League of Legends บิลด์ Yuumi
Tier C · 42 #48 ซัพพอร์ต แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 48.0%
- เกม
- 475,428
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.0
- อัตราการเลือก
- 2.4%


ไอเทมชิ้นที่ 1Ardent Censer
Ardent Censer เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Mikael's Blessing, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 29% | 64.1% | 75,232 |
|---|
  Whispering Circlet, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 5% | - | 13,823 |
|---|
  Knight's Vow, Mikael's Blessing, Ardent Censer | 4% | 68.2% | 11,116 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 4% | - | 10,803 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Mikael's Blessing
Mikael's Blessing เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.6 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Mikael's Blessing, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 29% | 64.1% | 75,232 |
|---|
  Whispering Circlet, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 5% | - | 13,823 |
|---|
  Knight's Vow, Mikael's Blessing, Ardent Censer | 4% | 68.2% | 11,116 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 4% | - | 10,803 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Moonstone Renewer
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Moonstone Renewer | 23% | 58.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 |
|---|
Ardent Censer | 13% | 58.0% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:16 |
|---|
Mikael's Blessing | 12% | 57.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:04 |
|---|
Redemption | 12% | 54.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:38 |
|---|
Knight's Vow | 10% | 61.4% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:01 |
|---|
Whispering Circlet | 8% | 57.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
Dawncore | 5% | 59.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
|---|
Mejai's Soulstealer | 1% | 73.4% | ซื้อตอนที่นำอยู่แล้ว | |
|---|
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Mikael's Blessing, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 29% | 64.1% | 75,232 |
|---|
  Whispering Circlet, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 5% | - | 13,823 |
|---|
  Knight's Vow, Mikael's Blessing, Ardent Censer | 4% | 68.2% | 11,116 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 4% | - | 10,803 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Knight's Vow
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 57% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 31% | 50.7% | +1.4 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 11% | 48.3% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 42.6% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 28.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 30.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12Q
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- ชนะ
- 52.4%
- เกม
- 14,482
- ผลต่ออัตราชนะ
- +4.2
- อัตราการเลือก
- 3.8%

ไอเทมชิ้นที่ 1Ardent Censer

ไอเทมชิ้นที่ 2Moonstone Renewer

ไอเทมชิ้นที่ 3Knight's Vow

ไอเทมชิ้นที่ 5Mikael's Blessing
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
EQW
สกิลE > Q > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 57% | 49.2% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 31% | 50.7% | +1.4 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | 11% | 48.3% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 42.6% | -5.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 28.2% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 30.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
|---|
เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
460,618 เกม แพตช์ 16.20 เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- น้อยสุด 1% ตาย 4.3
- ท็อป 1% แอสซิสต์ 17.2
- ท้ายสุด 1% ฟาร์ม / นาที 0.5
- คิล
- 1.3 ท้ายสุด 2%
- โซโลคิล
- 0.1 ท้ายสุด 2%
- มีส่วนร่วมคิล
- 58% ท็อป 1%
- ดาเมจของทีม
- 9% ท้ายสุด 4%
- ดาเมจ / นาที
- 296 ท้ายสุด 4%
- ทอง / นาที
- 295 ท้ายสุด 1%
- วิชั่น / นาที
- 1.65 ท้ายสุด 5%
- Control Ward ที่วาง
- 6.0 ท็อป 20%
- เฟิร์สบลัด
- 3% ท้ายสุด 1%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:12
- เลเวล 11 ที่ 20:39
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -6-10-14 ทอง -198-345-491
ดาเมจที่ทำ
เวท 96% กายภาพ 4%
ตายจาก
กายภาพ 63% เวท 33% จริง 4% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Yuumi ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-2.4 Janna: -2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.6 ถึง -1.2) · 6,488 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.3 Teemo: -2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.1 ถึง -0.4) · 2,492 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.2 Sona: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.5 ถึง -0.9) · 5,698 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.2 Shen: -2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -0.1) · 1,963 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.1 Nami: -2.15 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.94 ถึง -1.36) · 15,262 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Lulu: -1.82 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.45 ถึง -1.19) · 24,102 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Milio: -1.79 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.74 ถึง -0.85) · 10,439 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Zilean: -1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.2 ถึง -0.4) · 4,730 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.8 Seraphine: -1.77 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.44 ถึง -1.09) · 20,973 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.3 Senna: -1.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.20 ถึง -0.43) · 12,052 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.3 Pantheon: -1.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.19 ถึง -0.31) · 10,682 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-1.2 Zyra: -1.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.3 ถึง -0.1) · 8,332 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-0.7 Lux: -0.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -1.27 ถึง -0.07) · 26,572 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-8.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-7.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-6.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-6.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
+7.1 ได้เปรียบ
vs
+6.2 ได้เปรียบ
vs
+6.0 ได้เปรียบ
vs
+4.8 ได้เปรียบ
vs
+3.7 ได้เปรียบ
vs
+3.0 ได้เปรียบ
vs
+1.5 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Yuumi ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
เลนบน -
+3.7 Yuumi กับ Singed: +3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.4-5.1) · 5,122 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.6 Yuumi กับ Shen: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-4.7) · 7,752 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Yuumi กับ Sion: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-3.6) · 9,519 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-7.6 Yuumi กับ Soraka: -7.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.4 ถึง -2.8) · 197 เกม · ข้อมูลรวม · 50% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-7.4 Yuumi กับ Lulu: -7.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.0 ถึง -2.7) · 227 เกม · ข้อมูลรวม · 47% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.7 Yuumi กับ Alistar: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.2 ถึง -0.2) · 261 เกม · ข้อมูลรวม · 43% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+3.9 Yuumi กับ Rammus: +3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.6-5.2) · 5,686 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Yuumi กับ Sejuani: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.5) · 5,728 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.0 Yuumi กับ Zac: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.3) · 5,546 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.4 Yuumi กับ Rengar: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -3.3) · 7,668 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.6 Yuumi กับ Qiyana: -3.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.41 ถึง -2.79) · 14,736 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.9 Yuumi กับ Lee Sin: -2.92 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.61 ถึง -2.23) · 20,608 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+4.4 Yuumi กับ Katarina: +4.36 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.70-5.02) · 23,337 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Yuumi กับ Vel'Koz: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-5.2) · 2,947 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Yuumi กับ Fizz: +2.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.03-3.66) · 14,921 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-7.9 Yuumi กับ Sona: -7.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -13.6 ถึง -2.2) · 82 เกม · ข้อมูลรวม · 71% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.2 Yuumi กับ Mel: -4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -3.2) · 8,879 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.4 Yuumi กับ Azir: -3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.9 ถึง -1.9) · 3,946 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+4.8 Yuumi กับ Nilah: +4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.6-6.0) · 6,548 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.0 Yuumi กับ Zeri: +4.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.56-4.46) · 53,656 เกม · วัดจริง -
+3.3 Yuumi กับ Lucian: +3.31 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.65-3.96) · 23,430 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-7.7 Yuumi กับ Ezreal: -7.72 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.31 ถึง -7.13) · 28,378 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-7.5 Yuumi กับ Ashe: -7.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.6 ถึง -6.5) · 9,038 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-6.1 Yuumi กับ Caitlyn: -6.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.75 ถึง -5.37) · 20,483 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง