League of Legends บิลด์ Sejuani
บิลด์ Sejuani ป่า
- ชนะ
- 52.0%
- เกม
- 50,391
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.0
- อัตราการเลือก
- 1.2%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Mosstomper Seedling + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 52.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 52.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 51.7% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 51.9% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 52.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 52.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:38 | |
| 42% | 52.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:34 | |
| 1% | 51.3% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 12:55 | |
| 1% | 52.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:09 | |
| <1% | 38.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 74% | 54.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 21% | 53.4% | สูสี | |
| 1% | 53.9% | สูสี | |
| 1% | 52.4% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 69% | 54.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 25% | 48.1% | สูสี | |
| 1% | 59.3% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 51.6% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 74% | 25% | |
| 21% | 69% | |
| 17% | 51% | |
| 54% | 35% | |
| 37% | 20% | |
| 3% | 16% | |
| 18% | 8% | |
| 14% | 5% | |
| 41% | 32% | |
| 16% | 24% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Heartsteel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 70% | 53.0% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:30 | |
| 20% | 50.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | 11:39 | |
| 3% | 49.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | 12:17 | |
| 3% | 52.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:28 | |
| 1% | 49.1% | -1.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 47.0% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | ||
| 1% | 49.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:48 | |
| <1% | 47.9% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 17% | 60.5% | 5,328 | |
| 10% | - | 3,024 | |
| 7% | - | 2,260 | |
| 6% | - | 1,976 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Unending Despair
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 33% | 55.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:25 | |
| 25% | 51.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:55 | |
| 12% | 52.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:18 | |
| 8% | 55.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:26 | |
| 5% | 49.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:57 | |
| 3% | 57.1% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 51.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 53.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 17% | 60.5% | 5,328 | |
| 10% | - | 3,024 | |
| 7% | - | 2,260 | |
| 6% | - | 1,976 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Jak'Sho, The Protean
Jak'Sho, The Protean เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.6 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 25% | 54.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:46 | |
| 22% | 55.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:36 | |
| 13% | 58.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:04 | |
| 11% | 59.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 | |
| 6% | 53.2% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:54 | |
| 6% | 53.7% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 58.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 60.3% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 17% | 60.5% | 5,328 | |
| 10% | - | 3,024 | |
| 7% | - | 2,260 | |
| 6% | - | 1,976 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Protoplasm Harness
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Protoplasm Harness เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.9 ต่อ 100 เกม) ส่วน Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 57.8% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:60 | |
| 12% | 52.5% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:12 | |
| 12% | 51.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:32 | |
| 12% | 59.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 11% | 61.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Kaenic Rookern
Kaenic Rookern ชนะบ่อยกว่า Frozen Heart ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 57.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:30 | |
| 12% | 57.6% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:56 | |
| 11% | 59.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:56 | |
| 10% | 56.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:55 | |
| 8% | 58.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:49 | |
| 8% | 59.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 68.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 60.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Randuin's Omen
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 19% | - | 39:17 | |
| 12% | - | 39:45 | |
| 11% | - | 40:11 | |
| 9% | - | 41:05 | |
| 7% | - | 41:09 |
คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 52.5% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.4% | -4.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.6% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.8% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.3% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.7% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.6% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Font of Life
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 91% | 52.5% | +4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.6% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.7% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.2% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -4.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.9% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 43.1% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Conditioning
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.5% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.6% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.2% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 47.0% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.6% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 58.5% | -1.5 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 52.5% | +3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.5% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 44.4% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.3% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.4% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 47.6% | -4.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 48.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 52.6% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.7% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.8% | +0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.4% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 48.7% | -1.1 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองLegend: Alacrity + Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 97% | 52.7% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 51.0% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.6% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.5% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 52.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 52.2% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.3% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 53.1% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 50.1% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 49.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 95% | 52.2% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 82% | 53.0% | +3.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 8% | 49.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 4% | 49.5% | -2.9 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 3% | 50.4% | -2.4 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 2% | 50.2% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
| QEWQ + E + W | 1% | 47.1% | -5.1 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2W
- 3Q
- 4W
- 5W
- 6R
- 7W
- 8Q
- 9W
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14E
- 15E
- 16R
- 17E
- 18E
อัป W ก่อน: ชนะ 52.2% อัป E ก่อน: ชนะ 49.1% (สูสี)
- E
- W
- Q
- W
- W
- R
- W
- Q
- W
- Q
- R
- Q
- Q
- E
- E
- R
- E
- E
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 52.1% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.1% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.4% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 51.0% | -2.2 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Sejuani เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 49.4%
- เกม
- 18,716
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.5
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 48.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 49.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.9% | -4.5 ต่างกันชัดเจน |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 58% | 49.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:47 | |
| 30% | 50.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:18 | |
| 9% | 51.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 | |
| 3% | 55.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:50 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 59% | 51.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 11% | 51.4% | สูสี | |
| 6% | 56.9% | สูสี | |
| 2% | 57.9% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 50% | 50.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 49.9% | สูสี | |
| 6% | 53.5% | สูสี | |
| 2% | 50.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 59% | 19% | |
| 11% | 50% | |
| 11% | 29% | |
| 7% | 23% | |
| 32% | 19% | |
| 11% | 3% | |
| 25% | 17% | |
| 8% | 2% | |
| 1% | 6% | |
| 51% | 47% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Heartsteel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 53% | 49.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:23 | |
| 15% | 51.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:39 | |
| 6% | 47.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:30 | |
| 5% | 48.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:49 | |
| 4% | 50.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:29 | |
| 3% | 50.3% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 46.9% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.3% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ มักตามหลัง |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 699 | |
| 6% | 485 | |
| 4% | 344 | |
| 4% | 308 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 20% | 52.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:58 | |
| 14% | 47.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:32 | |
| 13% | 54.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:33 | |
| 9% | 51.0% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:14 | |
| 7% | 47.7% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:21 | |
| 6% | 50.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 49.4% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 53.6% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 699 | |
| 6% | 485 | |
| 4% | 344 | |
| 4% | 308 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Unending Despair
Unending Despair เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -1.9 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 52.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:09 | |
| 15% | 54.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:23 | |
| 11% | 53.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:52 | |
| 8% | 54.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:36 | |
| 5% | 50.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:21 | |
| 4% | 54.1% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 57.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 57.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 699 | |
| 6% | 485 | |
| 4% | 344 | |
| 4% | 308 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 22% | 48.1% | 30:50 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Kaenic Rookern
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 29.6% | 36:21 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Jak'Sho, The Protean
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 13% | - | 36:49 | |
| 8% | - | 37:28 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 50.6% | +3.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 46.9% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 49.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 45.0% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.2% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.2% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.0% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Demolish
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 47% | 50.4% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 48.5% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 15% | 49.9% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 43.3% | -6.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.6% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.0% | -2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 41.8% | -4.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Second Wind
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 50.0% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 48.6% | -1.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 49.7% | -0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 51.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.1% | -5.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 46.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 46.2% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 45.7% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 49.6% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 49.6% | -0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 2% | 48.0% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 49.6% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 53.7% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองSorcery
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 50.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 48.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 14% | 46.5% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 11% | 49.2% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 51.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองTranscendence + Manaflow Band
Transcendence + Manaflow Band ชนะบ่อยกว่า Manaflow Band + Scorch ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 50.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 51.5% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 54.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.2 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 48.6% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 52.0% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 50.9% | +1.3 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 50.5% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 47.4% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 50.1% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 49.3% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 49.5% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 91% | 49.9% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 6% | 45.1% | -4.8 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 2% | 44.1% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | 1% | 55.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Teleport + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 50.0% | +1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 30% | 50.9% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 46.9% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 48.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 45.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 58.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Sejuani เลนกลาง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 48.9%
- เกม
- 3,371
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Ring + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.0 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 49.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 47.1% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 55.6% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Mercury's Treads ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 47% | 50.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:45 | |
| 34% | 51.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:54 | |
| 8% | 52.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:50 | |
| 7% | 45.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:47 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 42% | 54.6% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 50.3% | สูสี | |
| 5% | 55.8% | เกมไม่พอ | |
| 5% | 37.5% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 56% | 52.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 7% | 22.2% | เกมไม่พอ | |
| 6% | 52.9% | เกมไม่พอ | |
| 6% | 50.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 19% | 56% | |
| 42% | 7% | |
| 25% | 46% | |
| 4% | 15% | |
| 28% | 18% | |
| 16% | 9% | |
| 8% | 1% | |
| 11% | 6% | |
| 10% | 6% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Heartsteel
Heartsteel ชนะบ่อยกว่า Hollow Radiance ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 35% | 48.5% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:26 | |
| 25% | 51.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:45 | |
| 18% | 49.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:28 | |
| 2% | 50.0% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 113 | |
| 4% | 62 | |
| 4% | 56 | |
| 3% | 47 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Dusk and Dawn เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Heartsteel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 21% | 53.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:06 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 113 | |
| 4% | 62 | |
| 4% | 56 | |
| 3% | 47 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 57.5% | 25:28 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 113 | |
| 4% | 62 | |
| 4% | 56 | |
| 3% | 47 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Unending Despair
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 14% | 50.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:27 | |
| 13% | 59.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:51 | |
| 13% | 51.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 30:16 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Randuin's Omen
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 12% | 51.8% | 37:19 |
คีย์สโตนGrasp of the Undying
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 32% | 52.7% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.0% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 42.8% | -3.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 6% | 49.8% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.7% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Demolish
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 33% | 51.4% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 49.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 51.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 43.8% | -4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 50.0% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Second Wind
Second Wind ชนะบ่อยกว่า Conditioning ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.4 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 31% | 50.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 50.9% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 50.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 53.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 47.8% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 41.4% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 52.2% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 50.6% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.6% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 51.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 42.3% | -4.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.9% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 30% | 50.5% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 49.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.2% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.7% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.3% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองLegend: Alacrity + Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.3% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีเร่งสกิล
เร่งสกิล ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 64% | 49.5% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 49.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.2% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.1 เทียบกับ -2.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 47.9% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 44% | 51.9% | +3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 49.5% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 51.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 42.4% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +5.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 88% | 50.9% | +5.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | 5% | 46.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 5% | 41.2% | -5.1 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Teleport + Ignite
Teleport + Ignite ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 62% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 50.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 54.0% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Sejuani เลนล่าง
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 31.1%
- เกม
- 206
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.8
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Ring + Health Potion x2
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 34% | 33.3% |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 42.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:29 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Heartsteel
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 50% | 44.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:18 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 8 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dusk and Dawn
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 47.8% | 19:24 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 8 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Thornmail
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 60.0% | 25:46 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 7% | 8 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Liandry's Torment
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 15% | 50.0% | 30:44 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Unending Despair
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 13% | 75.0% |
คีย์สโตนAftershock
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 42.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Font of Life
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 43.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Conditioning
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 47.5% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Overgrowth
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 47.6% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองPrecision
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 38% | 46.9% |
รูนรองLegend: Alacrity + Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 81% | 48.5% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 82% | 44.3% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 54% | 37.1% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 80% | 43.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
WQE
สกิลW > Q > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| WQEW + Q + E | 81% | 41.9% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 37% | 35.4% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Sejuani อันดับต้น
ดูทั้งหมด 4,321เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
48,500 เกมเทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- น้อยสุด 4% ตาย 5.1
- ท็อป 6% แอสซิสต์ 11.9
- ท้ายสุด 9% โซโลคิล 0.7
- คิล
- 4.9 ท้ายสุด 13%
- มีส่วนร่วมคิล
- 50% ท็อป 12%
- ดาเมจของทีม
- 15% ท้ายสุด 13%
- ดาเมจ / นาที
- 578 ท้ายสุด 15%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 22%
- ทอง / นาที
- 402 ท้ายสุด 19%
- วิชั่น / นาที
- 0.89 ท็อป 30%
- Control Ward ที่วาง
- 2.0 ท็อป 8%
- เฟิร์สบลัด
- 4% ท้ายสุด 32%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:11
- เลเวล 11 ที่ 17:25
- blue buff ก่อนใน 62% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:21
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 41% กายภาพ 59%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 38% จริง 9%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Sejuani ตำแหน่ง ป่า
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Sejuani ตำแหน่ง ป่า
-
Sejuani กับ Garen: +2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-3.9) · 9,481 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Mordekaiser: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.7-2.8) · 9,193 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Nasus: +1.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.2-2.7) · 5,876 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ K'Sante: -6.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.6 ถึง -4.7) · 2,390 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Graves: -5.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.7 ถึง -0.3) · 231 เกม · ข้อมูลรวม · 46% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Rumble: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -2.6) · 1,678 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ Ekko: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.9-4.2) · 6,876 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Fizz: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.1) · 8,313 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Xerath: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.0) · 9,075 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ Mel: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -3.4) · 7,150 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Orianna: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -2.8) · 3,855 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Qiyana: -4.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -2.3) · 2,877 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ Nilah: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-5.3) · 1,336 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Kog'Maw: +2.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.9) · 3,461 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Miss Fortune: +1.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.27-2.71) · 19,637 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ Ezreal: -4.13 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.99 ถึง -3.27) · 13,622 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Corki: -3.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.0 ถึง -1.9) · 2,094 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Kalista: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.3 ถึง -2.3) · 4,263 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ Leona: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.0) · 9,711 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Seraphine: +1.61 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.72-2.49) · 12,675 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Nami: +1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-2.6) · 8,468 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Sejuani กับ Lee Sin: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.0 ถึง -2.4) · 682 เกม · ข้อมูลรวม · 23% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Braum: -1.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.9 ถึง -0.1) · 4,778 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Sejuani กับ Nautilus: -1.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -2.40 ถึง -0.45) · 10,425 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ตัวเลือกป่าอื่น
ทั้งหมด 173- ARAM B #92
-
76 Sejuani -
84 Rammus -
83 Shyvana -
81 Cho'Gath -
79 Bel'Veth -
79 Briar -
79 Lillia