6% | - | 39:12 |
คีย์สโตนPress the Attack
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 51.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 36% | 51.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 51.5% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.9% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 46.5% | -3.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 51.7% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.4% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 36.1% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 51.4% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 50.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.7% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองResolve
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 51.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 51.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.8% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.8% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.2% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองSecond Wind + Revitalize
Second Wind + Revitalize ชนะบ่อยกว่า Unflinching + Bone Plating ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 51.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.7% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 50.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 53.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 59.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 51.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 50.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 51.4% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.1% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 51.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 50.2% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 47.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
WEQ
สกิลW > E > Q
W > E > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 79% | 51.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 16% | 50.6% | -1.1 ต่างกันชัดเจน |
| WQEW + Q + E | 3% | 47.4% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
| WEQW + E + Q | 1% | 58.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | <1% | 47.9% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.1% อัป W ก่อน: ชนะ 65.9% (สูสี)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 89% | 51.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.4% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Renekton อันดับต้น
ดูทั้งหมด 7,752เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
145,772 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 20% ฟาร์ม / นาที 6.9
- น้อยสุด 23% ตาย 6.3
- ท้ายสุด 40% แอสซิสต์ 5.5
- คิล
- 6.4 ท็อป 44%
- โซโลคิล
- 3.0 ท็อป 34%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 42%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 48%
- ดาเมจ / นาที
- 809 ท้ายสุด 44%
- ทอง / นาที
- 413 ท็อป 33%
- วิชั่น / นาที
- 0.78 ท็อป 31%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 37%
- เฟิร์สบลัด
- 14% ท็อป 43%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:27
- เลเวล 11 ที่ 13:10
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 19% กายภาพ 81%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 35% จริง 12%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
26,354 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 23% ฟาร์ม / นาที 6.9
- ท็อป 29% โซโลคิล 2.9
- ท้ายสุด 33% มีส่วนร่วมคิล 41%
- คิล
- 7.4 ท้ายสุด 46%
- ตาย
- 6.5 น้อยสุด 31%
- แอสซิสต์
- 6.3 ท้ายสุด 42%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท้ายสุด 45%
- ดาเมจ / นาที
- 829 ท้ายสุด 44%
- ทอง / นาที
- 426 ท็อป 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.67 ท็อป 49%
- Control Ward ที่วาง
- 0.7 ท็อป 50%
- เฟิร์สบลัด
- 13% ท็อป 29%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:19
- เลเวล 11 ที่ 14:31
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 17% กายภาพ 83%ตายจาก
กายภาพ 55% เวท 33% จริง 12%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Renekton ตำแหน่ง เลนบน
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Renekton ตำแหน่ง เลนบน
-
Renekton กับ Amumu: +3.03 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.10-3.96) · 11,028 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Shyvana: +2.91 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.02-3.81) · 12,129 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Bel'Veth: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-3.8) · 6,026 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Renekton กับ Qiyana: -4.57 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.33 ถึง -3.81) · 16,969 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Urgot: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -0.2) · 308 เกม · ข้อมูลรวม · 39% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Rengar: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -3.0) · 7,987 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Renekton กับ Aurelion Sol: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-3.5) · 6,656 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Vex: +1.88 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.94-2.82) · 10,886 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Xerath: +1.83 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.13-2.52) · 20,437 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Renekton กับ Rumble: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.9 ถึง -1.1) · 633 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Mel: -3.56 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.36 ถึง -2.76) · 15,265 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Orianna: -3.22 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.20 ถึง -2.23) · 9,829 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Renekton กับ Kog'Maw: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.1) · 6,889 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Miss Fortune: +1.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.17-2.18) · 40,684 เกม · วัดจริง -
Renekton กับ Xayah: +1.66 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.86-2.46) · 15,206 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Renekton กับ Ezreal: -3.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.37 ถึง -3.24) · 31,567 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Corki: -1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.2 ถึง -0.2) · 4,000 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Caitlyn: -1.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -1.98 ถึง -1.02) · 44,920 เกม · วัดจริง
-
Renekton กับ Taric: +4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.6-6.0) · 3,049 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Leona: +2.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.38-2.70) · 22,756 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Sona: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-3.2) · 5,888 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Renekton กับ Ornn: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.5 ถึง -0.3) · 541 เกม · ข้อมูลรวม · 27% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Sett: -2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง 0.0) · 1,675 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Renekton กับ Camille: -2.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.1 ถึง -0.1) · 2,212 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกเลนบนอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM B #74
-
63 Renekton -
75 Singed -
74 Mordekaiser -
73 Garen -
73 Malphite -
73 Teemo -
72 Kayle