League of Legends บิลด์ Soraka
Tier A · 70 #13 ซัพพอร์ต แพตช์ 16.21
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 51.1%
- เกม
- 363,158
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.1
- อัตราการเลือก
- 2.0%


ไอเทมชิ้นที่ 1Moonstone Renewer
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Redemption, Moonstone Renewer, Dawncore | 22% | 24,508 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 13% | 14,002 |
|---|
  Ardent Censer, Moonstone Renewer, Dawncore | 9% | 9,616 |
|---|
  Redemption, Mikael's Blessing, Moonstone Renewer | 8% | 8,271 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Redemption
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Redemption, Moonstone Renewer, Dawncore | 22% | 24,508 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 13% | 14,002 |
|---|
  Ardent Censer, Moonstone Renewer, Dawncore | 9% | 9,616 |
|---|
  Redemption, Mikael's Blessing, Moonstone Renewer | 8% | 8,271 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Dawncore
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Redemption, Moonstone Renewer, Dawncore | 22% | 24,508 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 13% | 14,002 |
|---|
  Ardent Censer, Moonstone Renewer, Dawncore | 9% | 9,616 |
|---|
  Redemption, Mikael's Blessing, Moonstone Renewer | 8% | 8,271 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Warmog's Armor
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Ardent Censer: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Warmog's Armor | 20% | 43.9% | 43:04 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Locket of the Iron Solari
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| WQEW + Q + E | 80% | 52.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 9% | 52.1% | -0.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 9% | 51.3% | -0.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 1% | 45.2% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 49.1% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 47.1% | -5.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
- Q
- W
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
- ชนะ
- 53.7%
- เกม
- 6,879
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.2
- อัตราการเลือก
- 2.1%

ไอเทมชิ้นที่ 1Moonstone Renewer

ไอเทมชิ้นที่ 5Warmog's Armor
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Ardent Censer: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|
Warmog's Armor | 20% | 43.9% | 43:04 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Locket of the Iron Solari
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
WQE
สกิลW > Q > E
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| WQEW + Q + E | 80% | 52.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WEQW + E + Q | 9% | 52.1% | -0.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 9% | 51.3% | -0.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 1% | 45.2% | -5.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 49.1% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 47.1% | -5.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- Q
- W
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
357,581 เกม เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 3% แอสซิสต์ 16.2
- น้อยสุด 5% ตาย 6.1
- ท้ายสุด 1% ทอง / นาที 288
- คิล
- 0.9 ท้ายสุด 1%
- โซโลคิล
- 0.1 ท้ายสุด 1%
- มีส่วนร่วมคิล
- 54% ท็อป 8%
- ดาเมจของทีม
- 6% ท้ายสุด 1%
- ดาเมจ / นาที
- 197 ท้ายสุด 1%
- ฟาร์ม / นาที
- 0.9 ท้ายสุด 1%
- วิชั่น / นาที
- 2.32 ท็อป 16%
- Control Ward ที่วาง
- 7.2 ท็อป 9%
- เฟิร์สบลัด
- 4% ท้ายสุด 5%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:31
- เลเวล 11 ที่ 22:05
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -2-3-6 ทอง -88-231-415
ดาเมจที่ทำ
เวท 88% กายภาพ 12%
ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 41% จริง 6% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Soraka ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
ยาก -
-
-
ง่าย -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
+5.0 Shaco: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.0-7.0) · 2,225 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.9 Anivia: +4.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-8.1) · 750 เกม · ข้อมูลรวม · 21% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.8 Sett: +4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-8.5) · 464 เกม · ข้อมูลรวม · 30% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.5 Malphite: +4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.3-6.7) · 1,713 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.2 Jarvan IV: +4.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-7.4) · 715 เกม · ข้อมูลรวม · 22% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.0 Camille: +4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-6.6) · 1,224 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+4.0 Cho'Gath: +4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-7.7) · 495 เกม · ข้อมูลรวม · 29% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Sylas: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-6.2) · 1,429 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.8 Zoe: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-6.3) · 1,226 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.6 Swain: +3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.5-4.7) · 7,661 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Pyke: +3.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.49-4.32) · 11,203 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.4 Shen: +3.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.1-5.6) · 1,673 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.2 Veigar: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-5.6) · 1,377 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Tahm Kench: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-4.1) · 5,860 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Poppy: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-4.7) · 2,079 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.6 Xerath: +2.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.9) · 5,192 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.5 Neeko: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-4.1) · 3,586 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Karma: +2.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.43-3.36) · 10,067 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Nautilus: +1.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.19-2.69) · 17,006 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Alistar: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-2.8) · 6,880 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Bard: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.0) · 5,109 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Lux: +1.40 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.74-2.05) · 22,034 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.3 Morgana: +1.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.48-2.16) · 13,308 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.2 Brand: +1.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-2.3) · 8,089 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.0 Milio: +0.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.04-1.94) · 10,503 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
vs
-1.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
+7.5 ได้เปรียบ
vs
+7.3 ได้เปรียบ
vs
+7.2 ได้เปรียบ
vs
+7.1 ได้เปรียบ
vs
+6.7 ได้เปรียบ
vs
+6.1 ได้เปรียบ
vs
+6.1 ได้เปรียบ
vs
+6.0 ได้เปรียบ
vs
+5.5 ได้เปรียบ
vs
+5.4 ได้เปรียบ
vs
+5.4 ได้เปรียบ
vs
+5.4 ได้เปรียบ
vs
+5.3 ได้เปรียบ
vs
+5.3 ได้เปรียบ
vs
+5.2 ได้เปรียบ
vs
+5.2 ได้เปรียบ แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Soraka ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
เลนบน -
+3.2 Soraka กับ Singed: +3.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.7-4.7) · 4,034 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Soraka กับ Malphite: +2.06 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.30-2.82) · 17,175 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Soraka กับ Garen: +2.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.21-2.82) · 15,125 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-8.1 Soraka กับ Thresh: -8.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -13.4 ถึง -2.7) · 132 เกม · ข้อมูลรวม · 60% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-6.3 Soraka กับ K'Sante: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.7 ถึง -4.9) · 4,807 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.6 Soraka กับ Rumble: -3.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -1.8) · 2,524 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+5.0 Soraka กับ Rammus: +5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.7-6.4) · 4,945 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Soraka กับ Amumu: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.4) · 7,133 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Soraka กับ Shyvana: +2.32 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.35-3.30) · 10,054 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.0 Soraka กับ Nidalee: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -3.2) · 2,781 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.0 Soraka กับ Qiyana: -4.00 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.86 ถึง -3.14) · 13,178 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.5 Soraka กับ Lee Sin: -3.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.29 ถึง -2.72) · 15,956 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+3.5 Soraka กับ Fizz: +3.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.64-4.37) · 12,974 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.3 Soraka กับ Vel'Koz: +3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.6-5.1) · 3,000 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.2 Soraka กับ Kassadin: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.6) · 4,764 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-3.9 Soraka กับ Orianna: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.2 ถึง -2.7) · 6,018 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.3 Soraka กับ Mel: -3.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -2.2) · 7,636 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.0 Soraka กับ Cassiopeia: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -1.2) · 3,032 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+2.3 Soraka กับ Nilah: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.7) · 4,748 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Soraka กับ Xayah: +2.01 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.08-2.94) · 11,210 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Soraka กับ Twitch: +1.73 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.81-2.64) · 11,601 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.7 Soraka กับ Ezreal: -4.73 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.39 ถึง -4.08) · 23,412 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.5 Soraka กับ Samira: -3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.0 ถึง -2.1) · 4,438 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.0 Soraka กับ Lucian: -2.04 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.02 ถึง -1.07) · 10,194 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง