League of Legends บิลด์ Rek'Sai
บิลด์ Rek'Sai ป่า
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 50.4%
- เกม
- 75,033
- ผลต่ออัตราชนะ
- +0.4
- อัตราการเลือก
- 0.4%
ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup
Scorchclaw Pup ชนะบ่อยกว่า Scorchclaw Pup + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 45% | 50.3% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 32% | 51.1% | +1.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 48.4% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 48.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 49.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าMercury's Treads
Mercury's Treads ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.3 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 56% | 50.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:08 | |
| 40% | 50.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:39 | |
| 2% | 56.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 14:15 | |
| 1% | 51.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 12:59 | |
| 1% | 54.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | 13:55 | |
| 1% | 48.4% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 56% | 52.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 14% | 50.4% | สูสี | |
| 1% | 62.9% | ชนะมากกว่า | |
| 1% | 54.8% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 54% | 50.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 43.8% | สูสี | |
| 1% | 48.8% | สูสี | |
| 1% | 46.3% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 14% | 54% | |
| 56% | 16% | |
| 27% | 18% | |
| 1% | 8% | |
| 2% | 8% | |
| 16% | 14% | |
| 7% | 5% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Stridebreaker
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 55% | 49.2% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:20 | |
| 33% | 51.7% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | 11:13 | |
| 2% | 52.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:43 | |
| 2% | 49.9% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | 10:49 | |
| 2% | 49.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:31 | |
| 1% | 52.8% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 54.3% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.5% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 4,729 | |
| 12% | 4,046 | |
| 11% | 3,860 | |
| 7% | 2,499 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Spear of Shojin
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 60% | 51.9% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:29 | |
| 16% | 50.0% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:24 | |
| 4% | 48.8% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:45 | |
| 3% | 52.1% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:36 | |
| 3% | 54.7% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:51 | |
| 2% | 53.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 50.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 58.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 4,729 | |
| 12% | 4,046 | |
| 11% | 3,860 | |
| 7% | 2,499 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage
Sterak's Gage เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +2.7 ต่อ 100 เกม เทียบกับ -0.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 34% | 55.5% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:13 | |
| 22% | 57.7% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:53 | |
| 11% | 53.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:59 | |
| 5% | 55.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:20 | |
| 3% | 53.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:00 | |
| 3% | 56.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 65.5% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ มักนำอยู่ | ||
| 2% | 53.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 14% | 4,729 | |
| 12% | 4,046 | |
| 11% | 3,860 | |
| 7% | 2,499 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 20% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Sterak's Gage มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 44% | 58.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:12 | |
| 19% | 61.8% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | 31:31 | |
| 10% | 56.9% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:15 | |
| 8% | 64.0% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:25 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Spirit Visage
Spirit Visage ชนะบ่อยกว่า Sterak's Gage ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 26% | 59.5% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:46 | |
| 9% | 57.5% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:04 | |
| 9% | 60.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 35:23 | |
| 8% | 62.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:00 | |
| 7% | 57.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 36:36 | |
| 4% | 56.4% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 6Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 23% | 56.9% | 37:53 | |
| 9% | - | 41:06 | |
| 8% | - | 37:16 | |
| 6% | - | 39:04 | |
| 6% | - | 39:35 |
คีย์สโตนPress the Attack
Press the Attack ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -0.9 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.9% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 50.5% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.2% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 49.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.9% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.7% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 45.4% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 51.1% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Triumph
ตัวเลือกจากสายรูนอื่นเหนือกว่าอย่างชัดเจนตรงนี้ (+2.8 ต่อ 100 เกม) แต่สายรูนเปลี่ยนได้ทั้งหน้าเท่านั้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 49.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 29% | 50.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 53.0% | +2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 49.3% | -5.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 47.1% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 49.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 48.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 52.1% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 53.1% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.1% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 43.6% | -3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (-0.3 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 49.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 49.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 52.0% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 48.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.4% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 50.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.7% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 50.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 16% | 51.7% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 45.8% | -4.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 53.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.0% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองCash Back + Cosmic Insight
Cash Back + Cosmic Insight ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 93% | 50.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.7% | +2.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 53.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 42.8% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.9 เทียบกับ -2.8 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 78% | 49.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 52.7% | +2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 46.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 98% | 50.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 48.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
พลังชีวิต ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.8 เทียบกับ -1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 79% | 49.7% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 51.8% | +1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 49.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.2 เทียบกับ -2.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 80% | 49.6% | -2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 18% | 53.7% | +3.2 ต่างกันชัดเจน |
| QWEQ + W + E | 1% | 40.1% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
| EWQE + W + Q | <1% | 57.9% | +2.6 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 51.2% อัป E ก่อน: ชนะ 55.4% (ชนะมากกว่า)
สเปลล์Flash + Smite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 50.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.8% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 48.9% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Rek'Sai เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 52.0%
- เกม
- 6,108
- ผลต่ออัตราชนะ
- +1.5
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Helm + Health Potion
Doran's Helm + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Shield + Health Potion ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 50.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 49.4% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 20% | 47.4% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 63% | 50.1% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:05 | |
| 29% | 51.3% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:29 | |
| 5% | 53.2% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:26 |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 60% | 51.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 9% | 44.7% | สูสี | |
| 2% | 34.5% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 46.2% | เกมไม่พอ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 47% | 59.9% | ซื้อมากที่สุด | |
| 19% | 50.0% | สูสี | |
| 6% | 58.1% | เกมไม่พอ | |
| 1% | 60.0% | เกมไม่พอ |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 60% | 19% | |
| 9% | 47% | |
| 7% | 19% | |
| 8% | 3% | |
| 7% | 2% | |
| 2% | 6% | |
| 6% | 3% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Titanic Hydra
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 50.5% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:08 | |
| 6% | 48.2% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:18 | |
| 4% | 40.7% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:51 | |
| 3% | 51.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | 11:59 | |
| 2% | 52.0% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:57 | |
| 1% | 58.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 353 | |
| 5% | 122 | |
| 5% | 112 | |
| 3% | 75 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Spear of Shojin
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 38% | 53.0% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:02 | |
| 8% | 53.3% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:58 | |
| 8% | 53.3% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:00 | |
| 8% | 55.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:19 | |
| 4% | 50.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:59 | |
| 3% | 58.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 57.1% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 50.0% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 353 | |
| 5% | 122 | |
| 5% | 112 | |
| 3% | 75 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Sterak's Gage
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 22% | 56.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:15 | |
| 11% | 58.8% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:18 | |
| 9% | 63.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:50 | |
| 6% | 56.1% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:23 | |
| 6% | 51.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:43 | |
| 6% | 46.0% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 50.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 4% | 51.7% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 15% | 353 | |
| 5% | 122 | |
| 5% | 112 | |
| 3% | 75 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 29% | 61.8% | 31:23 |
คีย์สโตนFleet Footwork
Fleet Footwork ชนะบ่อยกว่า Conqueror ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.6 เทียบกับ -4.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 51% | 52.2% | +3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 22% | 46.9% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 46.4% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.5% | -4.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.4% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 52.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.8% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Absorb Life
Absorb Life ชนะบ่อยกว่า Triumph ซึ่งเลือกมากที่สุด (-2.0 เทียบกับ -4.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 50% | 51.9% | +3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 26% | 47.1% | -4.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 48.0% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 47.2% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 56.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 49.1% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 53.2% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Haste
Legend: Haste ชนะบ่อยกว่า Legend: Alacrity ซึ่งเลือกมากที่สุด (-1.0 เทียบกับ -4.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 34% | 53.3% | +3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 24% | 47.0% | -4.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 49.3% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 45.0% | -3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 51.2% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.2% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 48.8% | -1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 57.1% | +3.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (-1.3 เทียบกับ -4.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 35% | 51.5% | +2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 21% | 47.5% | -4.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 52.9% | +1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 45.9% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 48.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 46.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 46.4% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 41% | 51.1% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 50.3% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.4% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 48.2% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 42.9% | -4.0 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองMagical Footwear + Triple Tonic
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Magical Footwear + Triple Tonic เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+3.3 ต่อ 100 เกม) ส่วน Magical Footwear + Cosmic Insight ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 39% | 54.7% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 43.9% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 10% | 53.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 58.8% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 49.6% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 51% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก ความเร็วโจมตี มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 60% | 48.8% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 35% | 51.8% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 51.7% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.6 เทียบกับ -3.3 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 48.4% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 54.8% | +3.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.2% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันTenacity, ต้านทานสโลว์
Tenacity, ต้านทานสโลว์ ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -1.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 49.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 50.5% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 53.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 54% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Q + E + W มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 65% | 48.8% | -3.7 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 28% | 53.3% | +3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 4% | 51.0% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 2% | 51.2% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18Q
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.8% อัป E ก่อน: ชนะ 62.5% (สูสี)
- W
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- Q
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 56% | 51.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 38% | 47.0% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 49.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Rek'Sai ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 47.9%
- เกม
- 1,849
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นHealth Potion x2 + World Atlas
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 46.4% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 35.0% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าBoots of Swiftness
Boots of Swiftness ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.7 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 46.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:39 | |
| 25% | 46.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:32 | |
| 17% | 50.0% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:24 | |
| 9% | 46.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:55 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Protoplasm Harness
Protoplasm Harness ชนะบ่อยกว่า Umbral Glaive ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.5 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 16% | 47.9% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 12:15 | |
| 14% | 43.1% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:07 | |
| 10% | 40.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:48 | |
| 7% | 54.1% | +2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:44 | |
| 6% | 53.4% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:01 | |
| 6% | 39.5% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 5% | 54.9% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 4% | 20 | |
| 2% | 13 | |
| 2% | 11 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Dead Man's Plate
Dead Man's Plate ชนะบ่อยกว่า Stridebreaker ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ +0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 9% | 53.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:15 | |
| 9% | 47.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:55 | |
| 7% | 41.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:09 | |
| 7% | 48.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:09 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 4% | 20 | |
| 2% | 13 | |
| 2% | 11 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Spirit Visage
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 10% | 50.0% | 30:26 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 4% | 20 | |
| 2% | 13 | |
| 2% | 11 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Edge of Night
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 7% | 40.0% | 30:55 |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 47.4% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 49.3% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 39.0% | -5.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 4% | 31.9% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Sudden Impact
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 42% | 46.3% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 18% | 49.9% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 40.8% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 45.6% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 50.4% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 31% | 44.7% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 50.4% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 53.7% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 40.8% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 42.9% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 49.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Treasure Hunter
Treasure Hunter ชนะบ่อยกว่า Relentless Hunter ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.0 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 32% | 46.9% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 51.2% | +3.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 40.4% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 43.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 49.2% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 45.5% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 49.4% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 46.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 23% | 47.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 47.6% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 39.8% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 48.2% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Cosmic Insight
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 72% | 46.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.1 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 45.4% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 28% | 47.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 13% | 45.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นความเร็วเคลื่อนที่
ความเร็วเคลื่อนที่ ชนะบ่อยกว่า Adaptive Force ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ -2.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 75% | 44.7% | -2.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 14% | 48.7% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 52.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 72% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 61% | 43.8% | -3.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 30% | 50.6% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 46.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.0 เทียบกับ -2.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 70% | 45.5% | -2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 15% | 51.1% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EWQE + W + Q | 9% | 49.4% | +3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 5% | 42.9% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2E
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13W
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18Q
อัป Q ก่อน: ชนะ 42.9% อัป E ก่อน: ชนะ 36.4% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Heal
Flash + Heal ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.2 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 57% | 44.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 33% | 48.4% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.7% | +2.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
บิลด์ Rek'Sai เลนกลาง
- ชนะ
- 43.7%
- เกม
- 151
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.4
- อัตราการเลือก
- 0.0%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 53% | 50.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 35.3% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 100% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Mercury's Treads มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 43% | 37.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:31 | |
| 36% | 52.5% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:39 |
ไอเทมชิ้นที่ 1Titanic Hydra
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Titanic Hydra เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (-0.2 ต่อ 100 เกม) ส่วน Hollow Radiance ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 44.8% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:53 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 6 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Spear of Shojin
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Spear of Shojin เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.7 ต่อ 100 เกม) ส่วน Hullbreaker ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 24% | 42.3% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 21:07 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 6 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Death's Dance
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 16% | 54.5% | 26:32 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 8% | 6 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 15% | 20.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 33% | 66.7% |
คีย์สโตนHail of Blades
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 58% | 45.3% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 41.4% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 1Cheap Shot
Cheap Shot ชนะบ่อยกว่า Sudden Impact ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 43% | 44.6% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 42.4% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 40.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Sixth Sense
Sixth Sense ชนะบ่อยกว่า Grisly Mementos ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +1.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 38% | 44.9% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 42.4% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 43.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Relentless Hunter
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 28% | 44.4% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 34.3% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 22% | 35.7% | -3.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 28% | 52.8% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 26% | 38.2% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 19% | 44.0% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Cosmic Insight
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 78% | 46.4% |
ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -0.7 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 69% | 42.7% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 27% | 51.4% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 90% | 47.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 41.9% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
EQW
สกิลE > Q > W
E > Q > W ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 73% | 44.1% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 23% | 48.3% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1W
- 2E
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 50.0% อัป E ก่อน: ชนะ 41.7% (เกมไม่พอ)
สเปลล์Flash + Ignite
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 86% | 46.0% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Rek'Sai อันดับต้น
ดูทั้งหมด 2,539เกมปกติในตำแหน่ง ป่า
73,724 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนป่าทุกตัว
- ท็อป 7% เฟิร์สบลัด 8%
- ท็อป 8% มีส่วนร่วมคิล 50%
- ท้ายสุด 30% ดาเมจ / นาที 610
- คิล
- 7.4 ท็อป 33%
- ตาย
- 5.7 น้อยสุด 10%
- แอสซิสต์
- 8.9 ท็อป 28%
- โซโลคิล
- 1.2 ท้ายสุด 44%
- ดาเมจของทีม
- 17% ท้ายสุด 33%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 31%
- ทอง / นาที
- 430 ท็อป 43%
- วิชั่น / นาที
- 0.85 ท็อป 45%
- Control Ward ที่วาง
- 1.8 ท็อป 14%
เทียบกับป่าฝ่ายตรงข้าม
- เลเวล 6 ที่ 7:18
- เลเวล 11 ที่ 17:06
- raptors ก่อนใน 50% ของเกม
- มังกรตัวแรกที่ 7:48
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 17% กายภาพ 83%ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 37% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
5,824 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- น้อยสุด 16% ตาย 6.1
- ท็อป 30% มีส่วนร่วมคิล 37%
- ท้ายสุด 24% เฟิร์สบลัด 8%
- คิล
- 6.1 ท้ายสุด 45%
- แอสซิสต์
- 6.1 ท็อป 44%
- โซโลคิล
- 2.4 ท้ายสุด 41%
- ดาเมจของทีม
- 21% ท้ายสุด 28%
- ดาเมจ / นาที
- 744 ท้ายสุด 25%
- ฟาร์ม / นาที
- 6.0 ท้ายสุด 28%
- ทอง / นาที
- 397 ท้ายสุด 45%
- วิชั่น / นาที
- 0.74 ท้ายสุด 38%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 32%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:26
- เลเวล 11 ที่ 13:25
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 25% กายภาพ 75%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 35% จริง 9%เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
1,950 เกม แพตช์ 16.21เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 28% มีส่วนร่วมคิล 49%
- ท็อป 34% โซโลคิล 1.0
- ท้ายสุด 15% ฟาร์ม / นาที 1.3
- คิล
- 5.4 ท็อป 35%
- ตาย
- 8.4 มากสุด 47%
- แอสซิสต์
- 11.4 ท็อป 37%
- ดาเมจของทีม
- 15% ท้ายสุด 31%
- ดาเมจ / นาที
- 548 ท้ายสุด 33%
- ทอง / นาที
- 344 ท้ายสุด 38%
- วิชั่น / นาที
- 2.15 ท็อป 42%
- Control Ward ที่วาง
- 4.4 ท้ายสุด 48%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท็อป 42%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:47
- เลเวล 11 ที่ 21:49
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 28% กายภาพ 72%ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
151 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 18% มีส่วนร่วมคิล 45%
- ท็อป 24% คิล 8.5
- ท้ายสุด 13% ฟาร์ม / นาที 5.6
- ตาย
- 6.8 น้อยสุด 48%
- แอสซิสต์
- 6.1 ท้ายสุด 39%
- โซโลคิล
- 3.1 ท็อป 25%
- ดาเมจของทีม
- 22% ท้ายสุด 29%
- ดาเมจ / นาที
- 784 ท้ายสุด 25%
- ทอง / นาที
- 410 ท้ายสุด 42%
- วิชั่น / นาที
- 0.63 ท้ายสุด 19%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 44%
- เฟิร์สบลัด
- 9% ท้ายสุด 41%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:24
- เลเวล 11 ที่ 15:06
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 19% กายภาพ 81%ตายจาก
กายภาพ 53% เวท 39% จริง 8%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rek'Sai ตำแหน่ง ป่า
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Rek'Sai ตำแหน่ง ป่า
-
Rek'Sai กับ Ornn: +3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.3-6.3) · 1,317 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Sion: +2.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.5-5.1) · 1,595 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Jax: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.0-4.0) · 2,357 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rek'Sai กับ Riven: -3.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.7 ถึง -0.8) · 938 เกม · ข้อมูลรวม · 18% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Darius: -1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.6 ถึง -0.2) · 3,091 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
- ยังไม่มี
-
Rek'Sai กับ Mel: -6.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -4.1) · 1,894 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Viktor: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.3 ถึง -0.8) · 2,873 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Orianna: -2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -0.1) · 1,611 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rek'Sai กับ Kog'Maw: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-5.6) · 1,196 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Xayah: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-4.5) · 2,605 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Kai'Sa: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.4-2.7) · 7,896 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rek'Sai กับ Ezreal: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.5 ถึง -1.6) · 4,708 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Ashe: -2.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.6 ถึง -1.2) · 3,291 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Caitlyn: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.8 ถึง -1.2) · 6,135 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Rek'Sai กับ Amumu: +4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-9.1) · 297 เกม · ข้อมูลรวม · 40% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Alistar: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-5.6) · 2,076 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Rek'Sai กับ Rell: +3.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-5.6) · 1,351 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
- ยังไม่มี